ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

เรื่องถูกใจในอดีต====พี่หน่อย====ตอนที่3

เริ่มโดย sopon225, มกราคม 15, 2011, 01:14:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sopon225

### 3 ###

ตั้งแต่พี่หน่อยย้ายไปอยู่แทน ครู สมร ห้องก็ว่างลง ผมก็ถือโอกาสขึ้นไปนอนเล่นอยู่บ่อยๆ แต่ไม่นอนเปล่าแอบบเจาะรูไว้เพียบ ส่องไปเห็นห้องนอนเธอพอดี !! บ้านหลังนี้ ครู สมร แกใช้มานาน แต่แกไม่ค่อยอยู่ ปล่อยบ้านโทรมมาก ผนังบ้านก็ผุ ส่องไปเห็นภายในบ้านเธอได้ ประตูหน้าต่างชำรุดหลายบาน ก๊อกน้ำในห้องน้ำก็ปิดไม่แน่นน้ำซึมตลอด พี่ฮวง พอย้ายมาอยู่ที่บ้านน้าผม ได้ไม่นาน เธอถูกคอกับน้าผมเข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ยเลิกงานก็จะออกไปเรียนกับน้าผมกับมา 3-4 ทุ่มแทบทุกวัน พี่วรรณ คู่หมั่นเธอทำรับเหมาก่อสร้าง กำลังสร้างบ้านเป็นเรือนหออยู่กรุงเทพ กะว่าแต่งงานกันแล้วจะหาทางให้เธอย้ายไปอยู่ด้วยกันที่กรุงเทพ พี่วรรณทำงานที่นี้ไม่นาน นายหมึกมันก็ไปตีสนิทรับอาสาทำเรื่องต่างๆ ให้ เธอก็ถูกใจเรียกใช้มันอยู่บ่อยๆ วันที่เธอย้ายของเข้ามา นายหมึกมันกุลีกุจอ อาสาช่วยขนของ พอเห็นประตูหน้าต่าง ชำรุดผุพัง มันรับอาสาว่า จะมาจัดการซ่อมให้ เธอคงไม่รู้ประวัติมัน ให้ความสนิทสนมกับมันดี หลังจากนั้นนายหมึกมันก็หมั่นแวะเวียน มาหาเธอเสมอ จนเธอสนิทไว้เนื้อเชื้อใจมัน แล้วนายหมึกมันชวนเธอไปกินข้าวบ้านมันประจำ ส่วนพี่หน่อยผมเห็นเธอหลบหน้ามันอยู่ตลอดเวลา แล้ววันเกิดเรื่องก็มาถึง

บ่ายวันนั้นหลังเลิกงานผมเห็นพี่วรรณ ไปกินข้าวที่บ้านนายหมึก กินไปคุยไป หัวเราะคิกคัก ออกรสชาติ พี่หน่อยอยู่คนเดี่ยวเลยชวนผมไปกินข้าวบ้านเธออิ่มแล้วเธอก็ขอตัวไปอาบน้ำ เสร็จเธอก็สวมชุดนอนสีชมพูลงมานั้งดูหนังทีวีกัน เนื้องจากวันนั้นชุดนอนเธอบางมากมองเห็นชั้นในชัดเจน เธอฉีดน้ำหอมด้วย ผมเริ่มคึก ขยับนั้งใกล้เธอ เธอไม่ว่าอะไร ผมเลยรุกโอบหลังเธอมือซ้ายก็ จับขาอ่อนเธอลูบ แล้วลูบสูงขึ้นมาเรื้อยๆ ถึงง่ามขา หน้าเธอเริ่มแดง สงสัยมีอารมย์ ผมเลยรูดชุดนอนเธอขึ้นถึงเอว ลวงมือเข้าในกางเกงในเธอ คลำหมอยเธอเล่น เธอเริ่มตาปรือ เอนหลังพิงโซฟา ผมจึงรูดกางเกงในเธอออก เห็นเนินหีเธอชัดเจนขนหมอยเป็นเส้นๆ ผมกำลังลูบไล้หีเธอเพลิน ๆ ประตูบ้านก็เปิดผั้ว!! นายหมึกโพล่หน้าเข้ามา !! ผมชักมือออกแทบไม่ทัน.. นายหมึกมันเห็นหีเธอเต็มตา !! ผมรีบลุกผละออกมาจากเธอ พี่หน่อยตกใจหน้าแดงอายจัด รูดชุดนอนปิดหีเธอไว้ แต่มันบางยังเห็นชัด นายหมึกมันจ้องใหญ่เธอรีบหยิบหมอนพิงมาปิดไว้ พอพี่วรรณโพล่มา ผมก็ออกหลังบ้านไปอย่างรวดเร็ว ตอนนั้นเวลาประมาณ 2 ทุ่ม ผมมองดูที่หลังบ้าน เห็นพี่วรรณเข้าบ้านได้เธอก็คว้าผ้าขนหนูขอตัวเข้าห้องน้ำ นายหมึกมันก็ยิ้มร่าปรี่เข้าหาพี่หน่อย มันบอกว่ารู้นะทำอะไรกันอยู่ พี่หน่อยหน้าแดงจัด หลบหน้ามันแต่ก็ลุกหนีไม่ทัน นายหมึกเข้าประชิดจับแขนเธอแน่นจนขยับไม่ได้ มันขยับหน้าเข้าใกล้ถามว่า ลืมสัญญาหรือยัง เธอทำเป็นงง บอกสัญญาอะไร มันเอือมมือมาจับขาอ่อนเธอ พี่หน่อยพยายามขยับหนีแต่มันกอดเธอไว้แน่น มันตัดพ้อว่าพี่หน่อยรับปากให้สัญญามันแล้ว รอตั้งนานไม่เห็นไปหาเลย พี่หน่อยแก้ตัวว่า ก็เห็นไม่ค่อยอยู่บ้าน.. มันบอกว่าวันนี้อยู่แล้ว ไปตอนนี้เลยไหม พี่หน่อยบอกบ้า!! มือมันเลือนสูงขึ้น สอดใต้ชุดนอน จนถึงง่ามขาแต่เธอยังไม่ได้สวมกางเกงใน มันจับหีเธอเต็มมือ!! มันขยำเล่น จนตัวเธอเกร็ง มันบอกว่าถ้าไม่ไปหามันวันนี้ วันพรุ้งนี้มันจะไปนั้งอยู่กับเธอที่ห้องทำงานเธอทั้งวัน แล้วทำอะไรๆ ให้คนอื่นเห็นไปเลยเพราะเธอเคยสัญญากับมันแล้ว พี่หน่อยตกใจร้องบอกอย่า !! สงสัยนิ้วมันแหย่รูหีด้วย เห็นตัวเธอบิดสยิว มืออีกข้างมันก็หยิบกางเกงในเธอขึ้นมา บอกนี้หลักฐาน พี่หน่อยจะคว้าคืน มันไม่ให้ มันถามยอมเป็นของมันไหม เธอไม่ตอบ มันคงเขี่ยข้างในรูหีเธอ เห็นเธอดิ้นนั้งไม่ติด มันถามย้ำว่ายอมไหม เธอรีบบอกว่ายอมแล้ว ๆ พอดีพี่วรรณออกมา มันถึงปล่อยเธอ เธอก็รีบเผ่นขึ้นข้างบน ทันที

วันรุ่งขึ้นนายหมึกมันมาร้องเรียกพี่วรรณแต่เช้า บอกว่าเย็นนี้จะพาช่างที่จะมาซ่อมบ้านให้ไปเลี้ยงข้าวที่บ้านมันก่อน ขอเชิญด้วย ประมาณ 1 ทุ่มผมเห็นนายหมึก กำลังนั้งกินข้าวกับผู้ชาย 2-3 คน คงเป็นพวกช่าง สักพักนายหมึกมันก็มารับพี่วรรณ วันนั้นผมเห็นเธอสวมชุดนอนสีฟ้าอ่อน แต่บางเธอจึงคลุมด้วยเสื้อฮาวายลายแดงอีกชั้นหนึ่ง พอเธอไปถึงก็นั้งกินข้าวกัน คุยกันไป กินกันสักพักนายหมึกมันก็รินเบียร์ให้เธอกิน เธอก็กินแบบขัดไม่ได้ กินกันอยู่พักหนึ่ง หมดเบียร์ไปหลายขวด พวกข่างก็ลากลับ เห็นพี่วรรณ นั้งอยู่ต่อกับมันสองคน เห็นมันยกเบียร์ให้เธอกินไปหลายแก้ว แต่ผมไม่ได้สนใจ นั้งอยู่ในบ้านสักพัก น้าผมพี่ฮวงพี่หน่อยก็มาถึง ชื้อกับข้าวพะลุงพลังนั้งกินกัน ผมก็ร่วมวงด้วย สังเกตุพี่หน่อยเธอเฉยไม่พูดกับผมเลย อิ่มแล้วก็แยกย้ายกันอาบน้ำนอน แต่ผมยังนอนไม่หลับ ช่วงนั้นประมาณ เที่ยงคืน เสียงขลุกขลัก ที่บ้านพี่หน่อยผมส่องดูเห็นพี่วรรณกลับมานายหมึกมาส่ง ผมเผ้าเธอหยุงหยิง เสื้อผ้ายับ ท่าทางอิดโรย หน้าตาคล้ายคนร้องไห้มา นายหมึกท่าทางจะปลอบเธอ แต่เธอทุบหน้าอกมันผลักมันออก นายหมึกมันยิ้ม ๆ ก่อนออกไปนายหมึกนายพูดว่า พรุ้งนี้เจอกันนะ เธอไม่ตอบ ขึ้นบ้านเข้าห้องนอนเงียบ ผมสงสัยนายหมึกมันทำอะไรเธอ ตี หนึ่ง ผมถึงหลับได้ วันรุ่งขึ้นพี่วรรณลางานบอกป่วยไม่สะบาย แต่ไม่ยอมบอกใครว่าเป็นอะไร พี่หน่อยก็แสนดีคอยหาข้าวหาน้ำให้เธอกิน แต่เห็นนายหมึกมันเดินตัวปลิวยิ้มร่า..

