ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Lolita Mansion....11 ก่อนจะถึงบทส่งท้าย

เริ่มโดย k_kk, กันยายน 22, 2010, 08:04:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

k_kk

Lolita Mansion....11, ก่อนจะถึงบทส่งท้าย
buta Posted: Jul 25 2006, 02:49 PM   
Lolita Mansion...11 ก่อนจะถึง....บทส่งท้าย

..........................................................................
"อูย..นะ..น้าเอก..ริโฮ..มันคับ..เบาๆ หน่อย...."
น้องริโฮส่งเสียงครางออกมาอย่างสุดกลั้น แก้มก้นกลมสวยทั้งสองข้างสั่นระริกเมื่อผมแทรกท่อนควยผ่านเข้าสู่ความคับแน่นของรูทวารทางด้านหลังของน้องริโฮ แม้จะมีเจลหล่อลื่นช่วยแต่การถูกเปิดบริสุทธิ์ประตูหลังเป็นครั้งแรก ทำเอาน้องริโฮต้องครวญครางออกมาลั่นห้อง
หัวควยผมแทรกผ่านรูทวารที่บีบรัดแนบแน่นเข้าไปจนหนอกควยผมอัดแน่นกับแก้มก้น น้องริโฮที่ฟุบร่างท่อนบนคว่ำอยู่กับที่นอนยกก้นขึ้นสูงเพื่อรับการบุกรุกของควยยาวเหยียดที่แทบจะทะลุเข้าไปในลำไส้ ผมแนบร่างลงกับแผ่นหลังนวลเนียน เริ่มกระเด้าช้าๆ โดยมืออีกข้างหนึ่งเอื้อมลงไปเคล้นคลึงติ่งเสียวและแคมหีที่เปียกโชกจากการร่วมรักก่อนหน้านี้ นิ้วมือผมสอดเข้าออกในร่องหลืบคับแน่นของสาวน้อยวัย 13 จนทำให้น้องริโฮต้องกระเด้าสะโพกรับการสอดใส่ของนิ้วมือและทำให้เป็นการเด้งรับการกระแทกของควยทางรูทวารเบื้องหลังไปพร้อมกัน
"อูวส์ น้าเอก...ดีไหม ก้นริโฮสู้ทาคาโอะได้ไหม"
เสียงน้องริโฮสูดปาก เมื่อถูกโจมตีพร้อมกันทั้งหน้าหลัง แต่ยังคงถามคำถามที่ติดค้างในใจและเป็นข้อสงสัยที่ทำให้น้องริโฮยอมให้เปิดประตูหลังเป็นครั้งแรกในวันนี้ ผมสูดปากด้วยความเสียวที่เกิดจากการบีบรัดและขมิบของรูทวารหนักน้องริโฮ
"ก้นริโฮ เยี่ยมที่สุด คราวหน้าน้าจะเย็ดก้นริโฮทุกครั้งเลยนะ"
"อูย ทำไมริโฮเสียวอย่างนี้ ถ้าน้าเอกอยากเย็ดก้นริโฮก็บอกเลยนะ ริโฮชอบมัน สะ..เสียว...ว๊ายยยยย..."
แรงบีบรัดของประตูหลังน้องริโฮทำเอาผมกลั้นความเสียวไว้ไม่อยู่ จุดสุดยอดมาถึงพร้อมกับการระเบิดน้ำรักอัดเข้าสู่ลำไส้ทั้งหมด น้องริโฮตัวสั่นสะท้านรูหีบีบตอดนิ้วของผมที่แทรกอยู่ภายในเป็นจังหวะ ก้นกลมทิ้งลงกับพื้นเตียงอย่างหมดแรง ทำให้ควยผมหลุดออกจากก้นน้องริโฮเสียงดังพล๊อกราวกับเปิดจุกไวน์ น้ำรักไหลออกมาตามง่ามก้นเป็นสาย ผมแนบร่างทับร่างงามของน้องริโฮไว้ด้านหลัง
"ริโฮจังชอบไหม...."
น้องริโฮพยักหน้าทั้งที่ยังคว่ำร่างอยู่บนหมอน
"ที่แรกมันเจ็บเป็นบ้าเลยน้าเอก แต่พอชินแล้วมันเสียวแปลก มิน่าทาคาโอะถึงชอบนักหนา"
ผมกลั้นยิ้มเมื่อนึกถึงน้องทากาโอะที่ร้องลั่นราวกับได้รับบาดเจ็บเมื่อผมร่วมรักด้วยท่าเข้าด้านหลังเป็นครั้งแรก สะโพกกลมกลึงที่แแสนนุ่มนวลของน้องทากาโอะซึ่งส่ายรับการเย็ดของควยทางด้านหลัง ทำให้ผมเกิดนึกสนุกเปลี่ยนรูเย็ดจากหีเป็นก้นของน้องทาคาโอะแทน แม้ว่าน้องทากาโอะจะตกใจและร้องด้วยความเจ็บในครั้งแรกแต่เมื่อคุ้นเคยกับการผ่านเข้าออกรูทวารแล้ว น้องทากาโอะกลับอัดสะโพกสู้การเย็ดทางก้นไม่ถอยและติดใจจนขอให้ผมปิดท้ายรายการด้วยการเย็ดก้นทุกครั้ง และเมื่อทากาโอะเล่าเรื่องนี้ให้น้องซูกุมิ และน้องเทนกะฟัง ทั้งสองสาวก็ขอทดลองบ้าง ในขณะที่น้องริโฮทำท่าขยะแขยงในตอนแรก แต่เมื่อน้องซูกุมิและน้องเทนกะผ่านการเย็ดก้นด้วยความติดใจ น้องริโฮก็มาขอให้ผมลองดูบ้างในวันนี้ ผมมองร่างน้องริโฮที่นอนคว่ำอยู่บนเตียงด้วยความรักและดีใจที่อำนาจทางจิตที่พัฒนาขึ้นภายหลังการพักผ่อนที่เกาะไม้ขาวมีส่วนช่วยให้น้องริโฮน้องเทนกะ และน้องทากาโอะเข้ามาอยู่ในความดูแลของผมโดยสมบูรณ์

หลังกลับจากเกาะไม้ขาวผมทดลองอำนาจของพลังจิตที่ผมมีกับคนรอบข้างด้วยความสนใจ และพบว่าผมสามารถปรับเปลี่ยนทัศนคติหรือบังคับให้เป้าหมายกระทำตามที่ผมต้องการได้ คนแรกที่ผมทดลองคือแม่ของน้องริโฮ ที่ได้หย่าขาดกับสามีเรียบร้อยก่อนหน้านี้ โดยผมเข้าไปขอน้องริโฮเข้ามาอยู่ในความดูแลในฐานะเจ้าหน้าที่ของบริษัทผมที่ผมจะจัดที่พักเป็นห้องส่วนตัว และจะดูแลการศึกษาเตรียมพร้อมสำหรับบรรจุเข้าเป็นผู้บริหารระดับสูงในโรงแรมชั้นหนึ่งที่ผมกำลังวางโครงการอยู่ ในขณะที่ผมขอนั้นผมใช้อำนาจจิตปรับเปลี่ยนทัศนคติทางสังคมของแม่น้องริโฮเล็กน้อยเพื่อให้เกิดความรู้สึกว่าการมอบลูกสาววัย 13 ให้อยู่ในความดูแลของชายหนุ่มเป็นเรื่องปกติธรรมดาในโลกธุรกิจ ซึ่งในที่สุดแม่ของริโฮก็ยอมรับแต่ได้ขอให้น้องสาวของน้องริโฮชื่อน้องมายุมาอยู่กับพี่สาวด้วย
