ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

cking

113ig

น่าจะเป็นน้องแป้งแน่ๆ
แป้ง=ขาว
สโนว์ ไวท์=.....(ขาว)
โป๊ะเช๊ะ

meowmeng

ตกลงไปก่อนแล้วถ้ามีปัญหามาแก้ทีหลัง

kookai

ยอมรับไปก่อนแล้วค่อยหาวิธีดัดหลังไอ้โป้งอีกที...น่าจะปลอดภัยกว่า

mdemigod

::Cold::  อย่ายอมให้โป้งมาตีสนิทได้ครับ

aekkung

มาแล้วขอบคุณน่ะครับที่มีภาค2 ออกให้อ่าน

prsclub

ตอบตกลงไว้ก่อนก็ได้นะ     หลังจากนั้นก็ค่อยหาทางแก้ไขที่หลัง

อย่าลืมนะว่ามีแว่นอยู่  ค่อยเอามาไว้ใช้ช่วยแก้ปัญหาทีหลังได้อยู่แล้ว  

ขอบคุณมากๆครับ

BooM_Za

คุณโป้งนี่หื่นได้ใจเลยครับออกแนวจิต+เนีร์ดนึดๆๆด้วย

aaa01

ขอบคุณมากคับ โป้งนี่แผลสูงจะให้หนุ่มรองแป้ง

devilzoa

แหมทางไหนก็หื่นเหมือนๆกันมากน้อยไม่สำคัญเพราะท่านass แต่งผมก็ตามอ่าน

mqoomania

ชอบมากเลยครับ มีคำถามให้ตอบเพื่อตอนต่อๆไปด้วย ขอบคุณครับ

sun_307

thun123

ลูกผู้ชายต้องใจหนักแน่น
เลือก 2 ดีกว่าแฮะ

treemiles

แป้งงานเข้า หนุ่มจะช่วยได้มั๊ย.ติดตามอ่านลุ้นต่อไป ชอบคัฟ