จากเหตุการณ์วันนั้นมาพี่หน่อยเธอไม่ยุ้งกับผมอีกเลย คงเข็ด ส่วนนายหมึกกับพี่วรรณก็ติดกันแจ มันเข้า ๆ ออก ๆ บ้านเธอเป็นว่าเล่น เวลาอยู่ต่อหน้าพี่วรรณมันทำเฉยพอลับตา จะปรี่เข้าหาพี่หน่อยทุกที แต่เธอรู้ทาง เวลามันมา เธอจะหลบมาคุยกับน้าผมประจำ ผมเริ่มสังเกตุนายหมึกกับพี่วรรณ ชักมีอะไรกัน เลิกงานมักจะไปนั้งกินข้าวกับมัน อยู่เสมอ บางที่ทั้งคู่ก็หายเข้าไปในห้องด้วยกัน พักใหญ่ ๆ ก็ออกมานั้งกินข้าวกันเฉยเหมือนไม่มีอะไร บางที่ลับตาคนนายหมึกมันกอดจูบเธอด้วย พักหลังเธอก็หงอมันมาก นายหมึกว่าอะไรเธอยอมตามมันแทบทุกอย่าง แม้กระทั้งเวลาพี่หน่อยไม่อยู่ เธอยอมให้มันขึ้นไปนอนด้วยบนห้องเธอ แต่นายหมึกมันระยำมากผมเคยเห็นเวลามันมาบ้าน เจอพี่หน่อยเดินสวนกับมันที่ไรมันแอบจับหีเธอทุกที เธอต้องพยายามไม่เดินเฉียดมัน ส่วนใหญ่เธอหลบมานั้งเล่นบ้านผมเป็นประจำ พออยู่กับผมสองต่อสองผมพยายามจะหาทางอึบเธอที่ไรพอจะได้แอ้ม พี่ฮวง หรือไม่ก็น้าผมโพล่มาทุกที่ บางที่ผละจากกันแทบไม่ทัน แต่ก็ไม่เป็นที่สงสัยเพราะพี่หน่อยเธอกลบเกลื่อนดีมาก เป็นแบบนี้อยู่หลายเดือนจนผมต้องเพิ่งกระหรี่ดับอารมย์อยู่หลายครั้ง ..ต่อมาคู่หมั่นพี่วรรณ มาเหมางานแถบนี้ เลยมาแวะมาพักอยู่ที่บ้านเธอบ่อย ๆ นายหมึกมันก็วนมาเรื่อยจนเป็นที่สงสัย ทั้งคู่มีปากเสียงกัน คู่หมั่นเธอหนีไปพักที่บ้านญาติ พี่วรรณตามไปง้อแล้วอยู่ด้วยกันที่นั้น พี่หน่อยก็เลยได้อยู่บ้านคนเดี่ยว เป็นโอกาสของผมมั้ง วันนั้นเป็นวันเสาร์ เวลาประมาณ 4 โมงเช้า น้าผมออกไปเรียนแต่เช้า ผมไปด่อมๆ มองๆ พี่บ้านเธอ เห็นพี่หน่อยอยู่บ้านคนเดี่ยว เธอยังสวมชุดนอนสีเขียวอ่อนบางพอเห็นชั้นในได้ กำลังต้มน้ำจะชงกาแฟ แต่ยังไม่ได้กินนายหมึกมันมาอีก มันบอกว่าพี่วรรณให้มาซ่อม ก๊อกน้ำห้องน้ำ พอมันเดินเฉียดเธอ มันก็แอบจับหีเธออีก เธอหลบมันไม่ทันโดนจับหลายที่ เลยจำต้องเผ่นมาบ้านผมทั้งชุดนอน เห็นผมก็ยิ้มให้ เรานั่งดูทีวีกันไป กินกาแฟกันไป ผมนึกพิเรน เปิดหนังโป้ดู เรานั้งดูกันอยู่พักใหญ่ จนเธอเริ่มมีอารมย์ ผมเลยขยับเข้านั้งใกล้ๆ เธอ แล้วเอือมมือไปลูบขาอ่อนเธอ ผมกำลังลูบไล้เพลิน ๆ จนหน้าเธอเริ่มแดง ช่วงนั้นประมาณเที่ยงได้ยินเสียงน้าผมก็กลับมา พร้อมกับหมวดอู๊ด (หมวดอู๊ด เป็นทหารยศร้อยเอก ทั้งคู่กำลังชอบพอกัน) พี่หน่อยรีบเดินออกหลังบ้านย่องกลับบ้านเธอทันที แต่ก็เจอกับนายหมึกอย่างจัง ทีหลังบ้าน จำต้องเดินเฉียดมันอีก มันจับมั้บ !! ทันที จับไม่ปล่อยด้วย ต้องปัดมือมันออก มันหัวเราะชอบใจ สักพักเห็นเธอเข้าห้องอาบน้ำ เห็นนายหมึกมันเที่ยวส่องดูตามรู พอออกจากห้องน้ำก็หลบไม่พ้นมือมัน.. พักใหญ่เธอแต่งตัวออกมาจากบ้านสวมกางเกงขายาวสีดำ เสื้อยืดสีฟ้าอ่อน