ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

เรื่องถูกใจในอดีต====น้อยจอย(โดยผู้แต่ง คุณชาติแมว)====ตอนที่ 4,5,6

เริ่มโดย sopon225, มกราคม 17, 2011, 11:38:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sopon225

[backcolor=#ff00cc][/backcolor]
[backcolor=#ff00cc]แบบว่า ผมมีทั้งหมด 12 ตอนครับ ซ้ำไม่ซ้ำผมไม่แน่ใจนะครับ แต่ผมบรรจุ 12 ตอนเอาไว้ใน 5 กระทู้ของผมเลย แบบว่าจบจบกันไป ขอย้ำ นี่คือ เรื่องถูกใจในอดีต นะครับไม่ใช่เรื่องหใม่ วัตถุประสงค์เพื่อนำเอาเรื่องเก่าๆบรรยากาศเก่าๆๆหวนกลับมาอีกครั้งก็แค่นั้น[/backcolor]

### ตอน4 ###
..........จอยขึ้นรถไปทำงาน...โชคดีที่รถไม่ติดมาก...จึงถึงที่ทำงานทันพอดี...วันนี้เจ้านายเข้าประชุมเสนอผลงาน...กับลูกค้า...แล้วก็ตกลงได้ลูกค้ารายใหญ่...เจ้านายจึงนัด...จะพาพวกพนักงานไปเลี้ยงกัน...มีผู้ชาย 6 คน ผู้หญิง 5 คน บางคนก็เริ่มทะยอยกลับ...จอยก็ดื่มเหล้าไปบ้างก็แค่จิบๆ...แต่หลายจิบเข้าก็เริ่มมึนๆ...เหลือจอยเป็นผู้หญิงคนเดียว...ผู้ชายเหลือ 4 คนรวมเจ้านายด้วย....
....................."....เดี๋ยวเราไปร้องเพลงกันต่อนะ...."
....................."....โอเคเลยครับนาย...."
....................."....แต่จอยขอตัวกลับก่อนนะคะ...ไม่ไหวแล้ว...."
....................."....งั้นเดี๋ยวพี่ไปส่งให้นะ...."
....................."....ไม่เป็นไรค่ะ...จอยกลับเองได้ค่ะ...พวกพี่จะได้ดื่มกันต่อ...."
....................."....แน่ใจนะว่ากลับได้ชัวร์...."
....................."....แน่ค่ะ...เดี๋ยวจอยนั่งแท๊กซี่กลับค่ะ...."
..........แล้วทุกคนก็ลงมา...ส่งจอยขึ้นแท๊กซี่...เพราะเป็นห่วง...แล้วก็ไปเที่ยวต่อที่..คาราโอเกะ...จอยรู้ว่าเดี๋ยวเค้าต้องเรียกสาวๆมานั่งด้วย...ก็เลยไม่อยากอยู่...เพราะจะทำให้พี่ๆเค้าเขินอาย....
....................."....พี่คะ...ไปตรง...........ซอย 2 นะคะ...."
..........จอยนั่งมาไม่กล้าหลับ...เพราะสายตาของแท๊กซี่...ซึ่งมองมาที่กระโปรงตัวสั้นของจอยตลอด...จนผ่านปากซอย...ก็เห็นน้าเลิศ...น้าชิด..นั่งดื่มเหล้าอยู่....
....................."....พี่คะ...จอดตรงนี้แหละค่ะ...เท่าไรคะ...."
....................."....ก็ 107 บาทครับ...."
..........จอยจ่ายค่าแท๊กซี่...แล้วก็เดินมาที่น้าเลิศ...ที่นั่งดื่มเหล้าอยู่....
....................."....น้าเลิศ...โชคดีจังเลยที่น้ายังอยู่...."
....................."....น้องจอย...เพิ่งกลับเหรอครับ...ทำไมทำงานดึกจังเลย...."
....................."....พอดีเจ้านายพาไปเลี้ยงค่ะ...."
....................."....ถ้างั้น...นั่งก่อนซี่ครับ...น้องจอย...."
..........ไอ้ชิดชวนน้องจอยนั่งลงก่อน...จอยก็มานั่ง....
....................."....เมื่อกี้ก็ดื่มมานิดหน่อยแล้ว...."
....................."....ถ้างั้นนิดเดียวก็ได้ครับ...รู้มั้ย...ไอ้เลิศมันมานั่งรอรับน้องจอยตั้งแต่เย็นแล้ว...."
....................."....จริงเหรอคะ...น้าเลิศ...."
....................."....ไม่จริงหรอกครับน้องจอย...อย่าไปเชื่อมัน...เอ้าดื่มๆๆ...."
