ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียสาว.เสียวสวิง 5

เริ่มโดย jadi, พฤศจิกายน 25, 2010, 02:38:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

มาต่อกันเลยครับกำลังลุ้น    เมื่อเจ้าชัยมันเข้าไปในหอ้งผมเพื่อจะอาบน้ำ    ผมก็นึกขึ้นใด้ว่าแฟนผมกำลังอาบอยู่นี่หว่า   ผมจึงแอบยอ่งออกไปนอกบ้านเดินเรียบใปข้างๆหน้าต่างหอ้งนอนที่เปิดแง้มอยู่แล้วเอาสายตาแนบกับผ้าม่าน  ....สิ่งที่ผมเห็นคือเจ้าชัยมันเอาหน้าแนบประตูหอ้งน้ำซึ่งมันเป็นหอ้งน้ำในห้องนอนแล้วก็แฟนผมคงจะไม่ใด้ปิดสนิทแค่แง้มๆใว้ คงจะเป็นเพราะความเคยตัวมากกว่า   เจ้าชัยมันคงเเอบยืนดูเมียผมอาบน้ำ แล้วมือมันก็สาวควยไปด้วย  โอ้โฮ...เห็นควยมันที่ทะลุออกมาจากผ้าเช็ดตัวแล้วผมถึงไม่แปลกใจเลยว่าทำไมเมียผมบอกว่าควยมันยาว ผมเห็นควยมันยาวออกมาเป็นคืบเลยหัวงี้แดงกล่ำคงเงี่ยนน่าดู  แต่เอ๊ะ...!..แค่เมียผมอาบน้ำทำมันต้องมายืนชักว่าวด้วยนะ  แล้วแฟนผมทำอะไรนะ..ที่ถึงขนาดไอ้ชัยมันทนไม่ใด้..  ผมเลยรีบไปเอาบันใดที่โรงจอดรถมาแล้วค่อยๆ วางตั้งหับผนังที่ติดกับชองกระจกระบายอากาศในหอ้งน้ำ แล้วปีนขึ้นไปแอบดูแฟนผม
ปีนขึ้นไปผมไม่เห็นแฟนผมหรอกครับ ม่านอาบน้ำในอ่างมันบัง  แต่ใอ้ที่มันสะท้อนกับกระจกบานใหญ่หน้าอ่างล้างหน้านี่สิ.. โอ้โฮ...  ภาพที่คือ....เมียผมนั่งบนขอบอ่างอาบน้ำยกขาขึ้นชันเข่าข้างซ้ายมือขวาแฟนผมถือมีดโกนเอาใว้ ส่วนมือซ้ายกดแคมหีให้ตึงๆ  แล้วที่หีก็มีฟองสบู่ติดอยู่เป็นฟอดๆ    ไช่ครับ แฟนผมกำลังค่อยๆบรรจงก้มลงโกนหม๋อยออก  ก็ตั้งแต่อยู่กันมาผมเองไม่เคยแอบดูเมียผมอาบน้ำเลย  ยิ่งใด้มาเห็นท่าที่แฟนผมกำลังโกนหม๋อยดว้ยแล้ว  ทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาทันที  มิน่าละครับที่ไอ้ชัยมันถึงต้องมายืนสาวควยหน้าประตูหอ้งน้ำ
