ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนสาวเสียวสวิง 2

เริ่มโดย jadi, พฤศจิกายน 19, 2010, 04:29:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

หลังจากที่ผมใด้กดหัวควยเข้าลงไปในรูตูดของแฟนผมอย่างช้าๆ...คอ่ยๆกดเข้าไปในขณะที่แฟนผมก็เอามือมาสอดใต้ขาของตัวเองเพื่อที่จะใด้แบะกีบก้นให้กว้างออกมากขึ้น  ควยของผมใด้จมลงไปแล้วครึ่งลำ... " เมียจ๋า.ซีส์...ส์..เจ็บใหมคะ..เจ็บใหม...ผัวแน่นควยไปหมดเลย  ..โอ๊ย..ส์ "    นิ..นิด.หยอ่ยคะ...ซีส์..ส์..เมียทนใด้...ออ๊ย....มันเข้ามาแล้วผัวขาโอ๊..ส..ซ์...ผัวขา  ค..คะ.ควยผัว ..เข้ามา..ฮา...ซ์...หมดแล้ว  ว้าย.. ซ์...โอ๊ย..แน่นตูดจังเลยคะ..โอยซ์..ส์..อย่าเพิ่งสาวควยนะซ๊ส์..ส์..อุ๊ย...แช่ควยใว้กอ่นนะผัวขา...ซีส..ส์    ผมเองก็กลัวว่าแฟนผมจะเจ็บเพราะนี่เป็นครั้งแรกที่ผมใด้ลองเย็ดตูดแฟนผม   ไม่ใช่แต่แฟนผมเท่านั้นครับที่แน่นตูด  ควยผมเองก็โดนก้นแฟนผม ขมิบถี่จนรู้สึกว่ามันคับมากๆ  ผมมองดูทอ่นควยที่กดเข้าไปในรูตูดแฟนผมในขณะที่แฟนผมนอนแบะขากว้างออกสุดๆและชันเข่าขื้นไปข้างบนข้างล่างมีรูหีที่เปียกเยิ้มไปดว้ยน้ำเงี่ยนที่พลูออกมา ชะโลมแตดจนเป็นมันวาวใด้ชัดในขณะที่สะทอ้นเเสงในทีวี...ตูดเมียผมขมิบแรงมากจนผมต้องกัดฟัน..แช่ควยใว้ให้ลึกที่สุด  "ซีส์....ส์...โอ๊ย...เมียจ๋า  เก่งทั้งหีทั้งตูดเลย  โอ๊ย..ผัวแน่นควยไปหมดแล้ว...ดูสิคะ   ควยเข้าก้นเมียหมดเเล้ว...ดูสิคะ  ส์..ส์
โดนเหมือนนางเอกในทีวีโดนเลย...ดูสิเมียขา...."     เมียผมหันหน้าผงกหัวขื้นมาดูทีวีที่ ฉายอยู่ใน ทีวีนางเอกนอนหงายข้างล่างมีฝรั่งผู้ชายเอาควยเย็ดตูด แล้วข้างบนมีฝรังอีกคนเอาควยมาให้ดูด   สว่นมือก็เอานิ้วมาล้วงหีนางเอกที่นอนแบะหีออก..แฟนผมหันมาดูทีวีตามที่ผมบอกแล้ว ซีส...ส์...................................ส์..
