ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียสาว.เสียวสวิง 6

เริ่มโดย jadi, พฤศจิกายน 26, 2010, 05:57:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jadi

ผมรีบอาบน้ำแล้วลงมาที่ห้องดูหนัง ค่อยๆแง้ประตูออกมาเผื่อว่าแฟนผมจะใด้ไม่ตกใจ
สิ่งที่ผมเห็นคือ  เจ้าชัยมันนอนหงายแกล้งหลับเป็นตาย  สว่นแฟนผมกำลังแลบลิ้นเลียปลายหัวควยของเจ้าชัยที่มันโผ่ลออกมาจากขากางเกงขาสั้นของมันแถมยังแช็งตุงดีดดันกางเกงขึ้นมาเป็นลำ บริเวณรอบกางเกงที่ควยดีดขึ้นมาเปียกชุ่มไปด้วยน้ำลาย  แฟนผมคงน่าจะเลียควยเจ้าชัยผ่านกางเกงของมันแน่ๆถึงใด้เปียกขนาดนี้  สว่นเจ้าชัยมันก็รู้งานดีนอนนิ่งหลับเป็นตาย แต่ก็ไม่รู้ว่ามันจะทนใด้ขนาดใหนต้องมาดูกัน  เพราะอย่างที่ผมบอกใว้ตั้งแต่แรก ว่าแฟนผมมีวิธีเล่นควยใด้เก่งมาก  ผมแตกคาปากมานับครั้งไม่ถ้วนมาแล้ว  ผมค่อยๆยอ่งเข้าไปพร้อมๆกับคอ่ยๆหรีไฟในห้องให้สว่างขึ้นเพื่อภาพที่ทำการแอบถ่ายวีดีโอจะใด้ชัดเจน  แฟนผมกำลังหลับตาเคลิ้ม พร้อมๆกับการเลียปลายควยอย่างลืมตัว  ตอนนี้ผ้าเช็ดตัวแฟนผมใด้หลุดออกมากองบนโซฟาที่ปรับเป็นที่นอนเรียบร้อย  ผมแอบย่องเข้าไปด้านหลัง  มองดูที่หีแฟนผม โอ้โฮ...แฟนผมคงจะเงี่ยนหีมากยิ่งไม่มีหมอยนี่น้ำเงี่ยนใหลออกมา ย้อยเป็นทางลงมาตามง่ามขาเลย
ผมเลยแอบเข้าไปกระซิบใก้ลๆ   " เป็นไงจ๊ะเมียจ๋า..เล่นควยเพลินเลยนะ "  ...อุ๊ย..ส์.!.ตกใจหมดเลย..อ้าย..เปิดไฟซะสว่างเลย..อายน่า..ผัวขา...  "  โอ้ย..จะอายไปทำไม มีแค่เรา  ดูสิเจ้าชัยมันหลับไม่รู้เรื่องแล้ว..โถ..ก็ผัวอยาก.เห็นเมียโดนควยจริงๆรุมเย็ดหีแบบชัดนี่นา..น่านะตามใจผัวหน่อย ทีเมียจ๋ายังอยากโดนควยจริงๆรุมเย็ดผัวยังตามใจเลย..ดูสิ..โอ้..ดูควยมันยาวแลบออกมานอกขากางเกงแล้ว     มะเดี๋ยวผัวจะถอดกางเกงมันให้..เมียจ๋าจะใด้ดูดควยให้มันปากเลย ". บ้า.จริงเลยพี่เนี่ย.อุ๊ย..ส์..ดูสิผัวขา
ควยพี่ชัย ยาวจังเลย อีย..ส์...กระดกดว้ย..  " เอาเลยเมียจ๋า ดูดควยยาวๆให้มันปากเลย.."   ..คะผัวขา..ขอเมียดูดควยพี่ชัยกอ่นนะคะ..ซีส..ส์..โอ๊ย..ค..ควย.ยาวจริงๆ อื่ม..อ..อื่ม..   ผมคอ่ยดันหัวแฟนผมให้ปากไปหาปลายหัวควยเจ้าชัยที่ตั้งโด่ อยู่ตรงหน้าแฟนผม  แฟนผมเอื้อมมือไปจับตรงหนังของหัวหยักแล้วรูดลงมาสุดโคนควย กดคาใว้ทำให้ปลายหัวควยขยายใหญ่ขึ้นอีก  จากนั้นก็อ้าปากสวยๆค่อยๆจูบลงปลายควยสลับกับแลบลิ้นเลียจนน้ำลายใหลอาบควยเป็นมัน.สุดท้ายก็อ้าอมหัวควยเข้าไป ในปากพร้อมๆกับโยกหัวขึ้นๆลงๆแบบช้า..เห็นแล้วมันทำให้ผมจุกที่คอหอยขึ้นมาเลยทันที..
