ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แผนลึกกินช้างเผือก 7

เริ่มโดย Sukita, เมษายน 08, 2021, 10:19:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

เกมสวิงกิ้งกำลังจะเริ่มขึ้นกำลัง บุญดีใช้ลิ้นเลียหีอย่างคุณวรรณาอย่างออกรสแหกเลียหมดทั้งแคมนอกแคมในปลายเม็ดแตดหรือร่องตูดแดง ขณะที่น้องรัตน์มองผู้เป็นแม่ที่ เอนโคกหีรับกับลิ้นของผัวใหม่ของตัวเองอย่างไอ้แก่ลีลาเด็ด แล้วรู้สึกอิจฉาแม่ซึ่งไอเบุญดี น่าจะมาลงลิ้นให้น้องรัตน์ซัก 3-4 รอบมากกว่าถ้าบ่ายวันนี้ แม่ของเธอดันไม่กลับมาขัดจังหวะเสียว เธอแบ่งปันกับแม่เธอในวามรู้สึกเสียดาย คุณวรรณคร่อมร่างไอ้แก่ดูดควยใหญ่อย่างอร่อย บุญดีเอยถามคุณวรรณไปว่า "คุณวรรณครับคุณวรรณไม่ว่าผมนะครับ ที่ผมทำอะไรน้องรัตน์" "อูยยไม่หรอกค่ะ รัตน์เขาก็มีประสบการณ์แล้ว" "แม่รู้ได้ยังไง ว่าหนูมีประสบการณ์แล้วคะ" "ใยบอกกับแม่ว่าหนูชอบพาตาโต้งเข้ามาทำอะไรกันในบ้าน อย่าว่าน้องเขาเลยน้องเขาก็หวังดี แต่หนูสิ ติดอกติดใจในบุญดีหรือเปล่าละ" "อูยหนูก็พึ่งมีอะไรกับบุญดีครั้งแรกคะแม่" "ดีจะเขานี้ก็เก่งมากเลยนะลูกลูกจะได้ทำให้หมอโต้งหลงนะ" บุญดียิ้มรับที่คุณนายเปิดโอกาสให้ลูกสาวเอากับตนได้  "ตอนแม่ดูหนูมีอะไรกับบุญดี แม่ก็เสียวหีเลยแม่ก็เลยทนไม่ไหวจ๊ะลูก" "ผมขอเลียหีให้คุณวรรณเดี๋ยวเรามาต่อกันคุณรัตน์ หีแม่คุณอร่อยจริงๆ" รัตน์เองก็สุดเสียวเลยมานอนที่พื้นหญ้าใกล้บุญดีเลย เอานิ้วสองนิ้วสอดเสยหีคุณรัตน์ไปด้วย สร้างความเสียวกระสันแบบคูณสองตามมาติดๆ ไอ้แก่จัดการเอาลำควยถูร่องหีของแม่บ้านสาวใหญ่ ก่อนดันควยให้มิดจมหี "โอ๊ยดีจังเลยค่ะบุญดีขาเป็นผัวแล้วก็เป็นผัววรรณทุกวันด้วยอูย" สาวรัตน์พูดติแม่คนสวย  "นี่แม่หลงรักเขาขนาดนั้นเลย" "อูยยยลูกแล้วแบ่งกันนะโอวววมีผัวคนเดียวกันนิแหละอูยยลึกเลยผัวขา" ขนาดนั้นไอ้แก้ก็ใช้ปลายนิ้วเขี่ยติ่งแตดของรัตน์ไปด้วยเพื่อสร้างความสุขสันต์ให้กับสาวสวย ไม่ให้น้อยหน้าคุณแม่ของเธอ ร่างเปลือยเปล่าล่อนจ้อนของทั้งคู่อยู่ในสวนข้างบ้าน ระหว่างสาวหน้าหมวยและคุณแม่สาวอวบกำลังถูกไอ้คนเข็นผักจากตลาด ต่ำชั้นระดมเย็ดกันสุดมัน ไอ้แก่ซอยร่องหีของคุณวรรณ ไปพักใหญ่ก่อนที่จะชักควย ที่เต็มไปด้วยน้ำเมือกหีของคุณวรรณออกมา แล้วจับมากดใส่ร่องหีซึ่งมีน้ำช่ำของคุณรัตน์ โดยที่คุณรัตน์คนสวยก็แหกหีกว้างให้ควยของไอ้บุญดี