ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

redcaraha

sunnyman

ขอบคุณมากครับ เป็นการลงจบที่โอเคนะครับ ปิดปัญหาได้เข้าท่าทางทางอยู่ครับ

xmen7650

solomon1977

ในที่สุดก็ถึงตอนจบ....เสียดายมากครับขอบคุณสำหรับผลงานมันส์ๆที่มีมาให้ติดตามครับ

babbom

ได้พบเจอสิ่งดีๆ แล้วนะครับ คุณแป้ง ขอบคุณผู้แต่งมากๆ ครับ ที่รังสรรค์ เรื่องที่มีทุกๆ อารมณ์ร่วมครับ

rapits

holovelove

ดีใจกับแป้งด้วยนะครับแรกอิจฉานายดำ หลังมาสงสารแป้ง
เหงาๆ

wasawat

ถึงตอนจบจนได้แต่ก็ดีใจกับน้องแป้งด้วยหลุดพ้นจากไอ้ดำซะที

peerayut_air

densha

Chanika

มาถึงตอนจบซะแล้ว โดนไปหลายควยอยู่เหมือนกันนะคะหนูแป้ง

oddsk

ขอบคุณครับที่มีเรื่องดีๆมาให้อ่าน หวังว่าจะมีเรื่องต่อไปนะครับ

่jk_th_3710

เดินทางมาถึงตอนจบแล้ว ในที่สุดแป้งไม่ทันสมัย ฉลาด หลุดพ้นจากไอ้ดำซะที และก็มีความสุข จะรอติดตามผลงานเรื่องต่อๆไปนะฮะ ขอบคุณมากๆที่แบ่งปันผลงานดีๆให้เฝ้าติดตาม

kidxero

หวังว่าแต่งงานแล้วคงไม่เจอแบบนายดำอีกนะ ปวดตับแทน