ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลักหลับพี่สาว อย่างมันส์

เริ่มโดย kiori, พฤศจิกายน 09, 2010, 08:28:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kiori

เรื่องที่ผมจะเล่าให้รู้ ก็คือประสบการณ์ครั้งหนึ่ง ของผมคือ ในัวนนั้น จะเป็นวันรวมญาติของคนจีน ชื่อ เชงเม้ง หรืออะไรนี่แหละ ครอบครัวผมก็ไปกัน โดยมีพี่สาว ซึ่งเป็นลูกของป้าคนหนึ่งชื่อ ฟิล์ม ครับ เป็นคนน่ารักมาก อายุ 17 หน้าตาจะออกหมวยๆมาด้วย พร้อม พ่อแม่ ของเขา ซึ่งเป็น ลุงป้า ของผม(ผมกับพี่จะสนิทกันมากเพราะ อายุพอๆกันเล่นกันมาตั้งแต่เด็กๆพอโต ก็ต้องเริ่มเขินๆกันมั่ง) แล้วพอตอนบ่าย ทำอะไรเสร็จ พวกผู้ใหญ่ก็เริ่มคุยกัน พวกเด็กๆอย่างผมก็จะไปนอนเล่นกันในห้องหนึ่งของเจ้าของบ้านซึ่งก็เป็น บ้านของลุงๆป้าผมนั่นแหละ เพราะมารวมญาติกัน ตอนแรกก็นอน เล่นดูทีวี มี ผม พี่ฟิล์ม แล้วก็เด็กๆ อายุ 4-5ขวบนอนอยู่ด้วย พอไปสักพัก เด็กๆก็โดนพ่อแม่พาไปนอนข้างนอก เหลือผมกับพี่ฟิล์มอยู่ สองคน ผมหันมาดูพี่ฟิล์มปรากฏว่า พี่ฟิล์มหลับไปแล้ว เรียกถามว่าจะดูทีวีป่าวก็ไม่ตื่น พี่ฟิล์มนอนตะแคงข้างหันหน้าออกไปทางอื่นครับ แล้วผมก็เหลือบไปเห็น ขอบกางเกงขาสั้นที่พี่เขาใส่มาครับ(ที่จริงก็ไม่ได้สั้นมาก เกือบๆหัวเข่า) เห็นขอบกางเกงในสีฟ้าโผล่มาครับ ผมเริ่มมีอารมณ์เลย ผมเลยขยับตัวเองเพื่อให้ดูถนัดขึ้น แล้วผมก็เห็นเสื้อมันเลิ่กขึ้นมาหน่อยผมก็คิดเลยครับ(คิดไปไกลเลย) ผมจับเสื้อพี่เขาเบาๆก่อนครับ กลัวตื่น แล้วค่อยๆเปิดเสื้อขึ้นมาให้มันเลิ่กเสื้อขึ้นสูงกว่าเดิม ผมเห็นเลยครับ บราที่ใส่เป็นสีชมพูหน้าอกนี่ดูข้างนอกคิดว่าปกติครับ พอเปิดดูจริงๆแล้วมันใหญากว่าที่ผมคิดไว้นิดหน่อย ผมใจเต้นมากครับตอนนั้น หันซ้ายหันขวาไม่มีใคร ผมเรียกพี่ฟิล์มเบาๆ พี่ฟิล์มไม่มีอาการอะไรทั้งสิ้น ผมเลยพยายามมองหน้าอกพี่เขาครับมันตื่นเต้นมากตอนนั้น ผมก็มองไปส่วนล่างใหม่ครับเห็นมันมีซิฟผมเลยรูดซิปเบาๆ ลงไปครับ แล้วปลดตะขอขอบกางเกงออกแล้วเปิดดู