ลากเสียงยาวๆ  ถ้าลองใด้ซีส์...ยาวๆแบบนี้แสดงว่าแฟนผมตอนนี้กำลังเงี่ยนหีอย่างมากผมเลยคอ่ยๆสาวควยออกมาอย่างช้าๆจนถึงหัวหยักแล้วค่อยกดควยกลับเข้าไปใหม่ อย่างช้าๆ   ภาพที่ผมเห็นคือเวลาผมดันควยเข้า ใกล้ๆปากรูหีก็ยู่หดยุปลงไป..เวลาที่ลากควยออกปากรูหีก็ปูดนูนตามควยออกมา  น้ำหีแฟนผมก็ใหลออกมาจนรู้สึกใด้ว่ามากเป็นพิเศษ..เม็ดแตดก็แข็งตั้งจนเห็นใด้ชัด   ผมคอ่ยๆเริ่มสาวควยเร็วขึ้นทีละนิดจนแฟนผมเริ่มชินกับการโดนควยเย็ดตูด  สังเกตุใด้จากการที่แฟนผมขมิบตูดน้อยลง   และคงจะหายเจ็บแล้ว... " เมียจ้าผัวจะซอยควยละนะ..ส์..ถ้าเจ็บก็บอกผัวนะ โอ๊ย..ส์. "  ....ม.มาเลยคะ ส..สาวควยเลยคะเมียหายเจ็บแล้ว.ส์..ส์...โอ๊ย....ผ ะผ..ผัวขาเมีย..เมีย..เสียวเเล้วมัน..อ้าย  เสียวเเล้วผัวขา..   "  งั้นผัวจะสาวควยเร็วๆละนะ..เมียจ๋า..โอย..ส...ส์ "   เมียผมไม่ตอบครับใด้แต่ครางอื่้มๆ..   ผมผงกหัวขึ้นไปดู  ภาพที่่เห็นคือ เมียผมกำลังคว้าควยปลอมมาดูในปากแล้วละเลงลิ้นดูดเลียรอบๆหัวหยักของควยปลอม   ซึ่งทำเหมือนนางเองในหนังที่กำฉายอยู่    ผมจุกขึ้นมาที่หน้าอกและคอหอยตัวเองทันที   และนึกไม่ถึงว่าแฟนผมจะร่านควยขนาดนี้  มันทำให้ผมสะใจจริง  และควยของผมก็รู้สึกใด้ว่ามันแข็งขึ้นอีกเป็นเท่าตัว   ผมเลยคว้ามือแฟนผมที่กำลังขย้ำนมตัวเองอีกข้างมาที่หีของตัวเอง  ..." ซีส..ส์   เมียจ๋ารูหีเมียยังว่างอยู่เลย..ดูซิน้ำหีแฉะหมดเเล้ว..มาผัวจะแปะอ้าหีให้เมียเอานิ้วไส่ในหีนะคะ  "  ในขณะที่ควยผมก็กระเด้าตูดไปดว้ย เร็วมั่งช้ามั่งตามจังหวะ  ผมใช้มือสองข้างกดอ้าแคบหีของแฟนผมออกกว้างๆ  โดยที่นิ้วแฟนผมตอนนี้มารอจ่อรูหีเรียบร้อยแล้ว และนิ้วกลางกับนิ้วนางก็เปียกไปดว้ยน้ำเงี่ยนหีที่ใหนออกมาจนแฉะไปหมด  ...." ไส่มาเลยเมียจ๋า  ผัวอยากเห็นเมียลว้งหีตัวเองแล้ว..ดูสิเมียจ้า รูหียังว่างอยู่เลย "  เมียผมคายควยปลอมออกจากปากแล้วยกหัวขึ้นมา ... พรอ้มๆกับเอานิ้วตัวเองใส่เข้าไปในรูหีทีเดียวสองนิ้วเลย...มันทำให้ผมแน่นควยมากยิ่งขึ้น...   โอยส์..ส์...ผัวขา ..ดูหีเมียสิคะ   โอย..ส์     " ชอบใหมจะ๊เเบบนี้..ส์..  ชอบให้ผัวเย็ดแบบนี้ใหมจ๊ะ..ดูสิ..ส์ โอ๊ย..เมียโดนเหมือนนางเอกในหนังเลย "  เมียผมหันไปดูทีวีเเล้วลากเสียง   ..ซีส..............................ส์ ยาวๆ
 "เมียจ๋า เงี่ยนหีแล้วใช่ไหม จ๊ะ๊ "....คะเมีย   เงี่ยนแล้ว  เงีย่นหีเเล้วผัวขา ....  " งันมาโดนเย็ดสองควยพร้อมกันเลยนะคะ โอย...ส์.."   .คะเมีย ..มะ  เมียอยากโดนแล้ว.. ผมเอื้อมมือไปคว้า้ควยปลอมจากมือเมียผมมาแล้วเอามาจอ่ที่รูหีในขณะที่ตอนนี้ผมใด้หยุดเด้าควยแล้วแต่แช่ควยมิดลำในรูตูด   พร้อมๆกับดันหมอนที่รองก้นแฟนให้ขัยบสูงขึ้นไปเหนือเอวเพื่อให้โหนกหีลอยขึ้นมาสูงขึ้นอีก   "เมียจ๋า  ..ผัวจะไส่ควยอีกอันละนะ..โอยส์....ดูสิคะ  อาร์...หัวควยมันจ่อหีเมียแล้ว  "   เมียผมผงกหัวขึ้นมาดูพร้อมทั้งชันข้อศอกขึ้นยันตัวเองมาดู  .."  เมียเอามือมาอ้าหีให้ผัวหนอ่ยสิจ๊ะ.."  มา..มาเลยคะ   ม..มเมียอ้าหีให้ผัวแล้วคะ..
