ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทริปเสียวเย็ดหีเพื่อน [ออม] 3

เริ่มโดย Assawinwattana1, เมษายน 08, 2024, 06:20:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ไปต่อมั๊ย?

ไปต่อ ยาวๆ เลย
210 (93.8%)
ไปต่ออีกนิดก็จบได้ละ
14 (6.3%)
จบซะ
0 (0%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 224

Assawinwattana1

สวัสดีครับมาต่อกันแล้วครับสำหรับตอนที่3

เป็นไงบ้างครับสำหรับสองตอนที่แล้วหวังว่าจะชอบกันนะครับ ต้องบอกก่อนว่าใครที่เคยอ่านฉบับที่ผมเขียนไว้ก่อนหน้านี้ใครเคยอ่านอาจจะงงเล็กน้อย 5555 มาต่อกันเลยดีกว่า

กลับไปที่สังเวียนกามห้องนั่งเล่น ที่ผมและ4เพื่อนสาวกำลังทำกิจกรรมสุดงง ภาพตรงนั้นคือเหตุการที่ไม่ปกติสุดๆ เพื่อนสาวสองคนกำลังแก้โดนเพื่อนชายสองคนแกหาเลียหี ยัดนิ้วเกี่ยวหีอย่างเมามัน โดยมีเพื่อนสาวอีกสองคนนั่งดูอย่างใจจดจ่อ  ไอ้เอกที่เลียหียัยแอนทันทีพร้อมยัดนิ้วซอยหียัยแอน

แอน: อีเอก ไม่เอา เดี๋ยวก่อนชั้นอาย ซี้ดดด อู๊ยยยย
ไอ้เอก: อายอะไรเพื่อนเห็นหีมึงหมดแล้วแอน ไม่ต้องอายแล้วก้อย:
โอ๊ยยย พวกมึงจะเอากันตรงนี้จริงๆหรออ ออมแกก็เสร็จมันแล้วหรอเนี่ย
ฝน: อิต้น อิเอกเพื่อนก็ไม่เว้นนะพวกแกเนี่ย!

ผมเองก็จับออมที่นั่งบนโซฟาถ่างขาออกแล้วก็เริ่มละเลงลิ้นเลียหีเธอ ซี๊ดดด...อ๊างงง...อื้มม... ซี๊ดดด อุววว์ ออมเริ่มครางออกมาผมเลยเพิ่มนิ้วเข้าไปอีกนิ้วแล้วเริ่มเกี่ยวหีเธอเน้นผนังด้านบนสลับกับการดูดเลียหัวนมเธอที่ตั้งชัน ซี้ดดดด โอ๊ยยย.. อื้มมมม.. ห้าาา..เธอเริ่มหายใจหอบแรงขึ้น ฝั่งไอ้เอกกับยัยแอนก็ครางระงมไม่แพ้กัน ไอ้เอกเอาสามนิ้วยัดหียัยแอนอย่างบ้าคลั่งแอน ก็แหกขากางหีรับนิ้วไอ้เอก แอนแอ่นโคกหีรับนิ้ว ปากก็ครางซีดดด อู้ยย นั่นแหละมึงง โอ๊ยยยเอกก กูจะแตกแล้วว อูยยย ฝั่งผมก็แยงหียัดนิ้วเกี่ยวหีออมรัว โอ้ยยต้น จะเสร็จแล้ววว จะเสร็จแล้วววว โอ๊ยยยผมเร่งเกี่ยวหีออมเร็วขึ้น สายสายผมเหลือบไปเห็นยัยฝนนั่งหนีบขาแน่นบิดไปมาดูเหมือนฝนกำลังเก็บอาการเงี่ยนเต็มที่ โอ้ววววว.... ซี้ดดดด... อื้อออ... อ๊ะ อ๊ะอ๊ะ จะเสร็จแล้วว เสร็จแล้วววว อ๊างงง สองสาวครางลั่นระงมไปทั่วห้อง จากความเสียวที่โดนกระหน่ำเกี่ยวหีจะน้ำพุ่งรูหีตอดกระตุก สองสาวนอนแผ่หรา หอบหายใจแผ่ว

