ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ช่วย หน่อย ครับ

เริ่มโดย huntermoji, พฤศจิกายน 13, 2010, 08:34:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

huntermoji

สวัดดีครับทุกท่าน

ผมเป็นสมาชิกของเว็ปนี้มากก็นานมากแล้วไม่เคยทำประโยชน์อะไรให้แว็ปเลย[ดูดอย่างเดียว]
ก็เลยคิกจะทำประโยชน์บ้าง ผมเลยกะจะแปลโดจินมั้ง ถ้าเรื่องแปลละก็พอไหว แต่เรื่องภาพนี้สิเรื่องใหญ่
แต่งไม่เป็นเอาฟร่อนตัวหลังสือลงก็และแทะ  สรุปห่วยแตก ก็เลยอยากให้ทุกท่านที่มีความรู้ทางด้านนี้ช่วยแนะนำหน่อย
ว่าโปรแกรม paint .ใช้ยังไง   [ผมติ่งต๊องรึเปล่าหว่าใช ้paint ไม่เป็น]   หรือ จะแนะนำโปรแกรมอื่นๆ มา ก็ยิน ดีมากกกกกกกกกกกกกกกก  

และอีกเรื่อง 1 ทุกท่านเคยอ่านโดจิน เรื่อง  Inyouchuu กันไหม โดจินเรื่องนี้ เป็นผลงานการแปลของ ท่าน DARKAXL
ซึ่งผมชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ผมหา anime เรื่องนี้ มากนานมาก หาไม่ได้ซักที
อยากได้ แบบ ตอน 1- สุดท้าย ท่าน ใด มี โปรด แนะนำ นะ ครับ

ขอความกรุณา ด้วย นะ ครับ