ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียสาว.เสียวสวิง 3

เริ่มโดย jadi, พฤศจิกายน 21, 2010, 04:40:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

บ่ายวันพฤหัส เสียงโทรศัพมือถือผมดังขึ้น....เพื่อนผมโทรมาจากต่างจังหวัด ว่าจะเข้ามาทำธุระและจะแวะมาเที่ยวหาเพื่อนเก่าในวันศุกร์นี้      มันเป็นเพื่อนในกลุ่มสมัยตอนที่เรียนหนังสือครับ ที่ซี้ๆกันมี3คน  แต่ใอ้คนที่มันจะมาแวะเที่ยวหามันชื่อ ไอ้ชัย ตอนที่สมัยเรียนผมและกลุ่มเพื่อนก็มั๊กจะไปค้างที่บ้านมันไปกินไปนอนกันที่นั่นบอ่ยๆ   มันเป็นคนนิสัยดีขี้แกรงใจ
อะไรก็ใด้  หลังจากเรียนจบเราก็แยกย้ายกันไปทำงานกันไป แต่ก็ยังติดต่อหากัน นานๆทีครับ
แต่ว่ามันนี่ใกลหน่อยออกไปมีเมียอยู่ต่างจังหวัด ก็เลยไม่คอ่ยใด้เจอกัน  มันบอกจะมาทำธุระในวันเสาร์ และจะกลับในวันอาทิตย์  ผมเลยให้มันมาค้างที่บ้านมันจะใด้ไม่ต้องไปเสียค่าใช้จ่ายในการนอนโรงแรม   มันก็แกรงใจผมเลยให้มันพาผมไปเลี้ยงอาหารนอกบ้านแทน มันเลยok   แน่นอนครับ...ผมเองใด้เตรียมแผนการที่จะต้อนรับมันเอาใว้อยู่แล้ว     หลายท่านคงจะรู้ดีว่าเป้าหมายแผนนี้คืออะไร  มาติดตามกันครับ
  บ้านผมเป็นบ้านยกระดับชั้นเดียวมีหอ้งน้ำสองหอ้ง  หอ้งนอนใหญ่1หอ้งครัว  ห้องรับแขก และหอ้งดูหนังฟังเพลง แบงใว้เป็นส่วนๆ  เนื่องจากเราอยู่กันแค่สองคนผัวเมีย ถึงแม้ว่าจะไม่ใหญ่โตแต่ก็อยู่ใด้สบาย ผมใด้เตรียมให้ไอ้ชัยมันพักที่หอ้งดูหนังครับเพราะในหอ้งนั้นเรามีโซฟาที่สามารถปรับให้มันเป็นเตียงนอนใด้  เราเลยใช้หอ้งนี้รับรองแขก/ญาติที่มาจากต่างถิ่นบ่อยๆ  ซิ่งสว่นมากจะเป็นญาติทางแฟนผม
   ผมไม่ใด้บอกให้แฟนผมทราบหรอกครับว่าเพื่อนมันจะมาค้าง เพราะขืนบอกไปแผนของผมก็จะไม่สะใจ   ใอ้ยอมถูกรุมเย็ดนะแฟนผมอยากอยู่แล้วครับ   แต่การที่เราใด้คุมเกมส์ในการเย็ดนี่สิครับ  มันสะใจกว่าเยอะ  และอีกอย่างผมเองก็อยากรู้ดว้ยว่าอารมณ์คนเราเวลามันเงี่ยนขึ้นมาแบบสุดๆจะกล้าทำอะไรๆใด้หรือป่าว  เนื่องจากว่าผมไม่รู้ว่าถ้าชวนเพื่อนมันเย็ดเมียผม มันจะเล่นดว้ยหรือป่าวเกิดถ้ามันไม่เอาดว้ยเดี๋ยวก็หน้าแตก แล้วแฟนผมเค๊าก็อายเพราะแฟนผมกับไอ้ชัยมันก็รู้จักกัน  