ส่วนน้องทากาโอะและน้องเทนกะ ผมก็เข้าไปพบพ่อแม่ของทั้งสองและได้รับการตอบสนองแบบเดียวกัน ทำให้ผมต้องพาน้องทุกคนมาอยู่ที่แมนชั่น โชคดีที่ห้องสวีทชั้นล่างของห้องผมมีผู้เช่าย้ายออกพอดี ผมจึงปรับให้เป็นห้องพักขนาดใหญ่ 3 ห้อง สำหรับน้องเทนกะ น้องทากาโอะ และน้องริโฮ และเช่นเคยทุกห้องมีทางเชื่อมต่อระหว่างกันรวมทั้งมีบันไดเชื่อมกับห้องผมและห้องน้องซูกุมิที่ชั้นบน ทำให้ในที่สุดเมียทั้งสี่ของผมก็ได้มาพักอยู่ร่วมกันโดยสมบูรณ์และมีความสุขกับผมได้ทุกเวลาที่ต้องการ ส่วนน้องรินะ น้องมิซูกิ และน้องโทโมเอะ พักอยู่ที่ทาวเฮ้าส์หลังซูมิแมนชั่น แต่ผมก็มีโครงการที่จะนำน้องทั้งสามมาพักรวมกันที่นี่ในเวลาอันใกล้ เพราะห้องสวีทตรงข้ามห้องของกลุ่มน้องริโฮ กำลังจะย้ายออกในเดือนหน้าเช่นกัน
ผมคิดถึงน้องอีกคนที่ผมติดใจรสชาติของหีอันโหนกนูนที่เกาะไม้ขาวด้วยความเสียดาย น้องซายากะเดินทางกลับญี่ปุ่นไปพร้อมกับพี่สาวเพียงวันเดียวหลังจากการเย็ดมาราธอนที่หาดทรายของถ้ำมรกต สาเหตุมาจากการที่ผมปรับเปลี่ยนจิตใจของน้องรีน่าให้มารักคุณสุพจน์ ทำให้น้องรีน่าลืมตัวลากคุณสุพจน์เข้าไปเย็ดในทันทีท่ามกลางสายตาของคนรอบข้าง แต่หลังจากการเย็ดผ่านพ้นผมกลับพบว่าจิตใจน้องรีน่าคืนสู่สภาพเดิมโดยมีหนุ่มคนรักชาวญี่ปุ่นกลับเข้ามาแทนที่ภาพคุณสุพจน์ที่ผมพยายามแทรกเข้าฝังไว้ในจิตใต้สำนึก เมื่อจิตใจกลับมาอยู่ในสภาพเดิมทำให้น้องรีน่าเกิดความอายและรีบเดินทางกลับญี่ปุ่นพร้อมน้องซายากะทันที
กรณีน้องรีน่าทำให้ผมรู้ขีดจำกัดของอำนาจจิตผมว่ามันสามารถปรับเปลี่ยนทัศนคติที่เกิดจากการเรียนรู้ทางสังคมได้ แต่ไม่สามารถปรับจิตใต้สำนึกได้อย่างถาวรและได้ผลเพียงชั่วครู่เท่านั้น พูดอีกนัยหนึ่งก็คือผมไม่สามารถบังคับความรักของใครได้ แต่นั่นก็ไม่เป็นปัญหาสำหรับผมเพราะเมื่อผมสำรวจจิตใต้สำนึกของเมียตัวน้อยทุกคน ผมก็ต้องตื้นตันใจที่พบว่าทุกคนรักผมอย่างที่สุดและพร้อมที่จะทำทุกอย่างเพื่อให้ผมมีความสุข ทำให้ผมต้องตั้งใจมั่นว่าจะดูแลทุกคนอย่างดีที่สุดตลอดไป
"อือ...."
เสียน้องริโฮครางเบาๆ ทำให้ผมตื่นจากการครุ่นคิด ผมลูบไล้สะโพกกลมกลึงของน้องริโฮไปมาเพื่อปลุกอารมณ์ให้สาวน้อยพร้อมสำหรับการร่วมรักยกที่สาม แต่น้องริโฮรีบพลิกตัวหงายขึ้นพร้อมสั่นหน้า
"อย่าเพิ่งต่อเลยนะน้าเอก ริโฮต้องกลับห้องแล้วเดี๋ยวมายุจังสงสัย"
ผมกลืนน้ำลายเมื่อหีเปล่งปลั่งของน้องริโฮอวดตัวเองสู้สายตาผมเบื้องหน้า คราบน้ำรักชุ่มโชกเปียกเนินหีจนหมอยที่เริ่มขึ้นแล้วบางๆ แนบสนิทกับผิวเนื้อ น้องริโฮเห็นสายตาผมก็รีบลุกขึ้นนั่งทุบไหล่ผมดังบึ๊ก
"น้าเอกบ้า..ดูอะไรยังกับไม่เคยเห็น"
"ก็หีริโฮจังสวยนี่...น้าไม่อยากถอนควยออกมาเลยนะ"
น้องริโฮจุ๊บปากผมทีหนึ่งก่อนลุกขึ้นแต่งตัวแล้วบ่นเบาๆ
"ไม่อยากกลับห้องเลย ทีเทนกะจัง ทากาโอะจัง ซูกุมิจัง น้าเอกไปเย็ดที่ห้องได้ แต่ริโฮดันมีมายุจังมาอยู่ด้วย เลยต้องแอบมาหาน้าเอก..เมื่อไหร่มายุจังจะโตสักทีนะ "
ผมหัวเราะในใจแล้วลุกขึ้นไปกอดน้องริโฮที่แต่งตัวในชุดนอนเสร็จ ปลอบเบาๆ
"ริโฮจังไม่ต้องห่วงหรอก น้าเอกรักริโฮจังมากนะ"
น้องริโฮยิ้มหวาน แล้ววิ่งลงบันไดกลับไปห้องตัวเอง ผมนึกถึงความหมายแฝงในคำพูดของน้องริโฮแล้วยิ้มในใจ ผมรู้ดีว่าน้องริโฮต้องการให้ผมรับน้องมายุเข้ามาอยู่ด้วยอีกคนเพราะพี่น้องคู่นี้รักกันมาก แต่เมื่อผมนึกน้องมายุแล้วก็ต้องถอนใจเพราะเด็กหญิงอายุเพียง 9 ขวบเท่ากับน้องพิงค์ คงต้องใช้เวลาอีกพอสมควรกว่าร่างกายของเด็กหญิงจะเติบโตพอรับการเย็ดได้ อย่างไรก็ตามจากการที่ผมเห็นรูปร่างน้องมายุที่สระน้ำ รูปร่างผอมเพรียวลำขาเรียวเล็กที่แข็งแรงเต็มไปด้วยกล้ามเนื้อและหน้าอกที่เริ่มก่อตัว ทำให้ผมต้องยอมรับว่าน้องมายุเป็นเด็กหญิงที่มีเสน่ห์คนหนึ่งที่กำลังเจิญเติบโตอย่างรวดเร็ว และผมคงไม่ปล่อยโอกาสให้น้องมายุออกไปจากครอบครัวผมแน่นอน
ผมมองดูนาฬิกา ตัวเลขบอกเวลาตีสองเศษ ผมตัดสินใจเดินไปห้องน้องซูกุมิเพื่อร่วมรักต่อกับเมียคนแรกที่ผมไม่เคยเบื่อหน่าย แต่ขณะที่ผมกำลังจะเปิดประตู เสียงเล็กๆ ก็ดังขึ้นในสมองผม
"น้าเอกๆ.."