ได้บุกเข้ามาเด้าควยใส่ร่องหีของเธอ "อูยยยเต็มหีดีจังคุณแม่ มุกมันดันคันหีเหลือเกินอูยยย" รัตน์เอาปากเพื่อดูดลิ้นของไอ้แก่ คุณวรรณาจับมือของบุญดีไป เขี่ยเม็ดแตดตัวเองตามไป ไอ้แก่เล่นสอดใส่สามนิ้วแทงหีหมอยบางคุณวรรณจนเธอครางกระเส่า แต่ว่าวันนี้นั่งรถคนสวยลูกสาวคนเล็กของคุณวรรณ รีบกลับมาก่อนเพื่อจะได้เตรียมเนื้อเตรียมตัว เธอคิดว่าจะตัดซอยเส้นหมอยที่ดกลงครึ้มของเธอออกเพื่อจะให้ดูดีและประทับใจบุญดี เธอเลยกลับมาบ้านก่อนไปบ้านร้าง เธอเข้ามาในบ้านภาพที่เธอเห็น นั้นเป็นภาพพี่รัตน์โดนบุญดีเย็ดและคุณแม่กำลังโดนมือบุญดีแทงหี รสได้เดินเข้ามาใกล้ในชุดนิสิตมหาวิทยาลัย น้องรสจัดการปลดเปลื้องชุดนิสิตจนเหลือ แต่ชุดชั้นในสีดำดูน่ารัก สีดำเป็นเหมือนสีที่โปรดปรานและชอบใส่ ก่อนจ้องมองการเด้าเย็ดของบุญดีสลับกันไประหว่างแม่และพี่สาวในใส้ของตน บุญดีเหลือบมาเห็นสาวรสแอบมองการเย็ดของมันที่พุ่มไม้ แต่ทำท่าไม่ใส่ใจสาวรสยังก้มหน้าตะบันหีแม่เธอจนน้ำแตกคาควย และจับน้องรัตน์หน้าหมวยมาเย็ดท่าหมาจนน้ำแตกตามแม่ไป แบบควยยังแข็งและลุกน้ำไม่แตกง่ายๆ ก่อนลุกขึ้นเดินจูงมือสาวรสมา เธอเดินมาแบบอายแม่และพี่สาว คุณนายวรรณตกใจ "ว้ายบุญดีเธอย่าทำลูกรสนะ" "ใยตัวแสบฟ้องพี่กับแม่" รัตน์ดุน้องสาว บุญดีจับร่างรสมานั้งที่ม้าหินก่อนเอาควยพาดเป้ากกน.สีดำสเปอร์ของรสรินแล้วเอย "ผมกับหนูรสเราได้เสียกันนานแล้วคุณนายคุณรัตน์" รสไม่ตอบแต่พงกหัวรับ "ว้ายใยรส แกมันใจแตก นึกว่าทำตัวดี" "รัตน์อย่าไปว่าน้องเขาสิลูก บุญดีคุณได้รสยังไง" "พอดีมีโจรกระชากกระเป๋ารสผมเลยไปช่วยเลยสนิทกันครับ" "คะแม่" รสรินโกหกทั้งที่เรื่องนี้เป็นเรื่องที่บุญดีแต่งมาจากตอนช่วยสายพิณชัดๆ ก่อนรสจะประกบปากดูดกับไอ้แก่บุญดี แล้วจับลำควยมุกบุญดีจอมหื่นรูดขึ้นลงและแก้ผ้าตนจนเปลือยตามไป สองแม่ลูกที่ดูอยู่ด้านล่างก็เข้าใจว่ารส ไม่ใช่สาวใสๆแล้ว เลยเดินเข้ามาแจมคนแม่เล่นงานหัวนมไอ้แก่บุญดี ส่วนรันต์ดูดควยไอ้แก่ที่ม้าหิน ส่วนบุญดีและรสก็ดูดปากจนน้ำลายย้อยก่อนบุญดีจะเอื้อมมือเอานิ้ว แทงหีวรรณาและรัตน์ให้เพื่อตอบแทนที่ช่วยกัน 4p ควยที่น้ำไม่แตกรอบ2ยังแข็ง ก่อนที่ 4 ร่างเปลือยเดินไปหลังบ้านที่มีสระน้ำตามคำเชิญของวรรณาแม่บ้านบ้าเซ็กส์ สามสาวลงน้ำก่อนเอาก้นงอนโดงโก้งออก บุญดีจะเลือกใครก่อนไม่ได้นอกจากนายหญิงของบ้านมันดันควยใส่ในน้ำ ก่อนที่ใช้สองมือแทงหีรสและรัตน์ตามไป "บุญดีจ๋า ผัวขาโอววววดี เย็ดเมียในน้ำให้แตกเลย โอ้ววว" "แม่แซงคิวรัตน์อีกแล้ว" "ใช่แซงรสด้วยแม่ใจร้าย" "ไม่ค้องทะเลาะครับได้ทุกคนครับ อูยยย" เสียงน้ำบับๆๆๆจากการเย็ดคนแม่ดังสนั่นสระน้ำเล็กหลังบ้าน บุญดีแทงหีลูกสาวทั้งสองของวรรณาจนเงี่ยนหน้าแดงทั้งคู่ ก่อนดันควยมุกชนคอมดลูกนางคนแม่จนน้ำหีแตกคาสระน้ำไป "อูยยยอ้ายยยบุญดีขา เมียวรรรณแตกคาควยแล้วโอวววว" วรรณาสุดมันที่น้ำหีแตกคาสระน้ำไปก่อน งานนี้รสคนสวยรีบกระโดดคร่อมร่างบุญดีแบบกอดคอไว้แบบตัดหน้าน้องรัตน์ เธอโดนควยบุญดีดันเข้าหีจนมิด ความฟิตทำบุญดีต้องเกรงควยดูดปากสาวน้อยคนสวยแน่น "อูยยยลุงขาผัวขา ผัวรสอูยยแรงเลยในน้ำมันแน่นหีรสคะ" ส่วนรัตน์ทำหน้าที่ลูกสาวที่ดีมาพาแม่ไปนอนเปลือยหีบนขอบสระ ก่อนเธอจะกลับมานั่งย่องๆโชว์ตูดที่บุญดีโปรดปราน บุญดีรีบถอนหีรสออกจากควยแล้วขึ้นมาจากน้ำเอาควยดันเข้าตูดสาวหมวยอย่างรัตน์ในที่นั่งย่องๆเย็ดเช่นกัน "อูยยยผัวบุญดีของรัตน์ดันมาเลยรัตน์ชอบเย็ดตูดคะโอวววเสียวตูด" รสมองตาค้อนในน้ำ เพราะบุญดีไม่แทงหีงานนี้เธอเลยขึ้นจากน้ำมาแหกตูดขนขึ้นรกให้บุญดีได้ชม งานนี้บุญดีรีบเอาแขนช้อนท้องรสรินเข้ามาก่อนอ้าปากเลียขนรอบตูดสาวขนดกคนน้อง แม่วรรณามองไปก็เสียวหีจนแตดลุกอีกรอบงานนี้เธอ เดินมาก้มลงอ้าปากอมไข่ยานของบุญดี ไอ้แก่เสียวจัดเลยรีบถอนควย ไปยัดร่องตูดน้องรสก่อนจะกดกระเด้าควยใส่ตูดรสริน "อูยยยผัวจาแตกในตูดรสนะคะ โอวววเขี่ยแตดด้วยย ดีคะ โอวววเมียยออกแล้วอ้ากอูยยย" รสน้ำแตกเพราะนิ้วบุญดีบี้เม็ดแตด นาทีนั้นเอง แม่วรรณรีบโดนเอาตูดอวบมาเสยควยบุญดี ก่อนรัตน์จะเอาแตดปลิ้นให้บุญดีดูดแตด และ "อูยยบุญดีขาผัวขาดูดแตดเมียรัตน์แรงอีกแรงอีก อ้าออกแล้วคะอูยยยย" ไม่นานน้ำหีของรัตน์ก็แตกจนท่วมหน้าไอ้แก่ตัวแสบ ส่วนคุณวรรณเด้งตูดขมิบตูดจนบุญดีสุดทานทน เกรงฟันคำรามอ๊ากน้ำแตกใส่ตูดแม่บ้านเจ้าของบ้าน จนหมดลำควย ก่อนบุญดีจะนอนหงายให้หีวรรณอ้าสุดและบี้เม็ดแตดแบบแรงจนแม่บ้าน น้ำหีฉี่แตกตามไป ทุกคนคลุ้งไปด้วยน้ำกาม ก่อนลงไปเล่นน้ำ4คน คุณวรรณาให้ไปนอน3คนไปนอนพักที่ห้องรส ก่อนเธอจะโทรเช็คเวลาผัวอาจารย์กลับ และไปทำอาหารบำรุงเพื่อจะโด๊ปเย็ดกันต่อ เพราะตอนนี้พึ่ง4โมงผัวเธอกลับ2ทุ่ม3ชั่วโมงเหลือๆ ที่บุญดีจะขึ้นสวรรค์ต่อ@