..........เลิศรู้สึกเขินอาย...จอยก็ยิ้มๆ...ทั้งสามก็ชนแก้วกัน...แล้วก็นั่งคุยกันจนเกือบ 5 ทุ่ม...เหล้าก็หมด....
....................."....เหล้าหมดแล้ว...นี่ก็ดึกแล้ว...งั้นกลับเถอะครับน้องจอย...."
....................."....ค่ะก็ดีค่ะ...จอยชักไม่ไหวแล้ว...."
....................."....ไอ้เลิศ...งั้นไปส่งน้องจอยดีๆล่ะ...ขอให้มีความสุขนะโว้ย...."
....................."....ความสุขอะไรวะ...ไม่เห็นเข้าใจเลย...."
....................."....เออ..เออ...รีบไปเถอะ...."
..........ไอ้ชิดยิ้ม...เลิศประคองจอยมานั่งที่สามล้อ...กลิ่นน้ำหอมจากตัวน้องจอย...ทำให้เลิศเริ่มเงี่ยน...ก็คิดว่าเดี๋ยวระหว่างทาง...ถ้าน้องจอยหลับ...ก็จะล้วงนมล้วงหีให้สนุกเลย...แล้วไปส่งเสร็จก็จะกลับไปเย็ดเมียที่บ้าน....
..........เลิศปั่นมาจนถึงบ้าน...ก็หันไปมองน้องจอย...ที่หลับอยู่...จึงลงมา...แล้วก็ลองเรียก...โดยจับที่ขาอ่อน...ลูบ...ล้วงเข้าไป...มือที่สาก...หยาบกร้าน..มันทำให้จอยสยิวมาก....
...................."....น้องจอย...น้องจอย...."
..........จอยเริ่มรู้สึกตัว...จอยรู้ว่าโดนลูบ..ที่ขาอ่อนอยู่...จึงอยากดูว่า...น้าเลิศจะทำอะไรต่อมั้ย....
...................."....น้องจอย...หลับสนิทเลย...น่ารักจริงๆเลย...."
...................."....อือ..อ...อือ..อ...อือ..อ...."
..........น้าเลิศลูบเข้าไปข้างใน...เขี่ยตรงร่องหี...จอยหนีบขาเข้าหากันแน่น...มือน้าเลิศก็จับนมจอย...คลึงวนเบาๆ...จอบยอมรับว่า...อยากให้น้าเลิศทำต่อ...แต่กลัวว่า...จะมีคนผ่านมาเห็นเข้า...จึงแกล้งทำเหมือนจะตื่น...ให้น้าเลิศหยุดก่อน....
...................."....ถึงบ้านแล้วเหรอคะ...น้าเลิศ...."
...................."....ถะ..ถึง..แล้วครับ...."
...................."....น้าเลิศช่วยพาจอยเข้าบ้านหน่อยซี่...จอยไม่ไหวแล้ว...."
...................."....ครับ...มาครับ...เดี๋ยวน้าประคองไป...."
.........น้าเลิศพยุงตัวโอบเอวจอย...มาถึงหน้าประตู...จอยแกล้งจะล้ม...น้าเลิศก็จับกอดไว้...จอยนึกถึงท่อนควยที่อัดอยู่ที่ร่องก้น....
...................."....น้องจอย...กุญแจอยู่ไหนครับ...."
...................."....ในกระเป๋าค่ะ...."
..........น้าเลิศพาจอยเข้ามานอนที่โซฟา...แล้วก็ไปเอาผ้าชุบน้ำเย็น...เพื่อมาให้น้องจอยเช็ดหน้า....
...................."....นอนตรงนี้ก่อนนะน้องจอย...."
...........พอกลับมา...ก็เห็นน้องจอย...นั่งถ่างขาอ้าซ่า...จนเห็นกางเกงในสีฟ้า...ลายการ์ตูน...อย่างชัดแจ๋ว....
...................."....ร้อนจังเลย...."
..........น้องจอยถอดเสื้อนอกออก...แล้วก็ปลดกระดุมเสื้อออก...จนเสื้อชั้นในลายการ์ตูนสีฟ้า...ลายเดียวกับกางเกงใน...ปรากฏให้เห็นแก่สายตา...เต้านมพอดีกับชั้นใน...ขาวเนียน....
...................."....ทนไม่ไหวแล้ว...เป็นไงเป็นกัน...."
..........เลิศเข้ากอดปล้ำ...ซุกไซร้..ซอกคอ...ขยำเต้านมเบาๆ...จอยก็ไม่ได้ขัดขืนอะไรมากมาย....
...................."....น้องจอยของน้า...หอมไปทั้งตัวเลย...."
...................."....น้าเลิศจะทำอะไรจอยน่ะ...."