ที่เงาประตูผมยังสังเกตเห็นเงาตะคุ่มๆ ของเจ้าชัยเลยครับ  มาดูที่แฟนผมต่อพอหลังจากโกนหม๋อยทั้งสองข้างเสร็จแฟนผมก็เอาผ้าขนหนูเช็ดที่หี แต่เธอก็ก้มๆดูหีตัวเองมีดึงแคมออกมาดูดว้ย  คิดว่าคงจะยังโกนหม๋อยไม่หมดแน่ๆผมเดาเอา  โอ้ แม่เจ้า..เธอหยิบควยปลอมมาแล้วเอาปากอมเข้าไปที่หัวมัน จากนั้นก็คอ่ยๆยัดควยปลอมเข้าไปในหีแต่ว่ายัดเข้าไปถึงแค่หัวหยัก  แล้วดันปลายควยด้านที่มีจุกติดพื้นให้มาด้นออกมาด้านข้างของแคบหี  ทำให้แคบหีอีกด้านปูดขึ้นตามหัวควย  แล้วก็ใช้มือที่ถือมีดดโกนโกนหม๋อยในหลืบซอ่นเร้นออก  พอโกนเสร็จแฟนผมถึงกับถอนหายใจออกมา....ฮุ่ย......ส์   จากนั้นก็เอาน้ำล้างออกแล้วหยิบควยปลอม ลุกขึ้นจากขอบอ่างอาบน้ำคลุมผ้าเช็ดตัวจะเดินออกห้องน้ำ  ผมคิดว่าเจ้าชัยมันคงจะรีบออกไปแล้วตั้งแต่ตอนที่แฟนผมลุกขึ้นไปหยิบผ้าเช็ดตัว  ผมเลยรีบกลับเข้าบ้านกลัวทั้งแฟนผมและเจ้าชัยมันจะรู้ว่าผมแอบดูทั้งสองคน
ผมเข้าบ้านทางประตูหอ้งครัว เดินผ่านหอ้งดูหนังเลยถามมัน  "  อ่าว..เฮ้ย..นี่.มึงอาบน้ำหรือยัง ."...ยังวะน้องเค๊าอาบอยู่ วะ...  " ออ๋เหรอ..ละมึงแอบดูหรือป่าววะ  "    ..มันหน้าซีดออกมาแบบเห็นใด้ชัดเลย ..   บ..บ้า มันแอบดูใด้ที่ใหนละ..   "  เอ่อ  กูล้อเล่น  นี่ถ้าเป็นเมียมึงอาบนะกูแอบดูไปแล้ว  "   ...เอาใว้เดี๋ยวกูจะพามาให้มึงแอบดู  กูก็อยากรู้ว่ามึงจะกล้าหรือป่าว...ผมคุยกับมันซักพักแฟนผมก็ลงมาใส่ชุดนอนผ้าแพรสีแดงขาสั้นกระดุมคอเสื้อนอนติดมาแค่ 3เม็ด แต่เม็ดบนสุดไม่ติด  เสือในไม่ใส่เห็นเป็นจุกตั้งชัดเลยที่หัวนม  ไอ้ชัยมันมองตาเป็นมันเลยที่หน้าอก ..." เฮ้ย.ๆ..!..มองนมเมียกู  เดี๋ยวกูก็ให้ดูดซะหรอก "  ....เอ่อ..กูจะไปอาบน้ำแล้วโว้ย...  แล้วมันก็เดินเข้าไปอาบน้ำ  พอมันอาบน้ำเสร็จผมกับแฟนก็เข้ามาในหอ้งนอนผมเลยถามแฟน..  " แหม.ยั่วจนหยดสุดท้ายเลยนะ กลัวว่ามันจะไม่เย็ดหีน้องเหรอจ๊ะ  "  ....บ้า..พี่นี่.ก็ไส่แบบนี้มานานแล้วนี่นา  .. " ตกลง เอากันคืนนี้เลยนะ เมียจ๋า "  ...แล้วพี่ชัยเค๊าอยากเอาด้วยหรือ  พี่คุยกะเค๊าหรือยังคะ... " ยัง...แต่พี่ว่ามันคงอยากเย็ดนอ้งนะ เพราะตอนน้องอาบน้ำ พี่เห็นมันแอบดูน้อง แถมมันยังสาวควยมันดว้ย  "....หา...!..!...ตายแล้ว..ว้าย...อย่างงี้ในห้องน้ำน้องทำอะไรก็เห็นหมดนะซิ  ว้าย...!..น่าอายจริงๆ..
