ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hiiragi Ruka] Himitsu no Hokenshitsu | Secret School Infirmaryความลับของห้องพยา

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 22, 2019, 06:28:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mspeed

ปรุงยาผิดสรรพคุณแล้วครับ
อันนี้น่าจะเป็นโด่ไม่รู้ล้มนะ
หนูลองยาแล้วได้รางวัลแบบนี้ก็น่าสนใจยิ่งนัก

mooyomooyong

ยารักษา? ผมว่าหยิบยาผิดเป็นไวอากร้าแน่ๆแน่ๆ
Edit นี่ดูเหมือนอาจารย์จงใจเอายาให้เด็กกินชัดๆ

mobar mari

srzce

ยาเค้าดีจริงไป ดีขึ้นเลย แต่ผลข้างเคียงนี้ไปไหนไม่ได้เลย

ยอมเป็นหนูทดลอง เพื่อของรางวัล แต่ไม่คิดบ้างหรอว่าผลมันจะตรงข้างบ้าง

conx96857

conx96857

api123

Tantit

ผมป่วยแล้วมียาแบบนี้่​ กับพยาบาลสวยๆแบบนี้่​ ผมยอมป่วยทุกวันน

อาจารย์ห้องพยาบาลน่ากลัวเกิ้นน

ab123ab123

โดนแน่พระเอก กลายเป็นหนูลองยาแบบนี้น่าสนดีนะ

mynamemax1

ยาไรน่ะ  ห้องพยาบาลแบบนี้น่าสน   รักษายังไง เดาเลยว่า ... 555

edit   คิดหนักน่ะเนี่ยผลหลังใช้ยา จับจัดหนักเลย จนเทอลืมเรื่องยาเลย

siwapol55

ตอนจบ เดาว่าอาจารย์ติดใจ วางยาพระเอกให้กลับมาเย็ดอีกรอบแน่
ขอบคุณมากครับ
อาจารย์ติดใจจริงด้วย

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

thai4id

ยาแบบนี้ ต้องไปกินทุกวันละครับ

ต้องไปรับรางวัลแล้วแหละ
อะไรๆ ก็กู

syndromz

ยาตัวใหม่กินไปแล้วกลายเป็นยาดองแทน โด่ไม่รู้ลมซะงั้น

กลายเป็นหนูลองยาซะงั้น แต่รางวัลน่าสนใจอยู่นะ

seed...