ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tanishi] Saitai Shucchou เมียเพื่อน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 10, 2019, 06:30:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rebuffz

มาแนวนี้ ติดใจจนโงหัวไม่ขึ้นแน่นอนครับ

โอ้โหหนักถึงขั้นท้องเลย พูดละก้เศร้าเลยครับ

แมงโก้ส้นตีน

มาแบบนี้ โดนเอาสดแตกใน ท้องป่องแน่นอน  ::Orz::

แต่เราเห็นผัวเธอผ่านๆ เมาหลับไป ก็เลยไม่รู้สึกสงสารหรือมีอารมณ์ร่วมเท่าไหร่  ::DookDig::

ไม่มีพลาด ท้องป่องกันไป ถ้าเล่นประเด็นกับผัวมากกว่านี้ เราอาจจะเจ็บตับมากกว่านี้ก็ได้นะ  ::Thinking::

Suphap

พลาดโดนยานะ ไม่งั้นไม่โดนหรอกเนี่ย

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

acerolar

::JubuJubu:: ผู้ชายควรดูแลผู้หญิงให้มีความสุข ถ้าเราให้ความสุขเองไม่ได้ก็ควรที่จะช่วยให้เธอได้พบกับความสุขที่สุดยอดอย่างที่เธอไฝ่ฝันถึง อยากให้ไม่ได้ใส่ถุงยาง น่าจะเป็นประสบการณ์ที่น่าประทับใจจริงๆครับ

อืม แต่ก็สงสารสามีเหมือนกันนะครับ ถ้าเค้าได้คู่ที่เหมาะสม ก็ปล่อยเค้ามีคนใหม่ไปเลยน่าจะดี สามีเองก็อาจจะเจอคนใหม่ที่เข้ากันได้ดีกว่านะครับ ไม่อยากให้พะวง แบบนี้เลย บอกกันตรงๆไปเลยน่าจะดีกว่านะครับผมว่า

jin144

ดูจากทรงแล้วไม่น่าโดนแตกในชั่วๆ
เห็นเป็นntr ขอแย่างเดียวอย่ามีมารุมเลยจะหนักไป
-ไม่พลาดอย่างที่คิดท้องแต่ก็ชอบ 5555
ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่านครับ ::DookDig::

ao123

เดี่ยวคงโดนสดแตกในแน่เลย

** ตามสเปต ท้องแล้วสามียังไม่รู้เรื่อง 55

กิติ กิจประชุม

ตอนแรกคงโดนวางยา แล้วก็ถูกแบคเมล์ แต่ตอนท้ายไม่ต้องบังคับแล้ว คงจะติดใจให้เอาไปเรื่อยๆ แบบไม่ใส่ถุงด้วย

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

Metaios

จบที่รุ่นน้องมันทำลูกให้

เมาละเงี่ยนมีด้วยหรอยอมตั้งแต่แรก

akine

::Doubt:: อืม เอาสดด้วยอะ แถมติดใจด้วย น่าจะท้องแล้วผัวจับไม่ได้ กะทางที่เลวร้ายสุดๆคือ ปี้อยู่แล้วผัวเปิดมาเจอ มีท้องแน่ๆอะ รึเปล่านะทำไมเขาไม่คุมกันนะครับบางทีก้ออยากรู้นะ55
::Cheeky:: โอยท้องจริงด้วย คือถ้าแบบนี้เลิกแล้วอยู่ด้วยไปเลยน่าจะดีแต่ผู้ชายแม่งคงไม่รับแน่ๆสงสารผัวเลยเนอะ

grigori00

ตอนจบน่าจะติดใจ เผลอๆ จากการสด อาจจะมีท้อง ฮ่าๆ
เป็นไปอย่างที่คิด สุดท้ายก็สงสารแต่ตัวผัวไม่รู้เรื่องเล้ย ฮ่าๆ

muramasa masamune

ตอนจบคงเหมือนหนัง AV ผัวรู้และปล่อยไป
- จบแบบเบสิคๆ

Ra7eNz

NTR สุโค่ยยยยยยย อยากให้จบแบบเมียติดใจ เสพติดดุ้นไปเลย ::DookDig::

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/มีEdit แต่ไม่ได้แสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

neon.sutiwat

::Hmmm:: คุณนายยไม่ตะหงิดใจเลยเรอะะะ วันหลังบอกสามีไปกินที่ร้านเอานะ

Edit : ท้องตาม NTR  ::Crying::

SenSAIR

ผลตอบรับดีไม่แน่อาจจะทำเวอร์ชันคนแสดงจริงก็ได้

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

chromez

::Crying:: สอนคนเซียน ไม่ต้องไปเรียนใหม่ สุดท้ายคงขอไม่เอาถุง

แบน90วัน