 " แล้วน้องจะอายเรื่องอะไรละจ๊ะ ก็แค่อาบน้ำ "  ...บ้า  พี่.ไม่รู้หรอก มันน่าอายมากเลย..  " โถ..ก็แค่โกนหม๋อย ไม่เห็นจะหน้าอายเลย "   หา...นี่พี่ก็แอบดู  ว้าย....แบบนี้ไม่เอาละ เห็นหมดเลย..  ไม่เอาละน้อง อายพี่ชัยเค๊า ไม่ไม่..น้องไม่เอาละ.. " โถ โถ..พี่ว่าไม่เห็นหน้าอายตรงใหนเลย หีขาวๆหม๋อยก็ไม่มีน่าดูดน่าเลียดีออก "  ...ไม่ ผู้ชายไม่เข้าใจหรอก  มันไม่มีหม๋อยนะมันน่าดู  แต่มานั่งโกนหีโกนหม๋อยให้คนอื่นดูนี่สิ มันน่าอาย...  น้องคงไม่เอาแล้ว..อายพี่ชัยมัน  ..  " อ่าวแล้วนอ้งไม่อยากลองควยมันหรอกเหรอ น่า..นะ  พี่เห็นควยมัน ยาวเป็นคืบเลย แบบที่น้องชอบไง มันจะใด้สาวยาวๆเข้าในหีน้องไง น่านะ.."  ไม่ละพี่ น้องอายจริงๆนะ  " แล้วอยากโดนควยจริงๆอยู่ใหมละ "  ...ก็อยากอยู่แต่มันอาย... " งั้นเอางี้ละกัน คืนนี้ยังไม่ต้องดีกว่า  "  เดี๋ยวพรุ่งนี้ เราทำกับข้าวกินกันที่บ้านตอนเย็น พี่จะแอบวางยานอนหลับให้มันกิน พอมันหลับมันก็ไม่รู้ตัวว่า เป็นอะไรทำอะไรมั่ง  ทีนี้น้องก็อยากเล่นควยมันแบบใหนก็เอาเลย ตามสบายไม่ต้องอายมันดีมั๊ยจ๊ะ " ...แบบนี้จะดีเหรอพี่. .." น่าแบบนี้หละ เชื่อพี่.นึกดูดีๆนะนานๆจะมีควยยาวๆมาให้หีลองเย็ดถึงในบ้าน เมียพี่จะใด้โดนควยรุมเย็ดแบบของจริงซะทีไง  .ไช่ใหมจ๊ะ. ดูสิ พูดแค่นี้ น้ำหีก็ออกมาแล้ว หมอยก็ไม่มี...มามะคนดี.ขอผัวดูดกินหีที่ไม่มีหม๋อยกอ่นนะคืนนี้  "
ถ้าใครไม่เคยลองเย็ดหีที่ไม่มีหม๋อยละก็ ขอบอกเลยครับมันมันส์ควยมาก เห็นหมด หีขาวๆโหนกๆ เวลาควยจมเข้าไปมันน่าดูครับยิ่งดูก็ยิ่งใด้อารมณ์..คืนนี้ผมเลยจัดชุดใหญ่ให้แฟนผมก่อนนอนอีก1รอบ คงไม่ต้องบอกว่าโดนยังไง  แต่ว่าปากแฟนผมเรียกหาแต่ควยเจ้าชัย ควยเจ้าชัย ชวนไปก็ไม่เอาเลยต้องเลยตามเลย...คืนนี้  ถ้าไม่มีอะไรผิดผลาดแฟนผมคงจะยอมคืนนี้ละครับแต่แผนมาแป็กกับไอ้เรื่องโกนหม๋อยนี่ละ     มาถึงตรงนี้หลายคนคงหายสงสัยละนะครับว่าผมเอายาพารามาบดเป็นผงทำไม  มันเป็นแผนสำรองครับเผื่อว่าแฟนผมจะอายไม่กล้าเอาจริงๆ   มาดูแผนสำรองกัน  คือผมจะคุยกับเจ้าชัยให้มันมาชว่ยรุมเย็ดเมียผมแล้วผมจะบอกให้มันรู้ว่าผมจะวางยานอนหลับมัน แต่ให้มันแกล้งหลับไปเวลาเมียผมเข้าหา  สว่นเมียผมก็คิดว่าเจ้าชัยมันหลับจริง  ...มาลุ้นกันต่อครับว่าแฟนผมจะร่านควยแค่ใหนเวลาเล่นควยเจ้าชัยมัน
