ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จับแฟนไปสวิง

เริ่มโดย BobBo, มกราคม 10, 2011, 02:36:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

BobBo

ผม อายุ 26 แฟนอายุ 29 แฟนผมชื่อนิ้ง สูงราว 173 น้ำหนัก ราว 50 กก. ผิวขาว เพราะได้เชื้อแม่ที่เป็นคนเหนือ ตาโต ผมยาว ดัดปลาย หน้าคม ถ้าให้เทียบกับดารา ผมว่าคล้ายอั้ม แต่ขาวกว่า หน้าอกไม่ค่อยใหญ่เท่าไหร่ แต่สะโพกเธอผายงอนมาก ขนหมอยนี่ดกดำเลย ลักษณะหีของเธอจะค่อนข้างโหนก แคมไม่ถึงกับปิดมิดมากนัก อ้าหน่อย ๆ แต่ยังสีแดงสดอยู่ แตดยูยี่หน่อยนึง แสดงความที่ผ่านการใช้งานมาไม่น้อย ลองจินตนาการตามดูนะครับ

เรื่องมีอยู่ว่า ผมกับแฟนมักชอบมีเซ็กส์กันเสมอ และเราก็จะหาความตื่นเต้นมาเติมแต่งรสรักของเราอยู่เป็นประจำ บางครั้งผมต้องยอมเธอเลย เพราะเธอเซ็กส์จัดจริง ๆ มีอยู่ครั้งนึง เราไปเที่ยวผับกลับมาประมาณ ตีสาม ผมเอากับแฟนยันเที่ยงอีกวัน หลับบ้างตื่นบ้าง ใครตื่นคนนั้นก็เป็นฝ่ายขึ้น ผมเสร็จไป เจ็ดครั้ง ผมถามแฟนว่าเสร็จไปกี่ครั้งเธอบอก จำไม่ได้ นับไม่ไหว แล้วเราก็หัวเราะกัน

เวลาที่เอากัน เราจะชอบคล้าย ๆ กันหลายอย่าง เช่นพูดคำหยาบ หาของเล่นช่วย เล่นกันในที่สาธารณะ อพาร์ทเมนท์ที่ผมกับแฟนอยู่นี่ ผมว่าผมใช้คุ้มครับ ใช้ทำกิจกามไปเกือบทุกจุด บันไดหนีไฟเอย ลิฟท์เอย หน้าห้องบ้าง ระเบียงก็เคยโชว์นะครับ มีสาวที่อยู่ตึกฝั่งตรงข้ามเป็นผู้ชมด้วย 555 มีอยู่ทีนึง ผมเอากับแฟนในฟิตเนส ประมาณหกโมงเช้า เราก็ไม่คิดกันว่าจะมีคนเดินมาเช้าปานนั้น อยู่ดี ๆ มีฝรั่งค่อนข้างมีอายุเดินมา โหย แฟนผมกำลังนอนราบอยู่บนม้านั่งที่คนจะใช้นอนยกน้ำหนัก ขานี่กำลังอ้าแหกที่รูหีนี่กำลังคาบอมควยผมมิดเลยครับ แถมเราทั้งคู่ก็แก้ผ้ากันล่อนจ้อนหมดตัวด้วย เพราะเดินแก้ผ้ากันออกมาจากห้องเลย ฝรั่งเดินมายิ้ม ๆ ดูเค้าไม่ถือสาอะไร คงคิดว่าเรื่องปกติ ตอนมาใกล้ ๆ ผมบอก "you can watch only" เพราะตอนนั้นผมยังไม่จริงจังกับเรื่องสวิงเท่าไหร่ เค้าก็บอกโอเค ผมก็เลยเอากับแฟนจนเสร็จให้ฝรั่งดู รู้สึกได้เลยว่า รูของเธอตอดแน่นแล้วร้อนเป็นพิเศษมาก ตอนเดินออกมาฝรั่งแทงกิ้วเรา ผมบอกแฟนว่าตื่นเต้นนะ น่าให้เค้าร่วมด้วยจัง แฟนดูโกรธเลย บอกผมบ้า แล้วเดินหนี แต่มันก็เร้าใจจริง ๆ ตอนที่ผมคิดถึงมัน

จนผมมาเล่นอินเตอร์เน็ทพักหลัง ๆ ผมไม่รู้ตัวเลยว่าชอบดูการมีเซ็กส์แบบ Swing , Threesome , Gangbang ตั้งแต่เมื่อไหร่ คือถ้าเป็นผู้ชายเอากับผู้หญิงเป็นคู่ธรรมดานี่ผมไม่ดูเลย และไม่รู้สึกอะไรด้วย แต่ตื่นเต้นและมีอารมณ์จริง ๆ เวลาเห็นผู้หญิงถูกผู้ชายเล่นท่าหมา และปากก็ดูดให้ผู้ชายอีกคนข้างหน้าจนมิดปาก หรือเวลาผู้หญิงถูกเอาสองรูแบบ double penetrations จนหนังโป๊ในห้องผมนี่มีแต่หนังแนวเซ็กส์หมู่ทั้งนั้น แต่แฟนผมก็ไม่ได้แปลกใจอะไร บางทีมานั่งดูเพลิน ๆ ตอนเอากันกับผม จนช่วงหลัง ผมยอมรับว่าอาการผมชักหนัก ติดในหัวเลยก็ว่าได้ เรียกได้ว่าการจินตนาการเรื่องเซ็กส์ของผมทุกครั้งเป็นแนวนี้ตลอด แต่ผมก็รักและหวงแฟนมาก เธอสวยและเธอขี้อ้อนเอาใจเก่ง ดีขนาดนี้ จะให้เอาเมียตัวเองไปให้ชายฉกรรจ์ลิ้มลองก็แปลก ๆ รู้สึกไม่ดี คิดไปมาอยู่นาน ผมจึงลองเริ่มกับโสเภณีดูก่อน โดยไม่ได้บอกนิ้ง

ผมไปที่สนามหลวงเลย บอกความต้องการว่าอยากได้ผู้หญิงสองคนมารุมผม แต่หายาก ส่วนมากอยากรับเป็นคู่ ๆ ถามอยู่นานหลายคน จนได้น้องมาสองคน จำชื่อไม่ได้แล้วเพราะไม่ได้สนใจมาก คนนึงผมประบ่าหุ่นอวบผิวค่อนข้างเข้ม นมใหญ่ใช้ได้ ค่อนข้างถูกใจผม อีกคนผิวก็แทน ๆ พอกัน แต่ดูเด็ก ตัวเล็ก ๆ ไม่อวบอะไรมาก ตัดผมส้นซอย พอใช้ได้ ปกติเค้าคิดกันคนละ 500 - 700 แถมต้องเอาโรมแรมละแวกนั้นด้วย ผมบอกขอเลือกที่เอง น้องว่ามาขอคนละ 1500 แยกค่าที่อีกต่างหาก ผมนึกในใจ อีห่าแม่งถือโอกาสขึ้นเลย ผมบอกคนละ 1000 เอาที่โรงแรมตรงหลังราชดำเนิน ต่อรองกันไปมา สุดท้ายมาว่ากันได้ที่คนละ 1200 ครึ่งชั่วโมง แถมโรงแรมแม่งเลือกเองอีก ผมเลยจำใจตกลง