ผมอมยิ้มเมื่อได้ยินเสียงน้องพิงค์ในสมอง เหตุการณ์ที่หาดทรายหลังถ้ำมรกตทำให้น้องพิงค์ถ่ายพลังส่วนเกินที่ทำให้น้องพิงค์เกิดการเปลี่ยนแปลงทางร่างกายจนควบคุมไม่ได้มาให้ผมทั้งหมด และกลับไปเป็นเด็กหญิงที่อายุ 9 ขวบตามปกติ แต่สิ่งที่ตกค้างระหว่างการเชื่อมต่อจิตใจผ่านการเย็ดระหว่างผมกับน้องพิงค์ก็คือ ผมสามารถสื่อสารทางจิตกับน้องพิงค์ได้ทุกเวลาที่ต้องการ และที่ผ่านมาน้องพิงค์ก็พูดคุยกับผมอย่างสม่ำเสมอจนแทบจะเรียกได้ว่าระหว่างผมกับน้องพิงค์ไม่มีความลับใดๆ ต่อกัน
'ว่าไงเรา..ตีสองแล้วยังไม่นอนอีก'
ผมตอบน้องพิงค์ด้วยการสื่อทางจิต
'นอนไม่หลับน่ะน้าเอก อยากให้น้าเอกเย็ดเร็วๆ'
เสียงน้องพิงค์ตอบกลับมา ทำเอาผมหัวเราะในใจ การพูดคุยทุกครั้งน้องพิงค์จะพร่ำอยู่เสมอว่าอยากให้ผมเปิดบริสุทธิ์ครั้งที่สอง ซึ่งผมก็เข้าใจเพราะน้องพิงค์เคยผ่านการร่วมเพศกับผมอย่างดุเดือดจนถึงจุดสุดยอดไปแล้วแต่กลับต้องมามีร่างกายเป็นเด็ก 9ขวบอีกครั้ง จนทำให้ไม่สามารถมีความสุขแบบเดิมได้อีกและต้องรอเวลาจนกว่าร่างกายจะพัฒนาตามธรรมชาติจนพร้อมสำหรับการร่วมรัก
'รออีกนิดน่า...รับรองน้าจะเย็ดน้องพิงค์ทั้งคืนเลย'
น้องพิงค์หัวเราะกิ๊ก..
'สัญญาแล้วนะน้าเอก ว่าแต่พรุ่งนี้น้าเอกว่างไหม ตอนนี้พิงค์กลับมาอยู่บ้านน้าที่กรุงเทพแล้วนะ'
ผมนึกถึงกำหนดการ พรุ่งนี้มีเพียงการเดินทางไปดูบ้านหลังใหม่ที่ย่านบางกระเจ้า ซึ่งผมกำลังก่อสร้างเพื่อเตรียมไว้เป็นที่พักรวมของน้องๆ ในอนาคต แต่ก็เป็นเรื่องไม่เร่งด่วนนัก ผมกำหนดจิตตอบน้องพิงค์
'ว่างสิ น้องพิงค์มีอะไรหรือเปล่า'
'งั้นพรุ่งนี้น้าเอกมาดูหนังกับพิงค์ได้ไหม ที่เอมโพเรียมรอบบ่ายสองโมงนะ พิงค์เลิกเรียนพิเศษจะรีบมาเลย ใกล้โรงเรียนพิงค์นิดเดียว'
'โอเค งั้นพรุ่งนี้เจอกันนะ..'
เสียงน้องพิงค์เงียบหายไป ผมอมยิ้มเมื่อนึกถึงเด็กหญิงอีกคนหนึ่งในชีวิตที่กำลังรอเวลาให้ผมเย็ดเช่นเดียวกับน้องมายุ แต่ตอนนี้ความสนใจของผมหันกลับไปอยู่ที่ทรวงอกงดงามนุ่มเนียนและหีที่หนึบแน่นของน้องซูกุมิในห้องนอนเบื้องหน้า ผมเปิดประตูเพื่อเข้าไปร่วมรักกับน้องซูกุมิให้สมกับความคิดถึง
------------------------------
บทแทรกที่ 1
เฮลิคอปเตอร์ของกองทัพเรือสหรัฐฯ ร่อนลงเหนือลานจอดที่เปิดอ้าออกจากใต้พื้นดินหุบเขาในเกาะมิยาเกะของจังหวัดโอกินาวา ซึ่งเป็นที่ตั้งของหน่วยวิจัยพัฒนาอาวุธลับที่สุดของกองทัพสหรัฐ ประตูเครื่องเปิดออกโดยมีร่างสูงโปร่งของหญิงสาวอายุ 20 ปีเศษก้าวลงมา ใบหน้ารูปไข่ของหญิงสาวซ่อนอยู่ใต้แว่นกันแดดอันใหญ่ แต่ไม่สามารถปกปิดความงามสดใสของใบหน้านั้นได้
ร่างนายทหารวัยกลางคนในเครื่องแบบพันเอกวิ่งตรงมาที่หญิงสาว ทำความเคารพอย่างแข็งแรงแล้วยิ่นมือมาสัมผัสกับมือบอบบางของหญิงสาวเบื้องหน้า
"ผม พ.อ.ริชาร์ด สมิธ ผบ.ฐานทัพมิยาเกะยินดีต้อนรับ ดร.นาโอมิ มัสสุโมโต้ นักวิทยาศาสตร์ด้านจิตที่ได้รับรางวัลโนเบลบอายุน้อยที่สุดในประวัติศาสตร์ครับ"
ดร.นาโอมิยิ้มอย่างกันเอง ทักทายตอบ
"ไม่ต้องใส่สีสันขนาดนั้นหรอกค่ะ เข้าไปข้างในกันเลยดีกว่า ดิฉันอยากเห็นตัวต้นเหตุทั้งหมดโดยเร็วที่สุด"
พ.อ.สมิธ รับคำแล้วนำ ดร.นาโอมิ ผ่านลงสู้ทางเข้าลิฟท์ด้านหลังลานจอดเฮลิคอปเตอร์ ลิฟท์เลื่อนลงอย่างรวดเร็วจนหญิงสาวรู้สึกหูอื้อเล็กน้อย
"นี่เรากำลังลงไปลึกเท่าไหร่ค่ะท่าน ผบ."