" เป็นไงจ๊ะเมียจ๋า ..ควยเจ้าชัยอรอ่ยปากใหมคะใหนบอกผัวสิ."   อื่ม..คะ.ซีส..ส์..อร่อยคะ..อรอ่ยปากคะ..   "แล้วชอบใหมคะ..ควยยาวๆแบบนี้ "    คะ..ชอบ.เมียชอบคะ อื่ม..
 "  มันไม่เหมือนควยปลอมยังไงคะเมียจ๋า..."   ผมพูดกับแฟนในขณะที่แฟนผมโกงโค้งนอนคว้ำหน้าใช้แขนดันตัวเองขึ้นมาปากก็ดูดควยเจ้าชัยแต่ว่าตูดยกชันขึ้น  ในขณะที่ผมกระซิบที่ข้างหู นิ้วมือผมก็เข้าไปคว้านอยู่ในรูหีแฟนผมเรียบร้อยแล้ว สองนิ้ว ...
 โอ๊ย..ส์..ล้วง.หี..แบบนี้ เมีย..อุ๊ย...อ..ออุ๊ยส์.........ส์   "ใหนบอกผัวสิคะ ว่าต่างจากควยปลอมยังไง "    ..โอ๊ย..ส์...มัน..มันอุ่นปากคะ..ค..ควยจริงๆมัน ซีส..ส์..อุ่นปากเมียคะผัวขา ..อ๊อย..ส์..อื่ม.    ."  ละชอบดูดใหมคะ ควยจริงๆ  เมียจ๋า."  ค..คะ..อื่มโอ๊ยส์.ชอบคะ
" ถ้าชอบ อมควยให้ลึกสุดคอเลยสิจ๊ะ "   ...โอ๊ย.สสส.ผัวขา..ค...ควยยาวแบบนี้..อมควยเข้าคอไม่หมดแน่เลยคะ..อุ๊ย..ส์....อ้าย...น...นิ้ว..ผัว...อ..อุ๊ย...อย่า..คว้าน..หี..อ้า..ย.ส์.......อื่ม...!!!.. "   พอพูดจบแฟนผมก็อมควยเจ้าชัยลงไปในคอแบบค่อยๆกดลงให้ลึกที่สุดที่จะลึกใด้  ผมแอบเห็นหน้าเจ้าชัยมันกันฟันกรามของมันดังกร๊อบทุกครั้งที่แฟนผมกดคอเข้าหาควยมัน ...ออ๊ก.ๆ..!..โอ๊ยส์...ยาวเกินไป ผัวขา โอ๊ย...ซีส์...ส์   ค..คะ..ซีส....ส์    " ควย.. ยาวๆแบบนี้ใด้มาสาวยาวในหีเมียจ๋าท่าจะดีนะคะเมียจ๋า "....ฮุ๊ย...ส์ ค...ค่า...แต่ตอนนี้เมีย..เสียวหี..คะ  โอ๊ย.ยยย..นิ้ว..ผัว... "  เมียจ๋าลองนึกดูสิคะ..แค่โดนนิ้วผัว ยังเงี่ยนหีขนาดนี้..ส์..สส์..นี่ถ้าโดนควยยาวๆเจ้าชัย เมียจ๋าจะ เสี่ยวหีขนาดใหน "  ...โอ๊ย....ส์   ซีส.......ส์..โอ๊ยคค..คะ..วันนี้..ขอหีเมีย..ด..โดนควยพี่..ชัย..นะคะ..ซีส...ส์ ..ผัวขา..หี..หี..เมีย..ร่าน.ควยแล้ว..คะผัว.ขา..โอ๊ย...............ส์.. " โอ๊ย..ส์..วันนี้หีเมียจ๋าดูดนิ้วผัวจังเลย.คงจะเงี่ยนควยไช่ใหมจ๊ะ..ซีส..