ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวเมีย  ซ้ำขออภัย

เริ่มโดย vayu, ธันวาคม 22, 2010, 09:33:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vayu

พี่สาวเมีย
ผมแต่งงานแล้วและซื้อบ้านอยู่กับเมียแค่ 2 คน วันนึง พี่สาวเมียมีธุระต้องเข้ามาติดต่องานที่นี่บังเอิญวันนั้นเมียผมไม่อยู่ผมจึง
ต้องรอรับพี่สาวเมียอยู่ที่บ้าน ประมาณ6 โมงเย็นเธอก็มาถึงด้วยความอ่อนเพลียจากการเดินทางผมจึงพาเธอขึ้นไปบนห้องที่
เตรียมไว้เธอบอกว่าขออาบน้ำก่อนนะ แล้วเดี๋ยวจาลงไปคุยด้วย สักพักผมก็ได้ยินเสียงร้องด้วยความตกใจ เลยวิ่งขึ้นไปดูภาพที่
ผมเห็นทำให้ควยผมลุกขึ้นแข็งโด่พี่สาวเมียยืนปิดตา เปลือยกายอยู่ใต้ฝักบัว ผมก็เลยตรงเข้าไปดูดไล้ตรงยอดอกเธอเธอขัดขืน
อยู่สักพักก็โอนอ่อนตามผม ผมเริ่มไซร้หัวนมเธออย่างแผ่วเบาๆ และเริ่มดูดแรงมากขึ้นๆ จนเธอตัวอ่อนระทวย ผมคุกเข่าลงใต้
สายน้ำ ละเลงลิ้นลงมาเรื่อยๆ จากหน้าอก ลงมาจนถึงหน้าท้องงของเธอ วนลิ้นตรงสะดือดูดไล้ด้วยปลายลิ้นลงมาเรื่อยๆ จนถึง
หน้าขา ผมค่อยๆแยกขาเธอออก เอาปลายลิ้นแตะตรงเม็ดละมุดเธอเบาๆห่อปากดูดตรงนั้นแผ่วๆ จนเม็ดละมุดเธอลุกโชนด้วย
ความเสียว ผมค่อยๆชำแรกปลายลิ้นเข้าไปในรูร่องสวาท เข้าๆออกๆเบาๆ นิ้วก็คลึงอยู่ที่เม็ดเสียว จนพี่สาวเมียแทบทนไม่ได้ ได้
ยินเสียงเธอร้องครางเบาๆ มือเธอกดหัวผมแน่น ผมค่อยๆแกะมือเธอออก แล้วลุกขึ้นดันตัวเธอไปติดข้างฝาจ่อควยของผมลงที่
กลางร่องเธอเบาๆ ค่อยๆกดเข้าไปทีละนิด จนมิดด้ามแล้วผมก็เริ่มซอยจากช้าๆ จนเร็วขึ้นๆ เรื่อยเธอกอดผมแน่นท่ามกลาง
สายน้ำที่เย็นฉ่ำแต่เราสองคนกับร้อนรุ่มไปทั้งตัว สักพักเธอบอกให้ผมนั่งลง เธอยิ้มอายๆแล้วก็ขึ้นมานั่งคล่อมบนตัวผม เริ่มส่าย
ร่อนเอวอย่างเมามันเราดูดปากกันอย่างดูดดื่ม สักพักผมก็ละปากจากปากของเธอลงมาที่ทรวงอก ดูดแล้วดุนลิ้นอย่างหนักหน่วง
ตอนนี้เธฮเริ่มส่ายร่อนเร็วขึ้นๆ จนผมรู้สึกว่าเธอใกล้จาเส็ดแล้วก็พอดีได้ยินเสียงรถของเมียผมมาจอด เราต้องผละจากกันด้วย
ความเสียดาย พอตกกลางคืนเมื่อเส็ดจากเมียผมก็ตรงเข้าไปห้องของเธอ เธอขอขึ้นเอง ด้วยความเมามันจนเสร็จไป 2 ครั้ง และ
ดูเหมือนเธอจาติดใจแล้วดิเนี่ย อิๆๆๆ