"ประมาณ 1 ไมล์จากระดับน้ำทะเลครับ"
ดร.นาโอมิสะดุ้งเล็กน้อย ส่งเสียงอย่างไม่แน่ใจ
"1 ไมล์ ทำไมต้องลึกขนาดนี้คะ"
พ.อ.สมิธ ฝืนยิ้ม
"ขนาด 1 ไมล์ เรายังไม่สามารถปิดกั้นอิทธิพลต่อโลกภายนอกได้เลยครับ"
หญิงสาวนิ่งอึ้งไป จนประตูลิฟท์เปิดออก พอ.สมิธนำ ดร.นาโอมิผ่านกลุ่มทหารกว่า 100 คนที่กำลังควบคุมเครื่องมืออิเลคทรอนิคส์เรียงรายไปตามทางเดินไปที่แท่นเหล็กกล้าปลายห้อง พอ.สมิธกดหมายเลขรหัสที่แท่นหน้าประตูอย่างชำนาญแล้วทาบฝ่ามือเข้ากับเครื่องตรวจลายนิ้วมือ แสงสีเขียวกวาดผ่านใบหน้า พอ.สมิธ ครั้งหนึ่ง เสียงที่ไร้อารมณ์ความรู้สึกของเครื่องคอมพิวเตอร์ดังขึ้น
"รหัสถูกต้อง ลายมือถูกต้อง แสกนม่านตาถูกต้อง อนุญาตให้เข้าพื้นที่ได้"
เสียงประตูเหล็กกล้าขนาดใหญ่เลื่อนตัวออกเผยให้เห็นทางเข้ารูปวงกลมดำมืด ภายในเป็นทางเดินขนาดด้วยดวงไฟสีแดงเรียงรายเป็นแถว ดร.นาโอมิก้าวเข้าสู่ภายในพร้อม พ.อ.สมิธ ประตูเหล็กกล้าเลื่อนปิดตัวเองอย่างนุ่มนวล พร้อมกับแสงไฟสีน้ำเงินสว่างวาบขึ้นที่เพดานเป็นแนวไปตลอดทางเดินที่ยาวกว่า 100 เมตรนั้น เสียง พ.อ.สมิธดังก้องในความเงียบ
"ยินดีต้อนรับสู่ The Cave ครับ"------------------------------------

"น้าเอกกกกกก"
เสียงใสแจ๋วของน้องพิงค์เรียกผมดังลั่นจนผู้ที่มาจับจ่ายซื้อของที่ห้างเอมโพเรียมหันมามอง ร่างน้อยๆ กระโดดเข้าสู่วงแขนผมทั้งๆ ที่อยู่ชุดนักเรียน แล้วกอดไว้แน่น ผมกอดตอบครู่หนึ่งแล้ววางร่างบอบบางที่งดงามราวกับนางฟ้าตัวน้อยๆ ลง คนที่ผ่านไปผ่านมาเหลือบมองแล้วอมยิ้มด้วยความเอ็นดู ผมรู้ว่าทุกคนคงคิดว่าหลานสาวแสดงความดีใจที่ได้พบน้าชายแต่ไม่มีใครรู้ว่าน้าหลานคู่นี้เย็ดกันมาแล้วอย่างดุเดือด ผมยิ้มให้น้องพิงค์ที่จับมือผมไว้แน่นโดยไม่พูดอะไร
'น้องอิงค์มาด้วยน่ะน้าเอก..แย่จัง'
ผมหันไปพบน้องอิงค์ยิ้มให้ผมอย่างเบิกบาน และไม่แสดงท่าทีแปลกใจอะไรกับการแสดงออกถึงความสนิทสนมกะหว่างผมกับน้องพิงค์ เด็กหญิงอายุ 8 ขวบแต่ดูจะเติบโตไล่ตามพี่สาวอย่างรวดเร็วและมีเค้าว่าน่าจะเป็นหญิงสาวที่น่ารักคนหนึ่งในอนาคต ผมดึงมือน้องอิงค์ให้เดินไปพร้อมกัน ภาพของชายหนุ่มที่เดินจูงมือเด็กหญิงอายุ 8-9 ขวบในชุดนักเรียนไม่เป็นที่ผิดสังเกตต่อสายตาคนทั่วไปแต่อย่างใด แต่กลับดูเป็นครอบครัวเล็กๆ ที่น่ารักเท่านั้น
"นี่กินอะไรกันมาหรือยัง"
ผมถามน้องทั้งสอง ก่อนได้รับคำตอบเป็นการพยักหน้า ผมเลยพาทั้งคู่มาที่ร้านไอสกรีมให้ทานรอ ส่วนผมก็ไปซื้อตั๋วภาพยนต์สำหรับสามที่โดยเลือกที่นั่งพิเศษแบบสวีทสองตัว เมื่อผมกลับมาที่ร้านน้องทั้งสองคนกินไอสกรีมเสร็จก็ได้เวลาภาพยนต์ฉาย ผมรีบพาน้องพิงค์น้องอิงค์มานั่งเก้าอี้สวีทที่แยกออกมาจากแถวทั่วไป น้องพิงค์ดันให้ผมนั่งตรงกลางทันทีแล้วกอดแขนผมแน่นโดยไม่สนใจว่าน้องอิงค์กำลังมองอยู่ เสียงน้องพิงค์ดังขึ้นในสมองผม
'คิดถึงน้าเอกจัง'
'น้าก็คิดถึงน้องพิงค์..'
ผมตอบในใจแล้วโอบไหล่ทั้งคู่ไว้จนไฟดับและภาพยนต์เริ่มฉาย น้องพิงค์ซบหน้าเข้ากับแขนผมบ่นผ่านมาทางกระแสจิต
'ยายอิงค์ไม่น่ามาเลย ไม่งั้นพิงค์จะจูบน้าเอกเดี๋ยวนี้แหละ'
'จูบได้นะ น้ารับรองว่าน้องอิงค์ไม่รู้หรอก'
ผมส่งจิตเข้าไปในสมองน้องอิงค์ปิดกั้นการรับรู้รอบข้างและให้สนใจเฉพาะเนื้อหาของภาพยนต์ที่กำลังฉายอยู่เท่านั้น ผมขยายกระแสจิตไปถึงผู้ที่มาชมภาพยนต์รอบด้านบรรจุภาพผมกำลังนั่งชมภาพยนต์กับเด็กหญิงตามปกติลงไปในสมองส่วนการรับรู้ เพื่อที่ไม่ว่าจะมีใครหันมามองก็จะเห็นภาพที่ผมต้องการให้เห็นแทนที่จะเป็นภาพจริงที่เกิดขึ้น ผมผ่านความคิดไปให้น้องพิงค์รับทราบ น้องพิงค์รับรู้ด้วยความแปลกใจเล็กน้อยแต่ก็เข้าใจและยิ้มออกมาก่อนพลิกร่างขึ้นคร่อมผมไว้โดยไม่เกรงต่อสายตารอบข้างอีกต่อไป
