ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมควรจะตอบเธอไปว่าอย่างไร ><

เริ่มโดย evildark, มกราคม 15, 2011, 01:16:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evildark

คือ ตอนที่ผมเพิ่งย้ายโรงเรียนได้ไม่นาน

ผมก็นั่งคุยกับพวกกลุ่มผู้ชายตามประสาผู้ชายๆอ่ะครับ

แล้วทีนี้ อยู่ๆ ก็มีเพื่อนผู้หญิงในห้อง ทั้งๆที่แทบไม่รู้จักกันเลย(เพราะเพิ่งเปิดเทอม และไม่เคยเจอกันมาก่อน และเค้ามาจากรร.สตรี)เค้าเดินมาถามว่า"นี่ๆ ผู้ชายทำไมถึงต้องชักว่าวเหรอ?"[s:236]

พวกผมแบบอึ้ง[s:235] ไม่รู้ตอบว่าไงเลยอ่ะครับ[s:232]

ใครช่วยบอกผมที ว่าผมควรจะตอบเธอไปว่าอย่างไร?

[s:252]