ผมกับไอ้เอกที่ยังควยแข็งอยู่ทั้งคู่ก็ผละออกจากสองสาวมานั่งบนโซฟา ผมมองตากับไอ้เอกก็รู้กันอยู่แล้วเอกไปนั่งข้างก้อยสาวเชียงรายใส่แว่นผิวขาวตัวเล็กๆพอๆกับออมหน้าสวยตามแบบสาวเหนือ และ ส่วนผมไปนั่งข้างฝน เพื่อนสาวกทมอีกคนรูปร่างอวบขึ้นเยอะจากตอนเรียน แต่ยังน่ารักยิ้มมีเขี้ยว มัดใจหนุ่มๆหลายคนเลยทั้งสองคนอยู่ในชุดนอน สองสาวที่ตอนนี้นิ่งไปแล้วด้วยความเงี่ยนหรืองงกับเหตุการณ์ตรงหน้าก็เถอะไอ้เอกดันก้อยลงราบกับโซฟา แล้วก็เริ่มไซร้คอก้อย แต่ยัยฝนดูเกร็งกว่าที่คิด แต่ผมก็ไม่ยอมแพ้หรอกมาถึงขนาดนี้แล้ว ฝนเองก็น่ารักใช่ย่อยความที่เธออวบขึ้นทำให้เธอดูมีน้ำมีนวลจับแล้วน่าจะเต็มไม้เต็มมือดีด้วยหน้าเธอที่ออกหมวยขาวผมยาว ที่ตอนนี้นั่งจ้องควยผมเขม็ง ผมเริ่มจากการหว่านล้อมก่อน

ผม: ฝนชักว่าวให้หน่อยดิ
ฝน: ไม่เอาหรอกก ไม่เล่นด้วยหรอก บ้ารึไง
ผม: ปกติแกก็เย็ดกับแฟนบ่อยไม่ใช่หรอ (ผมแกล้งพูดไปงั้นแหละจริงๆก็ไม่รู้หรอก)
ฝน:ก็บ่อย แต่ฝนไม่เคยกับเพื่อนเลย มันแปลกๆอ่า
ผม:เอาหน่ามาถึงขั้นนี้แล้ว ช่วยหน่อยยย แค่ชักว่าวก็พอ
ฝนทำหน้าคิด
ฝน: แค่นั้นพอนะ

ผมดีใจลุกขึ้นยืนข้างหน้าฝนควยชี้เด่ตรงหน้าเอื้อมมือไปจับมือขวาฝนมากำรอบควยผมไว้แล้วยกขาผมข้างนึง
เหยียบโซฟาไว้เพื่อแอ่นควยให้ฝนชักง่ายๆ มือจับมือฝนรูดควยผมขึ้นลงช้าๆ จ้องมาที่จวยของผมเข็มง ผมจับมือฝนรูดจน
เธอเริ่มรูดเองผมจึงปล่อยมือถือก็ยังไม่หยุดรูดควยผม ซู้ดดดด ดีฝน เราเสียวจังงผมแอ่นควยสู้มือฝนตั้งใจให้หัวควยบานๆ
จ่อหน้าฝนหน้าแดงมากๆแล้วตอนนี้ ผมเลยลองเอื้อมไปจับนมฝน ฝนสะดุ้งเล็กน้อยแต่ก็ไม่พูดอะไร แต่ผมนี่สิโอ้วแม่เจ้า ผมไม่ทันสังเกตุจริงๆนมฝนมันเต็มไม้เต็มมือดีมากแม้จะไม่ใหญ่ทะลักเหมือนยัยเอ้ แต่ฝนนี่เรียกว่าบีบสนุกเลยอีกอย่างเธอไม่ใส่ยกทรงด้วย มันทำให้ผมบี้หัวนมเธอได้แม่เธอจะยังใส่เสื้อผมบีบไปคลึงหัวนมเธอไป หน้าเธอเริ่มดูเงี่ยนใช้ได้แล้ว

ผมปล่อยมือจากนมเธอแล้วล้วงผ่านคอเสื้อที่เป็นกระดุมกว้างๆของเธอไปบีบ นมเธอโดยตรง โอ้วพระเจ้า มันนิ่มเนียลจริงๆเต็มไว้เต็มมือมาก ผมบี้หัวนมเธอจนเธอเผลอคราง ซู้ดดดเบาๆ แต่มือก็ยังชักควยควย แต่รู้สึกได้เลยว่าเธอถอกควยผมแรงขึ้น อีกด้านนึงไอ้เอกที่กำลังป้อนท่อนควยใส่ปากยัยก้อยที่นอนอยู่ เสียงยัยก้อยครางอื้อๆในลำคอ ทำผมผมทนต่อไปอีกไม่ไหวแล้วเหมือนกัน ผมผละออกแล้วพุ่งเข้าไปประกบปากกับฝนฝนเองก็คงเงี่ยนแล้วเธอจูบตอบผมอย่างกระหาย มือผมก็พุ่งไปที่เป้าหมายของผมทันที่เลย ผมล้วงเข้าไปในกางเกงนอน ควานหาที่ที่ผมต้องการและในที่สุดโอ้วผมเจอรูหีฝนแล้วรูหีเธอเปียกเยิ้มไปหมดแล้วผมดันนิ้วแหวกเข้ากลีบหีลื่นๆของเธอ จนเธอผละปากออกครางซี้ดดด เสียวว อย่าเอาเข้าไป ผมไม่หยุดหรอก ผมต้องประเคนความสุขให้เธอมันส์จนติดควยผมให้ได้ วันนี้ฝนต้องมีผัวเพิ่มอีกคนแน่ๆ

ผมเธอแยงนิ้วเกี่ยวหีเธอผมใช้นิ้วบี้ติ่งเสียวของเธอ จนฝนเริ่มครางในลำคอ ผมไม่รอช้าผมจับเธอถอดเสื้อผ้าออกอย่างรวดเร็ว ตอนนี้สาวหมวยอวบนิดเต็มมือดีหอให้หมั่นเขี้ยวที่ผิวขาวโพลน กับสองใหญ่พอดีมือกับโหนกหีนูนเด่นและที่สำคัญยัยฝนโกนขนหีครับ เนียนเกลี่ยงเหมือนเด็กเลยครับ ผมจับถ่างขาบนโซฟา จนแคมหีเผยอจนเห็นเม็ดแตดที่ยื่นชูออกมาจากกลีบหีเธอมีคราบน้ำเมือกติดอยู่จากที่ผมควักล้วงไป ผมเอามือแหวกแคมหีเธอให้แล้วก้มลงไปเลียหีเธอ

เธอสะดุ้งทันทีที่ลิ้นของผมแตะโดนติ่งเสียวเธอ ผมตวัดล้นดูดเลียจนเธอครางกระเส่าอืมมม... อื้ออ... ซี้ดดด.. มือเธอปัดป่ายไปทั่วโซฟาแล้วกลับมาจับผมกดหัวลงไปที่หีเธอกล่นหีที่หอมตัวเธอ ผสมกลิ่นคาวน้ำหีเธอมันได้อารมมาก ผมเห็นเธอดันเอวขึ้นสูงจึงเร่มเอานิ้วยัดเข้าหีเธอ ซี้ดดด อื้ออออ เธอครางทันทีที่นิ้ววผมล่วงล้ำเข้าไปในรูหีของเธออีกครั้ง ซี๊ดดด...อ๊างงง...อื้มม... ซี๊ดดด ซี๊ดดด...อ๊างงง...อื้มม... ซี๊ดดด ผมเอานิ้วล้วงไปที่หีเธอ2นิ้วอีกรอบ คราวนี้ผมดูดคอเธอไปด้วยพร้อมซอยนิ้วที่หีรัวๆ เธอครางอีกครั้ง ซี้ดดดด โอ้ยยยเสียว เธอเริ่มส่ายหีร่อนไปมา หายใจหอบแรงขึ้นอีกรอบ ผมรัวนิ้วไม่ยั้ง อ้ววววว ซี้ดดดด... อื้อออ.. อ๊ะ.. อ๊ะอ๊ะ..  อึ๊ยยย. อื้ออ จะเสร็จแล้ววว แล้วผมก็หยุดมือ ฝนผงกหัวขึ้นมา