ปากน้อยๆที่หอมกรุ่นของน้องพิงค์จูบผมอย่างเร่าร้อนเกินวัย ลิ้นเรียวเล็กเกี่ยวพันกับลิ้นผมด้วยความชำนาญที่เกิดจากประสบการณ์ที่มีกับน้องซายากะและผมในหาดทรายถ้ำมรกต กลิ่นตัวของเด็กหญิงหอมอ่อนๆ จากแป้งเด็กมันยิ่งกระตุ้นให้ควยผมลุกโชนขึ้นมาอัดแน่นอยู่ในกางเกงในและกดอัดเข้ากับเนินหีน้อยๆที่ยังไม่พร้อมสำหรับการร่วมเพศของน้องพิงค์ใต้กระโปรงนักเรียนที่บานคลุมกางเกงผมอยู่
'ควยน้าเอกแข็งปั๋งเลย'
'น้องพิงค์ก็จูบเก่งจังขึ้นเยอะเลยนะ'
ผมสื่อสารกับน้องพิงค์โดยไม่จำเป็นต้องถอนจูบออก ทำให้ยิ่งสะดวกสำหรับการบอกความต้องการของแต่ละฝ่าย มือผมลูบไล้เข้าใต้เสื้อนักเรียนประถมแล้วดึงมันออกทางศีรษะพร้อมเสื้อบังทรง โยนลงที่ด้านข้างก่อนนวดเฟ้นหน้าอกใต้บราผ้ายืดอย่างนุ่มนวล หน้าอกน้องพิงค์เติบโตขึ้นเล็กน้อย มันเริ่มก่อตัวเป็นเนินนูนหัวนมแข็งตัวขึ้นสู้มือ ผมแทรกมือเข้าใต้บราเพื่อสัมผัสเนื้อแท้ๆที่แสนนุ่มนวล แม้ขนาดของมันจะเล็กมากแต่ก็กระตุ้นอารมณ์ของผมได้อย่างเต็มที่
'โอย น้าเอกอย่าคลึงหัวนม พิงค์เสียว'
มืออีกข้างของผมไต่ลงไปใต้กระโปรงลูบไล้ก้นกลมกลึงและขาอ่อนนุ่มเนียนไปมาก่อนแทรกเข้าไปใต้กางเกงในผ้าฝ้ายตัวน้อยเพื่อสัมผัสความชุ่มชื้นที่หลั่งออกมาจนเปียกชุ่มนิ้วมือผม มือของน้องพิงค์ไม่ยอมแพ้เด็กหญิงเอื้อมมาถอดเข็มขัดผมออกแล้วปลดกระดุมกางเกงลากลงไปด้านล่างโดยผมยกสะโพกช่วยปล่อยให้มันไหลไปกองที่ปลายเท้า น้องพิงค์ถอนจูบออกแล้วถอยร่างลงไปที่นั่งอยู่ที่พื้น ถลกกางเกงในผมออก ปากน้อยๆ อ้ากว้างอมแท่งควยมหึมาเข้าไปสู่ความอบอุ่น น้องพิงค์โยกศรีษะน้อยๆ ขึ้นลงพร้อมดูดควยผมแน่น แต่ฟันก็กระทบหัวควยผมเป็นระยะ
'น้องพิงค์ใช้ริมฝีปากบังฟันไว้สิ'
ผมบอกในใจ น้องพิงค์รับรู้อย่างรวดเร็วแล้วเพิ่มแรงดูดมากขึ้น สองมือผมเลื่อนลงไปกุมเคล้นหัวนมน้อยๆของน้องพิงค์ ขยี้เบาด้วยนิ้วทำเอาน้องพิงค์ส่ายร่างอัดหน้าอกเข้ากับมือผมแน่นเพื่อสู้การบีบเคล้น แรงดูดของเด็กหญิงและความเร็วที่เพิ่มขึ้นทำให้คสวามเสียวของผมพลุ่งขึ้นมาอัดแน่นที่หัวควย
'น้องพิงค์ เยี่ยมไปเลย น้าจะออกแล้วนะ'
'น้าเอกออกมาเลย พิงค์อยากกินของน้าเอก'
ผมตัวเกร็งด้วยความเสียวสุดยอด น้ำรักทะลักพรวดเข้าสู่ลำคอน้องพิงค์ที่แม้จะพยายามดูดกลืนทั้งหมดลงไป แต่มันยังคงทะลักล้นออกมาทางปากจนเป็นสาย ผมดึงตัวน้องพิงค์กลับขึ้นมาประกบปากอย่างไม่รังเกียจ แท่งควยมหึมาที่ยังแข็งตัวอยู่กดอยู่หน้าเนินหีใต้กางเกงในน้องพิงค์ ผมควานมือไปจับขอบกางเกงในเกี่ยวลงไปทางปลายขา แล้วขยี้เนินหีที่แบบบางด้านนอกด้วยหัวควย จนน้ำหล่อลื่นชุ่มโชก
'น้าเอก..เย็ดพิงค์เลยได้ไหม'
เสียงน้องพิงค์ดังขึ้น ผมลดขนาดควยลงมาจนเล็กสุดก่อนอัดมันเข้ากับปากรูหี มันแหวกแคมหีบอบบางออกได้เพียงเล็กน้อย เสียงน้องพิงค์ก็ดังขึ้นในสมองผม
'อูย...เจ็บจัง จะฉีกแล้วน้าเอก...ทำไมหีพิงค์เล็กจัง พิงค์อยากเย็ดน้าเอก แต่อย่างนี้หีพิงค์ฉีกแน่'
'ไม่ต้องรีบนะน้องพิงค์ เดี๋ยวน้าจะช่วยให้พิงค์ถึงโดยไม่ต้องเย็ดก็ได้นะ'
ผมคลึงหัวควยเข้ากับปากรูหี ขยับตัวเพื่อให้มือกวาดลงไปกระตุ้นติ่งเสียวของเด็กหญิงได้ถนัดขึ้น ขณะที่มือผมกวาดผ่านแก้มก้นกลมกลึงของน้องพิงค์ผมนึกขึ้นมาได้ถึงการร่วมรักระหว่างผมกับน้องริโฮเมื่อคืนที่ผ่านมา มือผมรีบคลำลงไปที่กระเป๋ากางเกงซึ่งยังค้างอยู่ที่เข่า ผมหยิบหลอดเจลหล่อลื่นที่ผมเพิ่งซื้อมาตอนที่รอน้องพิงค์ออกมาเปิดเพื่อบีบเจลออกแล้วกวาดมันลงไปที่รูทวารของเด็กหญิง
'อุ๊ย..น้าเอกเอาอะไรมาทาก้นพิงค์'
เสียงน้องพิงค์ดังขึ้น ร่างบอบบางกระตุกเล็กน้อยเมื่อรูทวารสัมผัสความเย็นของเจล ผมพลิกร่างน้อยให้หันหลังแล้วค่อยๆ ยกสะโพกน้องพิงค์ขึ้นก่อนปล่อยลงมาหาหัวควยที่รอรับอยู่ด้านล่าง
'น้าจะเย็ดน้องพิงค์ละนะ แต่เย็ดทางนี้ก่อน'
'นะ..น้าเอก..นั่นมันก้นพิงค์..โอ๊ย..'