เธอก็แวะมาที่บ้านคุยกับน้าผม น้าผมชวนกินข้าว เรานั้งกินข้าวด้วยกัน ประมาณ บ่ายโมงเศษ เธอบอกว่าจะไปจัดห้องทำงานยกโต้ะคนเดี่ยวไม่ไหว ขอแรงผมไปช่วยได้ไหม น้าผมบอกได้เลย เธอเดินลิ่วออกไปก่อน ผมกินขนมที่น้าผมซื้อมายังไม่หมด ผมก็รีบเดินตามออกไป วันนั้นเป็นวันหยุด ที่อาคารเรียนไม่มีคน ห้องเรียนปิดหมด ห้องทำงานเธออยู่มุมสุดของอาคาร (อาคารเรียนยกพื้นสูงประมาณ 1 เมตร)ด้านหลังเป็นสวนย่อมถัดไปเป็นเรือนเพาะชำ ด้านข้างเป็นถนนที่ไปบ้านพัก ผมเดินไปทันเห็นเธอกำลังเปิดหน้าต่างออกมา พี่หน่อยยิ้มให้ผม พอผมเข้าไปในห้องทำงานได้ เราก็ปรี่เข้าจูบกันเหมือนอดอยากกันมานาน เราบดปากกันไม่ปล่อย ดูเธอมีอารมย์มาก เราจูบปากกันพักใหญ่ ผมก็เริ่มจับนมเธอบีบ ไซด์มาที่ซอคคอและทรวงอก แล้วค่อย ๆ รูดเสื้อเธอออก พร้อมยกทรง จับนมเธอบีบให้สะใจ แล้วปลดตะขอรูดกางเกงเธอออก กางเกงในก็ตามา จนร่างเธอเปลือยเปล่า เรายืนจูบกันอย่างดูดดื่มอีกครั้ง แล้วผมก็ไซด์ลงมาที่ทรวงอกดูดนมเธอพักหนึ่ง แล้วต่ำลงมาที่เนินสามเหลี่ยมของเธอ ผมจูบผมหอมเนินหีเธออย่างไม่รังเกียจ จนเสียงเธอเริ่มครางออกมา ผมพยายามจะถ่างขาเธอออกให้ถนัด ๆ พี่หน่อยเลยสะกิดผมให้ไปที่โต้ะข้างหน้าต่าง ผมแง้มหน้าต่างนิดหนึ่งพอบังตาคนข้างนอก พี่หน่อยหยิบเสื้อผ้าไปแขวนไว้ที่มุมห้อง แล้วเธอก็เดินตัวเปล่ามาหาผม เราจูบปากกันอีก แล้วมือผมก็ลูบลงมาทีเนินสามเหลี่ยมเธอจับเต็มมือ ปากผมก็ดูดหัวนมเธอจนร่างเธอบิดสยิว ผมให้พี่หน่อยขยับขึ้นนั้งบนโต้ะแล้วเอนนอนลง ผมจับขาเธอถ่างออก หีเธออาซ่าอยู่หน้าผมร่องหียังเบียดแน่นเหมือนเดิมผมลูบคลำหีเธอไป ดูไปพักหนึ่ง ผมก็เริ่มใช้ลิ้นกับร่องหีเธอ มือผมก็ลูบที่แคม จนร่องหีเธอเริ่มแฉะ ครางด้วยความสยิว ผมใช้สองนิ้วแยงรูหีเธอชักเข้าชักออก ตอนนี้ล่ะครับเธอเด้งรับจนก้นไม่ติดพื้น ครางสยิวหน้าตาแดงก่ำด้วยความเสียวกระสัน ร่องหีเธอแฉะจนน้ำเยิ้ม ผมแยงรูเธอจนร่างเธอกระตุก อารมย์พุ้งถึงขีดสุด กำลังจะเข้าด้ายเข้าเข็ม ผมก็ต้องชงัก !!! มีเสียงคนเดินมาทีห้อง !! ตายแล้วครับ ใครมายามนี้.. ทำไงดีหลบไว้ก่อนดีกว่าผมดึงแขนเธอขึ้น บุ้ยบอกให้ลงทางหน้าต่าง ผมกระโดดลงก่อน เพื่อรอรับเธอ ขณะกำลังรอ เสียงแตรรถ ดังลั่น !!! รถหมวดอู้ดนั้นเอง เห็นน้าผมโพล่ออกมาควักมือเรียกผม ให้ไปหาเธอไว ๆ ผมพว้าพะวน น้าผมตะโกนออกมา มานี่ ๆ เร็วๆ!! ผมจำต้องเดินไปหา น้าผมบอกว่าหมวดอู้ดนายโทรมาให้ไปพบด่วนจะรีบไป แล้วน้าผมก็ยื่นห่อขนมที่ผมกินค้างอยู่มาให้ แล้วถามว่านายหมึกมาหรือยัง เห็นเดินล่วงหน้ามาแล้ว เธอเป็นคนสั่งให้มาช่วยพี่หน่อยจัดห้องอีกแรง ผมยังไม่ตอบ เธอก็สั่งเสียเรื่องบ้านอีกพักใหญ่ แล้วหมวดอุ้ดก็ขับออกไป ผมรับห่อขนมแล้วรีบเดินกลับมาทันที