ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 12, 2018, 10:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติว่าถ้าในภาคสองมีฉาก 5P คุณอยากเห็นใครมาร่วมวงกับลุงพลมากที่สุดครับ (เลือกได้ 4 คนนะ)

ใบเฟิร์น เนตรชนก (เชียงใหม่ ภาคเหนือ)
โดนัท ณิชา (กรุงเทพ ภาคกลาง)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ (นครราชสีมา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
นาถ นาถลดา (สงขลา ภาคใต้)
หมอพลอย พลอยพรรณ (ชลบุรี ภาคตะวันออก)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ (ราชบุรี ภาคตะวันตก)
อีฟ อรัญญา (ปราจีนบุรี ภาคตะวันออก)
หมวย เดือนดารา (นนทบุรี ภาคกลาง)
ทราย ฉัตรพร (นครปฐม ภาคตะวันตก)
ลูกขวัญ ภาสินี (ภูเก็ต ภาคใต้)
แนนนี่ นริศรา (ขอนแก่น ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
ครูเบสท์ ภัคจิรา (เชียงราย ภาคเหนือ)

Peera canalitartis

ลุงพลก็แบ่งๆ ชาวบ้านไปมั่งก็ได้...อึดแค่ไหนก็มีวันหมดนะลุงงงงง  ::Oops::

Komsan Tanunchai Olympus

สงสารหมอพลอยมากโดนพ่อคลุมถุงชน แต่หมอพลอยก็บอกความจริงกับพ่อไม่ได้อีกเฮ้อ !!! ส่วนลุงพลก็มีความสุขกับสามสาวพยาบาลอยากให้หมอพลอยไปร่วมวงบ้าง 5555

therasak

งานหนักขนาดนี้ คงต้องกินน้ำทิพย์สัก 50ลิตร ถึงจะไม่ตายคาอกนะลุงพล

thana7

4p ครั้งนี้ลีลาลุงพลจะสยบ 3 สาวได้ไหม แถมยังมีเรื่องหมอพลอยให้แก้ไขอีก

bangsan

สบายลุงพลไปละสามรุมหนึ่งระวังจะหมดแรงนะลุงพล

intanianoi

Ops123456

แนะนำอยากให้มีพล๊อตพี่บอย กับหมอพลอยบ้างครับ

jchaiwut

MAC

อิทธิพล ทบชา

หมอพลอยกำลังโดนล่อลวง ตามนุษย์ลุงรีบแก้เกมโดยไว อยากรู้จังว่าการแก้เกมตามนุษย์ลุงจะทำยังไงเห็นทางออกยากเหลือเกิน

เดช12341

อดุลย์ งาม

txxt30

สถานะการณ์ด้านลุงพลกำลังวิกฤติในขณะที่ฝั่งทางด้านหมอพลอยกำลังตึงเครียด แล้วจะไปยังไงต่อละเนี่ย...

phuwarin

ทั้งเสียวทั้งตื่นเต้นตอนมีคนมา ลุ้นว่าจะโดนจับได้ไหม แต่งานนี้พระเอกของเราต้องรอดสิ กำลังมันส์เลยครับ