ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนสาวเสียวสวิง 1

เริ่มโดย jadi, พฤศจิกายน 19, 2010, 12:49:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

แฟนผมเป็นคน ผิวขาวหน้าหมวย เรื่องเงี่ยนนี่หายหว่งแตะเป็นติด
เราทั้งคู่ต่างสนใจในเรื่องสวิงอยู่เเล้ว
เวลาดูหรือหาหนังก็จะหาพวกแนวสวิง ที่มีชายมากกว่า2คน
ดูแล้วท่าแฟนผมจะชอบมาก
เนื่อจากเราทั้งคู่ดูหนังแนวนี้บอ่ยเลยทำให้แฟนผมเก่ง ดูดก็เก่ง
มีอยู่บอ่ยๆที่เวลารว่มกันผมมักจะพูดยั่วแฟนว่าถ้าตอนนี้มีผู้ชายอีกคนเข้า
มาดูดของจะยอมมั๊ย หรือไม่ก็อยากลองถูกรุมเเบบในหนังมั๊ย
แฟน ผมจะมีอาการเสียวมากและครางดังมากเป็นพิเศษเวลาที่ผมถาม  หรือบอกให้ลอง จินตนาการดูผมเองก็พอดูออกครับว่าแฟนผมชอบและคงอยากลอง แต่ก็คงเกรงใจผม
ตอนหลังๆเวลาเรามีอะไรกันเราก็มั๊กจะจินตนาการแบบนี้เสมอ
จนในที่สุดผมก็ใด้มอบสิงแปลกใหม่ให้กับแฟนผมโดยการสั่งซื้อควยปลอมจากทางเนต
แต่ผมก็ยังไม่บอกแฟนและเก็บใว้เป็นความลับ  และเเล้วเวลาก็มาถึง   กับการลองดูว่าแฟนผมจะเงี่ยนมากแค่ใหนกับจินตนาการสวิงของเรา
มา ต่อกันเลยกับความเงี่ยนของแฟนผม    กอ่นที่เราจะมีอะไรกันผมกับแฟนมักจะอาบ น้ำด้วยกันกอ่นทุกครั้ง แต่ครั้งนี้ผมรีบอาบกอ่น  พอผมอาบเสร็จก็รีบจัดการเอาควยปลอมมาซอ่นเก็บใว้ ใต้หมอนข้าง โดยกะจะไม่ให้แฟนผมรู้  ซึ่งแฟนผมก็ไม่ใด้เอะใจ  ผมก็ทำการเปิดหนังซึ่งก็ แน่นอนครับออกแนวสวิง  โดยมีนางเอกเป็นคนไทยเล่นประกบคู่กับฝรั่งสองคน   ซึ่งหลายคนคงผ่านตามาเเล้วกับเรื่องนี้  ภาพเเละเสียงในหนังทำให้ผมกับแฟน เงี่ยนกันมาก  ดูกันไปเล้าโลมกันไป  มาถึงจุดไคล์เเมกของเรื่องคือนางเองโดน ฝรั่งรุมเย็ดทั้ง สองทางครางดังมาก  ในขณะที่ตอนนี้นิ้วของผมตอนนี้เข้าไป อยู่ในหีเรียบร้อยเเล้ว2นิ้วดว้ยกัน โดยผมจะนั่งพิงหัวเตียงแล้วแฟนผมจะมานั่งพิงผมอีกที  ท่านี้ทำให้เราสองคน สามารถดูหนังไปดว้ย  และผมก็สามารถใซร์แฟนผมทางด้านหลังมือก็บีบนม  อีกมือ ก็ล้วงหีใด้ โดยให้แฟนนั่งถ่างขากว้างออก  แล้วผมก็ทำตามที่ในหนังทำ  เช่น ถ้านางเอกโดนเลียหีผมก็เขี่ยแตดเแต่ถ้าโดนควยเย็ดผมก็จะเอานิ้วล้วงเข้า ไป  ทำให้แฟนผมเงี่ยนหีมากขึ้น  ถึงกับ ทนไม่ใหว  ซีดส์...