...................."....น้าจะทำให้น้องจอยมีความสุข...ให้น้าทำนะ...."
..........น้าเลิศถอดชุดออกอย่างรวดเร็ว...แล้วก็ถอดเสื้อกับชั้นในของจอยออก...สายตาน้าเลิศเบิกโพลง...เมื่อเห็นเต้านมแท้ๆ....
...................."....โห...สวยมากเลย...ขอดูดนมหน่อยนะ...."
..........แล้วน้าเลิศก็ก้มลงดูดที่หัวนมทั้งสองเต้า...มือบีบคลึงแรงขึ้น....เคล้นสองเต้าอย่างสนุกมือ...ส่วนไอ้ชิด...นั่งกินเหล้าอีกแป้บเดียว...ด้วยความอยากรู้...จึงลองตามมา...แต่ก็ยังไม่รู้ว่า...บ้านน้องจอยหลังไหน...หรือไปที่ไหนกัน....
...................."....ไอ้เลิศจะได้เย็ดน้องจอยมั้ยวะ...ถ้าเป็นกูละไม่เหลือ...."
..........ไอ้ชิดขี่สามล้อรีบปั่นมาจนถึงท้ายๆซอย...จึงค่อยๆมอง...จนเห็นรถสามล้อของไอ้เลิศ...จึงจอดรถ...แล้วก็เข้าไปแอบดู...เห็นไอ้เลิศกำลังดูดสองเต้าของน้องจอยอย่างเมามันส์....
...................."....โห..ร้ายเหมือนกันนี่หว่า...แต่น้องจอยสวยชิบหาย...โคตรน่าเย็ดเลย...."
...................."....น้าเลิศ...อย่าลูบ...จอย...เสียวค่ะ...อูย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....เดี๋ยวน้าจะทำให้น้องจอยเสียว...และมีความสุขมากกว่านี้อีก...."
.........น้าเลิศลูบที่เนินหี...ที่มีหมอยปกคลุมบางๆ...แล้วก็กดนิ้วเข้าไปในร่องหี...จอยเสียวจึงขมิบหี...แล้วก็จับมือน้าเลิศเอาไว้....
...................."....โอย..ไอ้เลิศ..อ่อนชิบหาย...มันต้องลงลิ้นให้ร่านเลยอย่างงี้...."
...................."....น้าเลิศจ๋า...อย่าแหย่เข้าไป...จอยเจ็บ...เสียวด้วย...อย่า...ซี้ด..ด...อย่าค่ะ...อูย..ย...."
...................."....แหม...รูน้องจอยตอดนิ้วน้าใหญ่เลย...แสดงว่าอยากให้ทำอีก...."
...................."....ก็จอยเสียวรูนี่คะ...มันเสียว...โอย..ย...ซี้ด...ด...ยอมแล้ว...โอย..ย...."
...................."....ยอมอะไรจ๊ะ...น้องจอย...น้ำเงี่ยนออกมากเหลือเกิน...."
...................."....ก็น้าจะทำอะไรจอยก็ยอมค่ะ...ช่วยด้วย...น้าจ๋า...ซี้ด..ด...โอย..ย...."
...................."....ยอมแล้วนะ...งั้นน้าเอาควยใส่เลยนะ...."
..........น้าเลิศจับควยที่แข็งโป๊ก...มาจ่อที่ร่องหี...แล้วถูหัวควยไปมาตามร่องหี...ถูที่ติ่งแตด...น้องจอยเสียวแตด..จนต้องกระดกหี...ขึ้นมาหาควย...ไอ้ชิดดูก็อยากเย็ดมากเลย..จึงชักว่าว...
...................."....โอย...ร่าน ๆ..อย่างงี้ต้องเจอกับกูอีจอย...อูย...น่าเย็ดชิบหาย...."
...................."....อูย..ย...ซี้ด..ด...น้าเลิศ...ช่วยด้วย...โอย..ย...เสียว...."
...................."....ทีแรกเจ็บนิดนึงนะ...ทนนิดนึงนะ...."
...................."....โอ๊ย..น้า...จอยเจ็บ...โอ๊ย...โอย...พอเถอะ...เอาออกเถอะ...."
...................."....นิดเดียวครับน้องจอย...น้าหยุดทำก่อนแล้ว...พักก่อนนะ...."
...................."....ค่ะ..จอยเจ็บรูมากเลย...มันคับแน่นไปหมดเลย...."
..........น้าเลิศจับขาจอยถ่างออกกว้างๆ...แล้วก็ก้มลงไปดูดนม...คลึงบีบอย่างเมามันส์...น้องจอยก็เริ่มเสียว...