เนื่องจากว่าแฟนผมเป็นคนคุยเก่ง ไม่ถือตัว เข้ากับคนง่ายเลยทำให้สนิทกับกลุ่มเพื่อนของผมไปโดยปริยาย  ปัจจัยสำคัญในการวางแผนทั้งหมด   เพราะผมต้องหาวิธีให้ใด้กอ่นว่าจะทำยังไงให้ทั้งคู่คิดอยากจะเย็ดกัน   แน่นอนครับคือต้องให้เกิดความพอใจของกันทั้งสองฝ่ายกอ่น  และเมื่อถ้าพอใจกันแล้วอะไรๆมันก็จะง่ายขึ้น   แผนการทั้งหมดของผมเริ่มขึ้นในคืนวัน พฤหัส นั่นเอง
    อันดับแรก ต้องให้เพื่อนผมเห็นอารมณ์เงี่ยนและความร่านหีร่านควยของแฟนผมกอ่น
สิ่งที่จะทำให้เห็นใด้คือ vdo ในคืนวัน พฤหัส ผมใด้แอบซ่อนกล้องถ่าย vdo เอาใว้ที่ชั้นวางของปลายเตียง  แล้วsexของเราก็เริ่มขึ้นโดยตำเหน่งมุมกล้องที่ผมใด้แอบเตรียมเอาใว้แล้ว
โดยผมยืนข้างเตียงส่งควยให้เมียผมดูด  สว่นเมียผมนอนหงายอ้าขาออกกว้างชันเข่าขึ้นทั้งสองขางสว่นหลังก็พิงหัวเตียงและตูดก็มีหมอนหนุนยกให้หีลอยขึ้นมา ตอนนี้น้ำหีเมียผมแฉะเยิ้มแตดไปหมดแล้ว  "ซีส..ส์...  โอ๊ย...เมียจ๋า  ดูดควยเก่งจังเลย  ซีส..ส์..เมียจ๋าชอบควยผัวมั๊ย..ส์.โอย..ส์ "    คะ..ส์..เมียชอบ อื่ม..ชอบควยผัวอึ่ม.  "โอ๊ย..ส์  ดูหีเมียสิ..ส์..น้ำเงี่ยนเต็มหีเลยแตดฟูขึ้นเป็นเม็ดแล้ว...ซีส..ส์..เมียจ๋า..โอย..ส์..แสดงว่าเงี่ยนหีแล้วไช่ใหมคะ...บอกผัวซิคะ..ว่าเมียจ๋าเงี่ยนหีหรือยัง..ซีส..ส์.."    ...ค..ค..ค่ะ เมีย..เมียเงี่ยนหีแล้ว..  "ดูสิเมียจ๋า ซีส์ ..ดูหีเมียสิคะ รูหียังว่างอยู่เลย..โอ๊ย...ส์..นอนอ้าหีแบบนี้รอควยมาเย็ดหรือป่าวจ๊ะ.."    ค..คะ..รอ...ซีส..ส์.รอควยมาเย็ดหีเมีย..คะ   " พูดดังๆคะ ผัวอยากใด้ยิน "  ผมเน้นให้แฟนผมพูดเสียงดังเผื่อให้เสียงจะใด้ยินชัดๆในการแอบถ่าย   ...คะ..ซีส...ส์  เมียรอควยมาเย็ดหีคะ ..ส์.. " งั้นบอกผัวกอ่นว่าวันนี้อยากโดนกี่ควยคะ"..  โดนคะ...โดน ..สองควย..ค..คะ เมียอยากโดนสองควย..  ผมเอื้อมมือไปหยิบควยปลอมมาจ่อที่ปากแฟนผม แฟนผมก็แลบลิ้นเลียควยปลอมพร้อมๆกับดูดควยผม สลับกันไปๆมาๆ บางทีก็ดูดเอาเข้าปากไปพร้อมๆกันสองอัน  ..  เป็นภาพที่น่าดูมากเลยครับปากสวยๆกับควยสองอัน   " ซีส...ส์ ..โอ็ยดูดสองควยเลย เมียจ๋า .ผัวอยากเห็นเมียดูดควยจริงๆจังเลย ..ซีส..ส์..โอย..เมียจ๋าอยากดูดควยจริงๆใหมจ๊ะ.บอกผัวสิคะ.โอย..ส์...."  อื่ม..อยากคะ..ม..เมียอยากดูดควยจริงๆคะ
