ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 4

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 11, 2020, 09:53:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kingmar

เมื่อไรจะเปิดใจกัน สงสารทั้งคู่เลย แต่ก็อยากให้เบย์จัดเพื่อนสาวโก้ก่อนนะครับ

spty24

ตกลงใครเป็นนางเอกแน่ครับเนี่ย ผมนี่งง555

Manoptana

โกโก้มีนิสัยเอาแต่ใจและถูกตามใจมาตลอด เมื่อเบย์ไม่ตอบสนองตามใจทำให้โกโก้ต้องการเอาชนะแต่คู่ต่อสู้อย่างเบย์ที่เหนือกว่าทุกด้านไม่ยอมลดกำแพงให้ คนแพ้น่าจะเป็นโกโก้ แต่เหตุการณ์ข้างหน้าที่เบย์ยังไม่มีข้อผูกมัดกับใครอาจจะเปลี่ยนไปก็ได้

ชาญวุฒิ เนระภูสี

โกโก้ครับเลือกทำอะไรซักทางหนึ่งทำอย่างนี้มีแต่เจ็บปวดกันทั้งคู่

1819

ต้อนแรกหมั่นไส้โกโก้ ที่ทิ้งเบย์ แต่พอติดตามเรื่อย อยากลุ้นให้2คนนี้ กลับมาได้กัน
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

xeoncore

ถือว่าเบย์นี้ใจร้ายสุดๆ​ กับโกโก้

txxt30

ตอนที่แล้วลุ้นตุ๊กตาให้เป็นนางเอก พอมาตอนนี้ชักเริ่มเห็นใจโกโก้เสียแล้ว แต่ก็คงลงเอยกันลำบากเพราะโกโก้แต่งงานแล้ว และโอกาสที่เบย์กับโกโก้จะได้อยู่ใกล้ชิดกันเพียงลำพังแบบนานๆ ก็ไม่มีซะด้วย ต้องรอดูกันต่อไป 

Paragraph<BB>

เป็นแค่พี่น้อง ไม่ร้องนะน้อง โก้เอ๋ยร้องเป็นเด็กเลย

biggiggog

ดูๆแล้วเบย์กับโกโก้ยังไงก็ไม่น่าจะลงกันได้
ฝ่ายชายหยิ่งในศักดิ์ศรี
แถมฝ่ายหญิงก็มีผัวแล้ว
ขอบคุณครับ

exelier

แหมมม โอ๋นี่ เข้าใจวิธีมัดใจจริงๆ
แต่ตาเบย์ไม่น่าติดใจง่ายๆ

huge_jackman

จะยุ่งกับเมียชาวบ้าน ระวังหน่อยเน่อ

ว่างป่าว ตลอดกาล

taizen

banana_nakrab

สนุกมากครับ ชอบสไตล์ของพระเอกครับ

kenwin

โกโก้เหมือนเด็กเลยนะเสียดายของท๊ตัวเองทิ้งไปแล้ว