การเริ่มต้นมีเซ็กส์ของผมแบบ Threesome ไม่ค่อยน่าประทับใจเท่าไหร่ ใช้เวลาราว 40 กว่านาที น้องทั้งสองคนดูกล้ากลัว ๆ อาย ๆ ผมบอกให้เลียหีกันให้ดู ก็ไม่ทำ เต็มที่ก็จูบกัน เลียหัวนมให้กัน ดูแล้วไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วม แต่ตอนที่แก้ผ้านอนกอดกันนัว ๆ ไปมาก็ไม่เลว ผมมาเสร็จเอาที่ท่าหมากับน้องคนอวบ และน้องตัวเล็กมายืนให้ผมกอด บีบนม ดูดปาก ล้วงหี จังหวะนี้ทั้งสองคนครางและมีอารมณ์ร่วมใช้ได้ ช่วงล่างผมก็เย่อไปจนกระทั่งเสร็จ ก็ถือว่าไม่เลวเท่าไหร่ ผมจึงคิดได้ว่า ถ้าจะมีเซ็กส์แบบสองหญิงหนึ่งชายเราควรเป็นคนเปิดเกมส์และคุมเกมส์ให้อยู่

แต่จนแล้วจนเล่าผมก็ยังไม่กล้าพูดกับแฟนถึงความต้องการเซ็กส์หมู่หรือ สวิงกิ้ง คือเราดูหนังแนวนี้ตอนเอากันก็จริงแต่ก็ไม่ได้พูดรายละเอียดเท่าไหร่ ผมเลยคิดว่าใช้ความต้องการทางร่างกายเป็นตัวสื่อสารก่อนดีกว่า เรามีดิลโด้อยู่อันนึง อันที่จริงผมก็ใช้ไอ้นี่กับนิ้งบ่อย แต่จะเป็นแนวแบบว่านิ้งช่วยตัวเองให้ผมดู หรือผมแหย่ของนิ้งก่อนเริ่ม แต่คราวนี้ผมเย่อกระหน่ำแทงนิ้งที่นอนแหกขาเด้งรับอยู่ ผมก็ลองเอาดิลโด้ให้นิ้งอมพลางไปด้วย ปกติผมแทงไปให้นิ้งอมไปก็เฉย ๆ แต่คราวนี้จินตนาการผมมันแรงมาก ผมมองหน้าขาว ๆ ของนิ้ง มองสายตาเว้าวอนที่แสดงความเสียวซ่าน กับปากที่อมดิลโด้อยู่คับเต็มปาก เสียงอู้อี้ร้องเสียวที่อยู่ในลำคอ พลางคิดว่าเมียรักผมกำลังโดยชายอีกคนยื่นควยให้ดูด และเธอกำลังดูดอย่างเต็มใจมีความสุข ผมแทบพุ่งเลยครับ กระหน่ำแทงหนักขึ้นเร็วขึ้น เสียงพุงผมกระแทกโหนกนิ้งดังป้าบ ๆ ชัดเจน เธอยิ้มยั่วพูดเสียงกระตุ้นอารมณ์ "เอาเลย แรง ๆ เลย เย็ดเมียแรง ๆ เลยค่ะ" แล้วก็เอาดิลโด้มาอมเลียในปากต่อ ดูเธอจะมีความสุขทางปากจากการที่โดนเอาไปด้วย ผมยังไม่อยากเสร็จเลยหยุดก่อน เปลี่ยนท่าให้นิ้งโก่งตูดนอนคว่ำ ให้ผมเอาท่าหมา ผมแทงได้สักพัก ลองเอานิ้วแหย่รูตูดดู นิ้งกับผมเคยเอาประตูหลังกันมาแล้วแต่ไม่บ่อยนัก เลยใช้นิ้วเบิกร่องก่อน นิ้งหันมามองแป๊ปนึง แต่ไม่ได้พูดอะไร เพราะเธอคงกำลังเพลินกับการเด้งรับ บั้นท้ายถูกกระแทกสนุกอยู่ ผมแทงร่องนิ้งไปเอานิ้วยัดรูก้นนิ้งไปสักพัก ผมเล่นทีเผลอเอาดิลโด้แทงมิดด้ามเลย นิ้งร้องครางลั่นเลยครับ เพราะเธอไม่รู้ตัว แต่ดูเธอสะใจอยู่ ท่าทางจะชอบด้วยซ้ำ ทั้งควยทั้งมือผมเลยปรนเปรอให้ความสุขสองรูของเมียเต็มที่เลยครับ นิ้งร้องใหญ่เลยว่า "ผัวขา แรง ๆ ค่ะ เมียเงี่ยน" ผมเลยถามว่า "โดนสองรูแบบนี้ เหมือนโดนสองควยมั๊ยจ๊ะที่รัก?" นิ้งตอบ "ค่ะ เหมือนค่ะ เสียวสุด ๆ เลย" ผมเลยบอกว่า "ที่รัก ลองจินตนาการสิจ๊ะ ว่าโดนสองควยช่วยกันเอาเมียอยู่" ปกติพูดไปแบบนี้โดนด่ากลับแน่ครับ แต่อารมณ์นิ้งเตลิดขนาดนี้ เธอจึงเลยตามเลย "ค่ะ เมียโดนสองควยเอาอยู่ มันส์ค่ะ" เพื่อให้สมจริงกว่านี้ ผมเลยเปลี่ยนท่า ให้นิ้งอยู่บนขึ้นให้ แต่ให้เธอหย่อนรูก้นลงมาอมควยผม และหันหลังให้ผม ผมกะจะบอก "รูหน้าว่างอยู่นะที่รัก" แต่นิ้งเธอรู้งานเลยครับ เอารูตูดโยกควยผมพลางใช้ดิลโด้แหย่รูหีไปด้วย นิ้งร้องอูยใหญ่ ผมงงเลยครับ ผมเลยถึงไหนถึงกัน แทงสวนขึ้นเต็มที่ พลางพูดเพิ่มอารมณ์ด้วย "อูย เมียจ๋า เจอตั้งสองควยยังโยกได้ขนาดนี้ เก่งจริง ๆ ชอบมั๊ย?" นิ้งไม่ตอบว่าชอบ พูดแค่ เสียวค่ะ ดีค่ะ ผมเลยเซ้าซี้ จนเธอบอก "ชอบค่ะ เมียชอบโดนสองรูค่ะ เมียเงี่ยน" แหม อารมณ์มันส์ขนาดนี้จะปฏิเสธลงได้ไง อิอิ จนผมใกล้เสร็จผมเร่งสปีดกระแทกรูตูดเธอ เธอเองก็เด้งรับเร็วตามและมือเธอที่เอาดิลโด้แหย่หีอยู่ก็เร่งตามกัน จนสุดท้ายผมทนไม่ไหว พุ่งแตกเต็มรูตูดเมีย จนเห็นน้ำย้อยออกมาอาบควยเลย นิ้งร้องอ้อน "ผัวแตกแล้ว ๆ" แถมยังว่าอีก "ผัวขา อีกควยยังเอารูหน้าเมียไม่เสร็จเลย ทำไงดีค๊ะ?" ฟังเสียงอ้อนแล้ว ผมงี้แทบแข็งขึ้นมาใหม่ทันที บอกไปว่า "ให้เย็ดเมียจนเสร็จเลยสิจ๊ะ" นิ้งนี่รัวดิลโด้ใหญ่เลยครับ ร้องครางใหญ่ด้วย จนเธอเสร็จเกร็งตัว กรี๊ดออกมา แล้วก็ผ่อนร่างกายลง ผมเอาควยเอาจากตูดนิ้งจับอ้าขาสำรวจน้ำที่ออกจากรู มันงดงามมากเลยครับ ทั้งสองรูเธอชุ่มโชกและอ้าแสดงการผ่านความเสียวชัดเจนเลย ผมถามนิ้งว่า "วันนี้มันส์มั๊ยจ๊ะ" นิ้งบอก "มันส์สุด ๆ เลย" นี่แค่จินตนาการเรายังมีความสุขขนาดนี้ ยิ่งทำให้ผมคิดใตร่ตรองการเริ่มต้นสวิงกิ้งจริง ๆ ใหญ่เลย