...................."....อูย..ย..น้าเลิศ...ดูดนม...จอยเสียว...."
...................."....ดีแล้ว...น้าจะทำให้จอยเสียวสุดๆเลย...."
..........น้าเลิศประกบปากกับจอย...ดูดลิ้นกันอย่างดูดดื่ม...น้าเลิศก็ค่อยๆกดควยเข้าไป...จนมิดลำ....
...................."....น้องจอยจ้ะ...ดูซี่...ของน้ามันเข้าไปหมดแล้ว...."
...................."....จริงด้วย...มันเข้าไปหมดเมื่อไหร่คะ...น้าหลอกจอยไม่ให้รู้นี่นา...ขี้โกง...."
...................."....แล้วไม่เจ็บแล้วใช่มั้ยครับ...."
...................."....เจ็บนิดๆค่ะน้า...แต่มันคับแน่นไปหมดเลย...."
...................."....น้ารู้ครับ...เดี๋ยวน้าจะทำให้หายแน่นนะ...รับรองน้องจอยต้องชอบ...."
..........น้าเลิศเริ่มขยับควย..เข้าออก ๆ...ช้า ๆ...ควยเสียดสีกัน...ก็เริ่มมัน...หีของจอยตอดควยน้าเลิศทุกครั้งที่แทงลงมา....
...................."....โอย...ซี้ด...เสียวจ้ะ...มัน..โอย...เสียว..รู...โอย..ย...."
...................."....น้าบอกแล้วจะต้องเสียว...."
...................."....น้าจ๋าเร็วๆเลยจ้ะ...เร็วอีกนะ...โอย..ย...ซี้ด..ด...เสียว...."
...................."....ได้เลยจ้ะ...เมียจ๋า...จอยเป็นเมียน้าแล้วนะ...."
...................."....จ้ะ...ผัว...."
...................."....ชอบละซี่...โอ๊ะ...โอ๊ย..ย...ซี้ด..ด...."
..........น้าเลิศทนไม่ไหวน้ำแตกไปก่อนจอย...จอยเสียวมาก...แต่ยังไม่เสร็จ...จึงอยากให้น้าเลิศทำต่อ....
...................."....เดี๋ยวทำกันต่อนะ...แรงๆเลย...จอยเสียว...."
...................."....ติดใจล่ะซี่...ได้เลย...เดี๋ยวผัวจะเอาให้สุดๆเลย...."
..........น้าเลิศพาจอยเข้ามาอาบน้ำพร้อมกัน...ถูตัวล้างทั้งนมทั้งหี...ไอ้ชิดแอบดูอยู่ก็วิจารณ์....
...................."....ไม่ได้เรื่องเลย...ไม่มีลีลาเลย...อย่างงี้น้องจอยจะมีความสุขได้ยังไงวะ...."
..........ไอ้ชิดแอบตามไปดู...ทางด้านหลัง...แต่ไม่เห็น...จึงตัดสินใจเข้ามาในบ้าน...ได้ยินเสียงหัวเราะ..คิก..คัก...จึงไปแอบดูที่หน้าประตู....
...................."....น้องจอย...เรามาทำกันในนี้ดีกว่านะ...."
...................."....ได้เหรอคะ....เอาซี่คะ...."
..........น้าเลิศเข้าไปอยู่ข้างหลัง...จับน้องจอย...โก้งโค้ง...แล้วก็แหย่ควยเข้าไป...มือก็ขยำ..บีบบี้นม....
...................."....อูย..ย...น้าจ๋า...เสียวจังเลยค่ะ...อูย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....มีอีกหลายท่านะเนี่ย...เอาไว้จะสอนให้...ซี้ด..ด...โอย..ย...."
...................."....น้าจ๋า...จอยเมื่อยขาจังเลย...ยืนไม่ไหวแล้ว...."
...................."....งั้นไปที่ห้องกันเถอะนะ...."
..........เมื่อไอ้ชิดได้ยินอย่างนั้น...ก็รีบวิ่งออกมาจากบ้าน...จอยกับน้าเลิศเดินแก้ผ้าออกมา...แล้วก็เข้าห้องนอน...
...................."....นอนลงซี่จ้ะ...นอนถ่างขากว้างๆจ้ะ...."
...................."....น้าเอามันเข้ามาเลย...จอยคันในรูเหลือเกินแล้วค่ะ...."
...................."....แน่นอนอยู่แล้ว...น้าอยากเต็มที่แล้ว...."
..........เลิศจับควยจ่อที่ร่องหี...แล้วก็กดเข้าไป...จอยแอ่นขึ้นมารับ...อย่างไม่กลัวเกรง...น้าเลิศก็กดเข้ามาจนมิดลำ...แล้วก็เริ่มกระเด้า...จอยก็เด้งรับเป็นจังหวะ...น้าเลิศอยากจะใช้คำพูดแบบ..ควย..หี...แต่กลัวว่าจอยจะรับไม่ได้...
