ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครคือดารา"AV"ในดวงใจของทุกท่าน

เริ่มโดย lnwjoker, มกราคม 18, 2011, 04:58:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lnwjoker

[backcolor=#ffcc00]ไม่มีอะไรเป็นพิเศษหรอกครับ เพียงแต่อยากรู้ว่าแต่ละท่านชอบสาวคนไหนเป็นพิเศษ เผื่อเจอหนังดีๆจะได้นำมาแบ่งกันน่ะครับ ของผมเองก็มีอยู่ 5สาวนี่ล่ะครับที่ชอบสุดๆ โอะโอ ใจเต้นๆๆๆ[/backcolor] [s:253]

[backcolor=#ffcc00]1."Yuma Asami" : สาวคนนี้คงไม่ต้องบรรยายสรรพคุณกันให้มากความ ^^[/backcolor]

[backcolor=#ffcc00]2."Minori Hatsune" : สำหรับสาวคนนี้ ผมชอบอารมณ์ในการแสดงของเธอครับ เธอเรียกน้ำตาได้อย่างง่ายดาย แถมหุ่นก็เนื้อ นม ไข่ ซะด้วย ^^[/backcolor]

[backcolor=#ffcc00]3."Emiri Hirako" : ผมเชื่อว่าหลายๆท่านอาจจะยังไม่รู้จักเธอ แต่ผมรับประกันหนังที่เธอเล่นเลยครับ ดูแล้วใจจะขาด (ห้องโพสต์หนังผมลงไว้แล้ว ไปหาดูกันนะ)^^ [/backcolor]

[backcolor=#ffcc00]4."Takako Kitahara" : ดาราAVในตำนานอีกคนนึง หลายๆคนคงรู้จักเธอ เสียดาย ที่เธอเลิกเล่นไปแล้วT-T[/backcolor]

[backcolor=#ffcc00]5."Nao Ayukawa" : สุดท้ายกับสาวคนนี้ครับ กับคนนี้ผมประทับใจตรงที่เธออินมากๆเวลาแสดง เหมือนกับเธอเริงรักอยู่กับคนรักของเธอเลย^^[/backcolor]

[backcolor=#ffcc00]นี่ล่ะครับดาราAVในดวงใจของผม แล้วของพวกท่านล่ะครับ ยังไงอย่าลืมมาแบ่งปัน หรือแนะนำกันบ้างนะครับ ^^[/backcolor][s:250]

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)