จากนั้นการมีเซ็กส์ของเราก็เป็นไปในลักษณะนี้ตลอด คือผม นิ้ง และเจ้าดิลโด้ที่ผมให้นิ้งจินตนาการว่าเป็นชายเดี่ยวอีกคนของเรา บางครั้งผมเห็นนิ้งช่วยตัวเองอยู่ในลักษณะที่ เอาสองนิ้วแทงเข้ารูหีเธอและใช้เจ้าดิลโด้นี่แยงเข้ารูตูดเธอ ผมรีบถามเธอว่าจินตนาการว่าไง? ตอนแรกเธอไม่ตอบอาย ๆ ผมเค้นจนเธอบอกออกมาว่า เป็นผม กับผู้ชายในวีซีดีโป๊ในเรื่องแนว Gangbang ผมยิ้มเลย ดูเธอจะชินและรู้สึกปกติกับการจินตนาการถึงการถูกเอาสองรู มีอยู่ครั้งนึง ตอนที่ผมเอากันอยู่ ผมถามแหย่เธอเล่นว่า "เมียจ๋า อยากให้ใครมาเอาอีกรูนึงของเมียจ๊ะ" เมียผมตอบถูกใจมากครับ ครางเสียงออกมาว่า "ใครก็ได้ มาเอาเลย" ผมจึงคิดว่าน่าจะถึงเวลา จนสุดท้ายผมลองปริปากพูดกับเธอดู เพราะคิดว่าความชินตอนมีเซ็กส์น่าจะทำให้เธอพร้อมแล้ว ดูนิ้งนิ่งกว่าที่คิดครับ ทำหน้าเรียบ ๆ พูดแค่ว่า "จริงเหรอ ไม่รักเมียแล้วเหรอคะ" ผมเลยอธิบายกับเธอ ถึงเรื่องการแยกเซ็กส์ออกจากความรัก และพูดว่ามันเป็นการเพิ่มรสชาติให้ชีวิตมีความสุข เธอก็เข้าใจดี แต่ดูกล้า ๆ กลัว ๆ ห่วงโรค ห่วงคนรู้จัก ผมบอกรับประกันจะตรวจเน้นเรื่องนี้ เธอก็นิ่ง ๆ ทำหน้าคิด เหมือนจะไม่ได้ตอบรับหรือปฏิเสธ จริง ๆ ผมคิดว่าเธอน่ะรับได้อยู่แล้ว เพราะที่สร้างจินตนาการกันมาน่าจะทำให้เธอปรับตัวได้ เพียงแต่ลังเลเพราะไม่เคยลองของจริง คิดว่าถึงสถานการณ์จริงเธอน่าจะโอเค แต่พูดก็พูดเถอะ เป็นผมเองเสียอีก ที่ไม่แน่ใจว่าจะเริ่มของจริงดีเหรอ เพราะนิ้งยังดูสวย สาว ไปเที่ยวกันทีไรผู้ชายมองกันเป็นแถว นมก็ยังตึง ช่วงล่างไม่สึกหรอ แถมยังเป็นสาวเซ็กส์จัด ที่เยี่ยมมาก ๆ อีก ผมเลยชักลังเล ด้วยความเห็นแก่ตัวเล็ก ๆ ผมลองถามนิ้งว่าจะเริ่มยังไงดี เป็นหญิงเดี่ยวหรือชายเดี่ยวดี? เธอรีบบอกมาทันที ชายเดี่ยว ไม่เอาหญิงเดี๋ยว กลัวทำใจไม่ได้ที่จะเห็นผมปรนเปรอความสุขให้คนอื่น ผมก็เลยหยวน ๆ ตามไปก่อนเพราะคิดว่าครั้งแรก ผมจึงสารภาพกับเธอว่าเคยไปลองแบบทรีซั่มกับน้อง ๆ ที่สนามหลวงมา บอกไปว่าไม่ได้นอกใจ แต่อยากลองเรียนรู้ประสบการณ์ดูก่อน เธอขมวดคิ้วเคืองนิดนึง ฟังแล้วไม่ว่าอะไร ทำหน้างง ๆ นิด พูดแค่ว่า "เหรอคะ? เมื่อไหร่ แล้วป้องกันหรือเปล่า?" ที่นิ้งไม่ว่าอะไรมาก เพราะเธอเคยรู้ว่าผมไปเที่ยวอ่างกับเพื่อนมาแล้ว เธอเข้าใจว่าเฮฮากันตามประสาผู้ชาย และเธอก็รู้ว่าผมรักเธอมากและไม่เคยนอกใจ ( ทั้งที่จริง ๆ แล้วผมมีกิ๊กอวบอั๋นคงนึง และปัจจุบันนี้เธอมาสวิงกับเราด้วย แต่ขอเล่าให้ฟังวันหลังนะครับ ) ประกอบกับหลัง ๆ เรามีมุมมองเกี๋ยวกับเซ็กส์ค่อนข้างกว้างขึ้น เรื่องแค่นี้เธอจึงไม่โมโห คุยกันไปมา ดูเธอตอนนี้ท่าทางจะรับได้ มากกว่า 90% ผมจึงค่อนข้างมั่นใจและเริ่มติดต่อชายเดี่ยว