ปากตามนางเอกในหนังในขณะที่โดนฝรั่งสองคนรุมเย็ด   ในขณะที่อารมณ์แฟนผมกระเจิงซึ่งสังเกตุใด้จากน้ำหีที่แฉะมากเป็นพิเศษพร้อม กับหัวนมที่เเข็งเป็นปุ่ม  และการแกรงในชอ่งหีของแฟนผมที่รู้สึกใด้จากการ บีบรัด2นิ้วที่เข้าไปภายใน   ผมก็กระซิบข้างหูแฟนผม.....  " เงี่ยนหีหรือยังจ๊ะ๊เมียจ๋า " .....เงี่ยนแล้วค่ะ.... "อยากโดนแบบนางเอกในหนังมั๊ยจ๊ะ" .....อยากค่ะ่...... "งั้นก็ต้องถูกรุมเย็ดนะ..อยากใหมละคะ"..........   แฟนผมไม่ตอบ  ใด้แต่ครางดังมาก
แล้วลากเสียงซีดส์......ยาวๆ  ผมเลยถาม ใหม่.........  "ถ้าตอนนี้มีควยอีก อันมาจอ่ครงหน้าเมียจะดูดใหมจ๊ะ" ....... ในขณะที่นิ้งผมก็คว้านในรูหีของแฟนอยู่   แต่ในทีวี นางเอกก็กำลังโดนควยฝรั่งเข้าทางด้านหลังแล้วอีกคนก็เอาควยมาให้นางเอกดูด ทางด้านหน้า ทำให้จินตนาการของแฟนกระเจิงชนิดที่หีนิบนิ้วผมจนรู้สึกใด้เลยและคงเงี่ยน มากถึกกับคว้า้นิ้วมือผมที่กำลังบีบนมไปดูดในปากโดยทำตามในนางเอกหนัง  ซึ่ง ผมยอมรับเลยว่าควยของผมเเข็งมากขึ้นกว่าเดิมไปอีกที่เห็นแฟนผมร่านควย เงี่ยนหีเเบบนี้   ผมก็ย้ำถามอีกที....."ดูดใหมจ๊ะ..ดูดใหม"......ดูดค่ะดูด.ซี๊ดส์... โอ๊ยส์...ส์.....เมียอยากดูดค่ะ...." งั้นก็แสดงว่าเมียอยากสวิงใช่ใหมคะ".....แฟนผมไม่ตอบครับใด้แต่ดูดนิ้วผม เป็นการใหญ่  ผมก็ถามอีก  "ถ้าอยากลองสวิงเดียววันนี้จะให้ดุดสองควยเลย" .....ซีดส์..ส์..แล้วจะเอาอีกควยที่ใหนมาละคะ......"ก็ตอ้งบอกกอ่นว่าอยาก ลองสวิงใหมคะ".....ค่ะเมียอยาก ลองอยากโดนแบบนางเอกในหนัง ซีดส์..."แน่นะ"...คะ่..."โดนสองควยเลยนะ"...ซีดส์ โอยส์์...คะอยาก  อยากโดน..."งั้นมาเมียดูดควยให้ผัวกอ่นนะ"  แฟนผมก็พลิก หน้าเข้ามาหาควยผมแล้วก็ดุดตั้งแต่ปลายยันโคน ปากดูดหัวควยยังไม่พอครับยังเอามือมารูดขื้นลงแบบหนืดๆอีก ผมต้องยอมรับเลยครับว่าแฟนผมเล่นควยใด้เก่งมาก   ในขณะที่แฟนผมกำลังเพลินอยู่กับการดูดควยของผม  ผมก็เอามือไปหยิบควยปลอม ใต้หมอนข้างมา   ในขณะที่ในทีวีนางเอกอยู่ในท่างโกงโค้งดูดควยให้ฝรั่งอีกคน  แล้วอีกคนก็ ลุกขึ้นกำลังจะเอาควยจ่อเข้าหีของนางเอกทางด้านหลัง  ผมก็บอกแฟนผม......  " เมียจ้า..ซีดส์...  ดูสินางเอกกำลังจะโดนเหมือนเมียเลย"....เมียผมก็ พลิกกลับมาโดยหันหน้าไปดู ทีวีแต่ปากก็ยังดูดควยผมอยู่  ท่านี้ทำให้หีแฟนผมก็หันมาทางด้านข้างขวาของ ผมแต่ก็ยังอยู่ในท่างโกงโคง  และผมสามารถที่จะเอาควยปลอมใส่หีเมียใด้ ถนัด  ...." เมียจ๋าอยากโดนอีกควยเหมือนในหนังมั๊ยจ๊ะ๊"....ค่ะ.ซีดส์..ส์  เมียอยากคะ ...."แน่นะ"....ค่ะอยากโดน..โอยส์...ส์..."'งั้นก็บอกผัวกอ่น  ว่า...ผัวขา เมียขอโดนอีกควยนะคะ..บอกซิ...บอกให้ผัวใด้ยินสิคะ".... ซีดส์..ส์  โอ๊ย ....ส..คะเมียขอโดนอีกควยนะ..ซีส์...ส์...ผัวขา...."งั้นก็อาขากว้างๆเลยเลย เมียจ๋า...ดูสินางเอกในหนังโดนเย็ดข้างหลังเเล้ว ..เมียอ้าขาออกเลยคะ ...นั่นละ  ดีคะ ซีด ส์...ส์เอามืออ้าหีออกดว้ยจ๊ะ็"... ในขณะที่แฟนผมเอานิ้วมือสองนิ้วเขี่ยแคบหีสองข้างออกผมก็ เอาควยปลอมมาจ่อที่หีแฟนผม......"เมียจ๋า ..จะโดนเย็ดอีกควยละนะ" ..ค่ะ..ซีส์..ส์  เมียอยากโดน..  ผมก็ไม่รอช้าครับกดควยปลอมเข้าหีเมียทันที ซึ่งมันเข้าไปใด้ครึ่งทอ่น  แฟนผมซีดส์ดังมากแล้วหันมาดู  ...โอยส์..ส์.... ผัวขาเอามาจากใหน.."ก็เอามาใว้รุมเย็ดหีเมียไง...ดูสิเข้า ไปหมดแล้ว ..แน่นหีมั๊ยจ๊ะ."....คะซีดส์....ส์..แน่นหีดี ...."แล้วชอบมั๊ยคะ"....โอยส์...ส์คะชอบ..   ในขณะที่ถามแฟนผมผมก็สาวแท่งควยปลอมเข้าๆออกๆแบบช้าๆ  .."ดูในทีวีสิเมีย โดนเหมือนกับนางเอกเลย"...เมียผมหังไปดูในทีวียิ่งทำให้ เงี่ยนหีใหญ่ โดยสังเกตุใด้จากการดูดควย  และ ซีดส์ดังมากมือก็บีบควยผมแน่น ..."โอยส์..ส์ เมียจ้าดูอีกมันควยเข้าหีเมียสิ.." ...เมียผมก็ก้มลอดใต้ทอ้งตัวเองดูควยปลอมที่กำลังเข้าไปในหีของเธอ   ผมยอมรับเลยว่าการที่ผมใด้เอาควยปลอมเข้าไปในหีเมียผมมันทำให้ควยผมเเข็ง ขึ้นอีกเป็นเท่าตัวและจุกที่หน้าอก  เพราะภาพที่ใด้เห็นมันใก้ลตามาก  เมีย ผมใด้แต่ ซีดส์...ส์  ครางไม่หยุดปาก  ยิ่งถ้าผมสาวควยปลอมถี่ๆ เธอจะซูดส์...เสียงดังและยาวมากมือจะบีบควยผมและเขย่าขื้นลงตามเเรงที่ผม เขย่าควยปลอม....
