ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

เริ่มต้นน่าสนใจมากครับ ภาพประกอบก็ดี

ตกลงใช้แค่นิ้วหรอครับ หรือว่ามากกว่านั้น

zaoi42012

Makh

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ ถ้ามีภาพประกอบเป็นฉากๆไปจะดีมากที่สุดเลยครับ

schareon

เรื่องที่เล่ามีรายละเอียดเยอะมาก แต่อ่านแล้วไม่เบื่อ รอตามตอนต่อไปครับ พร้อมภาพจากเหตุการณ์จริงครับ

phithan

เขียนได้ดีครับ เหมือนเป็นเหตุการณ์ของเราเลย

wananawa

เล่าเรื่องได้ดี คิดภาพตามได้ง่ายครับ น่าติดตาม

gaingane

น่าติดตามมากครับ ยิ่งบอกว่าเป็น ปสก จริงด้วยยิ่งน่าตื่นเต้น

sss1976

Korakot Tawaytibhongs

เชียร์ลีดเด้อคนนี้สุดยอดไปเลยนิ

holovelove

อ่านเพลินเลยครับ เรื่อง sex  เป็นรองไปเลย
เหงาๆ

masterevans

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ ความสนิทสนมกลายมาเป็นความสัมพันธ์

Noom Noomnoom

แจ่มเลยระดับเชียร์รีด สบายตัวเลย

hanasung

บรรยายดีมากครับ อ่านแล้วคล้อยตาม เห็นภาพเลยครับ

tstcuqwc

บรรยากาศเหมือนได้ไปอยู่ตรงนั้น นึกาพตัวเข้าไปอยู่ในฉากได้เลยครับ

pamaaeng

เป็นบันทึกที่อ่านเพลินจริงๆ