  ตอนเช้าเจ้ามันก้ออกไปทำธุระของมันบ่ายแก่ๆมันเข้ามาหาผมที่ออฟฟิต  แล้วออกไปกินกาแฟกัน  ในระหว่างที่อยู่ที่ร้านกาแฟ ผมก็คุยกับมัน  " เฮ้ยชัยมึงกับเมียมึงเป็นไงมั่งวะ " ..ก็ดีวะ.. " เฮ้ย..กูไม่ใด้หมายถึงแบบนั้น กูหมายถึง เรื่องเซ็ก."  ...ก็ดีนะ..มันก็ดี...  " ไม่ กูหมายถึงขี้เย็ดมั๊ยเมียมึงนะ "  ..เอ่อ..ถามตรงๆแบบนี้คอ่ยตอบง่ายหน่อย เมียกูนะ..ก็ขี้เย็ดเหมือกันละ แต่คงไม่เท่าเมียมึงหรอก ..  " อ่าว..มึงรู้ใด้ไงวะ ว่าเมียกูขี้เย็ด อ๊ะ...มึง
แอบดู vcd ในห้องดูหนังกูไช่ใหม "...เอ่อ.วะกูแอบดู...  " ละมึงเป็นไงมัง "  ..โถ  มึงถามใด้ก็ควยแข็งนะสิวะ ผู้หญิงอะไร ร่านควยชิบเลย อยากให้เมียกูเป็นแบบนี้จัง.เย็ดท่าจะมันควย..  " งั้นแสดงว่ามึงอยากเย็ดเมียกูละสิไอ้ห่า "  ..เฮ้ย..กูไม่กล้าหรอก.. "กูไม่ใด้ถามว่ามึงกล้าไม่กล้า  กูถามว่ามึงอยากใหม.."   ..เอ่อ...กู   "เฮ้ยมึงไม่ต้องเกรงใจกูมึงบอกมาเลย..กูแค่อยากรู้."  ..อยากวะ..อยากสิวะ  "ก็เท่านั้นละ ..ละถ้ากูให้มึงเย็ดเมียกูละ "
..เฮ้ย..นี่มึงบ้าหรือป่าว.. " ก็กูถามมึงว่าถ้ากูให้มึงเย็ดเมียกูมึงจะเอาใหม "   ..ให้กูจริงๆกูก็เอาสิวะ.. " แต่ว่ากูต้องอยู่ดว้ยนะ "  ..ใด้.กูรู้อยู่แล้วว่าเมียมึงชอบถูกรุม ..  "มึงก็ไม่ต้องคิดอะไรมาก แค่สนุกๆกันก็พอ แต่ว่าเมียกูก็ยังเป็นของกูนะโว๊ย ไม่แบ่งให้มึง "  ..เอ่อ กูเข้าใจ..  " งั้นเดียวคืนนี้มึกกับกูมาทำให้เมียกูเสียวสุดๆกันไปเลย "
ว่าแล้วผมก็เล่าแผนทั้งหมดให้มันฟัง ซึ่งมันก็ตกลงทำตามแผนที่วางใว้   แล้วตกตอนเย็นก็มาถึงหลังจากที่เรากินข้าวกันเสร็จแล้ว  ผมก็ชวนมันมานั่งดื่มกัน จนถึง4ทุ่ม เบียร์หมดไปหกขวด ส่วนแฟนผม สปายหมดไปครึ่งโหล กินคนเดียวออกมึนๆ คงดื่มยอ้มใจ หน้าแดง ออกชมพู  