ส์..."  อุ๊ย..ส์... ค...คะเมีย..เมียเงี่ยน..ค....ค..วยคะ โอ๊ย...ส์  ผัวขา..ควย..ควยพี่ชัยแข็งสู้มือเมียจังเลย  อ้าย..ส์....แบบนี้  เมียต้องมันหีแน่ๆเลยผัวขา...โอ๊ย..ส์..ควย.ควยแข็งสู้มือเมียใหญ่เลยคะผัวขา...             มาดูว่าแฟนผมเล่นควยยังไงควยเจ้าชัยมันถึงใด้สู้มือขนาดนั้น
เมียผมกำควยเจ้าชัยไว้สองมือแต่ปลายควยมันก็ยังโผ่ลมาอีกนิ้วกว่าๆ มือหนึ่งกดลงไปสุดโคนควยแน่นๆ แต่อีกมือหึ่งกำหลวมๆ แบบนี้ทำให้ปลายหัวควยของมันบานแข็งมากขึ้น แล้วแฟนผมก็บ้วนน้ำลายลงที่ปลายควยมันจากนั้นก็ใช้มือที่กำควยหลวมๆรูดขึ้นๆลงๆในความเร็วที่พอดี  คงนึกออกนะครับว่าใครที่โดนเล่นควยแบบนี้ถ้าไม่อึดจริงๆนี่น้ำควยแตกคามือใด้เลย เพราะมันเสียวตั้งแต่ปลายยันโคนควยเลย  ผมเห็นเจ้าชัยมันทำหน้าแหยแกแล้วลืมตามองผม เหมือนกับขอร้องให้ผมชว่ยหยุดแฟนผมให้หนอ่ย  ผมเลยกลัวว่าถ้าปลอ่ยไปเดี๋ยวเจ้าชัยมันทนไม่ใหวแน่  ผมเลยขยับควยเข้าไปหาปากแฟนผม  " เมียจ๋า..ดูดควยผัวให้หนอ่ยสิจ๊ะ...ผัวอยากเห็นเมียดูดควยพร้อมๆกันสองควย..โอ๊ย..ส์..แบบนางเอกในหนัง นะ..โอ๊ย..ส์  "  แฟนผมคลายมือจากควยเจ้าชัยแล้วมากำควยผมลากควยผมลงมาใก้ลกับควยเจ้าชัย โดยมีหน้าแฟนผมอยู่ตรงกลาง  แฟนผมดุดสลับไปๆมาๆ บางทีก็มันปาก ดูดยัดเข้าไปพร้อมกันทั้งสองควยเลยก็มี  ผมรู้สีกใด้เลยว่าแฟนผมกำลังปลดปลอ่ยตัวเองจากอารมณ์และความต้องการที่อยากลองแบบนี้มานานเลยจริงๆ ผมเลยปลอ่ยให้แฟนผมเต็มที่กับการใด้เล่นควยพร้อมกันทั้งสองควยจนอิ่มปาก   " โอย..ส์...เมียจ๋า.ดูสิมีควยมาให้เมียจ๋าถึงสองควยเลย  ซีส...ส์ ชอบใหมจ๊ะ.แบบนี้ "  อุ๊ย....ส์ผัวขา.ช..ชอบคะเมีย..ชอบ  ซีส..ส์ โอ๊ย....  " เมียจ๋า  ซีส...ส์..โอ๊ย..เก่งจังเลย ขนาดมีสองควย  แบบนี้..เมียจ๋ายังทำให้ ผัวเสียวควยมากเลย..โอ๊ย...ส์....เมียจ๋าอยากลองแบบนี้มานานแล้วไช่ใหมจ๊ะ.  "  อื่ม... ค..คะ. เมียอยาก.