ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shinozuka Atsuto] Muramura Kouhai-chan Hot and Bothered Junior แปลโดย KaiThai

เริ่มโดย kaithai, มกราคม 09, 2019, 08:37:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ความลับไม่มีในโลก ยิ่งจัดเต็มขนาดนั้น เป็นใครก็รู้
ขอบคุณมากครับ

sevennine

ตอนจบคือใครๆก็รู้ซินะว่าไปทำไรกัน โถ่ว

liverpudlian

ได้เอากับรุ่นพี่ที่ตัวเองชอบ ฟินกันไปเลย

kapomman

รุ่นน้องชวนรุ่นพี่เสียคนแล้ว   นี่ถ้าเจ้านายมาเห็นถ้าจะเรื่องยาวกว่านี้

thegift52

ไม่รู้ ก็บ้าาาาาแล้ววววววววววว เตือนขนาดนั้น ไม่แอบถ่ายไว้ก็บุญแล้วลูกกกกก  ::Oops::

werrlet

แปลก็ ok เลยครับปรับเรืองการเรียบเรียงภาษาจะดีมากเลยครับ

kaithai

อ้างจาก: Gunitle เมื่อ มกราคม 12, 2019, 08:56:40 หลังเที่ยง
สวัสดีครับท่านนักแปลหน้าใหม่ ขอบคุณสำหรับเรื่องแรกนะครับ แต่ก็มีข้อแก้ไขเยอะเช่นกัน สำหรับผมที่เด่นๆนะคือ ลายเซ็นท่านใหญ่ไปกับตัวหนังสือควารใช้สีดำให้กลืนกับภาพนะครับ ส่วนนอกนั้นเนื้อเรื่องกก็อ่านเพลินๆครับผผม รอผลงานเรื่องต่อไปนะครับ รอดูความก้าวหน้าครับ นึกซะว่าคำคอมเม้นคือกำลังใจครับ

ขอบคุณมากๆ สำหรับคำติชม  มันคือกำลังใจอย่างดีเลยครับ
จะนำไปแก้ไขในเรื่องต่อๆไป (เมื่อไหร่ไม่รู้)

อ้างจาก: ตามนี้นะ เมื่อ มกราคม 11, 2019, 10:01:03 หลังเที่ยง
สู้ต่อไปครับ
ถ้าแปลไปหลายๆเรื่องมันจะรู้เองครับ
เป็นกำลังใจให้ครับบบบบบ::JubuJubu::

ขอบคุณมากๆ สำหรับกำลังใจที่มอบให้

อ้างจาก: werrlet เมื่อ มกราคม 22, 2019, 01:29:13 ก่อนเที่ยง
แปลก็ ok เลยครับปรับเรืองการเรียบเรียงภาษาจะดีมากเลยครับ

ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ

Crypt

เปิดเรื่องมาไม่บิ้วอะไรเลยเอากันซะละ แอบฮานะเรื่องนี้