ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

PomPer

biggiggog

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะรวด
ตามมันไปก่อน จะได้ดักทางถูก
::Evil::
ขอบคุณมากๆครับ

blim000

ปฏิเสธดิครับ จะให้มันมายุ่งทำไม

artid

น่าจะจัดน้องแอลให้หมดเรื่องหมดราวไปเลยน๊า ค้างคาเลย

pigsan

Kris.

ปฏิเสธดีกว่า เดี๋ยวอาจยุ่งยากถ้าตามโป้ง 5555

pinmonkey

ยอดไปเลยที่พระเอกทันตัวโกง อย่างนี้ชอบมากครับ ขอบคุณท่านแอสมากครับ

dekduer55

ปฎิเสธไปเลยนายโป้งดูไม่น่าไว้ใจเลย อย่าไปไว้ใจมัน

samwai

คิดว่าไอ้โป้งน่าจะเป็นคนที่เจ้าเล่ห์พอควรเลยละ ถอยออกมาดีกว่าอย่าไปยุ่งกับมันเลย

barrybella

::Oops:: ถ้าได้ต่อจอ ออกกล้อง แล้วเย็ดแป้งโชว์น่าจะมันสาดๆ เลยครับ
โอยแค่คิดก็ขึ้นแล้วครับ

all_fall

งานนี้สู้ตายอย่าให้มันแตะของๆเราได้

soplpop

ขอบคุณครับ ไอ้โป้งนี่มาไม้ไหนหว่า

ballzard

มาเช็คอินครับ เดาน่าจะเป็นแป้งนี้แหละ กำลังไปห้องพอดีด้วย  ::Glad::

inwnoti