ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

เรื่องถูกใจในอดีต====น้อยจอย(โดยผู้แต่ง คุณชาติแมว)====ตอนที่ 1,2,3

เริ่มโดย sopon225, มกราคม 17, 2011, 11:33:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sopon225

[backcolor=#ff00cc]แบบว่า ผมมีทั้งหมด 12 ตอนครับ ซ้ำไม่ซ้ำผมไม่แน่ใจนะครับ แต่ผมบรรจุ 12 ตอนเอาไว้ใน 5 กระทู้ของผมเลย แบบว่าจบจบกันไป ขอย้ำ นี่คือ เรื่องถูกใจในอดีต นะครับไม่ใช่เรื่องหใม่ วัตถุประสงค์เพื่อนำเอาเรื่องเก่าๆบรรยากาศเก่าๆๆหวนกลับมาอีกครั้งก็แค่นั้น[/backcolor]

### ตอน1 ###
..........จอยพนักงานสาว...วัย 22 ปีบริษัทเงินทุนหลักทรัพย์แห่งหนึ่ง...ประจำสำนักงานใหญ่...ที่กทม...จอยเพิ่งจบมาได้ไม่กี่เดือน...ก็ได้งานทำ...นับว่าโชคดีมาก...เพราะรุ่นพี่ยังตกงานอีกตั้งหลายคน....
....................."....จอย...วันนี้จะกลับยังไงล่ะ...."
....................."....ก็คงต้องนั่งรถเมล์นั่นแหละ...."
....................."....แล้วรถจะเสร็จเมื่อไหร่ล่ะ...."
....................."....ยังไม่รู้เลย...เดี๋ยวจะโทรไปถามจ้ะ...."
....................."....งั้นเย็นนี้...เดี๋ยวเราไปส่งนะ...."
....................."....ไม่เป็นไรจ้ะ...เกรงใจ...บ้านเราอยู่กันคนละทางเลย...."
..........รถจอยถูกชนท้าย...จนยู่ยี่ไปหมด...จึงเรียกประกันเพื่อเคลม...แล้วประกันก็มาตรวจเช็ค...แล้วก็เอารถไปเข้าอู่ซ่อมของบริษัทประกัน...ได้ 2 วันแล้ว
....................."....สวัสดีค่ะ...อู่ซ่อมรถใช่มั้ยคะ...."
....................."....ครับ...ใช่ครับ...มีอะไรให้ช่วยครับ...."
....................."....คือว่า...รถฮอนด้า..ซีวิค...สีเขียวจะซ่อมเสร็จเมื่อไหร่คะ...."
....................."....ฮอนด้า...เขียว...ทะเบียน ควย 123 ใช่มั้ยครับ...."
....................."....ค่ะ...ใช่ค่ะ...."
....................."....ตอนนี้รออะไหล่จากศูนย์บริการอยู่ครับ...คงต้องใช้เวลาหน่อย...."
....................."....ค่ะ...ยังไงรบกวนเร่งให้หน่อยนะคะ...."
....................."....ครับ...จะเร่งให้ด่วนที่สุดเลยครับ...."
....................."....ขอบคุณค่ะ...ถ้างั้นแค่นี้นะคะ...."
..........จอยโทรไปเร่งให้ทางอู่รีบซ่อมรถให้...พอเลิกงาน...จอยก็ขึ้นรถเมล์กลับบ้าน...ด้วยความที่ไม่ชิน...จึงลงรถเลยไป 2 ป้าย...ก็ต้องเดินกลับมา...จอย
แวะซื้อกับข้าวเข้าไปกินที่บ้านด้วย...แต่พอคิดถึงระยะทาง...เกือบ 1.5 กิโลเมตร...พอถึงปากซอย....
....................."....พี่ ๆ ...เข้าไปสุดซอยคิดเท่าไรคะ...."
....................."....20 ครับ...อ้าว...คุณนั่นเอง...."
..........สามล้อหันมา...แล้วก็เอ่ยขึ้น....จอยก็ทำหน้างง...ว่าไปรู้จักตั้งแต่เมื่อไหร่....
....................."....ไม่ต้อง งง หรอกครับ...คือผมเคยเห็นคุณขับรถออกมาประจำน่ะครับ...."
....................."....อ๋อ..ค่ะ...พอดีรถเสียค่ะ...."
....................."....งั้นขึ้นเลยครับ...."
..........จอยออกจากที่ทำงานมาตอน...5 โมงครึ่ง...ตอนนี้ 6 โมงครึ่ง...ก็เกือบจะมืดแล้ว...นี่ถ้าเดินคงจะมืดแน่ๆเลย....จอยก้าวขึ้นรถ...เลิศก็ถีบออกไป...
เลิศชวนคุย...จอยก็คุยด้วย...เพราะไม่อยากให้คิดว่ารังเกียจ...และเผื่อต้องมาขึ้นอีก....