พี่หน่อยไม่อยู่แล้ว.!!!. ผมมองหา รอบห้องก็ไม่เจอ ผมดูนอกหน้าต่างก็ไม่มี ที่สำคัญเสื้อผ้าเธอยังแขวนอยู่ที่มุมห้อง ตายล่ะครับเกิดอะไรขึ้น สงสัยเสียงเดินมาเมือกี้ นายหมึกแน่ มาพาพี่หน่อยไปไหน เสื้อผ้าของเธอยังอยู่ครบอยู่ทุกชิ้น ผมหยิบสอดไว้ในลิ้นชักโต้ะทำงานเธอ แล้วเดินออกมาจากห้องมองหาไปทั่วๆ ไม่มีวี่แววผมเดินไปถามคนที่ประตูทางออก เขาบอกว่าเห็นแต่รถหมวดอู้ด วิ่งออกไปคันเดี่ยวนอกนั้น ยังไม่เห็นใครออกมา แสดงว่าเธอยังอยู่ข้างใน ผมนั้งคิดนายหมึกมันน่าจะพาเธอไปใหน ส่องดูตามห้องต่างๆ ก็ไม่เจอ หาจนทั่ว แล้วเดินปรี่มาทีบ้านมันก็ไม่เจอ ผมถอดใจร่วมชั่วโมงแล้ว ที่นายหมึกพาเธอไป เธอคงหนีไม่รอดแน่งานนี้ เสื้อผ้าสักชิ้นก็ไม่ได้สวม ผมเดินหาอีกดูตามห้องน้ำ ตามห้อง ตามอาคารทุกอาคารก็ไม่มี จนเย็นแสงแดดหายไปความมืดเข้ามาแทน ผมเดินกลับมาบ้าน เก็บผ้าที่ตากไว้ตามที่น้าผมสั่งไว้ก่อนออกไป เหลือบมองเห็นนายหมึกจูงมือพี่หน่อยเดินด่อม ๆ แทรกความมืดมาร่างกายเธอยังเปลือยล่อนจ่อนอยู่เลย นายหมึกมันจูงเธอเข้าไปในห้องมันอีกปิดไฟเงียบ พี่หน่อยคงเรียบร้อยมันแล้ว ตั้งแต่เธอหายไปกับมันถึงตอนนี้ก็ร่วม 4 ชั่วโมงแล้ว เธอกำลังมีอารมย์ด้วย มันคงได้เย็ดเธอไปหลายทีแล้ว มาถึงบ้านมันยังพาเธอไปเย็ดในห้องมันอีก พี่หน่อยคงช้ำแน่ ร่วมชั่วโมงที่ทั้งคู่หายเข้าไปในห้อง ไฟในห้องก็เปิดขึ้น นายหมึกเดินออกมาคนเดี่ยว เห็นมันมาหาข้าวหาปลาในครัวมันพักใหญ่ ก็ถือเข้าไปในห้อง สักพักมันก็ถือถ้วยจานออกมา ถือขวดน้ำเข้าไป แล้วไฟในห้องก็ดับลงอีก โอโห..ผมไม่อยากจะคิดอะไรแล้ว สักพักน้าผมก็กลับมาหมวดอู้ดมาส่งแล้วก็กลับ กินข้าวกินปลากัน น้าผมถามหาพี่หน่อยผมบอกว่าเธอออกไปข้างนอก ประมาณ 4 ทุ่มน้าผมก็ปิดไฟเข้านอน ผมแอบย่องมาหลังบ้านมองไปทีบ้านนายหมึก เห็นในห้องมันเปิดไฟแล้ว สักพักมันออกมาพร้อมพี่หน่อย แล้วมันก็นั้งยิ้มอยู่หน้าบ้านมัน ปล่อยพี่หน่อยเดิน ย่องแทรกความมืด มาที่หลังบ้านเธอ คนเดี่ยว ผมเข้าไปทักเธอ พี่หน่อยไม่ยอมคุยกับผม เธอก้มหน้าหยิบกุญแจที่ซ่อนไว้เปิดประตูเข้าบ้านเงียบ..วันนั้นผมนอนตาค้างทั้งคืน..วันรุ้งขึ้นเห็นพี่หน่อยนอนซมอยู่บ้านทั้งวัน จนน้าผมสงสัยเข้าไปหาเธอ พี่หน่อยบอกไม่ค่อยสบาย ขอนอนพักเฉย ๆ หลังจากวันนั้น พี่หน่อย ก็เริ่มแปลกชอบกลับบ้าน มืด ๆ ค่ำ ๆ มักมาพร้อม ๆ กับนายหมึก เธอกลับมาก็อยู่แต่บ้าน ไม่ค่อยพูดสุงสิงกับใคร เสาร์ - อาทิตย์ นายหมึกมักหาเรื่องมาขลุกอยู่ที่บ้านเธอ ทำเป็นมาซ่อม นูน ซ่อมนี้ พี่หน่อยเธอกับไม่หนีมันอีกแล้ว ขลุกอยู่กับมันทั้งวัน เวลาน้าผมไม่อยู่บางทีผมเห็นเธอนุ้งชุดนอนบางแจ้ว ชั้นในก็ไม่สวม เดินไปเดินมาอยู่ในบ้านกับมัน