ถ้าตอนนี้มีควยจริงๆมาให้ดูดเมียจ๋าจะดูดใหมจ๊ะ  ซีส..ส์."  ...คะ..เมียจะดูด..เมียอยาก..ดูดควยจริงๆคะ..   "ควยใครก็ใด้ใช่ใหมจ๊ะ  ซีส..."   ...คะ ควยใครก็ใด้...ดูหีเมียสิคะผัวขา..น้ำเงี่ยนใหลลงมาที่ก้นแล้ว...  "งั้นก็แสดงว่าอยากโดนควยเย็ดหีแล้วสิคะ "  ...คะ..ม.เมีย..เมียอยากแล้ว...  "บอกผัวดังๆสิคะว่าอยากโดนอะไร ."  ..อยาก..เมีย...อยาก  อยากโดน ควยคะโอ้ย ผัวขา.ซีส.........ส์.เมียเงี่ยนหีไปหมดแล้ว..โอย..ซีส..ส์..ขอเมียโดนควยนะคะ..ซีส์ผัวขา  " เมียชอบโดนกี่ควยคะ.บอกผัวซิ..."   ส..สอง..สองควยคะ    "พูดดังๆคะผัวอยากใด้ยิน.." เมียชอบ..ชอบ..โอย..สะ..สอง..สองค...ว..ยคะ    "งั้นผัวจะให้อีกควยมาเย็ดหีเมียละนะคะ.ซีส..ส์...โอ๊ย..เพราะวันนี้ปากเมียจ๋าเย็ดมันจังเลย วันนี้ผัวขอเย็ดปากเมียจ๋านานๆนะคะ "    คะมาเลย..เมียขอหีเมียอีกโดนควยกอ่น  นะคะ  ซีส..ส์..   อันที่จริงผมเองก็อยากเอาควยไปเย็ดหีเมียครับแต่ว่ากลัวจะไปบังมุมกล้อง ทำให้ไม่เห็นหีเมียผมเวลาโดนควย  ผมเลยต้องใช้ควยปลอมเย็ดแทน เผื่อจะใด้ภาพที่หีโดนเย็ดควยปลอมแบบจะๆ  ผมเอาปลายควยปลอมไปจ่อที่รูหีเมียผมซึ่งตอนนี้แฉะไปดว้ยน้ำเงี่ยน  " เมียจ๋า ควยมาแล้ว ซีส..ส์..หีเมียยังไม่ใด้อ้าเลย..อ้าหีให้หน่อยสิจ๊ะ.." มา...มา..เลยคะผัวขา...เมียอ้าหีให้แล้วคะ..ผัวขา....ไส่ควยเข้ามาใด้เลยคะ  ซีส..ส์ โอ๊ย..ขะ..ขะ..เข้า..เข่ามาแล้วผัว...ค...ควยมันเข้ามาให้หีเมียแล้ว...โ....อ...อ้..ย..ซีส..............ส์     ผมไส่ลงไปครึ่งควย แล้วปลอ่ยมือออกมา เห็นเมียผมขมิบหี3-4ที่โดยสังเกตใด้จากควยปลอมที่มันกระดุ๊กๆ ในหี.."เมียจ๋าเสียวหีมั๊ยคะ ดูสิควยเข้าไปครึ่งหีแล้ว  " ขณะเดียวกันผมก็ขยับขึ้นๆลงๆแต่ดึงควยปลอมให้ทอ่นลำมันขึ้นมาสีที่แตดเวลาขยับมันจะไปโดนปลายแตดไปดว้ยด้วย   ซีส...ส์.....ค... คะเมีย เห็น..ส์..แล้ว โอ๊ยส์..ขยับควยแบบนี้เมียชอบ คะผัวขา  โอ๊ย...ส์.ควย..ควย ...ข..เข้า.ไม่ลึกแต่แบบนี้เมีย...สะ...เสียว.เสียวเม็ดแตดคะ..อ้าย..ซี.......ส์  " เมียจ๋า..