....................."....แล้วน้าชื่ออะไรคะ...หนูชื่อ จอย...."
....................."....บุญเลิศครับ...เพื่อนๆเรียก..ไอ้เลิศ...."
....................."....น้าเลิศพักอยู่ที่ไหนคะ...."
....................."....ก็ซอยข้างๆนี่แหละครับ...แล้วทำไมคุณจอย...ถึงมาเช่าอยู่ท้ายๆซอยครับ...น่าจะเช่าอยู่ใกล้ๆ...."
....................."....จอยไม่ได้เช่าค่ะ...บ้านพ่อแม่จอย...."
....................."....อ๋อ..ครับ...แล้วไม่ให้แฟนมาส่งละครับ...."
....................."....ยังไม่มีหรอกค่ะ...."
....................."....อ้าว..ทำไมล่ะครับ...คุณจอยสวยออก...."
....................."....ก็ยังไม่คิดจะมีค่ะ...แล้วน้าล่ะ...."
....................."....ลูก 2 คนแล้วครับ...นี่กำลังตั้งท้องคนที่สาม...."
....................."....โห...แล้วจะเลี้ยงไหวเหรอคะ...."
....................."....ไม่ไหวก็ต้องไหวละครับ...."
....................."....เอ้า...ถึงแล้วค่ะ...ถึงพอดีเลย....นี่ค่ะ...."
....................."....แล้วพรุ่งนี้คุณจอยเดินออกหรือเปล่าครับ...."
....................."....ค่ะ...ก็คงต้องเดินออก...."
....................."....งั้นผมมารับนะครับ...."
....................."....ก็ดีค่ะ...แต่น้าอย่าเรียกหนูว่าคุณเลยนะ...มันยังไงก็ไม่รู้...."
....................."....ถ้างั้น...ขอเรียกน้องจอยนะครับ...."
....................."....ค่ะ...ได้ค่ะ...อ้าวแล้วทำไมกลับทางนี้คะ...."
....................."....อ๋อ...เลยไปอีกหน่อยมีทางลัดถึงกันน่ะครับ...."
.........บุญเลิศถีบสามล้อกลับมาทางท้ายซอย...ซึ่งเป็นทางแค่พอรถวิ่งผ่าน...แล้วก็เป็นหลุมเป็นบ่อเยอะมาก.... ....วันรุ่งขึ้น....บุญเลิศก็ถีบสามล้อออกมารอน้องจอย...แต่เช้าตรู่....
....................."....อ้าว...น้าเลิศ...มานานรึยังคะ...."
....................."....เพิ่งมาได้ครู่เดียวครับ...."
....................."....งั้นไปเถอะค่ะ...เดี๋ยวจอยสาย...."
..........จอยนุ่งกระโปรงสั้น...พอก้าวขึ้นรถสามล้อ...กระโปรงก็ร่นขึ้นไปอีก...ช่องว่างระหว่างขา...มันกว้างเสียจนเกือบเห็น...กางเกงใน...บุญเลิศ..ใจหาย
แว้บ...ใจเต้นระส่ำ...แล้วหันมาคร่อมอาน...ถีบรถออกไป....
....................."....โอเค...ถึงแล้วครับ...."
....................."....ขอบคุณค่ะ...งั้นจอยไปก่อนนะคะ...."

==========
### ตอนที่ 2 ###
..........บุญเลิศมองตามไป...จนจอยขึ้นรถเมล์ไป...แล้วก็เข็นรถมาที่คิว....
....................."....เฮ้ย...ขยันจริงโว้ย...รับสาวๆแต่เช้าเลย...."
....................."....หารายได้เพิ่มโว้ย...ไหนๆก็ต้องออกมาจากท้ายซอยอยู่แล้ว...."
....................."....แหม...แค่แซวเล่นแค่เนี้ย...อั๊วไม่ไปบอกเมียเอ็งหรอกน่า...."
....................."....ไอ้นี่พูดน่าเตะปาก...เดี๋ยวมาได้ยินแล้วเข้าใจผิดละมึงโดน...."
....................."....ดุจริงโว้ย...ไปดีกว่า...ลูกค้ากูมาแล้ว...."
.........หญิงวัยกลางคน...ขาประจำบ่อนกลางซอย...ลูกค้าขาประจำของไอ้ชิด....
....................."....สวัสดีครับคุณนาย...ไปที่เก่านะครับ...."
....................."....จ้ะ...ไปเลย...วันนี้ว่าจะมาแก้มือซะหน่อย...."
....................."....ครับ...ผมว่า...วันนี้คุณนายได้แน่ๆครับ...ราศีมันบอก...."