ลองเล่นควยทีละสองอันแบบนี้มานานแล้ว คะ  อึ่ม..  " งั้นแสดงว่าเมียผังคนนี้ชอบโดนรุมเย็ดไช่ใหมจ๊..อุ๊ย..ส.ส์... " อ้าย...!..!..ส์ ..ค...คะเมีย...เมียชอบรุมเย็ด  คะ..โอ๊ย...ส์...ว.....วันนี้..เมียขอโดนรุมเย็ดนะคะ  ผัวขา  " โอย..ส์...ดูสีน้ำหีเมียจ๋าเยิ้มเต็มหีไปหมดแล้ว  แสดงว่าอยากโดนควยแล้วใช่ใหมคะ  "    ค..คะ เมีย..อุ๊ยส์...เมีย.ง...เ...งี่.ยนหีไปหมดแล้วค่า..อ้าย...ขอ....ขอ.เมียโดนควยเย็ดกอ่นนะคะโอ๊ย..ส์..คันหีจริงๆคะ ห...หี..เมียอยาก..อยาก...โดนควยเย็ดแล้ว  โอ๊ยส์.......ส์ผัวขา   "  แล้วหีเมียจ๋าอยากโดนควยใครเย็ดกอ่นดีจ๊ะ...ใหนบอกผัวซิคะ.."     โอ๊ย..ส์..ขอ..ขอ..ค...ควย..ควยพี่ชัยกอ่นนะคะ..ซีส.....ส์...เมียจ๋าอยาก  ..ลอง..ส์....ควยพี่ชัย คะผัวขา.  " ใด้คะ..โอ๊ยส์..ผัวอยากเห็นหีเมียจ๋าโดนควยจริงๆนานแล้วคะ  อุ๊ย..ส์  เอาเลยคะ เย็ดควยให้มันหีเลย เมียจ๋า. "  แฟนผมลุกขึ้นหันหน้าออกมาทางปลายเท้าเจ้าชัยที่มันนอนหงายอยู่แล้วอ้าขาควบตัวของมัน.จากนันก็คอ่ยๆนั่งยองลง  ผมเลยก้มมองตามดูหีของแฟนผมที่กำลังจะนั่งเย็ดควยยาวๆของเจ้าชัย  แฟนผมนังยองลงตอนนี้ปลายหัวควยของเจ้าชัยตั้งรอหีอยู่แล้ว  แฟนผมก้มมองตามดูหีตัวเองที่กำลังจะเย็ดควย   " มา เลย..เมียจ๋า ลงมาเลย  มะ..โอ๊ย..ส์ เดี๋ยวผัวอ้าหีเมียให้นะคะ "  
โอ๊ย..ส์..ผัวขา..อ้าหีให้เมียเลยคะ..เมียอยากเย็ดควยแล้ว ผัวขา อ้าหีเมียให้..  กว้างๆเลย  ผัวขา ซีส์...ส์..  อุ๊ย..อุ๊ย..ข..ขะ...เข้าแล้ว..ค..ควย.ควยเข้ามา..เ..ข้า..มาในหี.ในหีเมียแล้วผัวขา..ว้าย..เข้าแล้ว.เข้าแล้ว..ควย  โอ๊ยส์...........ส์ เข้าหีเมียแล้ว...ซีส.......................ส์  ผัวจ๋า..เมียโดน โดนควย จริง เย็ดหีแล้ว อุ๊ยส์........ส์   "  ครึ่งควยแล้ว  โอ๊ยส์....ส์  เมียจ๋า  กดหีลงอีกนะ โอ๊ย..ส์..ดูสิ  หีขาวๆโดนควยแบบนี้น่าดูจังเลย เมียจ๋า...อุ๊ย  ดีคะ  ดี..กดลงมาเลย อุ๊ย ส์..