..."เป็นไงจ๊ะเมียจ๋า ...ดีมั๊ยคะ"....โอยส์...ส์...คะดี..แน่นหีคะ ซีดสสสสส์...."แล้วชอบมั๊ยคะ.." ...ค่ะซีดสสส์..ชอบคะ ..."ชอบกี่ควยคะ "  ...ชอบคะ..เมียชอบสองควย..โอยส์....สสส์    ผมจับเมียนอนหงายแล้วถ่างขา ออกดันขาขึ้นมาข้างหน้าให้เเบะออกแล้วผมก๊ขยับ ตัวมาอยู่ทางด้านข้างซ้าย สว่นมือขวาก็จับควยปลอมยัดเข้ารูหีแฟนผม   ซึ่งท่านี้ทำให้ผมและเเฟนเห็นควยปลอมเข้าหีใด้ถนัด  ในขณะที่ในทีวีก็เป็น ท่าเดียวกันกับที่แฟนผมโดน...
"เมียจ๋าดูควยเข้าหีสิคะมิดแล้ว"... โอยส์...ทั้งลึกทั้งเเน่นเลย..."เมียจ๋า โดนเหมือนในทีวีเลย"...เมียผมไม่ตอบ คว้าควยผมไปดูดเหมือนที่นางเอกในทีวีทำแล้ว ผมก็ยกหัวเมียเอาหมอนมาหนุนหัวเพื่อที่เมียผมจะใด้ดูหีตัวเองโดนควย ปลอม....แบบชัด ... ..................
ในขณะทีปากก็ดูดควยของผมมือก็รูดควยของผมขึ้นๆลงๆไปดว้ย...คงนึกออกนะครับ ว่าใครที่โดนดูดควยแบบนี้มันเสียวควยแทบแตก...ต้องแกรงหน้าทอ้งแอ่นควยใส่ ปาก..ยิ่งแฟนผมถ้าแอ่นควยให้ยิ่งดูดหนักและขยับมือเร็วขึ้นไปอีกดูเธอจะชอบ มากที่ทำให้ผมเสียวควยอย่างแรง    "..ซีด..ส์..ส์ ..โอ้ยส์    เมียจ๋า  ...เบาหน่อยจ๊ะเดียวน้ำควยผัวแตก..ส์..ส์"...เมียดูด ควยผัวเก่งใหมจ๊ะผัวจ๋า......"  จ๊ะ..เมียจ๋า  โอส์..ย  เมียเล่นควยเก่งจัง เลย ซีด ... ส์..ส์   เล่นควยเก่งอย่างนี้ต้องโดนรุมเย็ดนะ  นะคะ ... ส์  ส์..นะเมียจ๋า"ในขณะที่ผมถามเมียผมมือผมก็ขยับควยปลอมขึ้นๆลงๆแบบหนักๆ จนแฟนผมถึงกับคราง  อื้อ..ๆ ในลำคอดังออกมาแต่ปากก็ยังดูดควยผมอยู่  "..ว่าไงจ๊ะเมียจ๋า..ส์ ส์..ลองโดนรุมเย็ดนะ   ดูสิ..ดูอีกควยที่เข้าหีเมียสิ  โอ...ส์ "  เมียผมคายควยออกแล้วผงกหัวขึ้นไปดู  แน่นอนครับภาพที่เห็นควยปลอมดุ้น เขื่องขยับขึ้นลง ทำให้แฟนผมยิ่ง ซีดส์ ดังมากขึ้นพร้อมกับบอกเสียงสั่นว่า ...  คะ..ส์..ส์...เ..เ..เ.มียอยากโดนรุมคะ ...โอยส์  ส์   ..." อ้าหีออกกว้างๆแล้วโดนอีกควยแบบนี้ชอบใหมคะ "...ส์ ส์  คะชอบคะเมียชอบ ..." ลองนึกดูสิจ๊ะ็ถ้าเมียโดนควยจริง..จะเสียวหีแค่ใหน โอส์..ซ์....ย.."  