ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทำไมไม่บอกกัน

เริ่มโดย gutaing, ธันวาคม 02, 2010, 06:04:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gutaing

ทำไมตอนคบกันใหม่ๆไม่บอกผมว่ามีแฟนแล้ว ???? แล้วทำไมมีแฟนแล้วถึงบอกว่ารักผมอยู่

ผมไม่เข้าใจการกระทำของเธอเลย แล้วทำไมผมต้องทนเจ็บ แค่ผู้หญิงคนนึงเอง แม้ว่าผมจะตัดใจได้

พอเห็นหน้าเธอทำไมผมถึงกลับตัดใจไม่ได้ ถามว่ารักไหม รักสิ รักมาก แต่จะให้ผมทำยังไง

แล้วถ้าผมเป็นแฟนเธอ จะทำอย่างไรเมื่อ แฟนของเราไปมีคนอื่น ผมไม่รู้จะทำอย่างไรดี

เหมือนจะเลิกแต่ผมยื้อ เหมือนจะมีความหวังว่า เราจะไม่เป็นที่ 2 แต่ผมฝันไป ฝันอะไรลมๆแล้งๆ

มันก็จริงที่ผมทำใจได้บ้างแต่จะให้ตัดใจเลยนั้น ผมทำไม่ได้ จะจบม.6 แล้ว อีก3เดือนกว่า

ขอเวลาอีกไม่กี่เดือนเอง  ไม่ต้องบอกไม่ต้องพูดหรอก คำว่าไม่อยากใ้ห้ผมเสียใจ ไม่ได้ตั้งใจให้เจ็บ

ตอนนี้ไม่อะไรให้เสียใจกว่าตอนนี้อีกแล้วละ แล้วไม่ต้องพูดบ่อยหรอกคำว่า เลิกๆๆๆๆ เนี่ย

ผมรู้แล้ว ขอเวลาอีกสักแปบได้ไหม จบจากนี้แล้วเราต้องจากกัน จะไม่มาให้เห็นหน้าอีก

[s:228][s:228][s:228][s:228][s:228][s:228][s:228][s:228][s:228]

ปล.เพื่อนหลายคนเตือนแล้วผมผิดเองที่ไม่เชื่อ สุดท้ายผมก็ผิดอีก ผิดตั้งแต่ตอนเริ่มต้นเรื่องแล้วละ