.........บุญเลิศฟัง..ไอ้ชิดคุยกับคุณนาย...ถึงเรื่องบ่อน...แล้วนึกในใจ..."...คงจะเจริญหรอกนะ...เห็นเสียเกือบทุกวัน...."...ไอ้ชิดออกแรงถีบสามล้อ...ออกไปอย่างรวดเร็ว.... ...พอตกเย็น...ไอ้ชิดก็รับคุณนายออกมาจากบ่อน...สีหน้ายิ้มแย้มแจ่มใส...เลิศจึงแซว....
....................."....เป็นยังไงครับคุณนาย...ท่าทางจะโชคดี...."
....................."....แน่นอนอยู่แล้วจ้ะ...ได้มา 4 พัน...."
....................."....เลิศไปกินเหล้ากัน...คุณนายเค้าจะเลี้ยง...."
....................."....จะดีเหรอครับ...."
....................."....ไปเถอะจ้ะ...เจ้เลี้ยงเอง...."
.........เลิศก็ไม่ปฏิเสธ...เดินตามไอ้ชิดกับคุณนายมาที่ร้าน...คุณนายก็สั่งเหล้า...สั่งกับแกล้ม...เต็มโต๊ะ...ก็นั่งกินกันเพลิน...จนเกือบ 1 ทุ่ม....
....................."....เจ้เริ่มเมาแล้ว...เจ้กลับก่อนนะ...."
....................."....งั้นให้ผมไปส่งนะครับ...เริ่มมืดแล้ว...."
....................."....ใช่ครับ...เดี๋ยวอันตราย...."
....................."....จ้ะ...งั้นก็รีบไปซี่...."
..........คุณนายขึ้นไปนั่ง...ไอชิดก็หันมาสั่งเสีย....
....................."....เฮ้ย...นั่งกินไปก่อนนะโว้ย...เดี๋ยวกลับมา...."
....................."....เออ...ไปส่งคุณนายให้ถึงสุดๆนะโว้ย...."
.........เลิศพอรู้ว่า...ไอ้ชิดแอบเย็ดกับคุณนายมาหลายครั้งแล้ว...จึงแกล้งแซวเล่นๆไป...ไอ้ชิดก็ยิ้มๆ....เลิศนั่งกินเหล้าไปจนเกือบหมดแบน...พอดี....
....................."....น้าเลิศ...น้าเลิศ...."
....................."....อ้าว...น้องจอย..เพิ่งกลับเหรอครับ...."
....................."....ค่ะ...พอดีเคลียร์งานเจ้านายเค้าเร่งมาค่ะ...."
....................."....งั้นไปครับ...เดี๋ยวน้าถีบไปส่งให้...."
....................."....น้าเลิศนั่งดื่มเหล้าให้หมดก่อนก็ได้...เดี๋ยวจอยนั่งเป็นเพื่อน...."
....................."....เอาอย่างงั้นเหรอครับ...ก็ดีเหมือนกัน...เสียดายกับแกล้ม...."
....................."....เดี๋ยวจอยช่วยทานค่ะ...กำลังหิวพอดี...."
....................."....ตามสบายเลยครับ...จะสั่งอะไรเพิ่มก็เอาเลยครับ...."
....................."....แค่นี้พอแล้วค่ะ...."
..........เวลาผ่านไป...เกือบ 2 ทุ่ม...เลิศดื่มไป...ถามบ้าง...ตอบบ้าง...
....................."....เอ้า...นี่มันจะ 2 ทุ่มแล้วนี่ครับ...น้องจอยน่าจะเตือน...."
....................."....จอยเกรงใจค่ะ...."
....................."....ต้องขอโทษ...ที่ชวนคุยนานไปหน่อย...งั้นกลับเถอะนะครับ...."
....................."....ค่ะ...ก็ดีค่ะ...จอยก็ง่วงแล้วเหมือนกัน...."
..........บุญเลิศกระดกเหล้าจนหมดแก้ว...แล้วก็เดินไปที่สามล้อ...พอน้องจอยก้าวขาขึ้น...เลิศก็แอบมองอีก...แหมเกือบเห็น...มืดไปหน่อย....
....................."....น้าเลิศขี่ไหวรึเปล่าคะ...."
....................."....ไหวซี่ครับ...สบายมาก...ครับ..น้องจอย...."
..........เลิศปั่นสามล้อคู่ใจมาเรื่อยๆ...เห็นเสียงเงียบไป...จึงหันมาดู...ก็พบว่า..น้องจอยหลับอยู่...สายตามองลงมาที่กระโปรง...ขาจอยถ่างอ้า...จนน่าที่จะมองเห็นของดีที่หว่างขาได้สบาย...แต่มันมืดไปหน่อย...จึงถีบไปที่มีแสงไฟ...แล้วก็ค่อยๆจอดอย่างช้าๆ....เลิศก้มลงมองลอดหว่างขา...ก็เห็นกางเกงใน...สีอ่อนๆ...มันอูมนูนมาก....
....................."....อูย..ย....โห...."
