ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SAVAN] Secret Nectar ความชอบที่บอกใครไม่ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 16, 2017, 07:55:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

virussand

agent0520

อึหึขนาดอ่านได้แค่อันที่เปิดให้อ่านนะครับเนีย เนื้อหาเกรินมาได้น่าติดตามมากครับ

alittle

มีปัญหาเรื่องเงิน เจอกันหลังเลิกงานน ชีวิตจิง คาโอริก็คาโอริ จัดให้ยับ!!!

View Kung

หน้าเดียวก็รู้เลยว่างานแจ่มมาก ต้องขอบคุณมากๆจริงขรั่บ :3

Gunitle

อ่าว โลกกลมซะงั้น เป็นกำลังใจใหท่านคลีนงานครับ ขอบคุณมากๆครับ

absolteone

ชัดเจน ปกติเป็นบริษัทผม นางเอกโดนไล่ออกชัว

maiuka_304

ซาโอริซังน่ารักมากเลย ภาพสวยมาก
แต่ ผช.ทำไมต้้้้หัวล้านด้วยฟะององอ

Gunitle

นึกว่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง แต่จบแบบนี้ก็ดีทิ้งปริศนาไว้

zu020911

ค้างจากที่ทำงาน  มาที่อ่าง แบบนี้ต้องกินทั้งตัวจะได้รู้ว่าตัวจริงหรือไม่

Tdestiny

พล็อตเรื่องสยิวกิ้วมากเลยยครับ

เนื้อเรื่องที่เหลือนี้ต้องเจ๋งแน่ๆครับ ขอรับชมนะครับ ::Bloody::

eternal6969