ถ้าตอนนี้มีควยจริงๆอยู่ในบ้านเมียจะให้มาเย็ดหีเมียมั๊ยจ๊ะ "  อุ๊ย..ส์..ส์ ..หะ...ให้คะ..ให้มาเย็ด...เย็ด ..หีเมียคะ  ซีส์...ส์  " พูดดังๆคะ เมียขา "  หะ...หะ..ให้คะให้ควยใครก็ใด้ในบ้านมาเย็ดหีเมียคะ.อะ..อ้..ยา.ว้า..ย..ซีส์.............ส์ ปลาย..ปลายควยชนมดลูกเมียแล้ว  โอ๊ย..สาว..สาว.ควยแบบนี้  เมีย   ..เมียชอบคะ  ...โ...อ็ย..  "เมียจ๋า..ควยใครก็ใด้ใช่ใหมคะ  ให้มาสาวควยยาวๆในหีเมียแบบนี้ "   ค..คะ..ควย...ควยใครก็ใด้คะ โอย..ส์.......ส์  " แสดงว่าเมียคนนี้ร่านควยไช่ใหมคะ  ใหนพูดดังๆซิ... "   โอย...ส์..คะ..เมีย ร่าน.ซีส..ส์  ร่านควยแล้วคะผัวขา    "ลองนึกดูสิคะถ้าเมียจ๋าโดนควยจริงเย็ดหีเมียจ๋าตอนนี้  เมียจ๋าจะเสียวหีแค่ใหน ซีส..ส์.."  โอย๊...ผัวจ๋า..สาว...ส..ว..ควย...สาวควยยาวๆเลยคะ   เร็วอีก..ระ..เร็ว  ซีส...ส์   ..ม...มา..มาแล้ว ผัวขา...มา..แล้ว..นะ..น้ำ..น้ำหีเมีย.จั...จะมาแล้วผัวขา..ซีส์......ส์..โ..อย...ว้า...ย..มะ...มา มา "เมียจ๋า..นึกดูสิถ้าน้ำหีเมียจ๋าแตกใส่ควยจริงๆ เมียจ๋าจะเสียวหีแค่ใหน "   อ้า...........ย  แตก ...แตกแล้ว...ผะ....ผัวขา..น...น..น้ำหีเมีย...ต...แตกแล้ว...ซีส์..................ส์  อ้..า........ย  หลังจากนั้อีกไม่กี่ทีน้ำควยผมก็พุ่งออกมาดว้ยฝีมือของแฟนผมที่ทั้ง อมทั้งดูดตั้งแต่หัวยันโคน  ผมนอนลงข้างแฟน  "เมียจ๋าวันนี้ยังไม่ใด้โดนเย็ดพร้อมๆกันสองควยเลย "...แค่นี้เมียก็ เสียวจะแย่อยู่แล้วโดนเย็ด สองควยทุกวันเลย ... "นี่ถ้าถ้าผัวหาควยจริงมาให้เมีย เมียจ๋าต้องโดนรุมเย็ดนะคะ  "   คะ..ผัวขา เมียอยากโดนควยจริงๆคะ  .."  ใหนลองบอกผัวสิคะว่าอยากโดนยังไง."   อื่ม  บ้า...อาย..นะมาถามแบบนี้..."  น่าบอกมาเถอะ..ผัวอยากรู้ ก็จะใด้หาควยที่ถูกใจให้เมียไง  "  ....ก็ควยจริงๆมันคงจะอุ่นๆนะเมียว่า..เวลาเย็ดทีคงจะรู้สิกยังไง..บอกไม่ถูก  ก็ยังไม่ใด้โดนเลยนี่..จะให้บอกใด้ยังไง  พี่ก็บ้า..ไม่เอาละ  ไปอาบน้ำดีกว่า....  หลังจากที่แฟนผมไปอาบน้ำผมก็แอบเอากล้องวีดีโอ ที่ซอ่นใว้ออกมาแล้วลงไปบันทึกลงในคอนพิวเตอร์พร้อมๆกับไลท์ ลงแผ่น ซีดีพร้อมๆกับเขียนบนแผ่นชื่อเรื่องว่า " เมียสาว เสียวสวิง"  หลังจากนั้นก็เอาไปวางใว้ในหอ้งดูหนังโดยเอารีโมททีวีวางทับแผ่นหนังใว้  แล้วถอดปลั๊กเครื่องเล่น ดีวีดีออก  แผนการที่1 ผ่านพ้นไปใด้ด้วยดี  