ด้วยความที่เป็นครั้งแรก และผมยังไม่ใช่นักสวิงตัวยงนัก ตัวเลือกในหัวผมจึงมีไม่มาก ผมตัดสินใจคุยเรื่องนี้กับพี่ที่ผมเคยร่วมงานคนนึงชื่อพี่ชาติ ที่เลือกพี่ชาติคนนี้เพราะว่าแกเคยเล่าว่ามีประสบการณ์ลงแขกกับสวิงตอนที่ กินเหล้าคุยกัน ผมเชื่อเพราะแกเคยเอารูปให้ผมดู แต่ผมไม่เคยไปแจมด้วย และแกก็เป็นคนที่ผมว่านิสัยใช้ได้ ผมเลยคิดว่าน่าจะเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุด พี่ชาติอายุ 36 หรือ 37 ผมไม่แน่ใจ แกเป็นคนสูงล่ำ หุ่นดี ร่างกายดูบึกบึนแข็งแรง ผิวค่อนข้างดำเลย แกมีครอบครัวมีลูกเมียแล้ว แต่คนที่เคยสวิงเป็นกิ๊กแกไม่ใช่เมียแก เพราะแกให้ความสำคัญกับเมียแกมากและแน่ใจว่าถ้าเมียแกรู้รับไม่ได้แน่ ๆ จึงปิดไว้เป็นความสุขส่วนตัวดีกว่า ระดับความสนิทกับผมนี่ค่อนข้างเยอะ ผ่านการลุยงานด้วยกันมาก็พอควร เชื่อว่าไว้ใจได้ พอผมบอกแกไป แกก็งงก่อนทันทีเลย เพราะไม่คิดว่าผมกับนิ้งจะมีความต้องการลักษณะนี้ นิ้งเองก็เคยเจอกับพี่ชาติ เพราะผมเคยพามานั่งดื่มด้วยอยู่เรื่อย ๆ แกหัวเราะ บอกไม่นึกเลยว่าจะหมกมุ่นเหมือนกัน ( ฮา ) พี่ชาติบอกไม่มีปัญหา รับปากตกลง บอกว่าไม่เคยเจอขาวสวยแบบนิ้งเลย โชคดีสุด ๆ แกถามผมว่าอยากให้แกพากิ๊กแกไปด้วยมั๊ย? ผมบอกนิ้งคงยังเห็นผมร่วมกับหญิงอื่นไม่ได้ เลยบอกว่าให้พี่ชาติมาเดี่ยวดีกว่า ผมถามเรื่องเลือดแก แกโชว์บัตรบริจาคเลือดให้ผมดู ผมจึงสบายใจ สรุปทุกอย่างราบรื่น เรารับปากตกลงกันด้วยดี และผมบอกจะมานัดเวลาวันหลัง ขอกลับไปบอกนิ้งก่อนว่าเธอจะว่าไง?

พอกลับมาบอกนิ้ง นิ้งอุทานเลย "พี่ชาติเหรอ?" เพราะตอนที่เคยเจอกัน เธอเห็นแกนิ่งมาก ดูน่าเคารพด้วยซ้ำ บอกดูไม่น่าเชื่อว่าจะชอบสวิง ผมบอกแกก็บอกว่าเราก็ดูไม่น่าหมกมุ่น เธอก็หัวเราะ ( ฮา ) ดูเธอสบาย ๆ ไม่ซีเรียสมาก ผมก็โล่งใจ เพราะให้ไปหาคนอื่น หรือลงเน็ตผมก็ไม่ไว้ใจ เธอถามเรื่องโรคว่าพี่ชาติโอเคมั๊ย? ผมบอกว่าแกโชว์บัตรบริจาคเลือดเลยแหละ ชัวร์มาก เธอก็ อืออืม ผมบอกนัดพี่ชาติมาเลยดีมั๊ย? เธอก็เสียงอ่อยเล็กน้อยบอกว่า จะเอาจริง ๆ เหรอ ผมบอกว่า เอาสิจ๊ะ อยากเห็นเมียมีความสุขอย่างเต็มเปี่ยมและผมเองก็จะมีความสุขด้วย เธอถามผมว่ารักเธอมั๊ย? ผมตอบไปว่ารักสิจ๊ะ รักมาก เธอจูบผม คิดพักนึงแล้วก็พยักหน้าตกลง ผมดีใจมาก เธอเห็นผมดีใจก็ยิ้ม แซวเล็กน้อยว่า "แหม ระรื่นเลยนะ พอตกลงให้คนอื่นมาเอาเมียเนี่ย" ผมก็ทำเขิลล์ แหะ ๆ พอทุกอย่างลงตัว ผมจึงนัดพี่ชาติให้มาหาเรา

