ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวต่างแม่ ซ้ำขออภัย

เริ่มโดย vayu, ธันวาคม 22, 2010, 09:35:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vayu

พี่สาวต่างแม่
เรื่องที่ผมจะเล่านี้ผม ได้ประสบมากับตัวผมเอง เรื่องมันก็มีอยู่ว่าผมมีพี่สาวต่างแม่อยู่คนหนึ่ง ซึ่งเธอเรียนอยู่ที่กรุงเทพนานๆจะ
กลับมาบ้านทีนึ่ง เรื่องเกิดเมื่อวันปีใหม่ครับก็พอดีพี่สาวผมกลับมาบ้าน สมมุติพี่สาวผมชื่อบีนะครับ ส่วนตัวผมชื่อต่อครับผมจะ
สนิทกับพี่บีมากครับคุยกันได้ทุกเรื่องคัรบ ผมเคยแอบดูพี่บีอาบนำด้วยครับก็เห็นเล็กๆน้อยๆพอได้เสียวครับ เริ่มเรื่องเลยละกัน
บ้านผมมีห้องนอนอยู่ 3 ห้อง ผมจะนอนคนเดียวครับ ส่วนพ่อกับแม่และน้องจะนอนด้วยกัน ส่วนอีกห้องไม่มีคนนอนแต่จะเอาไว้
เก็บของห้องพ่อกับแม่จะอยู่ข้างล่าง คือเป็นบ้าน 2ชั้น ส่วนห้องผมจะอยู่ชั้น 2ห้องเดียวถึงวันวันปีใหม่พี่บีกลับมาที่บ้านพี่บีเป็น
คนผมยาว ขาว หมวย หุ่นไม่ค่อยอวบ ผมอายุ 19ควยใหญ่พอสมควรส่วนพี่บีอายุ22 ผมเห็นพี่บีกลับมาผมดีใจมากแต่พี่บีกว่าจะ
กลับมาถึงก็ประมาณ 1 ทุ่มกว่าๆ กะว่าจะมาเก็บกวาดห้องอีกห้องให้สะอาดเพราะพี่บีจะมานอนสัก2-3วันแต่มันมืด แล้วแม่ก็บอก
ว่าคืนนี้ให้นอนห้องต่อ ไปก่อนและกันส่วนผมก็เลยเอาของพี่บีมาเก็บบนห้องผม มีกระเป๋าอยู่2ใบผมอยากรู้ว่าพี่บีใส่กางเกงในสี
อะไรบ้างก็ลองเปิดกระเป๋าดูก็เห็นสีขาว1ตัว สีดำ1ตัวเห็นแค่นี้ก็ควยลุกแล้วผมกะว่าจะเย็ดพี่บีให้ได้เลยคืนนี้ส่วนพี่บีก็ลงไปอาบ
นำข้างล่าง สักพักพี่บีก็เดินขึ้นมา ผมได้กลิ่นหอมที่ตัวพี่บีมันหอมมากทั้งๆที่อยู่ไม่ได้ใกล้ชิดกันมากเลยก็ได้กลิ่นแล้ว พี่บีอยู่ใน
ชุดที่นุ่งผ้าขนหนูกะจะมาใส่เสื้อผ้าในห้องผม ผมถามพี่บีว่าจะขอดูอะไรหน่อยได้ไหมพี่บีก็บอกได้แต่ให้พี่ใส่เสื้อผ้าก่อน นะ แก
คงไม่นึกว่าผมจะขอดูหีแกและก็จะขอเย็ดด้วยเพราะผมคิดมานานแล้ว ผมก็เลยบอกพี่ว่าไม่ต้องใส่ก็เสื้อผ้าก็ได้พี่แกก็คงจะสงสัย
ว่าผมจะขอดูอะไร พี่บีก็ถามผมว่าจะขอดูอะไร ผมก็บอกว่าขอดูหอย พี่บีบอกว่าไม่ได้ผมแห้วเลยก็เลยจำได้ว่าพี่บีเคยสัญ ญาว่า
ถ้าผมเรียนได้เกรด 2.5พี่จะให้ผมจูบ1ทีผมเลยทวงสัญญาเพราะผมได้เกรด2.78พี่บีก็ตกลงจะให้ผมจูบ แต่พี่บีบอกว่าไม่ให้ดูหี
นะผนก็ตกลง พี่บีก็เดินเข้ามาหาผมพร้อมกับหลับตาผมก็สบโอกาสพอดีตอนพี่บีหลับตาผมใช้ นิ้วไปจับตูดพี่บี พี่บีก็ไม่ว่าอะไร
