ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยชวนกิ้ก เล่นสวิงมั้ง

เริ่มโดย o_tay, มีนาคม 21, 2011, 09:06:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

o_tay

ใครเคยชวนกิ้ก เล่นสวิงมั้ง ชาย 1 หญิง 2  คือ ผมมีเด็กอยู่ 2 คน คนหนึ่งเป็นทอมขาวๆ โดนผมไปสิบกว่าที ติดใจ อีกคนหนึ่ง เด็ก ม.6 ออกขาวๆหมวยๆ
เคยลองถามทอมดู ทอมไม่เอา เด็กม.6 ดูๆเค้าอยากลอง
ใครมีประสบการณ์บ้างขอคำแนะนำหน่อยครับ