พอถึงวันจริง ตอนกลางคืน ผมนัดให้พี่ชาติมาใช้ห้องเราเลย เราไม่ได้เตรียมตัวอะไรมาก แค่เตรียมห่อถุงยางให้พี่ชาติ กับเบียร์นิดหน่อย พอมาถึง พี่ชาติเจอนิ้งก็ทักทาย สวัสดีครับ พูดคุยกันเรื่องทั่วไป พี่ชาติดูสุภาพมาก ไม่แสดงอาการหื่นให้เรารู้สึกไม่ดีในใจอะไรเลย นิ้งก็ดูปกติ สบาย ๆ แต่ผมนี่สิตื่นเต้นสุด ๆ วันนั้นผมจำได้เลยว่า นิ้งใส่เสื้อกล้ามสีเลือดหมู กับกางเกงขาสั้นสีดำ แบบสั้นกุดเลย คือนิ้งจะเป็นคนหุ่นดีมาก แต่งแนวนี้ทีจะดูเซ็กส์ซี่สุด เพราะเสื้อกล้ามจะลอยขึ้นจนเห็นหน้าท้องกับไรขนอ่อน ๆ จากตรงนั้นชัดเลย แถมคอคว้านลึกอีกต่างหาก ก้มทีนี่เนินนมปิดไม่มิดเลย ขนาดนิ้งไม่ใช่คนอกใหญ่อะไร กางเกงก็รัด จนบั้นท้ายกับโคกเนินจับรูปเลย นั่งทีนี่แก้มก้นเผย สะโพกใหญ่ตึง มีรอยสักเล็ก ๆ ตรงด้านหลังก่อนบั้นท้ายกับช่วงเกือบหัวไหล่ น่าเย็ดสุด ๆ ตอนคุย ๆ กัน ผมแทบไม่มีสมาธิเลย นั่งนึกถึงสิ่งที่กำลังจะเกิดแล้วฉุดอารมณ์ไม่อยู่ ยอมรับเลยว่าไม่เคยตื่นเต้นอะไรขนาดนี้ น้องชายที่แข็งตัวตลอด จนพักใหญ่ ๆ เบียร์หมดไปหลายขวด ผมเริ่มตึง ๆ พี่ชาติก็เริ่มหน้าแดง แต่นิ้งนี่คอแข็ง ดูโอเคดี ผมเลยคิดว่าน่าจะเริ่มเลยดีกว่า โดยการเปลี่ยนบทสนทนาจากเรื่องการงาน สารทุกข์สุกดิบ มาเป็นเรื่องลามกบ้าง ผมบอกว่าอยากให้พี่ชาติเล่าเรื่องสวิงกิ้งของแกที่ผมเคยฟังให้นิ้งฟังหน่อย นิ้งได้ยินก็ทำหน้าสนอกสนใจ บอกอืออือ อยากรู้ ๆ พี่ชาติดูแกก็เริ่มคึก บอกว่าได้เลย แกเล่าเรื่องของแกกับพี่หยวน กิ๊กแก ( คนนี้ตอนหลังก็มาสวิงกับผมและนิ้งด้วย ) พี่หยวนอายุเยอะกว่าผมกับนิ้งอีก ราว ๆ 32 ได้ แต่ทีเด็ด จุดเด่นอยู่ตรงหน้าอกเลย ใหญ่มาก ยานนิดหน่อย แต่ผมว่าเซ็กส์ซี่ ท้องลาย ๆ หน่อยนึง เครื่องล่างนี่ยังแน่นฟิต ผมยาว หน้าตาปานกลางโอเค ผิวแทน แถมเซ็กส์จัดพอ ๆ กับนิ้งด้วย เรียกได้ว่าลีลาพอฟัดพอเหวี่ยงกับนิ้ง แกเล่าว่าพี่หยวนนี่เป็นสาวฟรีเซ็กส์มาก ไม่ซีเรียสอะไร แกเคยขับรถพาไปเที่ยวทะเลที่หัวหิน คืนแรกเพิ่งถึง ตอนนอนพักโรงแรม แกเอากันอยู่ แกโทรเรียกบ๋อยขึ้นมาร่วมด้วย และพี่หยวนก็เด้งรับลีลาบ๋อยอย่างเต็มที่และไม่รังเกียจด้วย ขณะที่พี่ชาติแกเล่า ผมก็เริ่มเอามือล้วงนมลูบก้นนิ้งไป นิ้งก็จ้องหน้ายิ้ม ๆ ไม่ว่าอะไร พี่ชาติแกเห็นก็ทำเฉย ๆ เล่าเรื่องต่อ แกบอกอีกว่า มีอยู่ครั้งนึง เคยไปเที่ยวกันแล้วไปต่อที่ร้านข้าวต้มตรงแถวสะพานควาย แกบอกว่าคุยกับคนแถวนั้นถูกใจแกพาขึ้นสวิงที่โรงแรมใกล้ ๆ เลย มีการเล่นสองประตูพร้อม ๆ กันด้วย ฟังถึงตรงนี้ ผมรู้เลยว่านิ้งต้องมีเยิ้มแน่ เลยเอามือล้วงต่อหน้าพี่ชาติเลย นิ้งก็ปัดพองามทำอาย ๆ เขิลล์ เพราะโดนล้วงกันซึ่ง ๆ หน้าตรง ๆ ปรากฏว่านิ้งเยิ้มจริง ๆ ครับ พอ ๆ กับตอนที่ผมเลียให้เลย พี่ชาติแกเห็นกางเกงรัดโคกอูม ๆ แกก็แซวเลยว่า หูย อูมขนาดนี้ยิ่งกว่าของหยวนอีกนะเนี่ย นิ้งก็ยิ้มอาย ๆ ตอบเล่นว่า อูมยังไงคงสู้ลีลาพี่หยวนเค้าไม่ได้หรอกค่ะ ฟังแล้วยอมให้เค้าเลย พี่ชาติพูดว่า เป็นพี่คงเหนื่อยน่ะเจออย่างนิ้งเนี่ย เห็นผมเล่าให้ฟังไปว่าลีลาสุดยอดเล่นกันเป็นวันเลยไม่ใช่เรอะ? นิ้งหันมามองค้อนผมบอก บ้า ไปเล่าอะไรให้พี่ชาติฟังบ้างล่ะเนี่ย ผมฟังพี่ชาติแทะโลมเล็กน้อยก็ไม่ได้ว่าอะไร เห็นนิ้งรับส่งด้วย กลับเริ่มชอบใจเสียอีก จนผมรู้สึกอยากมาก ๆ แล้ว และผมคิดว่านิ้งก็คงอยากด้วยแต่คงไม่กล้า เลยลุกขึ้นไปเปิดหนังโป๊ให้พี่ชาติดู เลือกเอาเรื่องที่เป็นทรีซั่มแบบผู้ชายสองผู้หญิงหนึ่ง พี่ชาติเห็นบอกใช้ได้ ผมดูดปากกับนิ้งพลางถกเสื้อกล้ามเธอขึ้นพร้อมชั้นใน เนื้อนมเธอเผยแต่ยังไม่เห็นจุกนมนิ้งดึงเสื้อลงก่อน ถามว่า เริ่มเลยเหรอ? ผมพยักหน้า บอกไม่เป็นไร นิ้งบอกให้พี่ชาตินั่งดูก่อนนะ อย่าเพิ่งรุม ผมบอกโอเค ผมบอกถอดหมดเลยได้มั๊ย? นิ้งบอกขอเหลือกางเกงในก่อนนะคะ ผมถอดกางเกงขาสั้นนิ้งออกเหลือกางเกงใน ส่วนด้านบนยังไม่ถอดเสื้อกล้าม แต่ถกเสื้อขึ้นจนเห็นหัวนมแบบเต็ม