ใส่เข้ามาเลย  ผัวขา.ใส่ควยเข้าหีเมียเลย.  "  โอย๊  ส์  ..บอกผัวกอ่นสิ..ว่าอยากโดนควยใหม..บอกซิจะ๊."   ..อ้าย..ซีส์...ค.คะ..ค่ะ  เมีย..เมียอยากโดน... คะ..คว  "อยากโดนอะไรคะ  เมียจ๋า..บอกผัวซิว่าอยากโดนอะไร "    .....อยาก  อย..าก..ด  โดน..ค..วย  ควยคะ  เมียอยากโอย............ส๊....  " โดนกีควยคะ..บอกผัวซิ..ว่าอยากโดนกี่ควย..."
...อื้ม..อยาก  ซีส์....โดน..สะ..สอง..สองควย..คะโอ๊ย..ซีส์..............ส์.."งั้นก็แสดงว่าเมียจ๋าชอบถูกรุมเย็ดไช่ใหมคะ..เมียจ๋า "  ....อ้าย...ส์.ค..คะ ม..มะ..เมียชอบคะ..เมียอยากโดน.. "  งั้นผัวจะไส่ควยในหีละนะจ๊ะ "   อุ๊ย..อุ้ย  มันเข้า  เข้า แล้ว ควย  คะ  คว..ย มันเข้าห  หี เมียแล้ว..โอ้ยส์..ว..ว้าย..ผ..ผัว ผัวขา..ข..เข้าหี..โอ๊ยส์....ควย......ส์..มันเข้าหีเมียแล้ว..โอ๊ย..ซีส์...เข้า..ข..มาครึ่งควยแล้ว...มา..มาแล้ว
ว้าย...โอ๊ย...ซ๊ส์..ส์..........มะ..หมด..หมดแล้ว..ผัวขาโอ๊ย...เข้าหีเมียหมดแล้ว..ซ๊ส์......แน่น..แน่นหีไปหมดเลย.....ผ...ผัวขา..........ส์....อ้ายลึก....ชนมดลูกเมียเเล้ว...โอย๊...เสียว...เสียว...ว้าย..ข้างใน..ข้างใน..
  "  เมียจ๋า ดูสิจ๊ะ๊  เมียโดนเย็ดสองควยเเล้ว  ...ซีส..ส์...โอ๊ย...ผัวแน่นควยจังเลย...โอ๊ย....เก่งจังเลยเมียจ๋า...สํ...เก่งทั้งหีทั้งตูดเลย " ....โอ๊ย...ผัวจ๋า..ดูเมียโดนแล้ว  ผัวจ๋า  เมียโดนรุมเย็ดแล้วผัวจ๋า...มะ..เมีย เสียวทั้งหีทั้งตูดเลย...โอ๊ย.น แน่นหมดแล้วซีส...ส์  โอีย  ย..เย็ดควยมาเลยผัวขาเมีย..เสียวหีเสียวตูดไปหมดเเล้ว..เย๊ดควยมาเลยผัวขา..มาทั้งสองควยเลย..ว้าย..ซีส์...........................ส์    "  ชอบใหมเมีย... ชอบถูกรุมเย็ดใหม.จ๊ะ."     ช..ชอบคะ  ..ส์ส....โอ๊ย..ส์  เมีย..เมียชอบ....   "งั้นแสดงว่าเมียจ๋า...ร่านควยไช่ใหมคะซีส์...ส์...บอกผัวซิ...คะ   ว่าร่านควยใหม ."     อ้.า.....ย. .ค...คะ  ม..เมีย  เมียร่าน...ค...ควย...ร่าน..ห...หี  แล้วคะโอ๊ย....ส์  ผ...ผัว...ช..ชอบใหมคะ  ม..ม.....ม..เมียร่าน  ค..ควย.ส...ส์  แบบนี้..   "ชอบคะ  โอ๊ยส์  ..ผัวชอบเห็นหีเมียโดนรุมเย็ด...ส์...ส์  คะ  เมียขา "  งั้นผัวเย็ดควยมาเลยคะ ...ม..มเมีย.ขอโดนสองควย...นะ...นะ  ม  มาสาวควยมาในหีในก้น เมียเลยคะโอ๊ย..ซีส์....ส......อ.. อ้าย..ม  มา  แล้ว  ค..ควย...ส สาว..สาวควยทั้งสองควยยาวๆเลยผัวขา...โอ๊ย..ซีส..................ส์  เมีย.หี.เมีย.เสียวทั้งหีทั้งตูดเเล้วผัวขา...ว้าย        ผมจุกขึ้นมาที่อกและคอหอยอีกครั้งที่เห็นอาการร่านควยเมียผม...ซึ่งตลอดเวลาที่ผ่านมาผมไม่เคยเห็นเมียผมร่านหีใด้เท่าครั้งนี้    เนื่องจากว่าผมกระเด้าตูดไปดว้ยจึงทำให้สาวควยปลอมใด้ไม่ถนัดนัก ผมเลยจับมือแฟนผมมาถือควยปลอมที่คารูหีอยู่พร้อมๆกับยกมือเมียผมขึ้นๆลงๆให้สาวควยปลอมดว้ยตัวเอง  ควยปลอมที่เข้าหีเมียผมมันครุดและเสียวควยทุกครั้งที่มันกดลงมาในรูหี เพราะมันมีแค่หนังบางๆที่กั้นระหวา่งรูหีกะรูตูดไว้เท่านั้น...แต่ดูแล้วคนที่เสี่ยวที่สุดน่าจะเป็นแฟนผม...เพราะตอนนี้เธอเองใด้จับควยปลอมสองมือเเล้วสาวเข้าๆออกๆในรูหีตัวเองแทนผมไปเรียบร้อยเเล้ว...   "  เมียจ๋า...โอ๊ย..ส์..เสียวหีใหม..."     ส...เสียว..คะ..ม..เมียเสียวไปหมดแล้ว  โอ๊ยส์...เรีอยๆนะผัวขา..โอ๊ย...ม..เมีย..จะมา..จะมาแล้ว...น..น้ำหีเมีย    จะ...โอ๊ย..ซีส.............ส์   ".ลองนึกดูสิเมียจ๋า..โดนควยปลอมรุมเย็ดยังเสียวขนาดนี้..ถ้าโดนควยจริงๆ รุมเย็ดเมียจ๋าจะเสียวขนาดใหน  โอ๊ย..ส์   นึกดูสิคะ...ซีส "...   ค..คะ  คงเสียว..โอ๊ย..ส...เสียวมากแน่ๆเลย..ค..คะ    มา... จะ..มาแล้ว  ผ..ผัวขา..โอ๊ย..ส์..น้ำหี..น้ำหีเมีย  จะ...ส์...ส์..มา.น..น้ำหี..น้ำหี.    " งั้นเมียจ๋าผัวหาควยจริงๆ..มารุมเย๊ดเมียนะ...นะคะ..ซีส...ส์....เมียจ๋า "    ค..คะ...ผั...ผัวขาเมีย...ม...เมียขอโดน...ค..ควยจริง...น...นะค....คะ..ว้าย..ม..มา...แล้วน้ำหี...น้ำหีเมีย...แตกแล้ว..แตกแล้ว.ว้าย...ซีส์........................................ส์..อ้าย..ยยยยยยยย   เท่านั้นเองครับร่างแฟนผมกระตุก 5-4ครั้งมือกอีกข้างก้กดควยปลอมเข้าไปแช่ในหี..ส่วนอีกมือไปขย้ำนมตัวเอง...สว่นควยผมที่คาก้นรู้ใด้เลยว่าเป็นการขมึมที่แรงมาก จนรู้สึกใด้ว่าปวดไปทั้งควย   ...ส..เสร็จ  แล้ว...อุ๊ย..อ้าย...ม..เมียแตก..แตกแล้ว