กางเกงในตัวสีฟ้าของพี่ฟิล์มดูน่ารักมากครับ มันเป็นแบบ บางๆตรงขน แล้วจะหนาตรงอวัยวะเพศครับ แล้วผมอดใจไม่ไหวครับ เลยเอาจมูกไปดมๆ กลิ่นก็ปกติของผู้หญิงทั่วไปครับ ผมลองเอามือแตะๆดูครับ แล้วหันขึ้นมาข้างบนใหม่ แล้วเอามือจับหน้าอกตรงที่เกินออกมาจากบรา ครับ ผมเห็นพี่ฟิล์มมือขยับนิดๆ ผมตกใจทำอะไรถูกแล้วนิ่งไปครับ ผมเลยคิดในใจว่า เอาไงเอากันวะ ของลองหน่อยเหอะคนน่ารักๆมาอยู่ต่อหน้าขนาดนี้และ ผมเอามือไปหอมแก้มพี่ฟิล์มครับ ก็ยังนิ่งอยู่ ผมเลยมาจูบปากต่อครับเบาๆ แล้วค่อยดูดปาก แล้วไซร้ลงมาเรื่อยๆ พอถึงตรงหน้าอกผมเอามือจับแบบเต็มเลยครับ พี่เขาตื่นขึ้นมาเลยครับ แล้วดูท่าจะตกใจมาก ผมเห็นเลยรีบคร่อมตัวพี่เขาแล้วเอาปากประกบปากไม่ให้ส่งเสียงครับ พี่เขา อื้อๆ อยู่ในคอ พอพี่เขานิ่ง ผมเลยเอาปากออก พี่เขาถามว่าทำอะไร ผมบอกว่า ผมอดใจไม่ไหวตั้งแต่ เห็น ขอบกางเกงในของพี่เขาครับ ผมเลยบอกว่า ผมขอมีอะไรกับพี่ได้ไหม พี่เขาเงียบครับ ผมเลยถือโอกาส บอกพี่เขาวา เงียบแปลว่าตกลงนะ ผมเลยคร่อมพี่เขาใหม่แล้วไซร้ลงมาถึงบราสีชมพูตัวเดิม แล้วถอดบราออกครับหัวนมตอนนั้นก็แข็งอยู่แล้วผมเลยเอาปากดูดข้าง เอานิ้วบี้หัวนมอีกข้าง พี่เขาก็ครางอยู่ในลำคอไม่ให้เสียงดังเพราะผู้ใหญยังคุยกันอยู่ครับ แล้วเลียลงมาเรื่อยๆถึงกางเกง ผมรีบถอดกางเกงออกครับ เห็นกางเกงในสีฟ้าบางๆน่ารักๆ ผมเอานิ้วไปกดตรง หอยของพี่ฟิล์มครับ พี่เขาก็คราง พอผมเห็นว่ามันแฉะแล้ว ผมก็ถอดกางในของพี่ฟิล์มออก แล้วพอผมจะทำ พี่ฟิล์มบอกให้ผมถอด กางเกงตัวเองบ้าง ผมก็ถอดครับ แล้วน้องชายผม ยาว ห้านิ้วครับ ผมให้พี่ฟิล์มจับสักพักแล้วผมก็หยุด แล้วไปเลีย หอย พี่ฟิล์มครับ พี่ฟิล์มร้องครางดังขึ้นกว่าเดิม กดหัวผมใหญ่ พอผมเห็นว่าพี่ฟิล์มเสร็จแล้ว ไป หนึ่ง ที ผมเลยบอกพี่ฟิล์มว่า ผมขอนะ พี่ฟิล์มก็บอก อือ ผมเลยจ่อควยของผมไว้ครับ แล้วค่อยๆดัน เข้าไปสัก นิดนึงพี่เขาบอกเจ็บ ผมบอกว่าทนนิดนึง ผมบอกว่านับ สาม นะ ผมก็ นับหนึ่ง สอง