ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna] Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่1[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 22, 2019, 06:41:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

มาแนวนี้ต้องเดาว่าพอคะแนนสะสมถึง 100 ล้าน แล้วไม่อยากกลับไปเป็นผู้ชายอีกแล้ว

หืมมม ใช้เวลา 3 ปี ในหอมันจะไม่รู้กันเลยหรอ เพลินแน่ ๆ เรอิ เอย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

deta dasd

ขอบพระคุณที่แปลให้ครับ ผมชอบแนวนี้มาก จำได้เมื่อก่อนมีเรื่อง สลับร่างสร้างรัก(Ochiru Tenshi) ที่ตัวเอกไปเจออีกคนกระโดดตึกสุดท้ายลับล่างกันแล้วก็ทางฝั่นผู้หญิงที่สลับด้วยดันมีประเด็นด้านอย่างว่าพอดี ตอนหลังน่าจะตัดจบไป  ที่ชอบแนวนี้เพราะปกติเราจะเจอปสก.ในมุมมองของ ฝ่ายช. แต่ถ้าแนวสลับเพศ มันได้เห็นอีกมุมมองฝ่าย ญ. บ้างครับ  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::
edit: ได้อ่านเนื้อเรื่องเต็มๆแล้วไม่ผิดหวังจริงๆครับ ติดนิดเดียวนางเอกไหลตามน้ำง่ายไปหน่อย แต่ชอบตรงที่สามารถถ่ายทอดdetailเล็กน้อยๆออกมาได้ดีครับ  ปล.(ขอบพระคุณสำหรับผลงานคุณภาพนะครับเชื่อว่าเรื่องนี้ต้องเป็นตำนานแน่นอน)ถ้าผมเป็นตัวเอกจะให้พวกเพื่อนๆให้หอโหลดappให้หมดเลย อิอิ  ::Dribbling:: ::Dribbling:: ::Dribbling::

Boommer24

1ล้านพ้อยกับเกมแบบนี้ไม่คุ้มอ่ะ รู้สึกไม่น่าปวดตับในตอนแรก

TOLING

น่าจะไม่อยากกลับไปเป็นผุ้ชายแน่ๆตอนหลัง

Namchai Boonrat

โอ้ยกว่าจะคบ  100 ล้านพ้อยจะโดนขนาดไหนเนี้ย อยากจะกลับเป็นชายอยู่หรือเปล่าไม่รู้

ost

กว่าจะเก็บคะแนนครบ นี่ยังอยากกลับเป็นชายมั้ยน้า
อยากเก็บคะแนนเร็วๆนี่ต้องทำทั้งวันป่าวนี่

noklek

ติดใจไม่ยอมเปลี่ยนกลับแน่ๆ

Edit ขนาดนี้ยังได้แค่ 100,000 point ไม่ต้องเปลี่ยนกลับก็ได้มั๊ง

TheTwo

โปรแกรมบ้าบออะไรเนี่ย 5555
ทำใจไม่ทันแฮะ อย่างนี้กว่าจะได้คะแนนครบ ไม่ติดใจจนไม่อยากกลับเป็นชายไปเลยเหรอ

mummebufa

เย้ดแหลกแน่ๆจะติดมจไม่เปลี่ยนกลับแล้วว
นี่ขนาดโดนรุม ยังต้องสามปี จิตใจคงไม่ไหวแล้วอ่ะสามปี

kitmer01

5555++ 100ล้านพ้อยนี่ เควสหลักหน่วย คำนวนดูแล้วไม่น่าได้กลับมาเป็นชายอีกครั้ง
นั่นว่าแล้วน่าจะมีอีกหลายตอน กว่าจะครบ100ล้าน

Xfreeman

ลองบวกคะแนนดูแล้ว น่าจะต้องโดนเยอะแน่ ๆ
หรืออาจจะติดใจ จนไม่กลับมาเป็นผุ้ชาย
::DookDig::

castiel47

กว่าจะได้แต้มครบเพื่อกลับเป็นชาย จะติดใจแทนซะกว่ามั้ง

aonsniper

โห กว่าพ้อยจะครบ ไม่โดนทั้งอำเภอเลยเหรอ แต่คิดแล้วน่าสนุกนะ อยากรู้เหมือนกันพอเป้นหญิงแล้วเงี่ยนมากๆจะเป็นไง