กดลงมา กดหีลงมาอีกคะ เป็นไงจ๊ะเมียจ๋า.."  โอ๊ยส์....................ส อุ่นหีคะ แน่นดว้ย  อ้าย.....ส์..ชนมดลูกแล้ว  โอย..ส.ส์  ควย..ควย..ยาวจริงๆ ซีส.........ส์  ผัวขา..เมีย..เมีย อร่อยหีคะ อีย..ส์..  มิดควย แล้ว  ผัวขา  อ้....าย..ส์............ส์     ผมสังเกตุเห็นใด้เลยว่าแตดแฟนผมแข็งเป็นเม็ดชัดเจน..สวนแคมสองข้างของหีอ้าอมควยของเจ้าชัยไปหมดควยเรียบร้อย แล้วแฟนผมก็ค่อยๆยกหีขึ้นมา น้ำหีแฉะ เยิ้มอาบลำควยของเจ้าชัย เป็นมันวาวอย่างเห็นใด้ชัด   "โยกควยเลยเมียจ๋า  โยกให้มันหีเลย  โอ๊ย...."  ..โอ๊ย...ส์..ค..คะ..ผัวขา...ดูหี...อ้าย..ดูหีเมีย..สิคะ  ผัวขา..โดนควย....โดนควย..พี่ชัยแล้วคะ...โอ๊ย..ส์.......ส์...ผัวขา....โอ๊ย...ส์...แน่น....แน่น...หี.เมียจริงๆ..โอ๊ย..ซีส................ส์..ปลายควย..ชนมด.ลูกเมีย..เลย...ฮุ๊ย....ส์..เสียว..เสียวหีข้างใน..โอย..ส์...ผัวขา...ซีส...ส์..เมียขอ ขอ ลองโยคควยพี่ชัยนะคะ...อุ๊ย....ส์.. เมียอยากเสียวหีกับควยพี่ชัย..คะ..โอ๊ย....ส์   "  เอาเลย  จ๊ะ  เมียจ๋า โยคให้มันหีเลยจ๊ะ  ผัวก็อยากดู หีเมียจ๋าโดนควยเย็ดจ๊ะ  อู๊ย.....ส์ " ......งั้นเมียจ๋าจะโยค  ควย แล้วนะคะ  โอ๊ย...ส์...  ผมจุกไปทั้งหน้าอกและคอหอยเลยครับ มันรู้สึกต่างจากที่เคยเห็นหีเมียโดนแต่ควยปลอม แต่นี่โดนควยจริงๆ โดยเฉพาะ ควยที่โดนเป็นควยเพื่อนผม ยิ่งแฟนผมแสดงอาการร่านหีร่านควยมากเท่าใดควยผมกลับยิ่งแข็งมากขึ้นเท่านั้น มันเป็นความพอใจที่ใด้เห็นคนที่เรารักมีความสุขแบบนี้  ผมดูแฟนผมหลับตาแหงนหน้าซีสปาก ขยับหีขึ้นๆลง ครางในลำคอ  บางทีก็กดหีลงจนมิดควย มั่ง ซีสปากกัดฟันมั่ง ขยับเร็วๆช้าๆตามความต้องการของตัวเอง บางทีก็กม้มองหีของตัวเองที่โดนควยเย็ดเข้าไป ทำแบบนี้ไปอยู่สักพักแล้วหันมาทำตาเยิ้ม ให้ผมสีหน้าแบบนี้คืออาการของเมียผมที่กำลังเงี่ยนหีร่านควยเบบสุดๆ  ผมเลยลุกยืนขึ้นในขณะที่แฟนผมกำลังโยกควยเจ้าชัยอย่างมันหี แล้ว.