..........เลิศเริ่มรวบรวมความกล้า...แล้วก็ตัดสินใจล้วงมือเข้าไป...มือดำหยาบกร้าน...ค่อยๆลอดผ่านชายกระโปรงเข้าไป....
....................."....ถึงแล้วเหรอคะ...น้าเลิศ...."
..........เลิศตกใจ...รีบชักมือกลับ...จอยงัวเงีย...ถามขึ้นมา...เลิศจึงตอบเสียงตะกุกตะกัก....
....................."....เปล่า...เปล่าครับ...คือผม..ปวดฉี่น่ะครับ...เลยจอด...."
....................."....เหรอคะ...ตามสบายค่ะ...."
..........เลิศถอนหายใจ...เฮือกใหญ่..."....โชคดีที่น้องจอยไม่รู้...."...แล้วก็เดินไปที่ข้างถนน...แล้วก็ฉี่...แล้วก็กลับมาถีบสามล้อต่อ....พอถึงบ้าน...จอยแกล้งหลับ...พอเลิศหันมามอง....
....................."....อ้าว...หลับอีกแล้ว...."
..........เลิศเห็นแล้วก็นึกอยากจะดูอีก...แต่ก็กลัวว่า...จอยจะตื่น...จึงลองจับที่ต้นขาอ่อน...แล้วเขย่าเบาๆ..."....โห...ขาอ่อนนิ่มชมัดเลย...."....
....................."....น้องจอย...น้องจอยครับ...ถึงบ้านแล้ว...."
....................."....ถึงแล้วเหรอคะ...ขอบคุณค่ะ...."
..........เลิศมองตามไปจน..น้องจอยเดินเข้าบ้านไป...แล้วเลิศก็ขี่สามล้อกลับบ้าน......จอยเข้าบ้านก็เปลี่ยนชุด...อาบน้ำ...พอนึกถึง...ที่น้าเลิศจับที่ขาอ่อน...จอยก็รู้สึกเสียววาบ...ขนลุกซู่...นึกว่าจะโดนน้าเลิศปล้ำซะแล้ว...จอยก็รู้สึกไว้ใจน้าเลิศขึ้น.... รุ่งเช้า...วันต่อมา....
....................."....น้าเลิศ...วันนี้ไม่ต้องคอยนะคะ...จอยจะไปเอารถ...."
....................."....รถเสร็จแล้วเหรอครับ...."
....................."....ค่ะ...จอยโทรไปถามเค้าบอกว่าอีกนิดเดียวจะเสร็จแล้ว...."
....................."....ครับ...น้องจอย...."
..........เลิศรู้สึกห่อเหี่ยวใจ...เมื่อรู้ว่าจะไม่ได้ใกล้ชิดน้องจอยอีก...จอยมาทำงาน...ตอนสายจอยก็โทรไปที่อู่....
....................."....สวัสดีค่ะ...ไม่ทราบว่ารถฮอนด้า..ซีวิคสีเขียวเสร็จรึยังคะ...."
....................."....ขอดูก่อนนะครับ...ทะเบียน...ควย 123...ต้องรออีกซัก 3 วันครับ...."
....................."....อ้าว...ไหนว่าจะเสร็จแล้วล่ะ...."
....................."....ก็คงใช่ครับ...ก็ถ้าอะไหล่มาก็คงจะใส่เสร็จไปแล้วครับ...."
....................."....งั้นช่วยเร่งให้หน่อยนะคะ...ต้องรีบใช้รถค่ะ...."
....................."....ครับ...จะเร่งให้เต็มที่เลยครับ...."
..........จอยทำงานไปอย่างเซ็งๆ...เพราะคิดว่าจะมาเอารถวันนี้...พอตกเย็น...ใกล้จะกลับบ้าน....
....................."....จอย...พี่วานหน่อยซี่...ช่วยทำรายงานนี่ที...."
....................."....แต่ว่าจะเลิกงานแล้ว...."
....................."....ช่วยหน่อยนะ...พอดีลูกพี่ไม่สบาย...แล้วเจ้านายเร่งมา...ไม่งั้นพี่โดนอัดเละแน่เลย...."
....................."....ก็ได้ค่ะพี่...."

=========
### ตอน3 ###
จอยนั่งพิมพ์งาน...จนเกือบ 6 โมงครึ่ง...ก็นั่งรถเมล์กลับ...ถึงปากซอยก็เกือบ 2 ทุ่ม....นึกในใจ..."....เมื่อกี้น่าจะนั่งแท๊กซี่...จะได้ไม่ต้องเดินเข้าบ้าน...."...จอยเดินมาถึงปากซอย...ก็เห็นสามล้ออยู่ 4-5 คันก็จะให้ไปส่ง...หันไปดูกำลังตั้งวงเหล้ากันสนุกสนาน...แล้วก็มีน้าเลิศนั่งอยู่ด้วย...