เมียผมผงกหัวขึ้นดูหีตัวเองที่โดนควยปลอมทะลวงเข้าๆออกๆ แล้วหันมามองหน้าผมพร้อมๆกับทำหน้าเหยเกแล้วบอกผมว่า ...ส์..ส์  คะ..ซ์..เเเ..เ..เมียอยากโดนควยจริงๆ  ส์...ซ์..อยากโดนคะ..โอ ว์  ย...ซ์.. ซี..ด...ส์   " งั้นตอนนี้ผัวขอดูดแตดก่อนนะจ๊ะ"  ...คะ ดูดแตคเลย เมียชอบ...  ผมใด้โน้มตัวลงไป ดูดเเตดเมียผมพร้อมๆกับมือขยับควยปลอมเข้าๆออกๆ ไปดว้ย  ทำแบบนี้ทำให้ผมรู้สึกใด้เลยครับว่าปลายแตดเมียผม แข็งเป็นใตขึ้นมากเป็นพิเศษ ทำแบบนี้ไม่ถึงนาทีเมียผมก็บอก....โอ..ส์..ย..ซ์..ผัวจ๋า..ส์  เรื่อยๆ นะ  เมียมาแล้ว  ..ส์..ซ์..มาแล้ว  ผัวจ๋า  น้ำหี...นน้ำ..หีเมียจะแตก ..แ..ตก..อ้าย..ย..ส์...ซ์...ยยย...ยยย  ...แตกแล้ว..  ร่างเมียผมกระตุกไป สามสี่ที  พร้อมๆกับมือ ที่ขยั้มนมตัวเอง พรอ้มๆกับเสียงซึดส์.........ยาว...และหายใจเข้าออกแบบหนักสาม สี่ที  "แตกแล้วไช่ใหมจ๊ะเมียจ๋า"...คะ...แตกแล้ว.."ชอบใหมคะแบบนี้"...คะ ชอบ..แค่โดนควยปลอมยังเสียวขนาดนี้...นี่ถ้าโดนควยจริงๆแบบในหนังจะเสียว ขนาดใหนนะ....ว่าเเล้วผมกับแฟนก็หันไปดูหนังในทีวีที่เปิดอยู่ใน  ภาพ นางเอกคนไทยกำลังโดนฝรังสองคนรุมเย็ดทั้งหีเเละตูดพร้อมๆกันสองควย  โดยมี ฝรั่งอยู่ล่างนอนหงายเเละนางเองหันหน้าเข้าหาในท่าโกงโค้งควยของคนที่นอ ยหงายเข้าไปเต็มหีนางเอก แล้วโน้มตัวไปข้างหน้าแล้วฝรั่งอีกคนก็เข้ามาทางข้างหลังส่งควยเข้าไปทางรู ตูด ทั้งสองคนต่างสลับกันดันควยเข้าๆออก  ทำให้นางเอกในหนัง คราง ดังมาก ช่างเป็นภาพที่น่าดูจริงๆ  แต่ที่น่าดูยิ่งกว่าคือ แฟนผมแม้มริมฝีปากตามนางเอกในหนังที่กำลังโดนรุมเย็ด   ผมเลยจับแฟนนอนอ้าขากว้า้งแบะออกยกขึ้นไปจนถึงหน้าออก แล้วลงลิ้นที่หีอีกที  ทำให้แฟนผมครางในลำคอขึ้นมาอีก  ครางนี้ผมเอาน้ำลาย ออกมามากเป็นพิเศษ บวกกับน้ำหีที่แตกออกมากอ่นหน้านี้ทำให้ทั้งหีลื่นแฉะ  และน้ำเงี่ยนบนน้ำ ลายใหลยอ้ยลงมาที่ตูด  .."เมียจ๋า  ผัวขอลองรูตูดเมียนะ ..จะใด้เหมือนนางเอกในหนังไง  นะจ๊ะ "....เมียผมไม่ตอบ ใด้แต่พยักหน้าพร้อมๆกับซีส์...เสียงยาวๆ..