ผมก็จูบพี่บีทั้งๆที่อีกมือยังจับตูดอยู่สักพักผมก็เอา ลิ้นดุนที่ปากพี่บีพี่บีก็เอาลิ้นออกมาดุนกับผมแสดงว่าพี่บีเริ่มเกิดอารมณ์แล้วก็
เลยกระชิบว่าขดูหีนะพี่บีก็พยักหน้าผมกดพี่บีให้นอนไปกับเตียงแล้วลงมือแหกขาพี่บีเพื่อสักเกตหีว่าใหญ่แค่ไหนผมแหกขา พี่บี
กว้างมากจนหีอ้าออกมาเห็นแคมหีและติ่งหี พี่บีถามผมว่าดูพอหรือยังผมบอกว่าเดียว ผมก็ต้องงงกับคำพูดของพี่บีพี่แกบอกว่า
ยังงี้ต้องเเรกกันดูแล้วผมตกลงทันทีผมเลยถอดกางเกงออกพร้อมกับเลื่อนตัวเอาควยยาวขนาด6x6ไปจ่อที่ลูกตาพี่บีพี่บีบอกว่า
ควยใหญ่เหมือนกันนิผมถามว่าอยากอมไหมละพี่แกพยักหน้าผมเลยถอก ควยใส่ปากพี่บีทันทีพี่บีทั้งดูดทั้งเลียสักพักผมก็นำแต่
ใส่ปากพี่เค้าที นี้ถึงตาผมเลียหีพี่บ้างนะพี่บีก็เอ่นสะพานโค้งให้หีลอยขึ้นมาผมก็เลียติ่ง หีพี่บีจนพี่เค้าเสีย วนำหีแฉะหีไป
หมดแล้วผมทำการเลียจนพี่เบอกว่าเสร็จไปรอบนึ่งแล้ว ผมบอกว่างั้นเรามาเย็ดกันดีกว่านะพี่เค้าก็พยักหน้าแต่ผมบอกพี่บีว่าให้พี่
บีหลับซะก่อนแล้วผมจะเย็ดพี่ตอนหลับพี่บีตอบตกลงประมาณครึ่งชั่วโมงพี่ บีก็หลับแล้วคงเหนื่อยจากการเดินทางผมก็เริ่มจาก
การเอาควยไปถูปากพี่ บีพี่บียังหลับอยู่ผมก้มลงไปเลียหีพี่บีได้ซักพักพี่บีก็ตื่นขึ้นมาเย็ดกับ ผม ผมปล่อยให้บีจับควยผมไปจ่อที่รู
หีพี่บีแล้วพี่บีก็แหกหีไว้แล้วบอกให้ผมเอา ควยมาตำหีให้สะใจไปเลยผมก็เอาควยยัดเข้ารูหีแล้วก็เริ่มซอยๆเบาๆก่อนแล้ว ค่อยๆ
แรงขึ้นจนพี่บีสั่นไปทั้งตัวผมจับพี่บีอุ้มขึ้นโดยที่ควยยังเสียบอยู่ ที่หีต่างคนต่างกะเด้ากันด้วยความเงี่ยนแล้วจึงเริ่มเย็ดตูดแต่เเทง
ยังไงก็ แทงไม่เข้าพี่บีบอกว่าให้เอาถุงยางมาใส่จะได้เข้าง่ายๆก็จริงด้วยมันเข้าไป ได้โดยง่ายผมเย็ดตูดพี่บีจนพี่เค้าร้องไห้ออก
มาแล้วมีเลือดติดออกมาด้วยผม ถอดถุงยางออกแล้วจับพี่บีนอนหงายแล้วเย็ดต่อโดยไม่สนใจอะไรทั้งนั้นผมดัน ควยเข้าสุดโคน
เลยแล้วก็ชักออกมาจนควยหลุดจากหีแล้วตำเข้าไปใหม่พี่ บีร้องครางด้วยความเสียวผมทำเร็วขึ้นเรื่อยๆแล้วเอาขาทั้งสองข้าง
ของพี่ บีขึ้นมาพาดที่ไหล่ของผมทำให้หียกลอยขึ้นมาผมทำการซอยเร็วแล้วถี่มาจนพี่ เค้านำแตกเสร็จไปก่อนแล้วแต่ผมยังไม่
แตก ผมจับพี่บีนอนตะแครงแล้วเอาขาข้างหนึ่งมาพาดที่ไหล่ผมแล้วผมก็ลงมือ เย็ดหีอีกทีประมาณ5นาทีผมก็เสีย วนำจะแตก
แล้วผมก็เริ่มเร่งการซอยให้เร็วขึ้นมาอีกจนนำแตกใส่รูหีพี่บีครับ