ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกกับแฟนอยากได้ลูก ใครมีความรู้บอกที

เริ่มโดย kajeekawee, มกราคม 14, 2011, 11:45:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kajeekawee

คือว่าผมเลิกกับเมีย  อยากได้ลูก
ผมมีลูก 1 คน เป็นผู้ชาย อายุ 1 ขวบ 8 เดือน
ผมอายุ 26  แฟน อายุ 24
ทางบ้านผมเลี้ยงมาตั้งแต่เกิด  ค่าใช้จ่ายทุกอย่างบ้านผมออกหมด
มีมาวันหนึ่งผมทะเลาะกัน  มันขนของหนี้ กลับไปบ้านมัน
ผมก็ไปง้อ  แต่มันไม่ยอมดีด้วย  ที่บ้านผมเค้าก็บอกให้เลิกกันไป
เพราะงานไม่ทำ  แต่งตัวเก่ง
ที่นี้ พ่อแม่ผม  ให้ไปรับลูกมาเที่ยวมันไม่ยอมให้มา
แถ้ขึ้น ศาล  ผมจะได้ ดูแลลูกผมไหม
ที่บ้านผม  พ่อผมเป็นทหาร  ทำธุระกิจส่วนตัว ก็ค่อนข้างจะ มีเงินมากกว่าบ้านแฟน
บ้านแฟน ทำไร่มัน มี15ไร่กว่า

ใครเป็นทนาย  ช้วยผมที่