บางช่วงทั้งสองก็หายขึ้นไปข้างบนบ้าน นานกว่าจะลงมา เป็นแบบนี้อยู่หลายอาทิตย์ แต่น้าผมไม่ยักสงสัยอะไร เข้าใจว่านายหมึกมาซ่อมบ้านให้เธอ แล้ววันหนึ่งผมก็เห็นอย่างจะแจ้งสิ้นสงสัย วันนั้นเป็นศุกร์พี่ฮวงเธอกลับบ้าน น้าผมก็ไม่อยู่ไปต่างจังหวัดกับหมวดอู้ด วันนั้นอากาศร้อน ผมเลยแอบขึ้นไปนอนห้องพี่ฮวง ประมาณ ซักสองทุ่ม ได้ยินเสียงคนคุยกัน ที่ห้องข้าง ๆ ผมจึงแอบส่องที่รูที่ผมเคยเจาะไว้ เห็นพี่หน่อยสวมชุดนอนสีเขียว บางแจ้ว เห็นชั้นในสีขาวชัด เธอกำลังนั้งหวีผมอยู่หน้ากระจก เห็นนายหมึกมันนุ้งกางเกงขาสั้น ถอดเสื้อ ตัวดำเนี่ยม สักยันลายพล่อยเต็มตัว ยืนคุยอยู่กับเธอ เสียงนายหมึกพูดว่าวันนี้เห็นพี่ฮวงกับน้าผมนั้งรถออกไปแล้ว ว่าพลางมันก็ก้มหอมเธอที่แก้ม พร้อมสอดมือเข้าจับนมเธอทางด้านหลัง เธอปล่อยมันหอมอยู่พักหนึ่ง ก็ยืนขึ้น แล้วเธอถามถึงผมนายหมึกบอกว่ามันปิดไฟ คงนอนแล้ว แล้วมันพูดว่าวันนี้ต้องทำให้มันเต็มเลยนะ พี่หน่อยค้อนมันไปที่หนึ่ง มันเข้ารวบตัวเธอมากอด จูบปากเธอ ริ่มฝีปากสีแดงของเธอถูกมันบด จนเธอต้องอ้าปากเข้าบดแลกลิ้นกับมัน เสียงดัง จ้วบ ๆๆ แล้วชุดนอนสีสวยของเธอก็ถูกมันรูดออก กองที่พื้น ตามด้วยชั้นในสองชิ้น ตอนนี้ร่างเธอก็เปลือยเปล่า นมเธอยังแต่งตึงหัวนมสีแดงระเรื้อ ยังน่าดูด เนินจิ้มยังอวบ ขนดำขึ้นหล่อมแหล่ม เหมือนเดิม นายหมึกมันคว้าเธอเข้ากอดอีก ผิวของเธอขาวเนี่ยน กอดรัดอยู่กับคนผิวดำมันช่างต่างกันเหลือเกิน ทั้งสองจูบปากกัน อย่างได้อารมย์ มือมันก็คลำจิ้มเธอไปด้วย และล่วงนิ้วเข้าไป เธอเสียวจนบิด แล้วมันก็ก้มหน้าลงดูดเลียหัวนมเธอ เธอเสี่ยวจนตาปรือ พักหนึ่ง มันก็บอกให้เธอนั้งลง พี่หน่อยนั้งลงคุกเข่าข้างหน้ามัน เอือมมือไปรูดซิบถอดกางเกงมันออก ผมเห็นเต็มตา ควยมันใหญ่มากยาวประมาณ 7 นิ้ว ดำสนิท เส้นเอ็นปูดโปน มือเธอกำไม่มิด มันสลัดกางเกงทิ้งไป พี่หน่อยแลบลิ้นเลียหัวเน่ามัน ไปมาแล้วเลียลงมาที่โค่น จนถึงพวงไข่ของมัน นายหมึกมันยกขาข้างหนึ่งเหยียบลงบนเตียง แล้วมันกดหัวพี่หน่อยเลียเลยมาที่ก้นมัน เธอเลียเธอดูดก้นมันอย่างไม่รังเกียจสักพักใหญ่ เธอก็เลียขึ้นมาที่หัวเน่า อ้าปากกว้างอมหัวเน่ามัน เธออมให้มันแค่ครึ่งลำคงถึงคอเธอ เธอโม๊กให้มันอยู่พักหนึ่ง มันก็ให้เธอนอนลงบนเตียง จับขาเธอถ่างออกกว้าง แบะหีเธอดู ผมเห็นเมื่อก่อนร่องหีเธอฟิตเบียดแน่น ตอนนี้รู้สักมันจะอ้าออกนิด ๆ เธอคงจะโดนนายหมึกมันเย็ดมาโชกโชนแล้ว มันแหย่นิ้วเข้ารูหีเธอสองนิ้ว แล้วซักเข้าออก พี่หน่อยสยิวจนครางในลำคอ มือเธอจับเกร็งที่หมอน นายหมึกมันแย่งนิ้วแล้วหมุนคว้าน จนก้นเธอลอยไม่ติดพื้น แล้วมันก็เพิ่มเป็นสามนิ้ว ยัดยากนิดแต่ก็เข้าไปได้ มันไซมันคว้านรูหีเธอจนครางกระเส่า พอร่างเธอจะกระตุกมันถึงหยุด