ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้โดยสาร [เรื่องสั้นน้ำเดียวจบ][Light Erotic มีซ่อน-พักผ่อนเบาๆในวันหยุด]

เริ่มโดย (จิ๋ว), กรกฎาคม 18, 2016, 11:33:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beeriero

ตามมาอ่านย้อนหลังครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

Kris.

เริ่มไล่อ่านผลงานอื่นๆ ไม่ผิดหวังเลยครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณเช่นกันที่ติดตามมาค่ะ    ::Glad::

anigkanjana

เนื้อหาสนุกนะครับ น่าทำเป็นซีรี่ย์นะครับ

ทำแล้วค่ะ แต่เป็นซีรีย์ ประสาจิ๋วกับพัดลมนะคะ อิอิ

::Thankyou::  ขอบคุณที่ให้ความสนใจค่ะ

xxio2010

ขอบคุณมากครับ แต่ผ่านเรื่องนี้มาได้งัย ไม่เคยอ่าน

เค้าก็มะรู้เหมือนกัน อิอิ

golf77

kin9siz3

::Glad:: แทกซี่

jjhj1988

ไม่ว่าจะมีเรื่องเครียดอะไรก็ขอเป็นกำลังใจให้คุณจิ๋วผ่านไปได้ด้วยดีนะคับ ปล.ขอบคุณสำหรับเรื่องสั้นเรื่องนี้ด้วยคับ

ขอบคุณมากเลยค่ะ สำหรับกำลังใจ

จะพยายามผลิตผลงานออกมาให้ได้อ่านกันอีกนะคะ   ::Glad::

hhhhhhh

กำลังลุ้นเลย ว่าจะไปต่อที่โรงแรมหรือในรถ

คอนเซปเลยค่ะ มีลุ้นตลอดๆ  อิอิ

thanee

ขออ่านก่อนนะครับพี่จิ๋ว

อ่ะจ๊ะ อย่าลืมแวะกลับมาละกัน อิอิ

naivenom

อาจจะเป็นชีวิตของใครบางคนที่ถูกโชคชะตาชักนำให้เจอกัน แบ่งปันความสุข แล้วก็จากไป อิอิ ขอบคุณครับ (อ่านง่ายสบายตาดีแท้ครับ)

เรื่องคราวนี้ เป็นโชคชะตาจิ๋วลิขิต  ::Shy::

Minibar

เพิ่งเริ่มอ่านของคุณพัดลม ขอบคุณนะครับ

ค่อยเป็นค่อยไป ค่อย ๆ ลุ้น กันไป