ก็เอาควยไปจ่อที่ปากสวยๆของแฟนผม   "  เมียจ๋า  ซีส...ส์  มันหีมั๊ยคะ  โอ๊ย..ดูสิควยผัวแข็งมากเลย เห็นหีเมียโดนควยแล้วโอ๊ย..ส์...ผัวชอบจังเลย.."  ...ขอเมีย  ดูดควยผัวนะ ซีส...ส์..โอ๊ย.มาแล้ว..โอ๊ย...ส์.สองควย..แบบนี้..เมียชอบคะ ซีส...ส์..โอย...ชอบ..ชอบ..ทั้งควยล่าง...ควยบนเลย...โอ๊ย..ส์..........ส์ ควยล่างก๊มันหี  ควยบนก็มันมือมันปาก  โอ๊ย....ส์...ผัวขา...วันนี้..เมียจ๋าขอโดนเย็ดทั้งสองควยนะคะ  โอ๊ย....ส์.. ข...ขอเมียจ๋าอาบน้ำควยทั้งสองควยเลยนะคะ....อู๊ย.....ส์..  " คะ เมียจ๋า ซีส...ส์..สาวควยแบบนี้ผัวเสียว..อุ๊ย.....ส์..ปลายควย.โอ๊ย   ส....ส์ โยกควยคนเดียวแบบนี้เสียวหีใหมคะเมียจ๋า...".คะ..เมีย..เมียจ๋า..เสียว...เสียวหีคะ...ฮุ๊ย...หี..ส์...........ส์   ผมคิดว่าคงถึงเวลาแล้วครับที่ผมกับเจ้าชัยจะปรนเปรอควยให้กับแฟนผมอย่างเต็มที่เพราะดูจากอาการร่านหีร่านควยแบบนี้แฟนผมน่าจะไม่กลัวที่จะอายแล้วผมจึงพูดยั่วแฟนผม    " โอ๊ย......เมียจ๋า..ซีส..ส์ถ้าเจ้าชัยมันกระดกควยเย็ดหีขืนมาเมียจ๋าคงจะเสียวหีน่าดูเลยนะคะ ซีส..ส์..โอย.."   ค...คะ  เสียวหี คะ..อุ๊ย...เมียคงเสียวหีคะ.อุ๊ย..ซีส....ส์  "ลองนึกดูสิคะ ว่าถ้ามันมาสาวควยยาวๆให้เมียจ๋าตอนนี้หีเมียจ๋า จะเสียวกว่านี้อีกนะคะ "  คะ..หีเมียคงจะเสียวขึ้นไปอีก  อุ๊ยส...ส์ .. " แล้วเมียจ๋าก็ใด้โดนรุมเย็ดไงคะ  อยากมั๊ย.คะให้เจ้าชัย..ลุกมาสาวควยในหีเมียจ๋ามั๊ยคะ..  " ... โอ๊ย ซีส...........ส์อยาก คะ..อยาก ..อุยส...ส์..  " อยากอะไรคะ  บอกให้ผัวใด้ยินดังๆสิคะ "    อ..อยากให้...พ...พี่....
พี่ชัยลุกมา..ส...สาวควยยาวๆใน...ใน...หีเมียคะ..อ้าย...ส์   " แล้วเมียจ๋าไม่อายละนะ  "  ..คะ  โอ๊ย.ส์..ไม่อาย..เมียจ๋าไม่อายหีแล้ว..โอย..ส์...   " งั้นเรียกเจ้าชัยสิคะเมียจ๋า...เรียกมันให้ขึ้นมาเย็ดหีเมียจ๋าเลย  โอ๊ย.."
