ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอสอบถามหน่อยครับ?

เริ่มโดย Boy just boy, สิงหาคม 08, 2023, 08:21:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เคย
5 (83.3%)
ไม่เคย
1 (16.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 6

Boy just boy

อย่างของผมเคยมีข่าวผู้หญิงไปเมาแล้วโดนแก๊งเด็กวัยรุ่นแถวบ้านลงแขกข่มขืนตั้ง
สิบกว่าคน ผมเลยจินตนาการถึงเรื่องนี้เหมือนกันว่าอยากเห็นแฟนเก่าโดนลงแขกรุมข่มขืนน่าจะตื่นเต้นมันสะใจดี

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ถ้าบ้านเปลี่ยวๆก็ลองหาพวกสักสิบคนปลอมเป็นโจรแล้วฉุดมาลงแขกรุมเย็ดเลย 

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ สิงหาคม 21, 2023, 10:43:16 ก่อนเที่ยง
ถ้าบ้านเปลี่ยวๆก็ลองหาพวกสักสิบคนปลอมเป็นโจรแล้วฉุดมาลงแขกรุมเย็ดเลย
บ้านไม่เปลี่ยวครับแต่ทางเข้านี่เปลี่ยวมาก
วงวนแล้วแถวนั้นชุมชนแว้นๆเลยครับ

คนเหนือครับขาวมาก ตัวเล็กแต่นมใหญ่
สาวใหญ่อายุ39แล้ว

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
ตอนผมเด็กๆ น้าสาวผมนั่งมอร์เตอร์ไซค์รับจ้างเป็นประจำ  ผมก็เคยจินตนาการว่าน้าสาวผมโดนพวกมอร์เตอร์ไซค์ลงแขกรุมเย็ดทั้งวินแบบสัก 20 คน ทั้งหีทั้งตูด จนรูหีรูตูดบานเบอะเลย.

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มีนาคม 14, 2024, 02:10:16 หลังเที่ยง::Cheeky::
ตอนผมเด็กๆ น้าสาวผมนั่งมอร์เตอร์ไซค์รับจ้างเป็นประจำ  ผมก็เคยจินตนาการว่าน้าสาวผมโดนพวกมอร์เตอร์ไซค์ลงแขกรุมเย็ดทั้งวินแบบสัก 20 คน ทั้งหีทั้งตูด จนรูหีรูตูดบานเบอะเลย.
ผมจินตนาการถึงแฟนเก่าคนนี้บ่อยมากครับ
ถ้าพี่เห็นจินตนาการเหมือนผมแน่