ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part5 ตอนที่ 49 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มีนาคม 24, 2021, 02:31:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

olemantu

ดูเหมือนทุกคนรู้จุดอ่อนของนายโทนว่าเป็นคนใจอ่อน ชอบเห็นใจตามใจอยู่แล้ว พอร้องขอแล้วมักจะได้ตามที่ขอด้วย

tomuelu

มาแล้วครับท่าไม้ตาย โดนแล้วระทวยแน่ๆ ต้องยอมทุกทีสินะครับ นายโทน  ::DookDig::

Kanghear

เจ้หมิวแกดีจริงๆนะ ว่าแต่เรื่องเตยจะไปขอโทษเค้าแบบไหนเนี้ย

err

คำถามเด็ด.....อีโทน..ก็คงรักคร้าบ....รักเจ๊เสมอ

เจ๊หมิวครับ....ปลอบใจนายโทนหน่อยเถอะ....สักคืน..ซอดแจ้ง...แข็งสู้แล้ว..เจ๊เตยก็ช่างหล่อน..ขอสักคืน

Night Sky

โอ๊ยพี่หมิว ไล่บี้เหมือนโทนเป็นมดเลย แต่ก็นะถ้าไม่ห่วงก็คงไม่มาหาถึงขนาดนี้หรอก

[email protected]

napakon

Pitor

Csc It

::Ajark::เจ้าหญิงน้ำแข็งคิดอะไรอยู่นี่โทรบอกเจ้หมิวผู้หญิงยิ่งเซ็นแรงอยู่ด้วยแล้วโทนจะมีวิธีไปคุยกะเจ้เตยยังไงละอย่าให้โดนตบอีกนะ

Panudet