ฝน:เป็นไรอ่า หยุดทำไม (น้ำเสียงหงุดหงดอย่างเห็นได้ชัด)
ผม: เมื่อยอ่าเย็ดเลยนะ
ฝนผยักหน้ารับ
ฝน: จะทำไรก็รีบๆทำเถอะ

ใช่แล้วครับผมจงใจธอเงี่ยนสุดๆก่อนผมถึงไม่ปล่อยให้เธอแตกง่ายๆ และเสียงของอีกคู่ก็ดังเข้าหูผม โอ๊ยย...อื้มม.... นั่นแหละ..นั่นแหละ... โอ้วววว...ซี๊ดดด เอก เสียวอ่าอู๊ยๆๆ ไอ้เอกกำลังจับยัยก้อยกางขากว้าง แล้วกระแทกควยทะลวงหีเธออย่างเมามัน ยัยก้อยครางเสียวเหมือน ดดนเชือด ผมเองก็เงี่ยนมากแล้ว ผมคร่อมที่หว่างขาฝนจับขาเธอกางออก แล้วเอาควยนาบไปกับร่องหีเธอ น้ำงี่ยนที่เปียกชุ้มสะท้อนแสงวับเยิ้มหีเธอผมจับควยผมถูวนไปวนมาที่รูหีเธอ  ดันเน้นๆถูกับติ่งแตดเธอเธอคงอยากมากแล้วเธอส่ายหีไปมาส่งสัญญานพร้อม ผมก็เอาควยจ่อแล้วดันเข้าไปในรูหีเธอเธอกลั้นหายใจหลับตาพริ้ม ฝนพยามจะเด้งหีสวนขึ้นมาแต่ผมก็ถอยนิดๆเธอดันหีสวนขึ้นมาอีกผมเลยสวนซัดเข้าไปสุดลำเลยทีเดียวอู๊ยหียัยฝนแน่นมาก ภาพแคมหีของฝนโดนควยผมทะลวงจนปลิ้น

ฝน: โอ๊ยย ซู้ดดดดด อีบ้า ทำอะไรเนี่ยตกใจหมด มันเสียวนะ
ผม: ชอบเปล่าหล่ะ
      เธอไม่ตอบผมเลยเริ่มซอยหีเธอช้า จนเธอเริ่มครางอีก โอ๊ยยยย ซู้ดดด อื้อออ ซี้ดดดด นั่นแหละ ดีจัง ผมซอยหีฝนดังปัับๆๆ ลั่นห้อง โอ๊ยนั่นๆแหละๆ เธออารมกระเจิงไปแล้ว ซู้ดดด ผมยิ้มได้ใจ แล้วซอยหีฝนแรงๆรัว ชุดใหญ่ โอ้ววว ซี้ด.... อ๊างงง..... นั่นแหละ  นั่นแหละ โอ๊ยยย...เสียว อิต้น มันเสียววววหี เบาๆก่อน ใจจะขาดแล้ว ผมได้ยินก็ยิ่งเงี่ยน เป็นครั้งแรกที่ฝนพูดอะไรแบบนี้ เธอร่านดิบแล้วจริงๆ โอยยย เสียว...ซี้ดดด...โอยยย เสียว ซี้ดดด...ฝนไม่ไหวแล้ว จะเสร็จแล้ว โอ๊ยยย...... อ๊างงง........ ซี้ดดด ภาพแคมหีของฝนโดนควยผมทะลวงจนปลิ้น นมเธอเด้งขึ้นลงตามแรงกระแทกผมก้อมลงไปดูนมเธอ สลับกับบีบนมเธอเหมือนจะให้มันแหลกคามือเลย ฝนเองก็ร่านใช่เล่นแอ่นหีรับแรกกระแทกสู้ควยผมถี่ยิบ