คุยกันก็ไม่พ้นเรืองหีๆควยๆ ตลกโปกฮากันไป ในระหว่างที่เจ้าชัยมันลุกไปเข้าหอ้งน้ำ ผมก็เอายาที่เตรียมใว้แล้วมาใส่ลงในแก้วเบียร์ให้แฟนผมเห็น  แฟนผมเองก็คงคิดว่าเป็นยานอนหลับจริงๆ   ผมคิดว่ายังไงๆคืนนี้คงต้องเย็ดกันในห้องดูหนังแน่ๆ ผมเลยลุกไปเข้าหอ้งน้ำแต่ที่จริงแล้วผมแอบเอากล้องถ่าย วีดีโอ ไปซอ่นเอาไว้ในหอ้งดูหนังพร้อมทั้งปรับมุมกล้องเรียบร้อย พร้อมๆกับเปิดสวิทช์ สเตนบายเอาใว้
คือถ้าเข้าไปผมก็จะกดสั่งอัดดว้ยรีโมทที่เตรียมใว้แล้วเช่นกัน  เป็นการโดนควยรุมเย็ดครั้งแรกของแฟนผมจะต้องบันทึกเอาใว้ครับ  พอผมออกมาที่หอ้งรับแขก เจ้าชัยมันก็รู้งานครับ มันบอกมันงว่ง ขอตัวไปอาบน้ำกอ่นแล้วจะเข้านอน ผมกับแฟนสบตากันแบบคนรุ้กันครับ  แฟนผมเก็บข้าวของเรียบร้อย ก็ขึ้นไปอาบน้ำพออาบน้ำเสร็จแฟนผมก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมา  เวลาทั้งหมดประมาณครึ่งชั่วโมง  ผมก็บอกเมียผมว่าผมจะลงไปดูว่ามันหลับหรือยังแต่แฟนผมบอกจะลงไปดูดว้ย  เราก็เลยตามกันลงมา  พอเข้าไปในหอ้งเห็นเจ้าชัยมันแกล้งหลับนอนหงายไม่ใส่เสื้อ แต่ใส่กางเกงบอลดูก็รู้ว่ามันไม่ใส่กางเกงใน  ผมเลยเข้าไปเขย่าๆตัวมัน ซึงมันก็รู้งานครับแกล้งหลับเป็นตาย  
ผมเลยบอกแฟนผม " เมียจ๋า..ดูสิ เจ้าชัยมันหลับไปแล้ว  เมียจ๋าอยากทำอะไรก็ทำเลย ตอนนี้มันไม่รู้ตัวแล้ว  แต่เดี๋ยวผัวขอไปอาบน้ำกอ่นนะ เต็มที่เลย.จ๊ะ "  ผมพูดเผื่อเจ้าชัยมันดว้ย แล้วผมก็แอบกดสวิทช์รีโมท กล้องถ่าย วีดีโอ เรียบร้อย ผมออกจากห้องดูหนังไปอาบน้ำ โดยไม่จำเป็นต้องสนใจว่าแฟนผมจะทำอะไร และร่านควยร่านหีแค่ใหนเพราะผมแอบถ่ายเอาใว้หมดแล้วผมใช้เวลาอาบน้ำประมาณห้านาที แต่ละวินาทีที่ผมอาบผมคิดอยู่ตลอดว่าแฟนผมจะทำอะไรหนา  ..เมื่ออาบน้ำเสร็จ ผมก้รีบมาที่หอ้งดูหนังเลย  ค่อยๆแง้มประตูดู..โอ้โฮ..สิงที่ผมเห็นมันทำให้ผมจุกแน่นที่หน้าอกและลำคอควยผมแข็งป๊าดขึ้นมาอย่างรวดเร็วสิ่งที่ผมเห็นมันเป็นอะไร...มาตามต่อครับตอนต่อไป

ohodaya