....................."....น้าเลิศ...น้าเลิศคะ...โชคดีจังเลยที่เจอ...."
....................."....อ้าว...ไหนว่าจะไปเอารถไงครับ...."
....................."....พูดแล้วน่าโมโห...เค้าบอกให้รออีก 3 วันแน่ะค่ะ...."
..........สายตาทุกคู่...มองมาที่จอย...ซึ่งใส่ชุดสาวออฟฟิศ...กระโปรงสั้น...แล้วไอ้ชิดก็เอ่ยขึ้น....
....................."....เชิญนั่งก่อนครับ...เชิญครับ...."
....................."....แต่ว่า...."
....................."....รังเกียจคนถีบสามล้อเหรอครับ...."
....................."....เปล่านะคะ...."
..........จอยก็นั่งลง...ข้างๆไอ้ชิด..กับน้าเลิศ...ไอ้ชิดก็รีบเอาแก้วน้ำถ้วยชามมาให้...จอยก็หิวข้าวเหมือกัน...แต่อยากเข้าบ้านมากกว่า....
....................."....ทานอะไรก่อนนะครับ...เอาเหล้ามาแก้วนึง...."
....................."....คือ...จอยไม่ดื่มเหล้าค่ะ...."
....................."....พวกผมคงจะน่ารังเกียจมากใช่มั้ยครับ...."
....................."....เฮ้ย...ไอ้ชิด...น้องจอยเค้าอุตส่าห์มานั่งแล้ว...."
....................."....เปล่านะคะ...จอยไม่ได้หมายความว่าอย่างงั้น...."
....................."....งั้นช่วยดื่มเป็นเกีรติให้พวกเราซักแก้วนึงนะครับ...."
....................."....ค่ะ...ก็ได้ค่ะ...."
....................."....เอ้า...ถ้างั้น..ชนแก้ว...เอ้า...หมดๆ...หมดแก้วเลย...."
..........ไอ้ชิดพูดนำ...จอยกลั้นใจดื่ม...มันบาดคอมาก...พอลงท้องก็วูบวาบในท้องไปหมด....
....................."....น้องจอยครับ...ไม่ต้องดื่มหมดแบบพวกผมหรอกครับ...."
....................."....ได้ยังไงล่ะคะ...ก็เค้าดื่มกันหมด...จอยก็ต้องหมดซี่คะ...."
..........พอจอยดื่มหมดแก้ว...ทุกคนก็ตบมือ...ร้องเฮ..ลั่น....จอยก็รู้สึกภูมิใจนิดๆ....
....................."....น้องจอยเยี่ยมไปเลยครับ...เก่งจังดื่มได้จนหมดแก้วเลย...."
..........แล้วทุกคนก็ผลัดกันเล่าเรื่อง...ขำขัน...แต่ปนทะลึ่ง...ปนลามกบ้าง...แล้วก็รินเหล้าให้จอยอีกแก้ว....
....................."....คุณจอยไม่ถือนะครับ...พวกผมอาจจะคุยกันทะลึ่ง..ไปหน่อย...."
....................."....ไม่หรอกค่ะ...ตลกดีออกค่ะ...."
....................."....ถ้างั้นขอชนแก้วหน่อยครับ...."
..........พอไอ้ชิดขอชนแก้ว...ทุกคนก็ขอชนหมด...จอยเลยต้องดื่ม...แต่แค่จิบไม่มาก....เล่าเรื่องนึงก็ชนทีนึง...จนจอยเริ่มมึน....พอเหล้าหมด...อาแป๊ะ...เจ้าของร้านก็จปิดพอดี....
....................."....แป๊ะ...ของเหล้ากลม...โซดา 4 น้ำแข็ง ถุง...."
....................."....เอ้านี่...แล้วไม่ต้องเรียกแล้วนา...4 ทุ่มแล้ว...อั้วจะนอนแล้ว...."
....................."....เอาน่า...ไม่เรียกหรอก...จะไปนอนกับอาซิ้มก็เอาเหอะ...."
....................."....ไอ้บ้าพวกนี้...เมาปากหมาทุกวัน...."
....................."....แซวเล่นน่าแป๊ะ...ไปนอนเถอะ...."
..........จอยดูนาฬิกา...4 ทุ่ม 5 นาที...ก็เลยจะกลับ....
....................."....จะ 4 ทุ่มแล้ว...จอยขอตัวกลับก่อนนะคะ...."
....................."....ว้า...จะกลับแล้วเหรอครับ...ถ้างั้นชนอีกแก้วนึงครับ...."
....................."....จอยไม่ไหวแล้วค่ะ...."
....................."....แค่จิบๆก็พอครับ...."
....................."....เอ้า...ชนๆ...หมดเว้ยพวกเรา...."
..........พอได้ยินอย่างนั้น...ทุกคนก็ยกจนหมด...ของจอยเหลือไม่ถึงครึ่งแก้ว...จอยเลยยกดื่มจนหมดแก้ว....