...................."....น้องจอยจ๋า...รูน้องจอยเอามันจังเลย...โอย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....จอยก็มันค่ะ...ซู้ด..ด...โอย...แทงลึก ๆ...แรง ๆ..เลยค่ะ...ซี้ด..ด...โอย..ย...."
...................."....อูย..ย...ซี้ด..ด...ได้เลยน้องจอย...รูน้องจอยมันตอดใหญ่เลย...."
...................."....ก็จอยเสียวนี่คะ...ซู้ด..ด...โอย..ย...น้าจ๋า...จอยจะฉี่แล้ว...."
...................."....น้ำจะออกแล้วเหรอ...ซี้ด..ด...เอาออกมาเลยครับ...ปล่อยมาเลย...."
...................."....ออก...แล้ว....ออก..แล้ว..โอ๊ย..ย...โอ๊ย...ซี้ด..ด...โอย..ย...."
...................."....น้าก็ออก...โอ๊ย...ออกแล้ว...โอ๊ย..ย...ซี้ด..ด...."
..........น้าเลิศก็นอนกอด...ทับตัวน้องจอย...อย่างหมดแรง...โดยที่ควยยังคารูหีอยู่....
...................."....น้าจ๋า...จอยมีความสุขที่สุดเลย...เดี๋ยวเรามาทำกันต่ออีกนะคะ...."
...................."....วันนี้พอก่อนดีกว่านะ...จะตี 1 แล้ว...เดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าน้องจอยต้องไปทำงานอีก...."
...................."....แต่จอยยังไม่อยากให้น้าไปเลย...ก็ได้ค่ะ...."
..........เลิศกลัวเมียจะเล่นงานเอา...จึงต้องกลับ...จอยก็เงี่ยน...อยากให้น้าเย็ดอีก...ไอ้ชิดได้ยินก็มีแผน...ที่จะได้เย็ดน้องจอย...ไอ้ชิดออกไปเข็นสามล้อ...ไปซ่อนไว้ตรงพุ่มไม้ทึบ...ใกล้ ๆบ้านน้องจอย....
...................."....อยู่อีกไม่ได้เหรอคะ...อยากให้น้าทำอีก...."
...................."....เอาไว้พรุ่งนี้ตอนเย็นดีกว่านะ...
...................."....ก็ได้ค่ะ...."

==========
### ตอนที่ 5 ###
.........จอยออกมาส่งที่หน้าบ้าน...ไอ้ชิดก็แอบหลบเข้าไปในบ้าน...ไปซ่อนตัวอยู่...พอน้าเลิศปั่นสามล้อออกไป...จอยก็กลับเข้ามา...แล้วก็เข้าไปอาบน้ำ...ไอ้ชิดเดินไปที่ห้องน้ำ...ก็เห็นน้องจอยยืนหันหลังถูสบู่อยู่...จึงแก้ผ้า...แล้วก็เข้าไปกอด...เลิศไซร้ซอกคอ...สองมือสอดใต้แขนเข้าไปจับที่เต้านม...ขยำบีบอย่างเมามันส์...ควยขนาด 6.5 x 7 นิ้ว ก็พาด...อัดอยู่ตรงร่องก้น....
...................."....เปลี่ยนใจ แล้วเหรอจ๊ะ...น้าเลิศ...."
..........ไอ้ชิดไม่พูด...แต่ล้วงลงไปที่หีต่อ...จนน้องจอยเริ่มเงี่ยน...ตัวอ่อน...ส่ายก้นไปมา....
...................."....น้าจ๋า...เอาจอยเถอะนะ...จอยอยากให้น้าเอา...."
...................."....เดี๋ยวผมจะเย็ดน้องจอยเอง...."
..........เมื่อจอยได้ยินเสียง...ก็รีบหันมา...ก็เห็นไอ้ชิด...
...................."....ว้าย...น้าชิด...เข้ามาได้ยังไงคะ...."
...................."....ไอ้เลิศมันสงสารน้องจอย...รู้ว่าน้องจอยยังไม่หายเงี่ยน...ก็เลยวานให้ผมมาช่วยเย็ดต่อ...."
...................."....ไม่จริงหรอก...น้าเลิศจะทำอย่างงั้นได้ยังไง...."
...................."....จริงซี่ครับ...ไม่งั้นผมจะมาได้ยังไง...ไอ้เลิศมันต้องกลับไปเย็ดเมียมันต่อ...ไม่งั้นเมียมันเอาตายแน่...."