ๆ พี่ชาติหันมามองตาแทบไม่กระพริบ ชนิดไม่หันไปดูหนังที่เปิดเลย ผมเลียหัวนมนิ้งพลางเอาอีกมือล้วงสอดเข้าไปในกางเกงในเขี่ยแตดนิ้งวนไปมา นิ้งหลับตาร้องครางเบา ๆ ในลำคอ พี่ชาติเห็นขนหมอยนิ้งที่แล่บออกมานอกกางเกงในบอก อืม สงสัยจะเซ็กส์จัดจริง ๆ นะเราเนี่ย นิ้งปิดหน้าอายยิ้ม ๆ ผมยังรุกไล้เล้าโลมต่อ พี่ชาติทำตัวเป็นผู้ดูที่ดีไม่เข้ามาทำลายจังหวะ แกคงรู้ว่านิ้งกำลังเพลิน บรรยากาศในห้องเริ่มเงียบลง เหลือแต่เสียงลมหายใจกับเสียงคราง จนผมรู้สึกว่าได้ที่เลยจับนิ้งแก้ผ้าเลย นิ้งก็ยอมให้แก้โดยง่าย และผมก็แก้ตัวเองด้วย ผมหันไปมองพี่ชาติส่งสัญญาณให้ถอดตามได้เลย พี่ชาติแกถอดออกมาหมด เห็นลำควยแกค่อนข้างยาว ๆ สูสีพอ ๆ กับผม แต่คนละแนว เพราะของผมจะอวบอ้วนหัวบาน แต่ของพี่ชาตินี่จะค่อนข้างเรียว นิ้งเห็นควยพี่ชาติก็เฉย ๆ ไม่ได้พูดอะไร บอกแค่ว่าหุ่นล่ำนะคะ พี่ชาติก็ยิ้มปลื้ม ๆ ผมก้มลงไปเลียหีให้นิ้ง ใช้ลิ้นลากไล่เลียทุกจุดของรู เลยไปถึงรูตูดด้วย แล้วกลับมาวนที่เม็ดแตด แล้วผมก็เอานิ้วแยงเข้าแยงออก นิ้งหลับตาอ้าปากคราง เอามือบีบนมตัวเองไปด้วย ผมบอกใช้ดิลโด้ด้วยมั๊ย? นิ่งส่ายหัวบอกไม่เอา อายพี่ชาติ ผมบอกเถอะน่า แล้วลุกไปหยิบเอาดิลโด้ในตู้ให้พี่ชาติดู พี่ชาติเห็นแกยิ้ม แซว มิน่า .. ขนาดพอ ๆ กับแฟนเลยนะจ๊ะ นิ้งนี่หน้าแดงเลย แต่ขานี่ยังแหกอ้าให้ผมแหย่หีอยู่ สักพัก ผมย้ายขึ้นไปเอาควยให้นิ้งอม นิ้งก็นอนอมดูดไปถึงพวงไข่จนผมสูดปากซี๊ด นิ้งนี่อมควยให้ผมเก่งมากจนเหมือนเธอรู้จุดผมดีแล้ว ผมเห็นนิ้งนอนอมไปหีก็อ้าอยู่ เลยบอกให้พี่ชาติใช้ดิลโด้ช่วยนิ้งบ้าง พี่ชาติแกก็ค่อย ๆ เดินเข้ามา ดูนิ้งเหวอ ๆ หน่อยนึง พี่ชาติใช้ปลายหัวแหย่วนไปมาทั่วแคมนิ้ง ก่อนจะค่อย ๆ แยงหัวเข้าไปในรูนิดนึง นิ้งครางในลำคอปากก็ดูดหัวควยผมไป มีกัดที่หัวเบา ๆ ด้วย พี่ชาติแกไม่เอามือแตะต้องตัวนิ้งเลย ใช้แค่ดิลโด้เป็นตัวกระตุ้นอารมณ์อย่างเดียว ซึ่งแกรู้งานมาก ผมยอมรับเลย ที่แกไม่ทำให้นิ้งตกใจกับการรุกเร็วเกินไปเสียก่อน จากนั้นพี่ชาติก็ค่อย ๆ แทงดิลโด้เข้าไปจนลึก และเอาออกมา ลึกสุดออกสุด แบบช้า ๆ ผมเห็นนิ้งท่าทางเสียวมากเลย หลับตาปี๋ดูดของผมแน่นหายใจแรงเชียว จังหวะที่พี่ชาติดึงออกมาน้ำเงี่ยนนิ้งนี่อาบแท่งดิลโด้มันวาวเลย ผมถามนิ้งว่าดีมั๊ย? นิ้งบอก "ดีค่ะ" ดูท่าทางเธอคงกำลังเพลินแล้ว ผมเลยเอาของผมใส่ก่อนเลย ในท่าที่เธอนอนอย่างนี้ ผมเอาควยยัดเข้าไปแบบรวดเดียว นิ้งร้องอุ้ยแต่ผมซี๊ดกว่า เพราะสัมผัสในร่องมันร้อนและชุ่มจริง ๆ ผมไม่เคยเอาควยเสียบหีนิ้งแล้วอุ่นร้อนแบบนี้มาก่อนเลย นิ้งคงเงี่ยนมากกับการที่จะเริ่มมีเซ็กส์แบบสวิงกิ้งของจริง ผมแทงแบบค่อย ๆ เพื่อให้อารมณ์นิ้งผ่อนคลาย แทงคล้าย ๆ ที่พี่ชาติใช้ดิลโด้เมื่อกี้ แทงได้พักนึง เห็นนิ้งทำตาปรือ ๆ ยกแขนกำผ้าบนที่นอนแน่น รู้สึกว่าเธอสบายเกินไปหน่อย เลยหันหน้าไปทางพี่ชาติพยักหน้าทำนองว่าให้เอาควยไปให้นิ้งอมดู พี่ชาติใส่ถุงยางแล้วก็ปรี่เข้าไปค่อย ๆ หย่อนควยให้นิ้งอม นิ้งเห็นควยพี่ชาติอยู่ใกล้แทบติดหน้าก็ชะงักบ้าง ผมแทงเร็วขึ้นให้นิ้งร้องครางออกมา พี่ชาติแกเอาควยแตะปากปุ๊ปนิ้งอ้าปากอมอย่างรู้งานเลย ภาพที่ผมเห็นนิ้งอมควยพี่ชาติจริง ๆ นี่สุด ๆ แถมนิ้งยังอมให้แบบชนิดบริการเต็มที่ด้วย บอกอารมณ์ตอนนั้นไม่ถูกเลย มันยิ่งกว่าการที่ให้นิ้งอมดิลโด้และจินตนาการหลายสิบเท่า ที่หน้าอกมันเหมือนมีความรู้สึกแปลก ๆ เสียว ๆ ปนหึง ยังไงบอกไม่ถูก แต่ผมเห็นนิ้งดูเพลินดีอยู่ ก็ต้องเดอะโชว์ มัส โก ออน กันต่อล่ะครับ เลยเร่งความเร็วซอยหีนิ้งเร็วขึ้นซะ นิ้งดูดหัวพี่ชาติแน่น จนพี่แกร้องซี๊ดออกมาเลย แถมยังใช้ฟันให้กระทบกับหัวหยักพลางเอาลิ้นเลียด้วย พี่ชาติถึงกับหน้าเบี้ยวทีเดียว แกเลยเอื้อมมือมาบีบหน้าอกเขี่ยหัวนมให้นิ้งบ้าง ซึ่งมาถึงตอนนี้นิ้งไม่ว่าอะไรและไม่มีอาการชะงักอะไรแล้ว ยิ่งผมซอยถี่หนักขึ้น ก็เหมือนนิ้งดูดควยพี่ชาติแรงขึ้น