ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องใหญ่ละครับ

เริ่มโดย P4GE, มกราคม 14, 2011, 09:39:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

คือผมกับแฟนมีอะไรกันก็บ่อยนะสัปดาละครั้งเลยละ (แฟนผมกะผมไม่ได้อยู่ด้วยกัน สัปดาละครั้งถือว่าบ่อยนะ ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์)

แล้วทีนี้เมื่อ 2 วันที่แล้วแฟนผมเครียดเรื่องงาน เรื่องที่บ้าน แล้วเมื่อวันนี้ผมก็คุยกับเค้า เค้าพูดขึ้นมาว่า

เป็นไม่รู้ไม่มีอารมณ์เลย มันเอียน ๆ อึน ๆ ไงไม่รู้ ผมงง กับคำพูดแฟนผมมาก ( แฟนผมเป็นคนติดเหล้า เบียร์ ผมเลยคิดว่าอาจะเป็นเพราะมันทำให้

สมรรถภาพทางเพศลดมั้ง) แล้วทีนี้แฟนผมก็บอกว่า มันไม่รู้เป็นอะไร ไม่มีความรู้สึกอยากกับผมเลย ผมก็นั่งคิดอยู่นาน ๆ search ใน google

ได้คำตอบมาว่า เกิดจากความเครียดล้วน ๆ ทุกท่านว่าเกี่ยวไหมครับ

ผมกับแฟนมีอะไรกันแฟนผมเสร็จทุกครั้งนะ อย่าว่าผมมีแต่หนมจีนละ (ไม่มีน้ำยา)