ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Amazing Sex president! บทรักจัดหนักประธาน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 14, 2019, 02:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ars.thidarat

ผมก็สงสัยทำไมต้องอมแตกก่อนหนึ่งน้ำ55น้ำหมดพอดี

game2539

ท่านประธานนี้จะโดนทั้ง 2 คนนั้นจัดหนักอยู่แล้วยังบอกให้สามัคคีอีกสงสัยอยากโดนไวๆ

Edit:ตอนจบท่านประธานพูดไว้ซะดิบดีแต่ใจจริงคงแค่อยากมีอะไรกับทั้ง2คนนั้นอีกมากกว่า

FARM1 HGf

ตลกมากครับเรื่องนี้

ผู้ชายโรคจิตทั้งนั้นน ส่วนประธานไม่ขัดขืน เเถมบอกให้สามัคคีกันอีกก 55

Edit: จบประธานนี่เองติดใจที่สุดดด

fahfahpong

แนวโทรมหญิง​ ไม่ค่อยรู้สึกฟินเท่าไหร่
แต่ก็อยากติดตามดูเหมือนกัน
อยากดูตอนจบ​ท่านประธานจะรู้สึกยังไง

Edit:จบได้ขำดี​ แต่ก็ได้อารมณ์ตอนรุมพร้อมกัน​ สาวแว่นเซ็กส์จัดอีกต่างหาก

skas999

ประธานดูซึนมากเลย จริงๆก็คงอยากรู้อยากเห็นสินะ

ประธานชอบซะงั้น เหอๆ กลายเป็นสองคนนี้โดนดูดน้ำเฉย

Summermay

ทั่นประธานเด็ดมาก แอบฮาด้วย คือสายเนิร์ดตัวจริง ค ว ย คิดวิเคราะห์แยกแยะ หาสาเหตุของทุกสิ่งตลอดเวลา 555 ไอ้สองตัวนี้ถึงจะหื่นแต่ก็แอบต๊อง เป็นเรื่องรุมโทรมที่กุ๊กกิ๊กดีพิลึก  ::Oops::

siwapol55

ทำไมอ่านไปแล้ว รู้สึกขำ ทั้งรสนิยมของสองคนนั้น กับ ท่าทางของประธาน
ขอบคุณมากครับ
โอ้โห ประธานนี่ไม่ธรรมดาเลย ดุดันมาก

bankcc45155

ทำไมผมฮาไอ้ตัวเอกสองตัวนี่จังประธานก็ใช่ย่อยนะเนี่ย

Edit. ประธานติดใจมีออกกฏใหม่แน่555

Tdestiny

ประธานนี้โครตคุณธรรมสูง

ขนาดจะโดนกด ยังไปห่วงความสามัคคีเค้าอีกน้ออ555

ตอนจบนี้สงสารไอพวกนั้นแทน แห้งตายแน่นวล55

View Kung

ตามชื่อคนวาดมาเลยขอรับชมครับ

.........งานเข้าละพวกเมิง

talented00

::Bloody:: สุดยอดเลย คำสอนต้องสามัคคีกัน

จะให้มำงานกี่วันก็ว่ามาเลย ถิาขนาดนี้ อิอิ

joulez

ประธานดูมึนๆนะ เทอจะโดนรุมจัดหนักแล้วนั่น

อ้าว...สองคนนั่นโดนจัดหนักกลับ 555+

arainaaa

คนนึงก็คลั่งถุงน่อง คนนึงก็คลั่งแว่น นี่มันมีสิทธิว่าคนอื่นด้วยหรอฟระ แต่ประธานนี่ซ่อนรูปมากกกกกกก

ประธานนี่ทำซึนเป็นใช้งาน จริงๆชอบเซ็กส์ขึ้นมาแล้ว สงสัยไอสองคนนั้นแห้งตายแน่

neuneu

ขอบคุณครับ นี้ท่านประธานแอบพอใจอยู่หรือเปล่านะบอกไม่ต้องทะเลาะกันได้ทุกคนแต่ถึงจะแต่งตัวยังไงก็มีจุดขายอยู่ที่นมโตนะ
#สองคนนึกว่าจะเก่งที่ไหนได้เจอหนึ่งรุมสองชะได้ท่านประธานเห็นเงียบขอโทษครับแสบเล่นจนสองคนยังยอมแห้ตายแน่นอน

anigkanjana

ตกลงแล้วใครทาสใครกันแน่ครับเนี่ย

ประธานนี่สุดยอดเลยครับ ทาส2ตัวเหงาไปเลย 555