...................."....เมียน้าเลิศดุขนาดนั้นเลยเหรอคะ...."
...................."....ใช่...มันกลัวก็เลยรีบกลับ...แล้วก็สั่งให้ผมมาเย็ดน้องจอยต่อ...ให้มีความสุข...."
..........ไอ้ชิดไม่รอช้า....ก้มลงดูดนมทั้งสองเต้าอย่างเมามันส์...จอย งง ทำอะไรไม่ถูก...ทั้งตกใจ...ทั้งตื่นเต้น..แล้วก็ยังเสียวมากอีก...จอยมีความเงี่ยนเป็นทุนเดิมแล้ว...จึงปล่อยให้ไอ้ชิดทำตามใจชอบ....
...................."....อูย..ย...ซี้ด..ด...น้าชิด...อย่ากัดตรงหัวนม...จอยเจ็บ...."
...................."....เสียวดีออกไม่ใช่เหรอ...."
..........จอยเอามือกดหัวไอ้ชิดเอาไว้แน่น...ไอ้ชิดทรุดตัวลงนั่ง...แล้วก็เอาปากประกบกับร่องหี...แล้วก็ตวัดลิ้นไปมา....
...................."....น้าชิด...ซี้ด..ด...ทำอะไรน่ะ...สกปรกนะ...ซี้ด..ด...."
...................."....ไม่หรอก...หีน้องจอยทั้งหอมทั้งหวานเลย...."
...................."....น้าชิดไม่รังเกียจว่าสกปรกเลยเหรอ...."
...................."....ไม่หรอก...น้าอยากทำให้จอยมีความสุขที่สุด...."
..........ไอ้ชิดฉกลิ้น...เลียร่องหี...ดูดเม็ดแตด...จนจอยหมดแรงยืน...ต้องทรุดตัวลงนั่ง...ดิ้นพล่าน...ด้วยความเสียว...แต่มือกดหัวไอ้ชิดไว้กับร่องหีแน่น....
...................."....อูย..ย...ซี้ด..ด...น้าจ๋า...จอยเสียว...ทนไม่ไหวแล้ว...."
...................."....จอยเงี่ยนแล้วเหรอ...หีจอยหวานอย่างงี้...น้าจะเลียทั้งวันเลย...."
...................."....น้าชิด...ซี้ด..ด...จอยอยากให้น้าเอา...ซี้ด..ด...."
...................."....เงี่ยน..อยากให้น้าเอาควยเย็ดหีเหรอ...พูดซี่...."
...................."....อูย..ย...ซี้ด..ด...ทำไมพูดไม่เพราะคะ...."
...................."....ลองพูดดูซี่...จะได้ปล่อยอารมณ์เต็มที่...ไม่พูดน้าไม่เย็ดให้นะ...."
..........ไอ้ชิดทั้งดูดทั้งเลียร่องหี...จนจอยกระดกหีขึ้นมาอัดกับปากไอ้ชิด....
...................."....ค่ะ..พูด..จอยเงี่ยนค่ะน้า...จอยอยากให้น้าเอาควยมาเย็ดหีจอย...."
...................."....งั้นน้าขอดูดแตดจอยอีกนิดนะ...."
...................."....น้าจ๋า..จอยเงี่ยนจะแย่แล้ว...เย็ดจอยเถอะนะ...."
...................."....ได้แต่น้องจอยยังไม่เห็นควยน้าเลย...."
...................."....ไหนละคะ...."
...................."....นี่ไง...น่ารักมั้ย...."
...................."....ทำไมมันน่ากลัวจัง...ทั้งดำ..ทั้งใหญ่มากเลย...แล้วจะเข้าได้เหรอ...."
...................."....ได้ซี่...สบายมาก...รูหีน้องจอยมันขยายได้...ใหญ่กว่านี้ยังเข้าได้สบายเลย...."
...................."....แล้วยังมีปุ่ม ๆอีก...น้าเป็นอะไรรึเปล่าคะ...."
...................."....ไม่ได้เป็นไร...เค้าเรียก มุก เอาไว้ทำให้เสียว...น้องจอยตต้องเสียวจนลืมทุกอย่างเลย...รับรอง...."
..........ไอ้ชิดจับควยจ่อที่ร่องหี...แล้วก็ค่อยๆกดเข้าไป...จอยรู้สึกเจ็บและคับแน่น...จะถอยหนี...จนตัวติดกับผนังห้องน้ำ....
...................."....โอย..น้า..จอยเจ็บ...พอก่อน...ซี้ด..ด...แน่นไปหมด...."
...................."....หายใจลึก ๆ...ทำใจสบาย ๆ...มันจะค่อย ๆคลายตัว...."
