ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมกับแม่(เครดิตเพื่อนบ้าน)

เริ่มโดย Kong, พฤศจิกายน 27, 2010, 03:41:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kong

พระเอกในเรื่องชื่อเหมือรเค้าเยย

เริ่มเรื่องเลยนะครับ ผมอายุ18ปี ครอบครับผมมีกันแค่2คน พ่อผมตายไปนานแล้ว ส่วนแม่ผมก็อายุประมาณ 40 แม่มีลูกเร็วเพราะว่าท้องก่อนแต่งน่ะครับ แต่แม่ก็ยังสวยและหุ่นดีอยู่เลยครับเพราะว่าท่านทำงานเกี่ยวกับประฃาสัมพันธ์ จึงต้องแต่งตัวและดูแลตัวเองอยู่เป็ประจำ บังเอิญว่าวันนั้นผมไม่สบายผมนอนอยู่ในห้องโดยพันผ้าขนหนูไว้ เสื้อไม่ได้ใส่แต่ห่มผ้าเอาไว้ แล้วแม่ก็เอาข้าวเข้ามาให้ แม่บอกกับผมว่า "ก้อง ลุกขึ้มาทานข้าวได้แล้ว แล้วจะได้ทานยา" ผมนิ่งเพราะพิษไข้ครับ แม่ผมก็เรียกอีกครับ "ก้อง ลุกขึ้นมาทานข้าวนะ แล้วจะได้ทานยานะ" ผมยังคงนิ่งอยู่ครับ ทันใดนั้น ผมเองก็ตกใจครับ แม่ดึงผ้าห่มออกจากตัวผม หวังให้ผมลุกขึ้นมาทานข้าว แม่กลับดึงเอาผ้าขนหนูของผมไปด้วย แม่ก็เห็น ค ของผม แม่ถึงกับตกใจ แต่มันไม่ได้ตั้งขึ้นมาหรอกนะครับเพระว่าผมไม่สบายอยู่ ผมก็เลยรีบดึงผ้ากลับมาปิด แม่ก็ขอโทษผมใหญ่เลยครับ แม่หน้าแดงมาก แล้วก็วางชามข้าวไว้แล้วรีบออกจากห้อง ก่อนออกจากห้องแม่ยังเหลียวกลับมามองอีก ผมยังคงงงไม่แน่ใจว่าเพราะพิษไข้หรือว่าอายแม่กันแน่
2สัปดาห์ต่อมาครับ จำได้ว่าเป็นคืนวันพฤหัส ผมกำลังจะเข้านอน ประมาณ 4 ทุ่มแล้ว ก็ปิดโทรทัศน์กำลังเดินขึ้นไปที่ห้องโดยจะต้องผ่านห้องแม่ก่อนที่จะถึงห้องผม ได้ยินเสียงแบบว่า ซูดปากอยู่เรื่อย ผมก็แอบฟังที่หน้าประตู ใจก็คิดว่าแม่เป็นอะไรหรือเปล่า ก็เลยเคาะประตูเรียกแม่ "แม่ครับ เป็นอะไรหรือเปล่าคัรบ" เสียงนั้นเงียบไป แต่แม่ตอบผมกลับมาว่า "ไม่มีอะไรหรอกจ๊ะ ก้องไปนอนเถอะ พรุ่งนี้ไปโรงเรียนนะ เดี๋ยวตื่นสายนะ" ผมก็รับคำแม่ "ครับแม่ ผมไปนอนก่อนนะครับ" ผมก็เดินไปที่ประตูห้อง แล้วก็ได้ยินเสียงแม่เรียกผม "ก้อง แม่วานหน่อยนะ มาช่วยแม่เปลี่ยนผ้าปูทีนอนก่อนนะ แม่ว่าแม่จะเปลี่ยนตั้งนานแล้ว แต่ไม่มีใครฃ่วยยกเตียงให้น่ะ" ผมก็รับคำ "ครับแม่" ผมก็เข้าไปช่วยแม่เปลี่ยนผ้าปูที่นอนครับ ผมก็จับคนละข้างกับแม่ครับ แต่ต้วยความที่ผ้าผืนใหญ่ ผมเองก็ไม่เคยเปลี่ยนเลย ก็ม้วนผ้าไปมา เหมือนกับเล่นน่ะครับ ม้วนไปม้วนมาไปโดนหน้าอกแม่เข้า "ว้าย ก้องเนี่ยเล่นอะไรก็ไม่รู้ลูกนี่" ผมตกใจ ก็เลยบอกแม่ไปว่า "ขอโทษครับแม่" แต่มือผมสิครับ มันไม่ได้อยู่เฉยๆ ไปจับที่นมแม่เฉยเลย อารามที่เราตกใจที่แม่ร้องขึ้นมาครับ แม่ไม่ว่า แต่หน้าแดงครับ ผมรับปล่อยมือทันทีครับ กลัวว่าแม่จะด่าครับ แต่ว่าแม่ไม่ด่าครับ แม่มองไปที่ *ค* ของผมครับ ไม่รู้ว่ามันตุงตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ แม่มองแบบขำๆ แล้วถามว่า "เออ ก้องลูกเคยมีอะไรกับผู้หญิงจริงๆหรือยัง" ผมไม่ตอบครับ มันคงไม่ดีแน่ถ้าโกหก แต่ก็คงไม่ดีที่จะบอกความจริงนะครับ ผมเงียบ แม่ก็เลยพูดอีกว่า "แต่ขนาดเท่าเนี่ย ไม่แพ้พ่อเลยนะ" แม่พูดไปยิ้มไป ผมก็เลยถามแม่บ้างว่า แล้วแม่ล่ะครับ ไม่เหงาบ้างเหรอ แม่นิ่งเงียบไป แต่ก็ส่ายไปพลางด้วย "จะมีแฟนใหม่น่ะเหรอ ไม่ล่ะ แม่ว่าแม่รักลูกคนเดียวก็พอแล้ว" แล้วตอนที่ผมขึ้นมาได้ยินเสียงแปลกนั้น แม่แก้เหงาเหรอครับ ผมถามตรงๆครับ แม่เงียบแต่แบบอายๆครับ ผมบอกกับแม่ตามตรงว่า เคยหนีแม่ไปเที่ยวผู้หญิง เพราะอยากรู้ แต่ก็ไม่ได้รู้สึกติดอกติดใจอะไร เพราะไปเมื่อเงี่ยนเท่านั้น แม่ก็บอกว่า "อย่าไปอีกนะลูก เดี๋ยวจะติดโรค" แล้วแม่ล่ะครับ แม่ต้องช่วยตัวเองไปเรื่อยเหรอครับ" แม่ไม่ตอบ ผมก็ไม่รู้จะพูดอะไร ก็เลยบอกอม่ว่า " เปลี่ยนผ้าปูที่นอนสร็จแล้ว งั้นผมไปนอนก่อนนะครับ" แล้วผมก็เดินกลับห้อง
ตกกลางคืน ผมรู้สึกว่าเปียกๆตรง*ค* ก็เลยหรี่ตามองครับ แม่ผมครับ แม่เข้ามาดูด*ค*ผมหน้าตาเฉย ดูดอย่างเหมือนกับเป็นไอติมเลยครับ แม่เอาปากออกจาก*ค*ผม แล้วบอกว่า "ก้องอย่าว่าแม่เลยนะ แม่เหงาและเงี่ยนมาก แต่ก็ไม่อยากมีใครอีก ก้องช่วยแม่ได้ไหม" ผมอึ้งไป "แม่ครับ ผมอยากช่วยแม่อยู่แล้วครับ" ทันใดนั้น ผมกับแม่ก็แลกจูบกัน เหมือนกับว่าไม่มีอะไรอีกแล้วที่ต้องกังวล แม่ถอดเสื้อผ้าให้ผม *ค*ผมตั้งเด่ แม่ผมทั้งเลียทั้งดูด แต่ผมก็ไม่ยอมเหมือนกัน ถอดชุดนอนของแม่ออก โอ้โห นี่แม่ผมเหรอเนี่ย หุ่นดีมากครับ หน้าอกใหญ่ครับ หัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ ผมตรงเข้าดูดหน้าอกของแม่ แม่ร้องซี้ดดด... ผมสำรวจดูว่าแม่มีหน้าท้องมีเล็กน้อย *ห* ของแม่มีไหมปกคลุมเล็กน้อย ดูแล้วน่าเลียมากครับ ผมเลยบอกแม่ว่า "แม่ครับ ขอผมเลียให้แม่บ้างนะครับ" แม่ไม่ตอบ แต่จัดท่าทางของเราเป็นในทาง69 แม่ทั้งเลีย ทั้งดูดของผม ส่วนผมเองก็ทั้งเลียทั้งดุน*ห*ของแม่ เราทั้งสองร้องกันระงมเลยครับ "ก้องแม่ไม่ไหวแล้ว เย็ดแม่เถอะ แม่เงี่ยนมากแล้วจ๊ะ" "ได้ครับแม่" แม่ผละมาแล้วนอนหงาย เอาหมอนหนุนหัวครับ "ใหญ่นะของเราน่ะ" แม่บอกผม ผมเอา*ค*จ่อหน้ารู*ห*ของแม่ "แม่ครับ ผมขอเอาเข้านะคับ "ค่อยๆนะจ๊ะก้อง" ผมค่อยๆแหย่เข้าไป ผ่านหัวเงี่ยง ผ่านปครึ่งลำ "ซี๊ดดด... ก้องจ๋า ใหญ่จังเลย ของก้องทำไมคับรูแม่อย่างนี้จ๊ะ" "แม่ครับ ของแม่ก็ฟิตดีจังเลยครับแม่" ผมเอาเข้าไปได้ค่อนลำแล้ว เสียงของแม่หายใจหอบแรงขึ้น
"ซี๊ดดด...อ่า......ก้องจ๋า .....ผัวจ๋า..."
ผมได้ยินแม่เรียกอย่างนั้น ก็เรียกแม่บ้าง "เมียจ๋าทำไมรู*ห*เมียถึงฟิตอย่างนี้" คงเป็นเพราะอารมณ์ของเราพากันไป ถึงได้พูดแบบนั้นออกมา เพราะปกติแล้วแม่ผม เรียบร้อยมากครับ
"แม่ครับ ขอเปลี่ยนเป็นท่าหมาได้ไหมครับ" แม่ผมได้ใจใหญ่ครับ รีบเปลี่ยนท่าเลยครับ แม่เปลี่ยนแบบรวดเร็ว แม่คุกเข่าแล้วแอ่นก้อนมาทางผม เท่าที่จะแอ่นได้ เพื่อรอรับการกระแทกจากผม ผมซอยถี่ยิบ "อ่า.....ซี๊ดดด......" เราร่วมกันร้องจนเสียงค่อนข้างดังมาก จนกระทั่ง "แม่ครับ ผมไม่ไหวแล้ว จะออกแล้วครับ" แม่ผมรีบหันมา *ค*ผมหลุดออกจาก*ห*แม่ดังผลุบ "มาเลยจ๊ะ ผัวจ๋า เอามาออกในปากเมียเลยจ๊ะ "โอ๊ววว...อ่า... อ๊ะ...อ่า......." น้ำผมพุ่งออกมาแรงอย่างที่คาดไม่ถึง เข้าปากแม่ เลยไปถึงผมของแม่ และไหลไปตามคอของแม่ จนถึงหน้าอกของแม่ แม่กินน้ำของผมเหมือนกับว่ามันอร่อยมาก แม่เลียเข้าปากหมดทุกหยด ผมเองก็ไม่ยอมเมื่อน้ำออกหมดแล้ว ก็หันไปดูดหน้าอกแม่อีก สลับไปมาทั้ง 2 ข้าง แม่นั่งแอ่นหน้าอกมาให้ผมดูด ผมทั้งดูด ทั้งเม้ม หัวนมของแม่ แล้วเราก็นอนหอบกันทั้งคู่ เราคุยกันในทุกเรื่อง เราลงความเห็นว่าเราตอบสนองกันได้ดีจนไม่น่าเชื่อ จนกระทั่งผล็อยหลับไป