ผมอัดกระแทกหีนิ้งหนักหนักจนเนื้อกระทบดัง นิ้งอ้าปากครางลั่นแข้งกับเสียงเนื้อกระทบ แต่นิ้วยังชักควยลูบไข่ให้พี่ชาติอยู่ จนอัดหนัก ๆ ต่อเนื่องผมกะว่าจะเสร็จเลย แต่นิ้งเสร็จก่อน บิดสะโพกเกร็งตัวผมเห็นก็รู้เลยเอาออก นิ้งทำเสียงหอบตาเยิ้ม ๆ บอก "ยังไม่เสร็จไม่ใช่เหรอคะ ที่รัก" ผมบอกเดี๋ยวลองกับพี่ชาติบ้างนะ แล้วไปจูบปากกับนิ้ง พี่ชาติเข้ามาแทนปุ๊ป แกก้มลงเอาหน้าซุกเลย นิ้งร้องว้าย ตัวงอ หัวนมแข็งชูชันแอ่นเลย สงสัยเจอรสลิ้นสวาทของพี่ชาติเข้าให้ ผมก็ดูดปากแบบดูดดื่มกับนิ้งชนิดน้ำลายเต็มริมฝีปาก ก้มลงไปไซร้คอเลียหัวนมให้บ้าง ผมขบเบา ๆ ที่หัวนมนิ้ง กัดตรงเนื้ออกอูม นิ้งได้แต่ครางลูกเดียว มือป่ายหาควยผมจะชักให้ มองอีกทีไม่รู้ว่าพี่ชาติสอดควยเอาเมื่อไหร่ พี่ชาติแกแทงแบบช้า ๆ แต่หนักตอนช่วงจะมิดด้าม นิ้งครางอือ ๆ เบา ๆ ผมหอมแก้มนิ้ง บอกนิ้งว่า "รักนะ ผัวอยากให้เมียมีความสุข" นิ้งตอบกลับ "รักผัวค่ะ อยากให้ผัวมีความสุขเหมือนกัน" เราดูดปากกัน แล้วนิ้งก็ครางกับการเย่อของพี่ชาติต่อ พี่ชาติแกเย่อไปไม่พูดพร่ำทำเพลงเลย แกเอาอย่างเดียว ผมพูดกับแก "เป็นไงพี่ชาติ หีเมียผมเด็ดมั๊ย?" นิ้งหันมามองค้อนหยิกผม พี่ชาติยกนิ้วบอก "สุด ๆ เลยรูน้องนิ้งนี่ตอดสุด ๆ " พูดไปแกก็อัดใหญ่ นิ้งร้องดังขึ้น ผมถามนิ้ง "เสียวหีมั๊ย? เมียจ๋า โดนควยพี่ชาติมันส์มั๊ย?" นิ้งตอบ "มันส์ค่ะ ดีค่ะ" พี่ชาติแกคงปลื้มพอตัวเลยเอาขานิ้งพาดบ่า เอียงตัวลงเหมือนจรวดกำลังจะมุดดิน แล้วก็ซอยหนัก ๆ นิ้งร้องลั่นเลย "โอ้ย ๆ เสียวค่ะ เอาเลย แทงนิ้งแรง ๆ เลย" พี่ชาติได้ใจอัดสะโพกขยับร่างผิวคล้ำพาท่อนควยดำมะเมื่อมอัดแหลก ร่างขาวเนียนของนิ้งเริ่มชื้นไปด้วยเหงื่อที่ถูกขับออกมาจากร่างกาย สองเต้านมของนิ้งเริ่มมีน้ำอ่อน ๆ เกาะ ผมไล่จูบเลียเหมือนคอยให้กำลังใจเมียที่กำลังเด้งรับการเย่อสุดฤทธิ์ สักพักผมก็เข้าห้องน้ำแว่บนึง ออกมาเห็นพี่ชาติโน้มตัวก้มลงมาดูดปากกับนิ้ง นิ้งก็กอดรัดแน่นดูดร่วมเหมือนคนกำลังมันส์หีอย่างสะใจ ลิ้นทั้งสองพพัวพันเลียกันมั่วไปโดยคางบ้างคอบ้าง พี่ชาติพูดเพิ่มอารมณ์บอก "เย็ดมันส์จริง ๆ ไม่เคยเย็ดหีมันส์แบบมึงมาก่อนเลย ขอผัวใหม่อย่างกูเย็ดให้อร่อยควยหน่อยนะ" นิ้งตอบรับเหมือนคนคึก "เอาเลย เย็ดเลย เย็ดเมียเลย กูเงี่ยน" ผมเห็นแล้วกระตุ้นต่อมอารมณ์สุดยอด เข้าไปเอาควยไปให้นิ้งดูด นิ้งเหมือนกำลังอยากได้รับความสุขทางปากแบบเต็มเปี่ยมห่อปากดูดเหมือนเป็น อีกรูตอดให้ผม ผมแทงเข้าออกเย่อเอาที่ปากแฟนสาว แต่ควยผมค่อนข้างอ้วน โยกได้ไม่เต็มที่นักเพราะจะทำให้นิ้งจุกคอ มองไปทางพี่ชาติ ท่าทางใกล้แล้ว หน้าบูดเบี้ยวกระทุ้งอัดยิก ๆ ผมบอกพี่ชาติว่าออกตรงไหนก็ได้เอาเลย ส่วนนิ้งสูดปากซี๊ดเหมือนคนกินของเผ็ด ครางชักฟังไม่เป็นศัพท์ ผมยกขาไปอีกข้างคร่อมหน้านิ้งเน้นส่วนลูกกะโปกให้นิ้งอม นิ้งดูดแบบกึ่งกัดกึ่งดูด ชนิดเสียว ๆ แสบ ๆ ผมชักควยตัวเองไปด้วยก็เริ่มรู้สึกใกล้ออกเหมือนกัน ผมเลยกระตุกมือถี่ ๆ หวังจะแตกที่หน้าเมียรัก พี่ชาติคงออกแล้วร้อง อ้าห์!! ลั่น ถอนควยออก ถอดถุงยางออกมาปล่อยน้ำที่พงหมอยของนิ้ง สักพัก ผมก็ตามไม่ทิ้งกัน ชักรัว ๆ ครางลั่น "เมียจ๋า ผัวจะถึงแล้ว" นิ้งบอก "ออกเลย ออกในปากเมียเลยค่ะ" แล้วก็ปล่อยน้ำเชื้อพุ่งออกมาเต็มหน้านิ้ง ผมเข้าไปทำความสะอาดไล่เลียน้ำเชื้อตัวเองที่เพิ่งปล่อยเต็มใบหน้าเมีย แล้วดูดปากคายให้นิ้งบ้าง นิ้งเอาลิ้นรับไปแทบทุกซอกของมุมปาก พี่ชาติเข้ามาร่วมดูดปากแลกลิ้นกันพัลวัน เราสามคนต่างใช้ลิ้นแลกกลืนน้ำลงคอให้กันและกัน ผมถามนิ้งว่าเป็นไงเสร็จไปกี่ทีเมื่อยกเมื่อกี้? "นิ้งบอกสุดยอดเลย เสร็จกับพี่ชาติไปสองครั้ง" ผมถามพี่ชาติบ้างว่าเป็นไง "แกบอกน้องนิ้งน่ารักมาก ๆ ตอบรับเหมือนเป็นคู่ที่รู้ใจกันมานาน แกบอกผมนี่โชคดีจริง ๆ " จากนั้นเราก็คุยเรื่องความรู้สึกดี ๆ ที่เกิดขึ้นเมื่อกี้ และรายละเอียดย่อย นอนพักกอดกันสามคน

