ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 7 : กุหลาบเพลิงสีม่วง Pt2

เริ่มโดย nato87, กันยายน 20, 2020, 10:29:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aekkung

เรื่องมีดนตรีไทยมาเล่นด้วยแล้วบอยมีปัญหาอะไรกับหมอพลอย งง ไม่ได้อ่านทุกตอนเลย งง

singkanong

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นตามลุ้นว่าหลักฐานจากเจ้าลอยจะทำให้หมอพลอยรอดพ้นจากงานหมั้นได้แล้วหนูขวัญจะเข้ามาให้ลุงได้จัดแบบไหนกันหนอรอลุ้นครับ

ruby31797

teravud

หมอมีหลักฐานแบบนี้แล้วลุงพลจะช่วยอะไรหมอได้ ไม่ใช่แค่ไปนั่งกินข้าวเรียกยอดวิวเฉยๆ นะครับ

barney

เสียเงินห้าแสน​ เพื่อแลกหลักฐานล้มงานหมั้น​ ก็น่าจะคุ้มแล้วครับ

ตอนนั้นผมยังเสียดายอยู่​ แต่ตอนนี้ไม่แล้วครับ

ziggy2

หมอพลอยจะงัดหลักฐานโชว์ในงานเลยเหรอครับ โหดจริงแต่ก็สมควรแล้วล่ะ สงสารแต่ลูกขวัญ

wood007

swss2511

Daxamoo

เด้วก็หงายเงิบพ่อหนุ่มบอยคิดจะเอาเทพธิดามาทำเมียต้องดูว่ามีปัญญาพอมั้ย

Kasama.ja

rexmost gizmo

น้องอีฟเจอทีเด็ดน้องนาถ เข้าไป ลุงพลเรา คงไม่ตกกระป๋องนะครับ

unicrons