...................."....มันแน่รูหีจังเลย...ปุ่ม ๆก็โดนตรงเม็ดแตด...จอยต้องขมิบหีทุกทีเลย...."
...................."....เป็นยังไงบ้างล่ะ...หายเจ็บรึยัง...."
...................."....ก็หายแล้วค่ะ...น้า...."
...................."....งั้นน้ากระเด้าเลยนะ...เงี่ยนเหลือเกินแล้ว...."
..........ไอ้ชิดเริ่มกระเด้ารูหีจอย...ปากก็ก้มลงไปดูดนม...จอยกอดมันแน่น...รูหีตอดรัดควยถี่ยิบ...ไอ้ชิดก็กระแทกควยเข้าไปอย่างหนักหน่วง....
...................."....โอย..ย..เสียวอะไรอย่างงี้...จอยเสียวหี...น้ำจะออกแล้ว...."
...................."....เอาเลย...ปล่อยน้ำเงี่ยนให้ออกมาเลย...."
...................."....โอ๊ย..ย...โอ๊ย..ย...ออกแล้ว...โอย..ย...ซี้ด..ด...."
..........จอยน้ำแตกไปก่อน...ส่วนไอ้ชิดยังไม่ออก...จึงอาบน้ำล้างตั้งแต่หัวจรดหีจอย...เช็ดจนแห้ง...แล้วอุ้มมาที่ห้องนอนจอย....
...................."....มา...เดี๋ยวน้าจะสอนให้อีกท่านึง...."
...................."....เอาหลายๆท่าเลยค่ะน้า...."
...................."....ได้เลย...จะสอนให้หมดเลย...ท่าแรก...ท่าหมา...ทำอย่างนี้...."
..........ไอ้ชิดจับจอยคลาน 4 ขา...แล้วไปอยู่ทางด้านหลัง...จับเอวรั้งเอาไว้...แล้วก็จับควยจ่อมาที่ร่องหี...แล้วก็กดเข้าไป...จนมิดลำ...แล้วเริ่มกระเด้า....
...................."....โอย..ย..ซี้ด..ด...น้าชิด..เสียว...โอย..ย...มันจัง...."
...................."....เหมือนเอาหมาตัวเมียเลย...อึ้บ ๆ ๆ..หีรัดควยดีเหลือเกิน...."
...................."....โอย..โอย...น้าจ๋า...เสียวรูหี...น้าเย็ดเก่งจัง...ซี้ด..ด...โอย..ย...."
...................."....เดี๋ยวมาเย็ดกันอีกท่านึง....ซี้ด...."
..........ไอ้ชิดจับจอยพลิกหงาย...ทะแยงขาขวาชี้ฟ้า...ขาซ้ายเหยียดตรง...แล้วไอ้ชิดก็มาคร่อมขาซ้าย...แล้วก็กดควยเข้าไป...พรวด....
...................."....โอย..ย...ซี้ด..ด...ลึกจัง...เข้าลึกสุดเลย...ซี้ด..ด...โอย..ย...."
...................."....อูย..ย..หีน้องจอยฟิตเหลือเกิน...น้าจะไม่ไหวแล้ว...ซี้ด..ด...."
..........ไอ้ชิดจับขาจอยมาพาดบ่าทั้งสองข้าง...พร้อมกับโน้มตัวไปข้างหน้า...แล้วกระแทกควยลงไปในรูหีอย่างหนักหน่วง....
...................."....โอย..ย..น้าจ๋า..แรงดีเหลือเกิน...ดีค่ะ...เอาอีก...โอย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....ท่านี้...เรียกว่า..ท่าตอกเสาเข็ม...ซี้ด...โอย..ย...ไม่ไหวแล้ว...ตอดเหลือเกิน...โอ๊ย..โอ๊ย...ซี้ด...."
..........ไอ้ชิดทนต่อความเสียวไม่ไหว...น้ำแตกออกมา...ไอ้ชิดชักควยออกมา...น้ำเงี่ยนก็พุ่งรดใส่หน้าท้องจอยหลายจุด....
...................."....น้องจอยยังไม่เสร็จใช่มั้ย...เอาต่อเลยนะ...."
...................."....ค่ะ...จอยใกล้แล้ว...."
...................."....งั้นน้องจอยช่วยปลุกควยให้น้าก่อนซี่...."
...................."....ปลุกยังไงคะ...."
...................."....ก็ใช้มือรูด ๆ...แล้วก็ใช้ปากดูด..อม..เหมือนกินไอติมน่ะ...น้องจอยกล้าใช้ปากรึเปล่า...."
...................."....ทำไมจะไม่กล้าคะ...น้ายังเลียหีให้จอยได้เลย...."
