ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมควรทำไงดีครับ ?

เริ่มโดย kumton, ธันวาคม 23, 2010, 10:35:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kumton

คือเดือนก่อน ผมเล่น hi5 ไปเจอผู้หญิงสวยคนนึงก้ไม่คิดอะไร แต่ก้ได้คุยกันรู้จักกัน
วันต่อมามีอะไรกัน เปิดซิงผมด้วยแต่เค้าไม่ซิงนะ ผมก็ว่ามันง่ายไปนะ
แต่ก้ลองคบเป็นแฟนดู คบได้ไม่กี่มันเค้าก้มาพูดแบบ รักมากนะ ผัวขา ที่รัก ทั้งๆรู้จักไม่กี่วัน ซึ่งผมก้ไม่ได้รู้สึกลึกซึ้งอะไรเลย แม้จะมีอะไรกันก้เถอะ ก้คบกันมาได้เดือนครึ่งแล้วตอนนี้ยอมรับว่ารักเค้าจริงๆเข้าแล้ว ผมเป็นคนขี้หึง ทำให้ทะเลาะกันบ่อย เพราะผมจับไำ้ด้ว่าเค้าคุยกับใคร แบบว่าเปิดดูข้อความเจอผู็้้ชายส่งมาบอกรัก แล้วเค้าก้ส่งไปบอกรักตอบ อีกทีก้เจอในบันทึกสนทนา Msn จับได้อีก ผมก้บอกเลิกเค้าไป แต่เค้าแบบตามไปบ้านผม ตามรังควานผม มาบอกว่าบอกเลิกทำไม ตัวเองทำไมทำร้ายเค้าอย่างงี้ พูดเหมือนผมเป็นคนผิดซะงั้น ผมก้ใจอ่อนตาม เลยคบกันใหม่อีกหลายที แต่ก้ดูเหมือนเค้ายังเจ้าชู้ คบใครเหมือนเดิม เวลาผมพูดอะไรก็ไม่เคยสนใจเท่าไหร่ เวลาเค้าคุยโทรศัพท์กับเพื่อนตอนอยู่กับผม เวลาเพื่อนถามเค้าว่าอยู่กับใคร เค้าก็จะบอกเพื่อนแบบหลุดๆไปว่า อยู่กับไอ่นั่นแหละ ประมาณนี้ เวลาผมจับได้ทีไรก็จะทำเนียนมาจูบ มาบอกรักงู้นรักงี้ประมาณนั้นแหละ ตอนนี้ผมพยายามทำตัวออกห่าง พยายามเปิดช่องว่างให้เค้า จะได้เลิกกันแบบเนียนๆไปเลย คุณว่าผมทำถูกไหม