น้องพิงค์ร้องออกมาเมื่อหัวควยผ่านเข้าสู่รูทวารด้วยความลื่นของเจล มันค่อยๆจมลงไปผมรู้สึกได้ถึงการฉีกขาดเล็กน้อยของกล้ามเนื้อหูรูด แต่หัวควยยังคงผ่านเข้าไปสู่ความแน่นหนึบภายในได้อย่างต่อเนื่อง ร่างน้องพิงค์สั่นระริกส่งเสียงผ่านกระแสจิต
"อ๊าวส์...น้าเอก เจ็บจัง แน่นไปหมดเลย"
ผมกุมเนินหีน้อยๆ เอาไว้บี้เคล้นติ่งเสียวและไล้นิ้วไปตามร่องหีที่ชุ่มโชก น้องพิงค์ส่ายก้นรับการกระตุ้นจากนิ้วมือผม ซึ่งยิ่งทำให้แท่งควยผมขยับไปมาในก้นของน้องพิงค์มากขึ้น จนในที่สุดควยผมก็ฝังตัวมิดเข้าสู่ประตูหลังของน้องพิงค์ได้ทั้งหมด สะโพกเล็กกระทัดรัดของน้องพิงค์สั่นดิกด้วยความเสียว ผมกระตุ้นนิ้วที่หีน้องพิงค์ถี่ยิบจนน้ำรักน้องพิงค์ไหลออกมาเจิ่งล้น นิ้วชี้ผมค่อยๆ จมลงไปในหีน้อยๆได้ถึงสองข้อ มันเคลื่อนขึ้นลงโดยไม่ปรากฏแรงต่อต้านจากกล้ามเนื้อรูหีดังที่เคยเป็นมา ร่างน้องพิงค์สั่นเทิ้มราวกับเป็นไข้ สะโพกกระเด้งรับนิ้วด้านหน้าและควยด้านหลังพร้อมๆ กัน ผมเริ่มยกสะโพกน้องพิงค์ขึ้นลงโดยไม่หนักแรง หูรูดของประตูหลังดูดรัดหัวควยแนบแน่นให้ความรู้สึกเสียวและแปลกเกินบรรยาย ผมเร่งความเร็วในการยกสะโพกในขณะที่นิ้วชี้ก็จมลึกลงไปในรูหีน้องพิงค์มากขึ้นเรื่อยๆ ความเสียวของน้องพิงค์มาถึงจุดสุดยอด ร่างบอบบางสั่นกระตุกทะลักน้ำรักออกมาจนชุ่มนิ้วผมพร้อมกับที่นิ้วผมสามารถกดลงไปในรูหีทั้งหมดสุดความยาว ควยผมเกร็งตัวแล้วระเบิดน้ำรักระลอกที่สองอัดใส่ก้นน้องพิงค์เต็มที่ ร่างน้อยสะดุ้งเฮือกแล้วทิ้งตัวลงหงายร่างกับอกผม
'โอย..น้าเอก..พิงค์ขึ้นไปถึงไหนถึงไหนก็ไม่รู้'
'น้องพิงค์ชอบไหมล่ะ'
ผมส่งกระแสจิตตอบ ในขณะที่นิ้วเริ้มเคลื่อนขึ้นลงในรูหลืบคับแคบของน้องพิงค์อีกครั้ง
'อูย..น้าเอก..นิ้วเข้าไปได้หมดเลยหรือ'
'อื้อ..ดีไหม..น้าจะให้น้องพิงค์ไปอีกรอบนะ'
น้องพิงค์พลิกร่างกลับมาคร่อมผมไว้ ประกบปากจูบผมอย่างเร่าร้อน ทำให้ผมต้องถอนนิ้วจากความอบอุ่นรัดรึงอย่างเสียดาย น้องพิงค์กดเนินหีส่ายอัดเข้ากับควยผมแนบแน่น
'น้าเอก นิ้วเข้าได้ควยน้าเอกก็ต้องเข้าได้ น้าเอกเย็ดพิงค์เลยนะ'
ใจผมก็คิดอยู่แล้วเหมือนกันว่าถ้านิ้วเข้าได้ รูหีน้องพิงค์ก็น่าจะพร้อมรับแท่งควยเล็กๆ ได้ไม่ยากนัก ผมรีบลดขนาดควยของผมที่ยังคงแข็งปั๋งให้เล็กที่สุดก่อนจ่อไปที่รูหีฉ่ำเยิ้มของน้องพิงค์
'น้าก็อยากเย็ดน้องพิงค์ ถ้าน้องพิงค์ทนไม่ไหวก็บอกน้านะ'
ควยขนาดสองนิ้วครึ่งเริ่มแทรกตัวผ่านแคมหีน้อยๆที่ยังไร้แรงต้านทาน มันค่อยๆผ่านปากรูหีที่พยายามขยายตัวรับสิ่งแปลกปลอมอย่างสุดกำลัง จนผมรู้สึกได้ว่าปากทางเข้ากำลังจะฉีกขาด
'อูย..นะ น้าเอก..มันจะ จะฉีกแล้ว..'
'งั้นน้าเอาออกก่อนนะ'
น้องพิงค์จูบผมอย่างเร่งร้อน สั่นหน้าน้อยๆ
'ไม่เอาแล้วน้าเอก พิงค์ไม่รอแล้วน้าเอกเย็ดเถอะ พิงค์ทนได้'
ผมจูบแลกลิ้นน้องพิงค์อย่างเต็มที่ สองมือกุมหน้าอกแรกผลิเคล้นคลึงไปมา ก่อนค่อยกดหัวควยอัดลงไปจนรู้สึกได้ถึงการฉีกขาดของปากรูหี
'อื๋ย..เจ็บ...แต่อย่าหยุดนะน้าเอก..'
เมื่อหัวเงี่ยงผมผ่านปากรูหีที่ฉีกออกจากกันได้ แรงกดดันที่ปากรูหีก็ลดลงเล็กน้อย น้องพิงค์ระบายลมหายใจหนักๆ ผมตัดสินใจกดควยลงไปจนสุดความลึกของรูหีเด็กหญิงวัย 9 ปีทั้งหมด
'อูวส์...มัน นะ แน่นไปหมดเลย'
'น้องพิงค์ยังเจ็บอยู่หรือเปล่าบอกน้าหน่อย'
'เจ็บจังเลยน้าเอก แต่น้าเอกเย็ดเถอะ พิงค์อยากเป็นเมียน้าเอกจริงๆ สักที'
สะโพกน้อยขยับตัวเองขึ้นลงช้าๆ ใบหน้าผมสัมผัสความเปียกชื้นที่เกิดจากน้ำตาของน้องพิงค์ แต่แรงบีบรัดของกล้ามเนื้อหีที่ยังพัฒนาไม่เต็มที่ของน้องพิงค์กลับสร้างความเสียวให้ควยผมอย่างน่าประหลาด ภายในของมันไม่มีแรงตอดรับเหมือนเด็กสาวๆ แต่กลับนุ่มนวลและกระชับแน่นจากขนาดที่เล็กของภายในรูหี ความเสียวที่กำลังก่อตัวขึ้นทำเอาผมต้องกระเด้าสะโพกรับการโยกตัวของน้องพิงค์อย่างควบคุมไม่ได้ น้องพิงค์เร่งความเร็วเพิ่มขึ้นทำให้ผมรู้ว่าความเสียวของน้องพิงค์เริ่มกลบบังความเจ็บปวดที่เกิดขึ้นแล้ว ร่างน้อยส่ายไหวระริกผมอัดสะโพกขึ้นลงถี่ยิบ
'อะ อะ..อ้าวส์...โอ๊วส์..น้า..อะ.เอก..พิงค์ อื๋ยยย"
ร่างน้องพิงค์สะท้าน สะโพกกระตุกเร่าๆ ภายในรูหีบีบรัดแน่นเป็นจังหวะ แม้จะไม่มีการตอดภายในแต่ความรัดรึงของมันก็เพิ่มขึ้นจนความเสียวของผมมาถึงขีดสุด น้ำรักจำนวนมากทะลักเป็นครั้งที่สามขึ้นไปสู่ร่างที่กำลังเกร็งตัวอยู่เหนือเอวผม ความแรงของมันทำเอาน้องพิงค์สะดุ้งก่อนฟุบร่างลงกับอกผมแน่น ผมลูบไล้ร่างกายบอบบางของเด็กหญิงซึ่งเดี๋ยวนี้เป็นเมียอีกคนของผมอย่างสมบูรณ์ไปมา
'น้าเอก พิงค์จะขาดใจ..'