ซีส.....ส์..โอ๊ยผัวขา  ..  ผมถอนควยออกมาจากก้นพร้อมขยับควยไปจ่อที่กึ่งกลางระหว่า่งใบหน้าและนนขาวๆของแฟนผม...ผมก็รู้ใจแฟนผมดีว่าเธอชอบดูเวลาที่น้ำควยแตกใส้ใบหน้าและนมของตัวเอง  ผมยึ่นควยเข้าไปใกล้ๆใบหน้าแล้วแฟนผมก็เอามือมาสาวควยผมเร็วขึ้นโดยกำสองมือหลวมแล้วสาวควยตั้งแต่ปลายยันโคน.....  มาเลยผัวขา...เมียขอดูน้ำควยผัวแตก...มา..มาเลยผัวขา...แตกน้ำควยใส่หน้าเมียเลย..ซีส....ส์..โอย...  " โอ๊ยส์....ม..เมียจ๋า เล่นควยเก่งจังเลย...ผัว..น้ำควยผัว.มาแล้ว..มาแล้ว..เมียจ๋า..น้ำควย..โอ๊ยส์...อ๊าส์...ค...........................ส์ "    น้ำควยผมพุงแตกกระจายเต็มหน้าแฟนผมและใหลยอ้ยลงมาจากคางตกลงไปที่นมขาวๆ   ผมรู้สึกใด้ว่ามันพุ่งแรง และเยอะมากกว่าทุกครั้งที่ผ่านมา   ผมกระตุกควยอีก3/4ทีในขณะที่แฟนผมเอาลิ้นมาเลียที่ปลายหัวควยของผม...  "โอ๊ยส............ส์  เก่งจังเลยเมียจ๋า..ซีส.ส.............ส์ อ้า..
นี่เป็นจุดเริ่มต้นของการสวิง..ของผมกับแฟนครับ ..  หลังจากนั้นมาทุกครั้งที่เวลาเราเย็ดกันเราก็มั๊กจะจินตนาการว่ามีชายเดี่ยวมาชว่ยผมรุมเย็ดแฟนผมและเราจะใช้ควยปลอมมาร่วมเย็ดดว้ยทุกครั้ง ....  จนในที่สุดผมก็ทนความอยากโดนอยากเห็นแฟนผมโดนควยจริงๆไม่ใหวเลยคุยกับแฟนผมหลังจากที่เราเย็ดกันเรียบร้อย  ในคืนหนึ่ง    ....พี่คะ..พี่แน่ใจนะว่าอยากให้เมียไปโดนควยคนอื่นแค่ โดนแบบนี้เมียก็เสียวสุดๆแล้ว..พี่ยังจะให้เมียโดนควยจริงๆอีก...พี่ไม่หึงเมียหรือคะ.....   " ไม่หรอกคะ...ก็เมียพี่เล่นควยเก่งแบบนี้ แถมยังขี้เงี่ยนหีแบบนี้...พี่นะอยากเห็นว่าเวลาโดนควยของจริงแล้ว.เมียพี่จะเสียวสุดๆกว่านี้อีกใหม "
...บ้า..ก็ใครละที่สอนเค๊าให้เล่นควย  ในชีวิตที่ผ่านมาก็เพิ่งโดนควยอันที่สองก็  ของปลอมที่พี่ซื้อมานั่นหละ...นี่ยังจะให้ไปโดนควยจริงๆอีก  โอ๊ย..ส์...