ปล่อยเธอนอนพักสักพัก แล้วมันก็จับบีบนมเธอเล่นก้าวข้ามนั้งคว้ำหน้าเธอ ให้เธอเลียพวงไข่ให้มันอีก เห็นเธอเลียให้มันหมดทั้งพวงไข่ทั้งรูก้นมัน เธอดูดเลีย เสียงดัง จ๊วบ ๆ มือมันก็ลูบหีเธอไปด้วย เธอดูดเลียก้นให้มันอยู่พักใหญ่ จนมันสะใจ มันก็มาค่อมเอาควยจ่อที่รูหีเธอค่อย ๆ กด พี่หน่อยแบะให้มันเต็มที่ ควยมันใหญ่แต่รูหีเธอมันเล็ก คงเข้ายาก มันจับขาเธอยกขึ้นพาดที่ข้อพับมัน แล้วมันก็โน้มตัวค่อมเธอท่านี้ทำให้ก้นเธอโด่งขึ้นมา มันก็ค่อย ๆ ยัดจนมิดลำ ผมเห็นรูหีเธอขยายตัวเบ่งอมควยมัน รูแทบฉีก แล้วมันก็เริ่มซอยช้า ๆ พี่หน่อยครางเบา ๆ แล้วมันก็เร่งเร็วขึ้น ๆ กระเด้าดังสวบ ๆ ติ่งเสี่ยวของเธอถูกควยมันบดผลุบเข้า ผลุบออก เธอเสียวมากร้องระส่ำ มันถึงปล่อยขาเธอลง แล้วนอนคว่ำเธอ สอดเข้าไปใหม่ ซอยช้า ๆ พี่หน่อยถ่างขากว้างส่ายก้นรับ แล้วมันเร่งเร็วขึ้น ๆ กระเด้าดัง สวบ ๆ พี่หน่อยก็เด้งรับ สูดปากอย่างอเร็ดอร่อย มันกระเด้าเร็วขึ้น ๆ จนเธอร่างกระตุกเสร็จไปหนึ่งที มันหยุดปล่อยเธอพักครู่หนึ่ง มันนอนคว่ำอยู่ท่านั้นสักพัก พอเธอฟื้นมันก็เริ่มซอยอีก พี่หน่อยกอดรัดมันบิดตัวด้วยความเสี่ยว ก้นก็ส่ายรับมัน ปากเธอก็จูบมัน เป็นระยะ ๆ มันกระเด้าหนักขึ้น เธอถ่างขาแบะหีให้มันเย็ดถนัด ๆ มันกระเด้าเธอสุด ๆ ดังสวบ ๆ เธอเสี่ยวเด้งรับก้นไม่ติดพื้น ทั้งสองกระเด้าใส่กันอย่างอเร็ดอร่อย จนเสร็จพร้อมกัน ร่างเธอกระตุกกอดรัดมันแน่น นาน...กว่าจะคลายความกระสัน ทั้งสองนอนจูบปากกันต่อ ควยมันก็ยังคาอยู่ในรูหี ทั้งคู่จูบปากกันอีกร่วม15 นาที นายหมึกก็พลิกตัวนอนหงาย น้ำเมือกมันไหลล้นออกมาจากรูหีของเธอเป็นสาย แฉะเต็มร่องหีของเธอ สักพักเธอก็หยิบผ้าขนหนูมาซับน้ำเมือกมันออก แล้วก้มเลียควยมันอีก เธอเลียควยเลียพวงไข่ให้มันอยู่พักใหญ่จนควยมันก็แข็งตัว เธอจึงขึ้นนั้งคว้ำชันเข่าจ่อควยมันเข้ารูเธออีก กดลงจนมิด แล้วกระเด้าใส่มัน พร้อมส่ายสะโพกอย่างชำนาญ นายหมึกมันจับนมเธอบีบไม่ปล่อย ทั้งบีบทั้งขยำ อย่างมันมือ พักเดี่ยวเธอกระตุกเสร็จไปอีกที่ เธอทรุดนอนคว้ำทับมันอย่างเหนื่อยอ่อน พอเธอหายเหนื่อยมันก็จับเธอนอนตะแครงข้างจับขาเธอกางออก อีกขาข้างหนึ่งของเธอพาดอยู่ที่ไหล่มัน แล้วมันก็โน้มตัวลงมาท่านี้ทำให้จิ้มเธอแบะกว้าง มันเริ่มซอยช้า ๆ อีก แล้วกระเด้าเร็วขึ้น ๆ นานร่วม 20 นาที จนเธอเสี่ยวกระสันขึ้นมาอีก มันชักออกจนสุดลำ แล้ว กระเด้าสวนเข้า ดังสวบ ๆ มิดลำ พี่หน่อยร้องดิ้น แล้วมันก็กระเด้าอย่างไม่ปราณี จนเธอร่างกระตุก มันชักควยออกจ่อเข้าปากเธอ พ่นน้ำเมือกเข้าเต็มปาก จนเธอกลืนไม่ทัน สำลักล้นออกมาจากปาก มันจับควยมัน เช็ดน้ำเมือกที่ล้นปากเธอให้เธอเลียกิน พี่หน่อยเลียกลืนกินจนหมดเกลี่ยงแล้วเธอก็นอนแผ่หมดแรง