..อุ๊ย..ส์..พ..พี่..ชัยขาโอ๊ย...ลุกมา  ส..สาวควยในหี..นอ้งที่คะ..อ...โอ๊ย..ส..ซีส.....ส์  น้อง เงี่ยนหีจะแย่อยู่แล้วคะ  อีย....ส์ ..  แฟนผมคงเข้าใจว่ามันไม่มีทางที่จะลุกขึ้นมาใด้เพราะฤทธิยา แต่ความจริงก็อย่างที่ทราบกันครับ.พอผมให้สัญญาณ เจ้าชัยมันก็ค่อยๆกระดกควยขึ้นๆลงพร้อมๆกับใช้ศอกดันตัวมันให้ลุกขึ้นมา เพื่อให้สอดคลอ้งกับอารมณ์แฟนผม ผมเลยดึงใหล่แฟนผมให้ก้มลงมาข้างหน้าโดยที่ปากยังอมควยผมคาอยู่ส่วนเจ้าชัยมันยกควยดันตามหีแฟนผมมาในท่าคลานสี่ขา ตอนนี้เจ้าชัยมันเริ่มสาวควยแล้วมือมันก็เอื้อมมาบีบนมแฟนผม แฟนผมคงสังเกตใด้เลยคายควยออกมา   .โอ๊ย..ส์....ว้าย..
ควย..พี่ชัย  ว้าย...พี่ชัยลุกมา..เย็ด..เย็ดหี..นอ้งแล้ว โอ๊ย..สส....ส...ส...ส์..ผัวขา..ซีส................ส์   """เป็นไงครับน้อง ควยพี่ มันหีมั๊ยครับ.โอ๊ย...ซีส...ส์..หีน้อง ดูด ควยพี่..ซีส....ส์..หนึบๆเลย  โอ๊ย.ส์...  """ เป็นไงวะชัย..โอ๊ย..หีเมียกู..มันควยมึงใหม.เต็มที่เลยนะมึง..เมียกูชอบให้สาวควยยาวๆ  ใช้ใหมคะเมียจ๋า "   .....โอ๊ย.ส....ส์ ค..คะ..ส..สา....วควย ยาวมาเลยคะ  น้อง  ช...ชอบ  อุ๊ย....ส์... """สุด ...เลย  ส์วะเพือน..น้องครับ..พี่จะสาวควยยาวละนะครับเตรียมหีใว้นะครับ  โอ๊ย..ส์  """.....อ้าย..โอ๊ย..ส์..เร็วมาแล้ว...ผัวขา ว้าย..ควย...ควย..ยาวๆ.. โอ๊ยส.....ส์  ลึกคะ...ชนมดลุกแล้วอ๊อย.....เข้ามาอีกคะ...โอ๊ย ..เร๊วๆคะ ..สะ..เสียว..ว้าย..เสียวใน..ใน..ในหี.ฮู๊ย.ในหี  อ้าย...   แฟนผมปีบควยผมแน่นแสดงว่าคงเสียวมาก เสียงหน้าขาเจ้าชัยฟาดเข้าที่แก้มก้นแฟนผมดัง ป๊าบๆ ตลอด แสดงว่าคงเย็ดหีแรงมาก พร้อมๆกับการสาวควยยาวๆของมัน ทำให้แฟนผม เอามือมาบีบขย้ำนมตัวเอง...พร้อมๆกับเสียงซีส.ยาว..อาการแบบนี้แสดงว่า    ซีส.............................ส์..  โอ๊ย..ผัวขา...น...น้ำหี....น้ำหี..เมีย..จะมาแล้ว...สาว..สาว.ควย  ยาว...ยาว...เรื่อยๆ  ..คะ.พี่ชัย....โอ๊ย..มา...มาแล้ว..โอ๊ย..น้ำหี.ผัวขา...พี่...พี่ชัย...น..น้ำหี...โอ๊ย ..ส์..    " มาเลยจ๊ะ มาเลย.. เอาน้ำหี แตกไส่ควยเจ้าชัยเลย.มาเลย "    ..มา..