ยัยก้อยเองก็ร้องครางดังขึ้นมา ยัยก้อยก็กำลังโดนไอ้เอกจับอุ้มแตงอยู่ ด้วยความที่เธอตัวเล็กเหมือนออม ไอ้เอกจับเธอกระแทกทีควยยาวๆของมันกระแทกมดลูกก้อยทุกดอกแน่ เห็นแล้วจุกแทน ซู้ดดด อื้อออ ซี้ดดดด นั่นแหละ ดีจัง
ก้อย:อู๊ยเบาหน่อยเอก มันจุกก อู๊ยย เสียวว
ไอ้เอก:  สรุปจุกหรือเสียวจ๊ะ ให้หยุดมั๊ย
ก้อย:เอาเลย ไม่จุกแล้ว ซู้ดดด อ้างงงง

เสียงหน้าขาไอ้เอกกระแทกหีก้อยดังลั่น ผมหันไปมองยัยแอนกับออมที่กำลังลุกขึ้นนั่งจากการน้ำแตกทะลักเมื่อกี้  ไอ้เอกจับก้อยเดินอุ้มแตงทั่วห้องเลยแต่พอมันเห็นยัยก้อยที่ลุกขึ้นมันก็พายัยก้อย ไปนอนลงข้างออม มันกระซิบอะไรกับก้อยกับออมไม่รู้แต่ออมแล้วออมก็ขึ้นไปคล่อมหน้ายัยก้อยแต่หันหน้าเข้าไปจูบกับไอ้เอก ยัยก้อยก็เลียหีออมออมก็บดหีถูหน้ายัยก้อย ส่วนยัยแอนที่ลุกแล้วเหมือนกันผมเลยเรียกแอนมา ผมบอกให้แอนนอนลงผมให้ฝนกับแอนอยู่ในท่า69 ให้ฝน คว่ำคลานสี่ขาด้านบนแล้วให้ฝนเลียหีให้ยัยแอน ส่วนผมก็ส่งควยทะลวงหีฝนอีกครั้งด้วยท่า Doggy แล้วตะบันควยถล่มรูหีเธอส่วนยัยแอนก็รู้หน้าที่ครับ มันเลียหียัยฝนที่กำลังมีท่อนควยผมทะลวงหี สลับกับดูดเลียพวงไข่ผมตอนผมหยุดพักการซอยหีแต่ผมเองก็ตะบันหีฝนอย่างบ้าคลั่ง ซี๊ดดด...อ๊างงง...อื้มม... ซี๊ดดด ซี๊ดดด...อ๊างงง...อื้มม... ซี๊ดดด โอยยย เสียว ซี้ดดด...ฝนไม่ไหวแล้ว จะเสร็จ จะเสร็จแล้ว มันลึกมากเลย อู๊ยยยย อร๊างงง แตกแล้ว แตกแล้วววว อ๊าาาาาาา....ตัวเธอก็นิ่งไปพร้อมหีที่ตอดตุบๆรัดควยผม ไว้แน่นอนผมไม่หยุดอยู่แล้ว ผมรู้ว่าตอนนี้แหละแค่ขยับนิดเดียวมันยิ่งเสียว โอ๊ยยย... ต้นนนน พอก่อนแกกกก.. อี้ๆๆๆ อื้ออ มันเสียว ฝนเสร็จแล้วว พอก่อนแกกก มันเสียวววว อ้อออ ผมยิ่งตะบันหีเธออย่าบ้าคลั่ง จนเธอร้องลั่นอีกรอบแลฟุบไป