ตอนพักเหนื่อยนี่ พี่ชาติมือแกนี่อยู่แทบไม่สุข ท่าทางแกยังไม่อิ่มนิ้งเท่าไหร่ ไล่บีบล้วงจับทุกส่วนของนิ้ง ผมบอกเต็มที่เลย สบาย ๆ เหมือนนิ้งเป็นเมียอีกคน นิ้งบอก "บ้า! เค้าเป็นเมียตัวเองนะคะ" ผมหัวเราะชอบใจ พี่ชาติหันมาดูดปากนิ้งจากด้านหลังนอนกอดแน่นพลางเอามือล้วงหี นิ้งอ้าขาแบบรู้งานให้พี่ชาติล้วงได้สะดวก ๆ ผมเห็นใกล้ ๆ ควยก็เริ่มแข็งอีกแล้ว เลยขอเริ่มยกสองต่อ บอกให้นิ้งโก่งตูดรอแบบท่าหมา พี่ชาติไปหยิบถุงยางสวมอีกอัน เอนตัวนั่งอยู่ด้านหน้า ให้นิ้งดูดควยแกที่ตั้งผงาดแข็งเป็นลำ ผมเอาหน้าซุกบั้นท้ายนิ้งที่โก่งรอ คราวนี้เป้าหมายอยู่ที่ประตูหลัง นิ้งครางอือในปากที่กำลังบำเรอความสุขให้พี่ชาติ นิ้งหน้าแทบมุดหว่างขาพี่ชาติ คงจะดูดไปลึกมากจนแทบมิดควย พลางเอามือตัวเองเอื้อมมาเขี่ยแตดช่วยตัวเองไปด้วยในขณะที่ผมไล่เลียรอบรู ก้นอยู่ ผมไล่เลียต่ำเจอหีนิ้งห่อลิ้นแข็งแยงเข้าออกพลางจูบกับมือนิ้งที่กำลังเขี่ย แตด พี่ชาติแกให้นิ้งอมไปแกก็พลางบีบนมนิ้งไป ผมเลียวนสองรูนิ้งอยู่พักนึง เอาควยเสียบรูตูดนิ้งไปครึ่งลำ นิ้งร้อง อูย ๆ ผมแทงเข้าออกแล้วถอดออกมาให้นิ้งอม นิ้งบอกกลิ่นได้อารมณ์ จากนั้นผมก็แทงตูดนิ้งเอาออกมาให้นิ้งอม วนไปวนมา บางทีนิ้งอมสองท่อนลำพร้อมกัน ควยผมไปเสียดสีควยพี่ชาติในปากนิ้ง รู้สึกแปลก ๆ ดี จากนั้นผมก็เลยเอาตูดนิ้งแบบเป็นกิจลักษณะสักที นิ้งร้อง "เอาเลย เย็ดประตูหลังเมียเลย" พี่ชาติแกลุกไปเอาควยสะกิดหน้านิ้ง นิ้งไล่งับเหมือนสาวร่านโหยหิวควย รูหียังว่างอยู่ พี่ชาตินอนมุดมาใต้ตัวนิ้ง ในลักษณะท่า 69 โดยที่มีควยผมเข้า ๆ ออก ๆ รูตูดนิ้งอยู่ พี่ชาติใช้ปากให้ร่องหีนิ้งบางทีลิ้นที่เลียก็มาโดนพวงไข่ท่อนลำผม แกก็ไม่รังเกียจอะไร นิ้งขมักเขม้นดูดควยพี่ชาติห่อปากผงกหัวขึ้นลง พลางเอามือลูบไข่ให้พี่ชาติ ผมเอาตูดเมียไปก็ตบก้นไป นิ้งหันมายิ้ม บอก "มันส์จัง เสียวทั้งสองรูเลย" จากนั้นเราเอาในลักษณะนี้อีกพักนึง ผมบอกนิ้งให้เปลี่ยนท่า ให้พี่ชาตินอนหงายตั้งควยรอให้นิ้งหย่อนตัวเอารูตูดอมควยทั้งลำ หันหลังพี่ชาติ นิ้งขึ้นโยกเองกระดกสะโพกกดขึ้นลงเสียงเนื้อกระทบลั่นเหมือนคนสะใจ พี่ชาติเอ่ยชม "ลีลาสุดยอดจริง ๆ รูหน้าว่าแน่นแล้ว รูหลังยิ่งแน่นกว่า" พลางแทงสวนเร็ว นิ้งทำเสียงร่าน ๆ บอก "เอาเลยค่ะพี่ เย็ดตูดนิ้งเลย เย็ดแรง ๆ" ผมยืนยื่นควยให้เมียที่กำลังง่วนกับการเด้งให้พี่ชาติกระแทกตูดอยู่อมเต็ม ปาก นิ้งเอามือไปบี้ร่องเสียวพลางช่วยตัวเองบ้าง ผมบอก "เดี๋ยวที่รักจะโดนสองรูแล้วนะ"

นิ้ งบอก "มาเลยค่ะ เมียอยากแล้ว เย็ดเมียให้สุด ๆ เลยนะ" สักพ