ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ 2

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 11:28:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weeraj

เป็นความรักที่ยิ่งใหญ่มากของทั้งสองคน

Sunan001

ต่างยังรักกัน ไกลกันยิ่งรักมาก

winnythepooh

น้องนันไม่ต้องกลับไปแต่งงานดีกว่า อยู่อเมริกายาวๆไปเลย

kookai

ถ้ายังกันก็ทำทุกอย่างให้ถูกต้องครับ เคลียร์เรื่องที่ไทยด้วยนะครับ

M_ne

มาเพื่อลา แต่เสียวก่อนจากขอชดเชยเวลาที่หายไป 2 ปี เอาให้หายคิดถึงกันเลย ต่อไปคงไม่มีอะไรติดค้างกันแล้ว ครับ

retirenavy

เป็นการลาจากที่สร้างความสุขและเจ็บปวดให้ทั้ง2คนตลอดไปครับ

Soonthorn Jansuktanat

แบบนี้สรุปง่าย ๆ ฟ้าหลังฝน ขอบคุณ

marcut

สรุปแล้วที่นันมาหาทิมเพราะเรื่องอะไรกัน มาบอกว่าจะแต่งงานหรือมาขอคืนดีกันแน่นะ จะแต่งงานแล้วยังมีการชวนไปที่เตียงอีก

Komsan Tanunchai Olympus

สุดท้ายนันก้เผลอใจให้พี่ทินซะแล้ว

Alligator

มาหากันถึงที่แบบนี้ถ่านไฟเก่ามันจะมอดลงไปได้ยังไงต่างคนต่างมีใจให้กันฉนั้นลำลึกความหลังกันซักยก2ยกแล้วค่อยมาดูกันว่าจะเป็นความสัมพันธ์ครั้งสุดท้ายหรือนันจะตัดสินใจอยู่กับทิมต่อไป

saranchai

ถ่านไฟเก่าที่ร้อนรุ่ม ความรักทั้งสองคนจะจบยังไง แต่ตอนนี้ที่อ่านสงสารทั้งสองคนเลิกกันทั้งที่ยังรัก

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
"รักคือการไห้" น่าจะใช้กับเรื่องนี้ได้ดีนะขอรับ

isukjai5

อยากให้คนที่เสียสละคือแฟนใหม่ที่จะแต่งงาน

adas

เนื้อเรื่องชวนติดตาม ดีครับ ชอบ

Nithiwit Sakfan

นับว่าทิมนั้นมีความสามารถมากถึงทำงานในบริษัทใหญ่ได้