ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 12 : ทริปสยิวของลุงชุมพลและหนูเฟิร์น Pt2

เริ่มโดย nato87, เมษายน 17, 2017, 09:14:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณชอบฉากเลิฟซีนในเกมรักภารโรงเฒ่าหรือไม่ ไม่ซีเรียสครับ โหวดมาเถอะ 5555

ชอบมาก มันร้อนแรงจนเกินห้ามใจ สาวใสกับชายชรา
144 (47.7%)
ชอบ อ่านได้เรื่อย ๆ เสียวซี้ดกำลังดี
124 (41.1%)
เฉย ๆ นะ ความชั่วไม่มี ความดีไม่ปรากฎ
5 (1.7%)
ไม่ค่อยชอบ ดูโอเวอร์เกินจริง
0 (0%)
ไม่ชอบเลย เสียดายของ อิจฉาลุง ด้วยเหตุผลร้อยแปดพันเก้า 55555
29 (9.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 302

cat2515

ชอบการเล่าเรื่องในบทประพันธ์นี้มากครับ อ่านแล้วเห็นภาพเลย แต่อยากให้มีคู่อื่นบ้างครับ เช่น น้องเฟิร์นกับหนุ่มนายร้อย หรือน้องโดนัท โดยอาจจะเป็นตอนที่น้องเขาเมา แล้วลุงมาเห็นเลยดูตอนกำลังทำกิจกรรมกันน่าจะเสียวมากนะครับ

whizper

จัดหนักจนเกือบหัวใจวายเลยนะ อย่างมีแบบนี้มั่งจัง ว่าแต่เมื่อไหร่จะไปจัดหนูโดนัดสักที ขอบคุณครับ

review1972

อ่านแล้วทำให้นึกฝันไปว่าตัวเองเป็นไอ้เฒ่าชุมพลแล้วถ้าเป็นจริงจะมีความสุขขนาดไหนน้อ555ตื่นๆได้แล้ว

097898117

ขอบคุณครับจะรออ่านตอนต่อไป ส่วนตัวไม่อยากให้ลุงนอกใจ ยังไงไม่รู้แฮะ แค่นี้ก็โชคดีมากแล้ว

Nikubou

ตอนนี้สุดยอดมากครับ อ่านจนอิ่มไปเลย(แต่ก็สุดยอดทุกตอนแหละ) รอฉากโดนัทอยู่ซ้ายเฟิร์นอยู่ขวากลางคือใส้กรอกยี่ห้อลุงกำพลอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

dikky

เฒ่าเจ้าเลห์ ข้างนอกเป็นพ่อลูกแต่อยู่กับส่วนตัวเป็นชู้สาว ขอบคุณครับ

tantawanjames

จัดหนักจริงๆนะลุงระวังหัวใจจะวายอิจฉามากเสียดายตรงไม่แตกใน

wapwap

xonly289482

กับเรื่องนี้โดยรวมละกันหนอ
ตอนเริงรักร่วมหอก็น่าสน
ตอนเนื้อเรื่องก็ปูได้ไม่วกวน
รายละเอียดทีละคนลังเขปไป
ตอนต่อไปก็คงมีหนูโดนัท
มาร่วมฟัดลงโรงในตอนไหน
ขอตามอ่านเกมรัก ฯ นี้ต่อไป
ในฐานะสมาชิกอีกหนึ่งคน

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

pinmonkey

ได้ทั้งสองประตู ยอดขุนพลสมชื่อชุมพลจริงๆ เลยครับ นางฟ้าในฝันแบบนี้บางทีคนเดียวก็น่าจะพอหากเกิดสองศึกสาวแย่งหนุ่มใหญ่มันจะไม่น่าดูแม้แต่น้อย คิดหนักเหมือนกันนะลุงพล ขอบคุณมากครับ