ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดยาวฉลองปีใหม่นี้ ท่านสมาชิกจะไปเที่ยวไหนกันครับ

เริ่มโดย tootahnum, ธันวาคม 24, 2010, 03:13:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tootahnum

วันหยุดยาวฉลองปีใหม่นี้ ท่านสมาชิกทั้งหลายวางแผนจะไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ
ของตัวผมเอง ก็คงจะกลับบ้านต่างจังหวัดเหมือนปีที่ผ่านๆมา(อ้าวรู้เลยว่าตรูบ้านนอก [s:259]) ช่วงนี้ต้องเร่งสะสางงานที่ยังค้างคาอยู่ให้หมด เพื่อจะได้หยุดยาวๆอย่างหมดกังวลครับ
ขออวยพรล่วงหน้าให้สมาชิกชาวเอ็กซ์ออนลี่ฯ ทุกท่านโชคดีมีความสุขสนุกสนาน เดินทางปลอดภัยหายห่วงกันถ้วนหน้านะครับ