....................."....กลับก่อนนะคะ...."
....................."....ครับ...โชคดีนะครับ...โอกาสหน้ามานั่งคุยกันอีกนะครับ...."
....................."....ค่ะ...."
..........เลิศจูงสามล้อ...มาใกล้ๆวงเหล้า...พอจอยลุกขึ้นก็รู้สึกว่ามึนพอสมควร...จึงตั้งสติแล้วเดินไป...ไอ้ชิดและเพื่อนอีก 3 คน...ก็จ้องตาเป็นมัน...พอจอยก้าวเท้าขึ้น...ก็ยกขาขึ้นสูงมาก...เพราะกลัวไม่พ้น...เลยทำให้ไอ้ชิดและเพื่อนมองตาค้าง...เพราะเกือบเห็นของดี...ที่หว่างขา....
....................."....ไหวมั้ยครับ...น้องจอย...ไม่น่าดื่มเลย...."
....................."....ไม่เป็นไรค่ะ...ไปเถอะค่ะ...."
..........เลิศถีบสามล้อออกมา...ไอ้ชิดก็ตะโกนตามมา....
....................."....เลิศ..กลับมาเร็วๆนะโว้ย...."
..........เลิศไม่หันมาตอบ...วงเหล้าก็เอ่ยถึง...น้องจอยทันที....
....................."....เฮ้ย...เห็นมั้ยวะพวกมึง...."
....................."....เห็นอะไร...."
....................."....ก็หีไง...เมื่อกี้ตอนก้าวขึ้นกูใจหายแว้บเลย...."
....................."....ไอ้ชิด...มึงว่าไอ้เลิศได้ฟันรึยังวะ...."
....................."....กูว่ายัง...ดูตูด...ดูน่องแล้ว...กูว่ายังไม่เคยโดนเย็ดด้วยซ้ำ...."
....................."....แต่น่าเย็ดจริงๆ...อิจฉาไอ้เลิศว่ะ...ได้ไปรับส่ง...."
....................."....เป็นกูนะ จะปล้ำแม่งตรงกลางซอยเลย..สวยก็สวยขาวก็ขาว..นมก็ใช้ได้ตูดก็งอนน่าเสยควย...."
....................."....แหม..ยิ่งพูดยิ่งเงี่ยน...."
....................."....หน้าผากโหนกอย่างงี้...หีจะโหนกแค่ไหนมึงคิดดู...ถ้ากูมีโอกาสได้ส่งนะ...เสร็จกูแน่...."
....................."....นึกเงี่ยนแล้วว่ะ...ไปเย็ดกระหรี่ดีกว่าว่ะ....
....................."....ถ้ากูได้เย็ดนะ...ไม่ต้องห่วง...กูจะแบ่งให้...."
....................."....จริงรึเปล่า...อย่าหลอกกันนา...."
..........แล้วก็หัวเราะกันสนุกสนาน...เพื่อนๆก็ไม่คิดว่าจะได้จริงๆหรอก...ก็แค่นึกไปแค่นั้นเอง... เลิศปั่นสามล้อมาถึงกลางซอย...ก็จอดรถฉี่...พอมาที่สามล้อ...ก็เห็นน้องจอยนอนหลับ...กระโปรงร่นไปเหลือไม่ถึงคืบ...เลิศอยากเห็น...แต่คราวนี้อยากจับด้วย...จึงจับที่ไหล่เรียกเบาๆ...เพราะกลัวตื่น....
....................."....น้องจอย...น้องจอย...."
..........เลิศดูแล้ว...จอยไม่มีทีท่าจะตื่น...คงจะเพลีย...แล้วก็เมาด้วย....เลิศจึงเริ่มลูบที่ขาอ่อน...แล้วก็เรียกไปด้วย...เผื่อจอยตื่นขึ้นมา....
....................."....น้องจอย...น้องจอย...เป็นอะไรรึเปล่าครับ...."
..........เมื่อเห็นว่าจอยไม่ตื่นก็ได้ใจ...ล้วงมือเข้าไปในกระโปรง...ลูบไปตามขาอ่อน...ใจเลิศเต้นแรงมาก...จนมือสำผัสกับกางเกงใน...เนินนูนอุ่นมาก...เลิศเอานิ้วลากไปมา...ลูบขึ้นลง...จอยหนีบขาเข้าหากันแน่น....
....................."....อุ๊ย...นึกว่าตื่น...อุ่นจังเลย...."
..........เลิศเริ่มไม่กลัว...กดนิ้วลากไปตามแนวร่องหี...จอยหนีบขาแรงขึ้น...หายใจหอบถี่...แรงขึ้น...แรงขึ้น...จน....
....................."....อือ..อ...อือ..อ...ซืด..ด...อือ..อ...อือ..อ...."
