ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา ตอนที่ 44

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, พฤศจิกายน 12, 2021, 12:05:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10

รุกะนี่มีวิชาเหมือนกันอันตรายจัง เลยชอบผู้ชายแบบดูเข้มแข็งละมั้ง
เจ๊โดนโทนอุ้มแล้วว อ้าวแฟนเก่ามาแสดงตัวแบบนี้จะมีเหตุการณ์ให้น้องลิงที่รัก ออกกำลังอีกไหมเนี่ย

tumsweet

เวอชั่นนี้คือน่ารักมากเจ้หมิวอ่ะไม่เหมือนภาคเกะอันนั้นโหดเกิน

darkside

หุ่นดี ไม่เกี่ยวกะน้ำหนักนะ   
คนสูง  คนเตี้ยรูปร่าง ดีได้ทั้งนั้น  น้ำหนักไม่เท่ากัน
แต่เจ้หมิว  ยังไงก็ต้อง 45 กิโล ขึ้นแน่ๆ
ตีความหาแพะเรื่อย  555 

MirrorAce

ลูกพี่โดนกล้าแซวมากขึ้นเรื่อยๆแล้ว พี่หมิวเจองานหนักแน่ๆ ผมชอบทัศนคติพี่แมนมากเลยครับ

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: Pra-in เมื่อ พฤศจิกายน 12, 2021, 12:14:57 ก่อนเที่ยง
อยากรู้จริงๆ โดนควยลิง จะถึงใจเจ๊ขนาดไหน
แบบนี้ถ้าเวลาเอากัน หมิวอยู่บนโทนรับไหวไหมนะ

Paradise

เอ๊ะ ตัวหนักขึ้นจริงๆรึเปล่า หุหุ

peddo

ช่างกล้านะโทน หาว่าพี่หมิวตัวหนัก เดี๋ยวจับกดแล้วร่อนให้ดูเลยว่า หนักกว่านี้ได้อีก อิอิ
แฟนเก่าโผล่มาแล้ว วอแวมากเดี๋ยวโดนโทนอัดอีกหรอก แล้วงานก็จะกร่อยเป็นความผิดโทนอีก เย็นไว้นะโยม
อ้อ มีหลุดเรียกตัวเองว่าผมที่นึงนะครับ

เอเค

ตอนนี้รุกะก็ยังไม่ได้คุยกับโทนแน่เลย

Nong5670

เทพโทนได้ใจคณะกรรมการไปเต็มๆนะเนี้ย

gritkin

กำลังซึ้งเลยไปจี้ว่าตัวหนักซะงั้น จะโดนเสียงสิบเเปดหลอดมั้ยเนี่ย 555

j_manus

ซุปเปอร์ซัพ มาช่วยได้ทัน ไม่งั้นมีเจ็บ

ryg123456

พี่แมนนี่สุดๆเลย ดูแลลูกน้องดีมากเลย

ryu

ลิงทโมนแซวเจ๊หมิวซะแล้ว
แต่ว่าเจ๊ตัวหนักแล้วนุ่มมั้ยอ่ะ

633sqd

ไล่ลิงเข้าป่า เกิดเค้าไปเข้าป่าญี่ปุ่นจะทำยังไงหนอ  ::Angry:: ::Grimace::

รถไฟเจอกัน ลิงคงไม่ไปหักแขรใครนะ

winnythepooh

โทนพูดแบบนี้จะว่าเจ๊หมิวอ้วนใช่มั้ย