'น้าก็มีความสุขที่สุด หีน้องพิงค์รับควยน้าได้แล้วนะ'
'พิงค์เป็นเมียน้าแล้วใช่ไหมน้าเอก'
'อื้อ..เป็นเมียที่น้ารักมาด้วยนะ'
'พิงค์รักน้าเอก น้าเอกอย่าทิ้งพิงค์ไปนะ'
ผมจูบไซร้ใบหน้าน่ารักนั้น
'น้าไม่ยอมให้น้องพิงค์ไปจากหรอก'
ผมขยับสะโพกอีกครั้งแท่งควยเริ่มเคลื่อนไหวในรูหีอันคับแคบอีกครั้ง น้องพิงค์รีบส่ายหน้า
'พอก่อนนะน้าเอก พิงค์ยังเจ็บอยู่เลย เดี๋ยวแผลหายพิงค์จะไปเย็ดน้าเอกทุกวันเลย'
'สัญญานะ'
'อื้อ..พิงค์สัญญา'
ผมถอนควยออกจากร่างน้องพิงค์ น้ำรักไหลออกมาเป็นสายจนเปรอะที่นั่งวีไอพีชุ่มโชก ผมนึกขอโทษคนทำความสะอาดโรงภาพยนต์ในใจแต่ก็คิดว่าน่าจะเป็นเรื่องปกติสำหรับที่นั่งแบบนี้อยู่แล้ว ผมหันไปทางน้องอิงค์ที่ยังคงชมภาพยนต์อย่างสนุกสนานโดยไม่รับรู้ว่าพี่สาวเสียความบริสุทธิ์เป็นครั้งที่สองอยู่ข้างๆนี่เอง ผมลูบศีรษะน้องอิงค์ด้วยความเอ็นดูก่อนถอนการปิดกั้นจิตใจเพื่อให้น้องอิงค์รับรู้สภาพรอบข้างได้ตามปกติ
น้องพิงค์แต่งตัวกลับมาอยู่ในชุดนักเรียนปกติ ซุกร่างเข้ามากอดผมแนบแน่น
'น้าเอกอยากเย็ดน้องอิงค์ด้วยไหม'
ผมสะดุ้งเล็กน้อย แล้วหัวเราะในใจ
'ไม่ไหวแล้วล่ะ น้าว่าน้องพิงค์อายุ 9 ขวบนี่ก็มหัศจรรย์แล้วที่น้าเย็ดได้ ถ้าเป็นน้องอิงค์คงไม่ไหวแน่'
'น้องอิงค์ก็ชอบน้านะ น้องอิงค์เคยบอกพิงค์ว่าน้าเอกน่ารัก โตขึ้นอยากมีแฟนเท่ห์ๆแบบน้าเอก'
ผมส่งกระแสจิตเข้าตรวจจิตใจน้องอิงค์ แล้วยิ้มออกมาเมื่อพบว่ามีภาพผมอยู่ในจิตใต้สำนึกของน้องอิงค์จริงๆ แต่มันยังคงอยู่ในส่วนของการนิยมฮีโร่แบบเด็กๆ ไม่ใช่ส่วนของคนรัก ในอนาคตจะเป็นอย่างไรไม่รู้แต่ในเวลานี้น้องอิงค์ยังไม่พร้อมกับการร่วมรักแบบผู้ใหญ่อย่างแน่นอน
หลังภาพยนต์จบ ผมพาน้องทั้งสองออกจากโรงภาพยนต์มาที่รถโดยที่ต้องคอยปรับสภาพจิตใจของคนที่ได้เห็นรอบข้างอย่างต่อเนื่อง เพราะภาพน้องพิงค์ที่เสื้อผ้ายับย่นผมยุ่งเป็นกระเซิงและกระโปรงที่เปียกชุ่มน้ำรักเป็นด่างดวง ย่อมทำให้ผู้พบเห็นทราบได้ในทันทีว่าเด็กหญิงคนี้ผ่านการร่วมรักมาอย่างหนัก ผมต้องกระจายพลังจิตลบความจำของคนรอบข้างจนกลับมาถึงรถ แล้วรีบขับพาน้องพิงค์น้องอิงค์มาที่ทาวเฮ้าส์หลังซูมิแมนชั่นเพื่อชำระล้างร่างกาย
เมื่อมาถึงน้องรินะ น้องโทโมเอะ และน้องมิซูกิเข้ามารุมล้อมน้องพิงค์ ซึ่งผมก็เล่าให้เรื่องการเย็ดน้องพิงค์ให้ทุกคนฟังโดยไม่ปิดบังทำเอาสาวๆ หัวเราะกันสนุกสานและขอให้ผมพาไปเปลี่ยนบรรยากาศแบบน้องพิงค์บ้าง แล้วพาน้องพิงค์ไปช่วยกันอาบน้ำซักรีดเสื้อผ้า ก่อนจะรับน้องพิงค์น้องอิงค์เข้าร่วมกลุ่มอย่างเต็มใจ
ผมขับรถไปส่งน้องพิงค์น้องอิงค์ที่บ้านแล้วขับกลับมาที่แมนชั่นเดิม ในใจครุ่นคิดไปถึงการเปลี่ยนแปลงทั้งร่างกายและจิตใจของผมซึ่งทำให้ผมได้รับความรักและความสุขจากน้องๆทุกคนอย่างเต็มที่ ใจหนึ่งผมอดกังวลไม่ได้ว่าความสุขสมหวังปัจจุบันอาจจะเปลี่ยนไปในทางใดทางหนึ่ง แต่ผมตั้งใจแน่วแน่ที่จะรักษาทุกสิ่งรวมทั้งหัวใจของเมียตัวน้อยๆ ของผมทุกคนไว้อย่างสุดความสามารถ
ผมกลับมาถึงแมนชั่นเวลาเกือบสองทุ่ม ประสบการณ์การร่วมรักในโรงภาพยนต์ที่ทำให้ผมสามารถปิดกั้นการรับรู้ของคนรอบข้างทำให้ผมตัดสินใจไปที่ห้องน้องริโฮ เพื่อทำให้สาวน้อยสมปราถนา
น้องริโฮเปิดประตูรับผมด้วยสีหน้างุนงง วันนี้สาวน้อยอยู่ในชุดนอนชุดเดิมที่เป็นผ้าโปร่งทำให้เห็นอกเล็กๆน่ารักผ่านผ้าได้ชัดเจน ผมยิ้มให้น้องริโฮแล้วเดินไปนั่งที่โซฟา น้องริโฮปิดประตูแล้วมาทุดตัวลงนั่งข้างผม
"น้าเอกมีธุระอะไรกับริโฮหรือเปล่า"
ผมส่ายหน้าดึงน้องริโฮมากอด สองมือกุมหน้าอกเต่งตึงในชุดนอนก่อนช้อนร่างน้องริโฮเดินตรงไปที่ห้องนอน น้องริโฮดิ้นไปมากระซิบผมเสียงร้อนรน
"น้าเอก ไม่ได้นะมายุจังอยู่ในห้อง ไปที่ห้องน้าเอกเถอะ"
"ริโฮจังเชื่อน้านะ..น้ารับรองว่ามายุจังจะไม่สนใจอะไรเลย"
ผมบอกก่อนปิดปากสาวน้อยด้วยจูบ แล้วเดินเข้าไปในห้องนอน ผมส่งกระแสจิตปิดกั้นการรับรู้ของน้องมายุที่กำลังอาบน้ำอยู่ในห้องน้ำ แล้ววางร่างน้องริโฮบนเตียงก่อนถอดเสื้อผ้าผมออกอย่างใจเย็น น้องริโฮจับตามองผมแล้วเหลียวไปทางห้องน้ำที่น้องมายุอาบน้ำอยู่ด้วยสายตาตื่นๆ แต่ไม่ส่งเสียงคัดค้านเมื่อผมถอดชุดนอนของน้องริโฮออกก่อนทาบร่างลงกับร่างกายงดงามเปล่าเปลือยเบื้องล่างและซุกไซ้หน้าอกคู่งามไปมา
"อื๋ย..น้าเอก..แน่ใจหรือว่าจะทำที่นี่"
น้องริโฮกระซิบถามผมเสียงสั่นๆ อย่างไม่มั่นใจ ทั้งที่เริ่มเสียวจากการปลุกอารมณ์ของผม
"น้ารับรอง ริโฮจังทำตัวตามสบายเถอะ"
มือผมกวาดลงไปที่เนินหีอวบอัดของน้องริโฮบี้คลึงมันไปมาจนน้องริโฮบิดร่างโต้ตอบการโจมตี น้ำหล่อลื่นเริ่มเอ่อขึ้นมาพ้นปากทางเข้า ผมซุกหน้าลงกับเนินหีงดงามและกวาดเลียน้ำทิพย์ที่น้องริโฮหลั่งออกมาทุกหยด น้องริโฮบิดร่างจนแทบเป็นเกลียวร้องคราง
"โอ๊ย..น้าเอก...พอแล้วๆ มาเย็ดริโฮเถอะ"
ผมเลื่อนร่างขึ้นจ่อควยเข้ากับรูหีฉ่ำเยิ้มแล้วกดมันผ่านลงไปสู่ความแน่นกระชับที่ผมแสนติดใจ น้องริโฮกระดกก้นอัดเนินหีรับแท่งควยจนสุด สองแขนโอบรอบหลังผมแน่นแล้วเริ่มกระเด้ารับการโยกสะโพกของผม
"แกร็ก.."
