ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 07, 2020, 06:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goorboyI

มีหึงรึเปล่านะ แต่ผมเชียร์เพื่อนนะ แรด ๆ นี่แหละชอบ

bunhelupu

นายไข่ย้อย

โอ้ ชีวิตพระเอกนี่แสนสุดจะน่าอิจฉาจิงๆ มีคู่ขาแบบนี้ แถมรอกินแม่เลี้ยงอีกคน  ::Pull::
อิอิอิ

phatsa

แม่เลี้ยงทั้งสาวและสวย ไหนจะเพื่อนที่ชมรมอีก  ไม่รู้จะเลือกใครดีเลย

penguinzz

อ้าวเจอกันแบบนี้ จะรู้สึกยังไงล่ะ

ถ้าแม่เลี้ยงโกรธก็เป็นไปได้ว่าเค้ามีใจให้พระเอก ตอนต่อไปเนี่ยแหละที่น่าติดตาม

kazu36

อันนี้วัดใจใช่ไหมครับ
กลายเป็นรถไฟชนกันซะงั้น

hippopov2

เอาล่ะแรกๆแม่เลี้ยงอาจไม่คิดอะไร แต่พอมาเห็นพระเอกอยู่กะสาวต้องมีเก็บเอาไปคิด แล้วก็จะหึง ต่อไปก็จะพลาดโดนพระเอกเย...แล้วก็จะติดใจ ตามสเตปเลยแบบนี้

I'am TopFi

โห มีแม่เลี้ยงสุดสวย

ตอนหน้าจะได้2คนเลยไหมนี่

Tdestiny

เมื่อนคุณแม่มาเจอนางเอก

รอชมตอนหน้าเลยครับแบบนี้สนุกแน่ๆ

srzce

ดูแล้วแม่เลี้ยงน่าจะได้ยินตอนเช้าแต่แกล้งทำเป็นไม่ได้ยิน
ส่วนเซ็กซ์เฟรด์น่าจะชอบพระเอกจริง ๆ ไม่ก็แกล้งแต่จะแกล้งจริงหรอ

biggiggog

อ้าว... งานงอกซะงั้น
แล้วพระเอกของเราจะแก้สถานการณ์ยังไงหว่า
ขอบคุณครับ

joulez

มาให้เอาถึงบ้านเลย ผมว่าแม่เลี้ยงมีหึงแน่ๆ งานนี้ผมว่าควบสองแน่นอนครับ

eknow

ปากบอกชอบแม่เลี้ยง แต่ทำอะไรไม่ได้
การกระทำ มี fwb แถมขอคบ แต่ก็ปฏิเสธแบบไม่ต้องคิดเลย ::Reader::

ปวดตับ

ตอนหน้าจะเป็นอย่างไรเนี่ย

ipor

หวังว่า ญ ทั้ง2 จะไม่รู้จักกันนะครับ หน้าสุดท้ายมันทำให้คิดแบบนั้นได้
แต่ก็นะมี ญ มาให้แทงง่ายๆแบบนี้ เก็บกินยาวๆไว้น่าจะดีนะ

แมงโก้ส้นตีน

สาวล่าแต้มเซ็กซ์เฟรนด์จะกลายเป็นกามเทพระหว่างแม่ลูกละมังเนี่ย

::DookDig::