 "  หน้าแดงเชียว...แสดงว่า  อยากลองใช่ม๊า....อันแน่..  "     ....บ้าน่า.พี่ก็....   " พี่นะไมหึงเมียพี่หรอก  แต่ไม่ใช่ไม่รักนะ  รักมากที่สุดดว้ย ก็เลยอยากให้เมียพี่มีความสุขกับชีวิตให้มากๆ  "     แต่น้องก็มีความสุขดีอยู่แล้วนี่คะ    " พี่หมายถึงร่างกายนะ  ทั้งหลายทั้งหมด  มันมีการเสื่อมถอย  ถึงเวลาจุดๆหนึ่งร่างกายคนเรามันก็จะเสื่อมลงไป  อะไรที่เคยอยากมันก็จะไม่อยาก  ใหนๆเราเกิดมาทั้งที  ก็น่าจะใช้ชีวิตและร่างกายเราให้คุ้มค่า สนุกให้เต็มที่กับมันกอ่นที่มันจะหมดเวลา..ถึงมันมีชาติหน้า..แต่มันก็ไม่ใช่ชีวิตนี้..เข้าใจใหมจ๊ะ็."    อื่ม..คะ ถ้าพี่พูดเเบบนี้น้องก็เข้าใจแล้วคะ  งั้นเรามาหาความสุขกันให้เต็มที่นะคะ..พี่ไม่ว่าแน่นะ  ถ้านอ้งจะโดนควยอันที่สาม..........  "  ไม่หรอกจ๊ะ  ก็พี่อยากเห็นดว้ยซ้ำ " .........  แค่นึกตอนนี้น้ำหีน้องออกมาแล้วเนี่ยพี่    ซีส...ส์   ......." งั้นตกลงนะ
เดี๋ยวพี่จะหาคนมารุมเย็ดน้องนะ    ว่าแต่เมียพี่ชอบควยแบบใหนละจ๊ะ. แบบใหนดีละ  " .......ควยยาวๆก็ดีนะพี่เข้าหีลึกดี  แต่ถ้าควยใหญ่ๆมันก็แน่นหีดี .....แต่น้องไม่ให้เย็ดตูดนะเพราะตูดน้องมีใว้ให้ควยผัวเท่านั้นคะ  .... โอยส์....ผัวขา..แค่นึกถึงควยดูสิคะน้ำหีนอ้งออกมาเเล้ว  ฮุ๊ย..  พี่ไม่ต้องรีบหาหรอกคะ   ไอ้โดนนะน้องอยากโดนอยู่แล้ว เพราะถึงยังไงตอนนี้นอ้งก็มีตั้งสองควยถึงเเม้มันจะไม่ใช่ควยแท้แต่มันก็เสียวดี  ถ้าเป็นคนอื่นที่เราไม่รู้จัก น้องกลัวหลายๆเรื่อง  อีกอย่างเรื่องแบบนี้สังคมในบ้านเราคงรับไม่ใด้ แต่ก็อยากโดนอยู่นะ

น้องให้พี่หาให้ละกัน  น้องนะตามใจพี่  เชื่อว่าพี่คงจะหาควยดีๆมาให้หีน้องเย็ด   โอ๊ย..ส์...เงี่ยนหีอีกแล้ว   พูดเรื่องควยทีไร  บ้าจังเลยพีเนี่ย...ไม่เอาละไปอาบน้ำดีกว่า....  มาถึงตอนนี้ท่านผู้อ่านคงจะเห็นแล้วนะครับว่าเมียผม ร่านควยอย่างที่ผมบอกใหม  ตอนนี้ผมกับแฟนพร้อมแล้วที่จะรับชายเดี่ยวมารุมเย็ด
ในช่วงเวลาที่ผมกับแฟนกำลังหาเดี่ยวมารุมเย็ดแฟนผม   คือเราไม่รีบร้อน หาไปเรื่อยๆ  ตานอินเตอร์เนตก็มี ในเวปสวิงก้ิงก็มาก  แต่ก็ขอบอกใว้เลยว่าเดี่ยวสว่นใหญ่..ไม่ใด้เข้าใจกฏของการออกสวิงเลย  ผมเลยใด้ติดต่อเป็นจริงเป็นจัง ปล่อยผ่านไปวันๆ นานนับเดือน  อีกทั้งยังหน้าที่การงานอีก    จนกระทั่งวันหนึ่งวันที่ผมและแฟนจะใด้วัดใจกันซักที..........เมื่อเพื่อนที่เคยเรียนดว้ยกันมาจากต่างจังหวัดเพื่อมาติดต่อเรื่องงานและจะมาพักที่บ้านผมสองวัน...............
  อะไรจะเกิดขึ้น......เมียผมจะโดนควยเพื่อนผมใหม......ผมจะมีแผนยังไง......เมียผมจะกล้าใหม......งานนี้เป็นงานเล่นเกี่ยวกับจิตวิทยาล้วนๆ......................โปรดติดตามใด้ในตอนต่อไปนะครับถ้ากอ๊ปไป ก็ให้เครดิสกันมั่ง     ออ๋  ลืมบอก   มันเป็นมินิสีรีย์นะครับ    โดยแต่งจากประสบการจริงแล้วเสริมเพิ่มเรื่องเพื่อให้ใด้อถรรถในการเสียว....................แฟนสาวเสียวสวิง.3.........