แล้วยัดเข้าไปเลยครับ ไม่รอถึง สาม พี่ฟิล์มร้อง เจ็บดังมากแล้วรีบเงียบเลย จิกเสื้อผมแน่น ผมเริ่มซอยครับ เรื่อยๆ เพราะไม่ได้เก่งอะไรมากมาย พี่ฟิล์มครง ครับ อ๊า อา อา อ๊า อ๊า อ๊าง อา ซี๊ด ผมบอกเสียวไหม พี่ฟิล์มบอกเสียวมาก สักพักของพี่ฟิล์มก็ตอด ผมคิดว่าพี่ฟิล์มน่าจะเสร็จแล้ว เลยซอยถี่ขึ้น แล้วผมกำลังจะเสร็จตามมา รีบเอาออกแล้วมาจ่อตรงหน้าพี่เขาครับ แตกใส่หน้าเลย ผมบอกพี่ฟิล์มทำความสะอาดให้หน่อย เพราะผมยังเลีย หอยพี่ได้ พี่ฟิล์มบอกทำยังไง ผมบอก ทำแบบ ที่อยากทำพอพี่ฟิล์มเลยให้ ผมก็บอกว่าระวังฟันนิดนะ (เพราะผมกลัวมาก เวลาให้ ผู้ ญ อม เพราะเดวเกิดเรื่องขึ้น แล้วมากัดของเรา จะแย่!)พี่ฟิล์มก็อมเลียๆไปเรื่อยๆ จนผมจะเสร็จอีกครั้ง เลยจับหัวพี่ฟิล์มซอยเบาๆครับ แล้วก็เสร็จแตกคาปากอีกครั้ง พี่ฟิล์มก็บอกว่าพอได้แล้วเดียวคนมา แล้วก็จัดการทำความสะอาดแล้วเรียงเตียงนอนใหม่ครับให้มันเรียบร้อย แต่งตัวกันเสร็จ ผมก็จูบปาก กับพี่เขาอีกครั้งนึงแล้วผมเห็น ก้นพี่เขาครับ แบบ งอนมาก น่าเน็ดมาก ผมเลยเข้าไปจับตูดพี่เขาครับ พี่เขาบอกทำอะไร ผมบอกขออีกครั้งนะ ขอเข้าประตูหลัง พี่เขาก็บอกไม่เอา ผมเลย ผลักพี่เขาให้ล้มลงบนเตียงอีกกครั้งแล้วรีบถอดกางเกงพร้อมกางเกงในพี่เขาออกพร้อมกันเลยครับ แล้วรีบจัดให้พี่ฟิล์มหน้าคว่ำกระดกก้นขึ้นมา แล้วผมก็รีบจัดยัดน้องชายผมครับ ตอนแรกเข้ายากมากเพราะของพี่เขาเป็นขนาดไม่ใหญ่มาก ค่อยๆดันเข้าไป พอได้ที่ผมก็เริ่มซอย พี่เขาก็ครางแล้วบอกพอเถอะ ผมไม่สนใจซอยจนแตกครับ คารูตูดเลยครับ แล้วผมบอกขอโทษเพราะอยากจริงๆ พี่เขาก็บอก อือ ไม่เป็นไร ผมก็บอกพี่เขาว่าผมกับพี่เป็นผัวเมียกันแล้วนะ พี่เขาก็บอกว่าผมว่า ไอ้บ้าแล้วไล่ตี ผม ผมเลยวิ่งหนีออกจากห้องแล้วพอถึงหน้าห้องก็กลับเข้ามาบอกว่า หอยพี่ฟิล์มเย็ดมันมาก รูตูดก็ฟิต พี่เขาก็ปาหมอนใส่ผมเลยออกไปหาพ่อแม่ ผม แล้วนั่งรอกลับบ้านกันครับ เรื่องก็มีเท่านี้และครับถ้ามีโอกาสประสบการณ์ดีๆน่ารักๆเสียวๆ ผมจะมาเล่าให้ฟังอีกนะครับ