....................."....ครางแล้ว...หนีบขาแน่นเลย...สงสัยเริ่มเงี่ยน..
....................."....อือ..อ...อือ...อ...."
..........จอยยังไม่ตื่น...แล้วคราง...ทำให้เลิศคิดว่าจอยเริ่มตื่นแล้ว...แล้วก็เริ่มมีอารมณ์...จึงได้ใจ...เอามือขวาวางไว้ที่ไหล...แล้วก็ลูบลงมาที่เต้านม...
....................."....อูย...น้องจอย...นมแข็ง..นุ่มมือดีจัง...อย่างงี้ต้องดูดหน่อยแล้ว...."
....................."....อือ..อ...อือ..อ...อา..าห์...อือ..อ...."
..........พอเลิศกำลังจะก้มลง...ก็เห็นแสงไฟจากมอเตอร์ไซค์...กำลังตรงมาทางนี้...เลิศจึงหยุด...ชักมือออก...แล้วก็รีบคร่อมอาน...ถีบต่อไป...แสงไฟจากมอเตอร์ไซค์ตามมาเรื่อยๆ...จนใกล้จะแซง...เลิศใจคอไม่ดีเลย....
....................."....เฮ้ย...เลยแล้ว...บ้านนี้...จอดๆๆ...."
..........เลิศหันไปดู...ก็เห็นตำรวจสายตรวจ 2 นาย...กำลังมาบันทึกตามตู้...ก็คิดว่าโชคดีที่ออกมาก่อน...จึงรีบถีบไป..จนถึงหน้าบ้านจอย....
....................."....หลับอยู่อีกเหรอเนี่ย...น้องจอย...ถึงบ้านแล้วครับ...."
..........เลิศเห็นอย่างงี้...ก็เลยล้วงต่อ...นิ้วชี้กับนิ้วกลาง...บี้กด...อยู่ที่ร่องหี...มือก็จับนมลูบคลึงอย่างแผ่วเบา....
....................."....อือ..อ...อือ..อ...ซี้ด..ด...อือ..อ...."
....................."....โอย...เสียงครางเพราะเหลือเกิน...เย็ดเลยดีกว่า...."
..........เลิศก็ซุกไซร้ซอกคอ...มือซ้ายก็ล้วงบี้ที่เนินนูน...ลากนิ้วไปตามร่องหี...กดเน้นตรงบริเวณติ่งแตด...เลิศรู้สึกว่า...ร่องหีของน้องจอย...จะฉ่ำแฉะ...เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน...เลิศทนไม่ไหว...ก้มลงจูบที่เต้านม...อ้าปากงับ....
....................."....ซี้ด..ด...โอย..ย...อือ..อ...อือ..อ...ซี้ด..ด...อะ..เออะ...อ้วกกกกกกก...."
....................."....โอ๊ย...ตายแล้ว...โห...อ้วกรดเต็มเลย...."
....................."....อ้วกกก...โอ้กกก...อ้วกก...."
....................."....เป็นยังไงน้องจอย...ไหวมั้ย...."
..........เลิศเอามือลูบหลังให้จอย...แล้วยืนทางด้านหลัง...เลิศเอาหน้าขาประกบติดกับก้นงอนงามของจอย...ควยที่กำลังแข็งโด่...มันถูไถอยู่ที่ร่องก้นจอย....
....................."....เป็นยังไง...พอไหวมั้ยน้องจอย...."
....................."....อ้าว...น้าเลิศเหรอคะ...."
....................."....ใช่...ไหวมั้ย...บอกแล้วอย่ากิน...."
....................."....จอยคงเพลียค่ะ...แล้วไม่ได้ทานอะไรมาด้วย...."
..........เลิศจับอยู่ที่เอวจอย...รั้งเข้ามาอัดกับท่อนควยแน่น...ถูบดไปบดมา...มือก็ลูบหลังไปด้วย....
....................."....อื้อ...คงใช่...แล้วเป็นยังไงบ้าง...."
..........จอยพยุงตัวยืนแล้วก็หันมา...มองไปที่น้าเลิศ....
....................."....ขอบคุณค่ะน้า...ก็ดีขึ้นค่ะ...อ้าว..นี่จอยอ้วกรดน้าเหรอคะ...."
....................."....จ้ะ...ไม่เป็นไรหรอก...นิดเดียวเอง...ไม่รู้ตัวเลยเหรอ...."
....................."....ไม่รู้ค่ะ...ก็มารู้ตอนที่น้าลูบหลังให้เมื่อกี้ค่ะ...."
....................."....เหรอ...ถ้างั้นก็ดีแล้ว...งั้นพักผ่อนเถอะ...."
..........เลิศจับแขนมาคล้องคอไว้...แล้วก็กอดเอวน้องจอย...พยุงน้องจอยเดินมาที่ประตูบ้าน....