 แผนการที่2     หลังจากที่แฟนผมอาบน้ำเสร็จ และเข้านอนผมก็ใด้แอบเอาควยปลอม เข้าไป         วางใว้ในหอ้งน้ำโดยวางให้ปนๆกับขวดแชมพู/โลชั่น/สบู่แหลว  
แผนการที่3      ผมจัดการลอ๊กประตูหอ้งน้ำอีกหอ้งโดยบอกให้แฟนผมว่าประตูหอ้งน้ำมันเสียลอ๊กแล้วเปิดไม่ใด้ต้องเปลียนลูกปิดใหม่  เอาใว้ว่างๆค่อยออกไปหามาเปลี่ยน เพราะสว่นใหญ่เราก็จะใช้แต่หอ้งน้ำที่ติดกับห้องนอนเราอยู่แล้ว
แผนการที่ 4  ผมใด้เตรียม ยาพาราเม็ดสีขาว มาบดให้ละเอียด 2เม็ด แล้วเอาไส่ซองพลาสติกใว้....จะเอามาทำไม งง...กันไช่ใหมครับ  มะ มาเริ่มกันเลย
   บ่ายวันศุกร์เพื่อนขับรถเข้ามาที่บ้าน ขนของฝากมามากมาย ก็ดีใจครับ คุยกันสารทุกข์สุกดิบเรื่อยเปื่อย   พอตกเย็นแฟนผมกลับมาจากที่ทำงาน ก็แปลกใจ นึกว่าใครมาเยี่ยม ก็คุยกันตามปรกติครับ   ผมก็บอกแฟนผมว่าวันนี้ไม่ต้องทำกับข้าวเลี้ยง  เพราะเจ้าชัยมันจะเป็นเจ้ามือเองในเย็นนี้ แฟนผมเลยสบาย  ในใจผมเองก็ไม่อยากให้เหนื่อยนัก  เพราะยังไงๆ ถ้าแผนไม่ผิดพลาด  ก็คงต้องรับศึกหนักแน่ๆ   ผมบอกแฟนผมว่า  " เมียจ๋าเจ้าชัยมันจะมาค้างที่บ้านเรา 2 คืนนะ "    อ่าว..ทำไมไม่บอกนอ้งกอ่นจะใด้เตรียมที่หลับที่นอนให้  " ไม่เป็นไรหรอก ก็ให้มันนอนในหอ้งดูหนังก็ใด้ "     อย่างงั้นก็แล้วแต่พี่ละกัน  
พอถึงตอนหกโมงเย็น  ผมก็ให้เจ้าชัยมันอาบน้ำกอ่นเพราะมันมาเหนื่อยๆ  พอมันจะเข้าหอ้งน้ำ ผมก็ให้มันไปเข้าในหอ้งนอนของผม เพราะผมลอ๊กอีกหอ้งหนึ่งเอาใว้คงจะจำกันใด้  มันเข้าไปอาบน้ำ แน่นอนครับผมว่ามันต้องเห็น ควยปลอมที่ผมเอามาวางใว้ใกล้ๆกับสบู่เหลว ผมเดาเอาว่ามันคงเริ่มสงสัย..ในsex ของผมกับแฟนแล้ว  ละผมคิดว่ามันตอ้งจับมาดูแน่นอนเพราะตอนที่ผมเอาวางผมเอาวางใว้ในกลุ่มของขวดแชมฟู แต่ตอนนี้มันมาอยู่นอกกลุ่ม  ซึ่งจะเป็นแฟนผมคงเป็นไปไม่ใด้แน่ เพราะถ้าเป้นแฟนผมคงจะเก็บเอาไปใว้ที่ตู้ใต้เตียงแล้ว   แผนที่2 ก็ผ่านไปใด้ ดว้ยดี แสดงให้เห็นว่า เพื่อนผมมันเริ่มสนใจแล้วว่า ผมกับแฟนจะมีควยปลอมมาทำไม  หรือมันคิดว่าแฟนผมคงจะเซ็กจัด