ผมเลยเอานิ้วกลางลองแหย่ลงไปในรู ตูด ดู ในขณะที่ปากก็ดูดแตดไปพร้อมๆกันจาก หนึ่งข้อค่อยๆขยับเข้าไปเป็นสอง  เป็นสาม แฟนผมหลับตาพริ้มพร้อมกับครางในลำคอ..จากนั้นก็ดูดแตดให้หนักขึ้นกว่า เดิม  มือก็ขยับนิ้วกลางเข้าไปในรูตุดเร็วถี่ขึ้น ในช่วงเวลาที่แฟนผมกำลังเสียวกับการอยากลอง  ผมเลยถือโอกาศเพิ่มนิ้วชี้เข้า ไปอีกนิ้วเป็นสองนิ้วในรูตูด  ขยับเข้าๆออกๆจนเข้าไปหมดทั้งสองนิ้ว  "เป็น ไงจะ็เมียจ๋า..เสียวจ๊ะ.."  ....คะเสียวแต่อย่าเพิ่งเอาควยไส่นะมันยังตึงๆ อยู่ ส์..ส์....  "งั้นผัวจะสาวนิ้วเเบบนี้ไปกอ่นนะ...เมียจะใด้ชินตูด".... คะ  ส์..ส์..ถ้าเมียพร้อมเมียจะบอกเอง..ซ..ซ์..ในขณะที่นางเอกในทีวีกำลัง โดนเย็ดพร้อมกัทั้งสองควย  ผมก็ถามเมียผม  "งั้นวันนี้โดนเย็ดพร้อมกันสอง ควยเลยนะ..'  ..คะ..อยากโดน..อยากโดนแบบนางเอกคะ..."งั้นให้ผัวเย็ดตูด นะ  เมียจ๋า .."  ..คะเมียพร้อมเเล้ว ..ซ..ซ์ ...พม้อมที่จะโดนเย็ดตูดเเล้วคะ..   ว่าแล้วผมก็เอานิ้วออกจากรูตูดแฟนผมแล้วให้แฟนนอนอยู่ในท่าอ้าขาให่กว้าง และ ชันเข่าขึ้นไปที่หน้าอกจากนั้นก็เอาหมอนมารองก้นแฟน ทำให้ทั้งหีและตูดลอยขึ้นมาจากพื้น  ผมขยับตัวเข้าไปตรงกลางหว่างขาของแฟน แล้วบ้วนน้ำลายลงไส่มือ เอาลงไปทาที่ หัวควย จากนั้นก็ขยับควยเข้าหารูตูดที่เมียผมเอาสองมือแบะอ้าแก้มก้นรออยู่แล้ว.." เมียจ้า..ส์  ผัวจะเอาควยไส่ละนะ..ถ้าเจ็บก็บอกนะ "  คะมาเลยคะ ...เมียพร้อมแล้ว..อยากโดนควยเย็ดตูดแล้วคะ  ซ...ซ์..ซ..มาเลยคะ..มา เลย.  ผมเอาหังควยที่โชกดว้ยน้ำลายไปจอ่ที่รูตูดแล้วคอ่ยๆ กดให้หัวควย  คอ่ยๆจมลงไป  ในขณะที่เมียผมกัดฟันดังกร๊อด พร้อมๆ กับซีดส์ปากเสียง ดังยาวๆๆๆๆในลำคอ ..ในใจผมคิดว่าวันนี้ผมต้องใด้เห็นแฟนผมโดนเย็ดพร้อมๆกันทั้งสองควยแน่ๆ ถึงแม้อีกควยจะเป็นของปลอมก็ตาม  และก็อยากรู้ว่าแฟนผมจะรับใด้หรีอป่าวถ้า โดนแบบในหนังทั้งหลายที่เราดูๆกัน มา  ................................................................................... ติดตามตอนที่ 3 ต่อไปนะครับเรื่องนี้ รับรองเป็นอารมณ์สวิง แบบผัวๆเมียๆล้วนครับ .....
..