ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขนดกดำ

เริ่มโดย a14, ธันวาคม 24, 2010, 02:26:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

a14

ทำไมสาวๆญี่ปุ่นในหนังเอวีที่ออกใหม่ๆ จึงขนดกดำกันจังครับ ทั้งที่ตามแขน ตามขาเธอเหล่านั้นก็ดูเรียบเนียบ ไร้ขน แต่ตรงนั้นดกดำ หนา เส้นยาว สีดำขลับเลย ซึ่งตรงกันข้ามผู้ชายญี่ปุ่นกลับไม่ค่อยมีขนตรงนั้น บางที่ก็เกลี่ยงเกลาไปเลยก็มี เป็นธรรมชาติของคนญี่ปุ่นหรือเปล่าครับที่ผู้หญิงขนดกกว่าผู้ชาย ผมชอบเวลาที่ผู้ชายที่ขนน้อยหรือไร้ขนเอากับสาวๆที่ขนดกทำให้ขนของพวกเธอไปเบียดเสียดที่โคนท่อนเอ็นของหนุ่มๆจนโคนลำและเนินหัวเหน่าหนุ่มๆแดงไปหมด อยากบอกว่าชอบมากสาวขนดกเอากับหนุ่มไร้ขนเนี่ย ใครมีหนังแนวๆนี้ช่วยโพสให้หน่อยนะ ผมเองก็มีขนตรงนั้นน้อยกว่าแฟน เลยโกนขนตัวเองจนเกลี้ยงแต่ไห้แฟนไว้ขนดก ผมชอบเวลามีอะไรกันมันเสียวตรงโคนท่อนเอ็นผมดี เพื่อนๆมีความเห็นว่าอย่างไรครับ แบ่งปันความเห็นกัน ขอบคุณครับ