เมื่อมันอาบน้ำเสร็จผมก็ให้แฟนผมเข้าไปอาบต่อ  เพราะอยากให้แฟนผมรู้ว่า เจ้าชัยเพื่อนผมมันเห็นควยปลอมที่อยู่ในหอ้งน้ำ  ผมก็เตรียมตัวที่จะอาบต่อ  แต่แฟนผมสิครับ เรียกให้ผมเข้ามาในหอ้งน้ำใหญ่เลย พอเข้าไปแฟนผมก็โชว์ควยปลอมในมือ ...พี่มันมาอยู่ในนี้ใด้ไง เมื่อกี้พี่ชัยเข้ามาอาบน้ำเค๊าก็เห็นหมดแล้ว บ้าจัง..  " โถ ไม่เห็นต้องอายเลย ดีออก เจ้าชัยมันจะใด้รู้ว่าแฟนพี่นะ ร่าน ควย ไง "  บ้านะพี่น้องอายเค๊านะ ...  ผมเลยเข้าไปกอดโอบด้านหลัง  โดยที่แฟนผมยังนุ่งผ้าเช็ดตัวเกาะอก  " เมียจ๋าจำไม่ใด้เหรอ ว่าอยากลองโดนควยจริงๆเย็ด นะ วันนี้มีควยมาให้ลองถึงในบ้านแล้ว ไม่อยากลองเหรอจ๊ะ "    ..บ้าน่า  นั่นเพื่อนพี่นะ..ไม่กลัวเค๊าเอาไปเล่าให้คนอืนฟังเหรอ   "ไม่เป็นไรเจ้าชัยเนี่ยมันนิสัยดีปากมันไม่พลอ่ยหรอก ถ้าเมียพี่จะโดนควยจริงๆของใครเย็ดแล้วละก็ ควยอันแรกที่อยากให้โดนก็ ของมันนี่แหละ "    จะดีหรือพี่   " ดีสิ น่านะ ..โอกาศแบบนี้หาไม่ใด้นะ หรือว่าเมียจ๋าไม่อยากลอง..ดูสิ แหมพูดแค่นี้ทำหน้าแดง "ในขณะที่ผมพูดยั่วให้เมียผมอยาก  มือผมก็กอดไซร์ติงหูและคอไปดว้ย  อีกมือก็ช้อนผ้าเช็ดตัวเข้าไปในหัวนน  .."  น่านะ.เมียจ๋า ควยจริงมาอยู่ในบ้านเราแล้ว รอให้เมียพี่โดนเย็ดแล้ว..ดูสิ  โอย..ส์....แค่นึกควยพี่ก็แข็งแล้ว  ซีส..ส์..ดูสิ น้ำหีเมียจ๋าออกมาแล้ว เยิ้มมานอกหีเลย  น่านะ เมียจ๋า.."  อื่ม นอ้งกลัวพี่ชัยเค๊าจะไม่เล่นดว้ยนะสิ  เดี๋ยวน้องก็อายหรอก
" งั้นเอายังงี้ละกัน เดี่ยวคืนนี้ ให้แฟนพี่แต่งตัว แบบยั่ว มันหนอ่ย ดูว่าเรามาลองดูมันจะมีปฏิกิรยายังไงกับนอ้ง   เอาแบบให้ใครเห็นแล้วก็อยากเย็ดน้องเลยนะ เรามาดูกันคืนนี้ ok นะที่รัก "   ค่ะจะลองดูนะ ตามใจพี่นะเนี่ย  "ตามใจพี่หรือว่าตามหีน้องจ๊ะ "  บ้า  อันที่จริงผม  แล้วอยากเย็ดเมียผมในห้องน้ำเป็นการให้รางวัลที่ยอม อยากลองโดนควยของเจ้าชัยมัน แต่ว่าเจ้าชัยมันแต่งตัวรอหน้าบ้านแล้วเลยต้องรีบอาบ
เป็นอันว่าเมียผมตกลงอยากลองโดนควยของเจ้าชัยเรียบร้อยถึงแม้ว่าแฟนผมยังแบ่งรับแบ่งสู้ก็ตาม       ทีนี้มาถึงเจ้าชัยละครับว่ามันจะเล่นด้วยหรือไม่    ตามมาดูกันครับ