....................."....ขอบคุณน้ามานะคะ...จอยโอเคแล้วค่ะ...."
..........จอยทำท่าเซ...จะล้ม...เลิศจึงรีบจับเอวไว้...แล้วก็กอดเข้ามา...ลำควยก็อักแน่นเข้าไปในร่องก้นอีกครั้ง...ทั้งคู่นิ่งอยู่แป้บนึง....จมูกน้าเลิศอยู่ที่หลังคอ...จอยจนสยิว...ขนลุก...น้าเลิศรู้สึกได้...แถมยังขมิบก้นอีกทีนึง....
....................."....ไม่เป็นไรแน่นะครับ...."
....................."....ค่ะ...ค่ะ...ไม่เป็นไรค่ะ...งั้นจอยเข้าบ้านก่อนนะคะ...."
..........จอยรู้สึกเขินๆ...ที่ถูกกอด...จึงรีบเข้าบ้าน...น้าเลิศก็แสนเสียดาย...เงี่ยนเต็มที่แล้ว...จึงรีบกลับบ้าน...พอถึงบ้านก็รีบรี่เข้าไปหาเมีย....
....................."....เมียจ๋า...ผัวกลับมาแล้ว...ขอชื่นใจหน่อยนะ...."
....................."....จะบ้ารึไง...เหม็นทั้งเหล้าทั้งอ้วกเลย...ไปอาบน้ำก่อนไป...."
....................."....เมียจ๋า...อาบน้ำให้ผัวหน่อยนะ...."
....................."....เป็นอะไรไป...ทำไมวันนี้คึกจังเลย...."
..........เลิศเลิกชุดนอนขึ้น...แล้วก็ดูดนม...ลูบหี...เมียเลิศเองก็อยาก...เพราะไม่ได้เย็ดกันเกือบเดือนแล้ว....
....................."....ไปที่ห้องน้ำซี่...จะได้อาบให้...."
....................."....มา..เดี๋ยวผัวจะต่อแขนต่อขาให้นะลูก...."
....................."....บ้าจริงเชียวพี่เลิศ...."
..........เลิศเข้าไปอาบน้ำ..แล้วก็เย็ดกับเมียอย่างเมามันส์...เลิศซอยควยถี่ยิบ...เหมือนเพิ่งเย็ดกันใหม่ๆ...ในใจเลิศก็นึกถึงแต่น้องจอยตลอด....
..........ส่วนจอย...พอเข้าบ้านก็นั่งลงที่โซฟา...แล้วก็นึกถึงที่โดนน้าเลิศประคองกอด...จอยรู้สึกเร่าร้อนขึ้นมาทันที...แล้วก็ตอนที่ลูบหลัง...เหมือนควยจะถูไถ...ไปมา...ที่ร่องก้น...จอยทั้งเสียวทั้งสยิว...จึงส่ายก้น...ยิ่งนึกก็ยิ่งเสียว....
....................."....สงสัยท่อนเนื้อน้าเลิศแน่เลย...."
..........จอยถลกกระโปรงขึ้นมาดู...ก็เห็นคราบน้ำแฉะตามแนวร่องหี...จอยจึงลากนิ้วไปตามร่องหี...จนถูกเม็ดแตด...จอยถึงกับกระดกก้น...ขมิบรูหี....
....................."....อุ๊ย...ซี้ด..ด...เสียวจัง...ตรงนี้...อูย..ย...ซี้ด..ด...โอย..ย...ซี้ด..ด...."
..........จอยยิ่งทำยิ่งเสียว...ทั้งเขี่ยทั้งบี้ที่เม็ดแตด...ก้นก็กระดก...ส่ายไปมา....
....................."....โอย..ย...ซี้ด..ด...โอย..ย...โอว...ดีจัง....โอ๊ย...ซี้ด...โอ๊ย...."
..........เสียงลมหายใจหอบถี่...ด้วยความเหน็ดเหนื่อย...แต่รู้สึกสบายตัวอย่างมาก...จอยนั่งซักพัก...ฉล้วก็ลุกขึ้นไปอาบน้ำ...แล้วก็เข้านอนเลย...พอเช้า....
....................."....น้องจอย...น้องจอย...เช้าแล้วครับ...."
....................."....อ้าวพี่เลิศ...กี่โมงแล้วเนี่ย...ตายแล้ว...."
....................."....เร็วนะครับ...เดี๋ยวไปทำงานสายนะครับ...."
..........จอยเข้าไปอาบน้ำแต่งตัวแล้วก็รีบออกมา...เลิศก็รีบปั่นสามล้อไปส่ง....
....................."....เย็นนี้กลับดึกมั้ยครับ..น้องจอย...."
....................."....ไม่รู้ซี่คะ...ต้องดูก่อน...."

=========

aeadza

น้องจอยดูท่าทางไม่น่ารอดพ้นเงื้อมมือพวกสามล้อแน่ๆครับ