ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryu

ฟ้าหลังฝนของน้องแป้ง ขอให้แฮปปี้ตลอดไปครับ

doxswing

หนูแป้ง ผ่านเรื่องร้ายๆมาได้ หลุดรอดจากนายดำมาได้สักที

Pongsathorn Weerahong

และแล้ว น้องแป้งเจอคนที่รักจริง ว่าแต่น้องแป้งจะลืมประสบการณ์กับนายดำได้หรือเปล่า คืนวันแต่งงานต้องจัดเต็มส่งท้าย จะมีเรื่องใหม่มาไหมครับ

DW6913

จบแล้วววววววว

น้องแป้งจะมีอะไรเซอร์ไพรส์นะ

ppptttmmm

krond

และแล้วก็ถึงตอนจบ ขอบคุณที่ผลิตผลงานดี ๆ ออกมาให้อ่านนะครับ

gogopopo2

oit758

ตอนจบแป้งจะมีความสุขหรือเปล่า หรืออดีตจะกลับมาหลอนอีก

fuvvd

ทรมานนางเอกมาเยอะ อย่างน้อยก็จบดี ตัวร้ายก็ตาย 

preneko

จบซะแล้ว ขอบคุณที่ลงจนจบครับ ชอบทุกตอนเลย  ::Thankyou::

shell40

ขอบคุณมากครับ จบซะแล้ว ::WooWoo::

...............................................................................................
  27/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 27/10/2560 - 27/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185496.msg644178#msg644178

gfthebc

น่า​สงสาร​น้อง​แป้ง​มาก​ๆ​เลย​ครับ​ ไม่​น่า​จะ​โดน​คน​อย่าง​นาย​ดำ​พา​ไป​เจอ​แต่​เรื่อง​แย่ๆ​

liger

นึกว่าจะเจอหนักก่านี้ เสียดายจบซะละ ขอบคุณครับสำหรับเรื่องดี

adsad

ninja699

ถึงจะแอบเสียใจที่จบ แต่ก็ขอบคุณมากนะครับที่ไม่ให้น้องแป้งเละไปกว่านี้