เสียงประตูห้องน้ำเปิด น้องมานยุเดินเช็ดผมออกมาจากห้องน้ำในร่างเปลือย ผมตะลึงเล็กน้อยเมื่อเห็นร่างเปลือยของน้องสาวน้องริโฮเป็นครั้งแรก ใบหน้าของน้องมายุมีส่วนคล้ายน้องริโฮอยู่บ้าง แต่รูปร่างกลับค่อนข้างบอบบางต่างกับน้องริโอที่ค่อนข้างไปทางอวบอัด หน้าอกที่เริ่มเติบโตของน้องมายุได้รูปทรงกลมกลึงราวกับผลส้มขนาดเล็ก หัวนมสีน้ำตาลอ่อนเช่นเดียวกับน้องริโฮสะบัดไปมาตามแรงเช็ดถูร่างกายหลังอาบน้ำ หยาดน้ำไหลผ่านหน้าอกกระทัดรัดผ่านหน้าท้องเรียบแบนมาถึงเนินหีขนาดพอเหมาะสองแคมมีขนาดใกล้เคียงกับน้องรินะแต่โหนกนูนน้อยกว่าซึ่งคงเป็นเพราะอยู่ในช่วงการพัฒนาการ แต่ความงามเปล่งปลั่งของมันก็ทำให้ควยผมที่เคลือนไหวเข้าออกอยู่ในรูหีน้องริโฮแข็งยิ่งขึ้นไปอีก
น้องริโฮตัวแข็งเมื่อเห็นร่างเปลือยของน้องมายุเดินออกมา แต่น้องมายุไม่ได้แสดงท่าทีสนใจว่าพี่สาวกำลังถูกผมเย็ดอยู่บนเตียง น้องมายุตากผ้าเช็ดตัวไว้ที่เก้าอี้ก่อนเดินมานอนข้างน้องริโฮทั้งที่ร่างยังเปล่าเปลือย ส่งเสียงร้องเพลงในลำคอพร้อมยกขาขึ้นเคลื่อนไหวไปมาในท่ากายบริหาร ร่างเปลือยของน้องมายุยวนใจจนผมต้องกระหน่ำควยลงสู่ร่างน้องริโฮไม่ยั้งจนน้องริโฮต้องเคลื่อนไหวร่างกายกระเด้าโต้ตอบโดยไม่สนใจน้องมายุที่อยู่ข้างๆ
"นะ น้าเอก แรงอีก...อีก ริโฮ..จะ จะ ไป..ละแล้วววว"
ผมกระหน่ำเย็ดน้องริโฮเป็นชุดสุดท้ายก่อนระเบิดน้ำรักใส่รูหีน้องริโฮทั้งหมด ร่างน้องริโฮกระตุกรับน้ำรักสะโพกอวบอัดเกร็งตัวก่อนผ่อนคลายลงโดยมีผมทาบร่างลงกอดไว้ด้านบน
ด้านข้างน้องมายุในร่างเปลือยงดงามยังคงยกขาเรียวงามขึ้นลงในท่าบริหาร ทำให้ก้อนเนื้อน่ารักที่หน้าอกเกร็งตัวเป็นลูกเคลื่อนไหวไปมา น้องริโฮกอดผมมองไปที่ร่างเปลือยน้องมายุด้านข้าง แล้วกระซิบถามอย่างงุนงง
"น้าเอก ทำไมมายุจังไม่สนใจน้าเอกกะริโฮล่ะ"
ผมหัวเราะ จูบปากน้อยๆ ทีหนึ่ง
"พรุ่งนี้น้าจะเล่าทั้งหมดให้ทุกคนฟัง แต่ตอนนี้น้าจะเย็ดก้นริโฮละนะ.."
-------------------------------------
บทแทรกที่ 2

ดร.นาโอมิกวาดตามองรอบด้าน หลอดแก้วขนาดใหญ่พอบรรจุคนได้เรียงรายเป็นแถวยาวตลอดทางเดินด้านข้างหลอดแก้วเป็นแผงควบคุมเปล่งแสงสีต่างๆ จำนวนมากเป็นจังหวะต่อเนื่อง จอภาพบนแผงควบคุมเป็นเส้นกราฟที่ขยับขึ้นลง ดร.นาโอมิ ก้าวตรงไปที่หลอดแก้วมืดดำนั้น
พ.อ.สมิธ เดินมายืนเคียงข้างแล้วกดปุ่มบังคับหนึ่งบนแผงควบคุม แสงสว่างแดงสว่างขึ้นภายในหลอดเผยให้เห็นสิ่งที่บรรจุอยู่ภายใน
ดร.นาโอทิ ยกมือกุมริมฝีปากไว้ทันก่อนที่จะส่งเสียงร้องออกมา
"นี่ .. นี่ มัน.."
พ.อ.สมิธ ยิ้มเศร้าๆ สีหน้าแสดงความกังวล
"นี่คือต้นเรื่องของปรากฏการณ์ทั้งหมด ที่เราต้องขอให้ ดร.นาโอมิ มาช่วยแก้ไขครับ"
ดร.นาโอมิสูดลมหายใจลึก เพื่อระงับสติ ก่อนก้าวไปข้างหลอดแก้วเพื่อพิจารณาสิ่งที่อยู่ภายใน...มันเป็นร่างของมนุษย์อย่างปฏิเสธไม่ได้

pinmonkey

mygunko

เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อไปนะดูลึกลับจัง