ขออภัยที่ช้าและอาจคำผิดเยอะ 4pนิเขียนให้เสียวยากครับ ขอบคุณมากตอนหน้าจบแล้วนะ มาลุ้นกันครับ

Creader

เก็บนางเอกไว้ตอนจบเลยนะครับ

Au Nanma

ขอบคุณครับ4pเขียนยาก
แต่ก็เขียนได้เสียวมากๆครับ

1819

น้องพิณ พลาด แล้วที่กลับตจว.ก่อนไม่งั้น ได้ เป็น 1ใน4 สาว ที่มาเป็นเมียตาดี แต่อย่างว่า ของเด็ดช้างเผือกแบบพิณ ต้องเก็บไว้ที่หลังและเปิดตัวอย่างร้อนแรง
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

kpnttn

ได้เวลาสาวพิณแล้วสินะ หลังจากกินช้างเผือกแล้ว จะมีรายการ 5P ต่ออีกมั้ย

jackkie

ขอบคุณ​ครับ​ผู้​แต่​ง​สนุก​น่า​ตื่นเต้น​โดยเฉพาะ​ภาค​จบ​ คงมีอะไรดีๆแน่ๆ​ คุณวรรณนำทัพเอง​ น้องรัตน์​ น้องรสหลงหัวปักหัวปำแน่ๆครับ

Jonah MTS

คิดภาพตอนต่อไปคงแอบเล่นกันในบ้านแน่ๆโดยที่สามีคุณวรรณไม่รู้แน่ๆ 

Deep Sea

tantawanjames

บุญดีสมชื่อจริงๆเล่นรวดเดียวเลย 3 คนแม่ลูก รอพิณกลับมาจะรอดตาบุญมีไหมเนี่ย

suriyamahajit

บุญดีจะได้เปิดน้องเล็กอีกแล้วสินะ

chanky2007

จบอย่างรวดเร็ว
บุญดีสมชื่อจริงๆ
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

nananews

swss2511

ppherbalife

devilzoa