หีเธอกระตุกอีกรอบ ใช่แล้วเธอเสร็จ2ครั้งติดกัน ผมหยุดให้เธอพัก หายใจรวยรินหอบ ผม ถอนควยออกมาเธอผละตัวออกแล้วลงไปนอนแผ่อยู่ข้างๆยัยแอน ผมเองที่ยังไม่แตกเพราะน้ำสองค่อนข้างอึดเลย แต่ไม่ต้องรอช้าครับยัยแอนลุงขึ้นมาดันผมลงนอนกับพื้น แอนก้มขึ้นคร่อมผมแล้วบอกผมว่า เดี๋ยวแพ้คู่นู้นนะ

เช่นกันกับยัยฝน ยัยก้อยเองก็นอนถ่างหีแผ่หราอยู่ที่พื้น ผมเห็นหียัยก้อยเป็นรูโบ๋เลย หีก้อยเหมือนออมเลยแต่ก้อนมีหมอยดกพอสมควรน่าเย็ดไปอีกแบบ แต่ออมสิตอนนี้กำลังขย่มควยไอ้เอกที่นั่งอยุ่บนโซฟา ปากก็ครางซู้ดซ้าด อ่า...ซี๊ดดด...อุววว์ ซี๊ดดด...อื้มม  ผมเห็นแล้วหึงเลยมึงเล่นเด็กกู กูจะเล่นเด็กมึงบ้างง ยัยแอนที่คร่อมนั่งยองๆบนผมอยู่ ก็จับควยผมให้ตั้งตรงรูหีเธอมันแล้วมันก็กดหีลงมาทับควยผม ปากก็ซู้ดดดด อู๊ยยย

แอน: ใหญ่ใช้ได้หนิแกอีต้น
ผม: บอกแล้วมึงร้องแน่อิแอน
ยัยแอนขย่มควยผมเหมือนเงี่ยนตายอดตายอยากมาจากไหน ผมชอบมากตอนมันขย่มนมมันใหญ่มาก กระเพื่อมเด้งขึ้นเด้งลง จนอดขยำเล่นไม่ได้ ยัยแอน เงี่ยนหีจนแหงนหน้าซู้ดปากไม่ขาดสาย โอยยย เสียว...ซี้ดดด...โอยยย เสียว ซี้ดดด...กูไม่ไหวแล้ว ผมจับยัยแอนลุกขึ้นยืนท้าวโซฟา หันหลังให้ผม แล้วผมเองก็ ตะบันหีแอนอย่างแรง  เย็ดแรงๆเลย...อิต้น ซี๊ดดด ซี๊ดดด...อ๊างงง...อื้มม... ซี๊ดดด โอยยย เสียว ผมทะลวงรูหีแอนอย่างเมามัน ท่านี้นมมันห้อยลงมาแกว่งไปแกว่งมาผมก้มไปกับนมมันบีบเล่นอย่างแรงพร้อมกับทะลวงหีมัน ให้แหกไปเลยซี๊ดดด...อ๊างงง...อื้มม... ซี๊ดดด ซี๊ดดด...อ๊างงง... 
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

hunterkung

Niranum

songsak

joker543

อย่า...อย่าหยุด คงต้องซ้ำอีกคนละสองรอบ

tum696969

ppongkoyy

ได้สวิงเป็ยหมู่คณะแบบนี้โคตรดีอะคับ

Kingmar

เพื่อนเล่นเพื่อนแบบนี้มันส์ดีเนอะ
ทริปใหม่มีขายตั๋วไหมครับ. ขอไปด้วยคน