แล้ว...มาแล้ว...พี่ชัยขา...สาวควย เร็วๆ....เร็วๆคะ...ม...มาแล้ว...อ้.าย...อ้ายยส์..เร็วควยควยเร็วๆ   """"มาเลยครับน้อง  โอ๊ย...หี...หี..ดูดควย..เลย..โอ๊ย..ซีส....ส์..มาเลยครับ..พี่ขอ...ขอ..ให้ควยพี่อาบน้ำหีน้องนะครับ....มาเลยซีส....ส์..โอ๊ย """" ....ว้าย...ว๊าย..............................มาแล้ว   น...น้ำหีๆ น้ำหี แตกแล้ว..ว้าย..ซีส.................ส์  ทันทีที่แฟนผมร่างกระตุก เจ้าชัยมันรีบถอดควยออกจากหี  ผมเห็นควยมันหลุดออกหีแฟนผมมาแล้วดีดออก ดัง..ป๊าบ...ฟาดกับหน้าท้องมัน  มันรีบจับแฟนผมนอนหงายแล้วแหกขาออกกว้างซุกหน้าเข้าไปที่หีแฟนผม ในขณะที่แฟนผมยังเสียวอยู่กับน้ำแตก มันก็ลงลิ้นดูดแตดดูดหีแฟนผมทันที .... ว๊าย...................!..!
หี...หีน้อง....เสียว.หี....แตดว้าย..หมดหี..แล้วว๊าย ...... ....... แฟนผมกระตุกติดๆกัน3-4ครั้งมือก็ขย้ำนมตัวเองแรงมาก  เป็นอาการน้ำแตกที่ผมเห็นแล้วสะใจสะควยจริงๆ  มันดูดกินน้ำหีของแฟนผมไปจนหมดเกลี้ยงเลย   แฟนผมถอนหายใจเฮือกใหญ่
"""เป็นไงครับน้อง ชอบให้ดูดหีต้อนที่น้ำหีแตกมั๊ยครับ ""...คะ อุ๊ย...ชอบคะ  ฮุ๊ย..ใจจะขาดเลย ซีส...ส์..อุ๊ย.. " หีเมียกู ดูดมันใหมวะชัย "    ...."""โอ๊ย.สุดเลยวะ ยิ่งไม่มีขนแบบนี้  นุ่มลิ้น กูเลียใด้ทั้งหีเลย โอ๊ย
ยอดเมียจริงๆเลย  กูอยากให้เมียกูเป็นแบบนี้จัง """   ...อุ๊ย...พี่ดูด...ดูดแตดอีกแล้ว  โอ๊ย....ว้าย..ว๊าย..ผัวขา.เมีย..เมียเสียวหีอีกแล้ว..โอย๊....ส์....มะ..เม็ดแตด     ผมเลยยกขาแฟนผมให้ถ่างออกมากขึ้นและแบะออกด้านข้าง เพื่อให้เจ้าชัยมันใด้ดุดหีใด้ถนัด  มันเป็นท่าที่ผมอยากทำมานานแล้วครับคือการใด้อ้าหีเมียของตัวเองแล้วให้คนอื่มมาดูดหีแทน  ดูท่าแฟนผมจะชอบมากๆที่โดนปรนเปรอความสุขแบบที่อยากลองมานานจึงปลอ่ยตัวเองเต็มที่  แล้วแฟนผมก็จับควยผมใส่ปากพร้อมๆกับมือก็รูดขึ้นลงผมเลยยกเอาขาตัวเองมาคร่อมหน้าแฟนผมแล้วกระเด้าควยไส่ในปากแฟน  ต้องยอมรับเลยครับว่าวันนี้ปากแฟนผมเย็ดมันจริง   ทั้งหมดเป็นแค่เริ่มต้น คืนนี้แฟนผมยังจะโดนอีกเยอะ  เอาใว้มาติดตามกันนะครับในตอนต่อไป

ohodaya