นายหมึกพอมันสวมกางเกงเสร็จก็ล้มตัวนอนหงายลงบนเตียง แล้วคว้าร่างเปลือยพี่หน่อยเข้ามาสวมกอด แล้วดับไฟสนิท รุ้งขึ้นนายหมึกมันก็เย็ดเธออีกหลายรอบ ทั้งทีห้องน้ำ บันได พื้นข้างล่าง ในครัว โต้ะรับแขก ทั้งวันพี่หน่อยไม่ได้สวมผ้าสวมผ่อน ถูกมันเย็ดทั้งวัน ทุกท่าทีมันอยากทำ ตกเย็นมันอุ้มเธอไปบ้านมันอีก เธอนอนแก้ผ้าอยู่กับมันทั้งคืนทั้งวัน วันอาทิตย์มืดๆ เธอถึงโซเซกลับมา เป็นอย่างนี้ตลอดหลายเดือนเธอติดมันงอมแงมแทบจะถอนตัวไม่ขึ้น เธอเปลี่ยนไปเป็นคนละคน หลัง ๆ มันพิเรนพาเพื่อนมารุมเย็ดเธออีก สะใจมัน ผมทนดูไม่ได้ ช่วงไกล้สอบผมหนีไปอ่านหนังสือบ้านเพื่อน ร่วมเดือน สอบเสร็จ ก็กินเหล้าฉลองกันก่อนแยกย้ายกันกลับบ้าน ประมาณ 3 ทุ่ม ผมขอตัวกลับมาบ้าน เดินดุมๆ มาคนเดี่ยว เข้ามาในโรงเรียน สองข้างทางเงียบเชียบไร้ผู้คน มืดจนมองเห็นต้นไม้เป็นเงาตะคุ้ม ผมเดินทอดน่องมาเรื่อย ๆ นึกอยากเห็นหน้าพี่หน่อย หน้าเธอยังติดตาผมอยู่ เธอยังเป็นพี่หน่อยของผมคนเดิมรึเปล่า เดินผ่านมาข้างเรือนเพาะชำ ได้ยินเสียงคนคุยกันอยู่ข้างใน เสียงคุ้น ๆ ผมแอบที่ข้างพุ่มไม้ เห็นนายหมึกมันเดินออกมาจากเรือนเพาะชำจูงผู้หญิงคนหนึ่งออกมา พี่หน่อย !!! ผมแทบเข่าอ่อน ไม่มีแรงเดิน มันสวมกอดเธอเดินไปบนถนน ความมืดพอได้เห็นราง ๆ แต่ผมจำเธอได้ดี มันเดินกอดเธอไปจนเกือบถึงบ้าน มันก็ฉากออกเดินลัดเลาะไปตามพุ่มไม้เข้าบ้านมัน ผมหมดแรงทรุดตัวลงนั้งพิ่งเสาไฟฟ้าข้างทาง หวนคิดถึงเหตุการณ์วันนั้น ถ้าผมเฉลียวใจมาดูที่เรือนเพาะชำแห่งนี้ผมคงช่วยเธอทัน ตอนนี้คงสายไปแล้ว ผมหมดแรงเดินต่อนั้งอยู่สภาพนั้นนาน..จนไม่รู้กี่ทุ่มยาม พยุงตัวเดินมาที่บ้านเข้านอน รุ้งเช้าเก็บเสื้อผ้าใส่กระเป้ากลับบ้านนอกทันที.... สามเดือน ต่อมา ถึงคราวเปิดเทอม ผมกลับมา พอถึงบ้านเจอน้าผมนั้งกินข้าวกับหมวดอู้ด เรียกผมกินด้วยกัน ผมถามถึงพี่หน่อย เห็นบ้านปิดเงียบ น้าผมบอกว่า เธอย้ายไปแล้วเธอขอย้ายตัวเองไปสอนโรงเรียนใหม่ อีกจังหวัดหนึ่งไกลมาก พี่วรรณก็เหมือนกันก็ย้ายไปแล้ว ผมกลืนข้าวแทบไม่ลง เดินมาที่บ้านเธอความผุผังของบ้านยังคงอยู่ มันเงียบเหงาวังเวงจับใจ ผมคงไม่ได้พบเธออีกแล้ว มองไปที่บ้านนายหมึกเห็นมันนั้งกินเหล้าเอกเขนกสบายใจอยู่หน้าบ้าน ข้างกายมันมีผู้หญิงแปลกหน้าคนหนึ่งนั้งกอดก่ายหนุงหนิงอยู่กับมัน เธอสวยหน้าตาดีใช้ได้ แต่ผมคุ้น ๆ ว่า เคยเห็นหน้ามาก่อน อ้อ..นึกได้เธอเป็นเมียตำรวจที่โรงพักนั้นเอง...ผมตัดสินใจเดินกลับมาบอกน้าผมว่า ผมจะไม่อยู่ที่นี้อีกแล้ว จะไปพักกับเพื่อน ขอลาก่อน ผมเดินออกมาผ่านสถานที่ต่าง ๆ ทีเราเคยพบกัน มันคงเป็นความทรงจำของผมตลอดไป ผมเดินออกมาทั้ง ๆ ที่ผมยังไม่รู้เลยว่าผมจะไปไหน..