ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[JACK-POT](Jyura) Rental Kanojo ให้ยืมแฟนสาว (แปลไทย By Waterfall)

เริ่มโดย Waterfall, พฤษภาคม 10, 2019, 06:03:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BOYO1111

ภาพสวยงามครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจ ยืมแล้วน่าจะยืมยาวๆ

BabyFace

ออกแนวซาดิสต์ไหมเนี่ย  ไม่ร ู้จะโดนไหม  แต่ขอชมดูก่อนครับ

สมถ ไชยเมือง

น่าลุ้นดีครับว่าไอ้คนให้ยืมแฟนนี้มีเหตุผลอะไรก็เเน่เเละนางเอกจะจบลงที่ติดใจหรือเปล่า ::GiveMe::

Hungry

เป็นกำลังใจให้น้ะครับ เรื่องแรกมาเกริ่นก้อน่าสนใจเลย

น่าจะโดนยืมแฟนยาวๆแน่แบบนี้

hunter4869

kapomman

ภาพสวยแต่ไม่รู้เนื่อเรื่องจะปวดตับไหม 
เป็นกำลังใจให้ครับ ทุกอย่างต้องมีครั้งแรกเสมอ

โดเรม่อน

แค่ชื่อเรื่องก็คงจะเดาได้แล้วว่าต้องมาแนวตับแตกแน่ๆ555
อ่านจบแล้วคงโดนยืมทุกตอนแน่ถ้ามีหลายตอน555

funfuen

เปิดเนื้อเรื่องมาแบบนี้จะไม่ให้อยากติดตามได้ยังไง
หวานเป็นลมขมเป็นยา NTR นี้ละสุดยอด การปวดตับนี้ละยาดีที่ทำให้ตับแข็งแกร่ง
มันต้องมีเหตุผลที่ให้ยืมแฟนสิ

iten1234

ยืมแฟนมามีเซ็กตรงๆ ผู้ก็รักให้คนอื่นยืมง่าย

Blue_Valentine13

biggerz biggerz

ลายเส้นอย่างได้เลยครับ เห้นแค่ต้นเรื่องคงปวดตับแน่นอน

taton

ถ้าลองเปลี่ยนฟ้อนต์ดูจะเป็นยังไงบ้างครับ? ไม่ใช่ไม่ดีนะ ตัวอักษรแบบนี้อ่านได้ชัดเจนดีเลยครับ เพียงแค่เห็นลายเส้นการ์ตูน แล้วรู้สึกมันดูต่างกัน(คหสต.ครับ)
ปล.เลือกเรื่องแนวนี้มาแปลผมนี่เสียดายนางเอกมากกก ดาร์กอีกแล้วสิท่า  ::Crying::