ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuroi Kingyo] Superpower School H สุดยอดพลังพิเศษ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 22, 2019, 04:28:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::HoHo::  พลังมันโกงมาก ยิ่งกว่า The world ซะอีก

::Ajark::  ไม่ใช่แค่โดนกระทืบแแล้วล่ะ  นี่มันต้องติดคุกแล้ว

It sara pammmm

ได้พลังแบบนี้ต้องจัดตัวท็อปๆของโรงเรียนให้หมดแล้วนะ
เอ้าหักมุม นี่มันไม่เข้าใจพลังตัวเองซะงั้นแหละ 55555

hentaiknight

ได้พลังมาง่ายไป ดูเหมือนใช้ทิ้งใช้ขว้่าง
ตอนจบจะเป็นยังไงหนอ

============
อ้อ....โดนตื้บยกโรงเรียนแน่

B&B

อฝสกิลเกรียนดีแท้ แต่จะมีข้อจำกัดรึไหม คงต้องอ่านต่อสินะ ไอ้พลังเปลี่ยนช่องทีวีนี่ถ้าใช้ดีๆ แมร่งตัวก่อปัญหา​ประจำบ้านเลยละน่าาา

ส่วนไอ้พลังหยุดเวลาถือว่าธรรมดานะ เพราะอ่านจนชินละ

::Falling:: ::Falling:: ::Falling::

ลาก๋อย ไม่สำรวจพลังตัวเองให้ดีก็โดนอย่างนี้ละจร้าาาา

เคยคิดนะ ว่าพลังหยุดเวลามีผลกับกล้องวงจรปิด​รึเปล่า เพราะถ้าเราหยุดแล้วกล้องจะจับภาพเราอยู่ไหม แต่ของเรื่องนี้ แค่สะกดจิต​ให้คนรอบข้างหยุดเคลื่อนไหว​ แต่เหมือนหยุดการทำงานของสมองมากกว่า ทำให้เคลื่อนที่ไมาได้ รับรู้อะไรไม่ได้ อืมๆ  ถ้าใช้ดีๆ มันก็โคตรเทพอยู่ดีละน่่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ไม่มีมุขมาเล่นครับ
ปล.2จะว่าไปวันนี้ท่านดูเงียบๆ นะครับ ไม่คุยกับคนอ่านเลย ชักหวั่นๆ ว่าท่านจะหายไปแบบเงียบๆ อีกเหลือเกิน

goorboyI

เหงาแน่เลยแบบนี้ เวลากระแทกก็ไม่มีเด้งรับเลยหละซิ

งั้นต้องสะกดจิตให้มาทำด้วยความเต็มใจซิ

wichon not

เป็นพลังที่เทพมากทุกทีจะเห็นแต่ใช้นาฬิกาหยุดเวลา แต่นี้มีติดตัวมาเลย ใช้ได้ตามใจสุดๆ อยากมีบ้างอ่ะ

พลิกล็อกแหะ เป็นแค่สะกดจิต แต่ก็โอเคน่า คราวหน้าต้องระวังกว่านี้จะใช้

สินสอด มากมาย

ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใครโดยเฉพาะคนที่มีพลังนี้ติดตัว​ 55555555

ขอวิธีได้พลังหน่อยอยากได้บ้าง

mendark

อยากมีพลังแบบนี้บ้าง แต่ก็สงสัยอยู่ว่า ถ้าใช้บ่อย ๆ จะแก่ขึ้นคนเดียวหรือเปล่า คนอื่น ๆ เวลาหยุดนิ่งเป็นช่วง ๆ แต่เราแก่ขึ้นเรื่อย ๆ เพราะไม่มีช่วงที่เวลาหยุดเลย สุดท้ายตายก่อนคนอื่นเพราะแก่ 5555

เวรกรรม คงไม่โดนแค่กระทืบแน่ ๆ ใช้พลังในทางที่ผิดก็ควรโดนแบบนี้แหละ

bigakung01

ขอบคุณครับ ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องน่าติดตามมม ::Fighto::

stormgambler

เป็นคนมักน้อยนะครับ หยุดเวลาแค่เย็ด เป็นพลังที่ยิ่งใหญ่จริงๆ

Pareq

ผ่านไป 1 ปี อายุเจ้าหมอนี่คงเดินไปซัก 10 ปี วันๆหยุดเวลาแวะเยชาวบ้านเค้าไปเรื่อย 555555

อ้าวววว จบหักมุม สะกดคนได้ สะกดกล้องไม่ได้

Master-V

ได้พลังแบบนี้มา โครตโกงมากๆ ยิ่งกว่าราชาอีก จะทำอะไรกับใครได้หมด

อ้าว นึกว่าหยุดเวลาซะอีก แค่สะกดให้คนรอบข้างหยุดหรือนี่ คราวนี้เปลี่ยนที่ทำใหม่นะ ขอแถวๆที่ไม่มีกล้อง

สวัสดีค้าบ

พลังหยุดเวลา นี้เป็นความสามารถที่เป็นอีนดับหนึ่งในใจของชายทั้งปวงเลยแฮะ ลองลงมาก็ย้อนเวลา กับล่องหน 555

ไรแวะ คือเอ็งไม่มีการทดสอบ หรือทดลองอะไรก่อนเลยหรอ 55