ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รถยนต์เลือก''หญิงได้จิงหรอ'' ???

เริ่มโดย kendo, พฤศจิกายน 29, 2010, 10:56:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kendo

สวัสดีจ้า เพื่อนๆ ชาว Xonly ทุกคน ^^

ผมมีเรื่องข้องใจอย่างมาก ในสังคมมหาลัยเนี่ย ผู้หญิงเค้าคบคนที่วัตถุหรอครับ

คือว่า ผมสังเกตหลายคนมากๆ และ เชื่อว่า เพื่อนๆทุกคนสังเกตเมหือนผม

นั้นก็คือ ผมเหนหลายคน ผุ้ชายหน้าตาแบบ ขอโทษนะ แต่แบบ... - - อยากยืมหน้ามาเฝ้าบ้านอะ แต่ มี แฟน เปนญ ที่สวยมาก สวยระดับนึงเลยทีเดียว

ด้วยความสงสสัย
ผมเลย ถามเพื่อนผมว่า... เฮ้ย แม่ม มืงดู แฟนมัน นารักวะ หาได้ไงวะ = =

เพื่อนผมก้ตอบว่า อ็อไอ้นนี้กุรุ้จัก มันมีรถ รวย หญิงก็เอามันเเล้ว

ผมเลย ฉะหงนไปนิดหน่อย

ผมอยากทราบว่า ในสังคมสมัยนี้ ไม่สิ ในสังคมมหาลัย ''ส่วนใหญ่'' ใครมีรถยนต์ นี้ เลือก ญ ได้หรอครับ  ?

บางทีผมก้สงสัยนะ บางทีเค้าอาจจะแค่ บังเอิน มีรถ และคารมดีหน้าตาไม่เกี่ยว
แต่
เห็นมาเยอะ ชักเริ่มสงสสัยเเล้วว่า ญ เค้า นิยมในวัตพุหรือเปล่า

ผมสงสสัยมากๆ แบบเหนมาหลายคู่เเล้ว