..........ไอ้ชิดนอนหงาย...จอยก็ตามมา...จัยท่อนควยรูด ๆๆ...แล้วก็อ้าปากอม...แล้วก็ดูดเหมือนดูดไอติม....ไอ้ชิดเสียวจนต้องเอามือกดหัวจอยเอาไว้....
...................."....อูย..ย...น้องจอย...ซี้ด..ด...ดูดเก่งจัง...หัวไวมากเลย....ซี้ด..ด...ดูดแรง ๆเลย...ซี้ด..ด...."
...................."....พอรึยังคะน้า...ควยน้าเริ่มแข็งแล้ว...."
...................."....ก็พอได้จ้ะ...งั้นท่าต่อไป...ให้น้องจอยขย่มควยน้าเองเลย...."
...................."....ทำไงคะ...ทางไหน...."
...................."....ก็ขึ้นมานั่งให้ตรงซี่...แล้วก็เอาเข้าไป...จะหนักจะเบา...น้องจอยเลือกเอาเองเลย...."
...................."....อ๋อ...รู้แล้ว...งั้นเอาเลยนะ...."
..........น้องจอยขึ้นคร่อมไอ้ชิด...แล้วค่อยๆหย่อนสะโพกลงมา...หีจอยค่อยๆกลืนควยเข้าไปทีละน้อย...จนหมด....
...................."....เสียวจังเลยค่ะ...จะไหวรึเปล่าคะ...."
...................."....ทำใจให้สบายนะ...นึกว่าจะแกล้งน้า...เอาให้น้าเสียวจนน้ำแตกเลย...."
...................."....ค่ะ...อูย..ย...เสียว...โอ..โอ...มันจริง ๆ...เสียวรูไปหมด...."
..........จอยหลับตาหน้าเหยเก...ด้วยความเสียว...เลียริมฝีปาก...แผลบ ๆ...ขย่มควยไอ้ชิดอย่างเมามันส์...ไอ้ชิดก็จับนมจอยบีบบี้...แทบแหลกคามือ...แต่จอยก็แอ่นนม...ให้ไอ้ชิดบีบแรง ๆ....
...................."....น้องจอยเก่งจริง ๆเลย...เร็วอีก...ซี้ด..ด...อูย..ย...เต็มแรงเลย...."
...................."....โอย..ย...จอยเร่งแล้ว...ซี้ด..ด...สุด ๆแล้ว...น้ำหีจะออกแล้วค่ะ...."
...................."....น้าก็จะออกแล้ว...โอย..ย...จะไม่ไหวแล้ว...ซี้ด..ด..ด...ซี้ด...ด...
...................."....โอ๊ย..ย...จอยออก...ซี้ด..ด...ออกแล้ว....ซี้ด..ด...ด...."
...................."....น้าก็ออก...ซี้ด..ด...น้ำแตกแล้ว...ซี้ด..ด...โอย..ย...สุดยอดเลย...."
..........จอยกับไอ้ชิดน้ำแตกออกมาพร้อม ๆกัน...จอยนอนลงกอดทับร่างไอ้ชิด...โดยควยยังคาหีอยู่อย่างนั้น....
...................."....น้าชิดเก่งที่สุดเลย...เย็ดจอยตั้งหลายท่า...เสียวที่สุดเลยค่ะ...."
...................."....นี่ยังธรรมดานะ...ยังมีเสียวกว่านี้อีก...."
..........จอยพลิกตัวมานอนหงาย...ควยก็หลุดออกจากรูหี...เสียงดัง...บล้อก...ไอ้ชิดพลิกตัวนอนตะแคง...มาคุยเล่นกับจอย....
...................."....เดี๋ยวเรามาเย็ดกันต่ออีกซักทีนึงเอามั้ย...."
...................."....แต่จอยเพลีย...แต่ก็ได้ค่ะ...จอยก็อยาก...."
..........ไอ้ชิดก้มลงมาประกบปาก...ดูดลิ้น...จอยก็ดูดลิ้นตอบ...ไอ้ชิดลูบคลึงเต้านม...แล้วก็ถอนปากออก....
...................."....น้องจอยโกรธน้ามั้ย...ที่น้ามาแอบเย็ดน้องจอย...."
...................."....จอยไม่โกรธน้าชิดหรอก...แต่โกรธน้าเลิศ...."
...................."....อย่าไปโกรธมันเลย...ไม่งั้นน้าก็ไม่ได้เย็ดน้องจอยน่ะซี่...จอยก็คงไม่ได้เสียวสุดๆแบบนี้...."
..........จอยไม่ตอบ...แต่เอาแขนคล้องคอไอ้ชิด...แล้วโน้มคอลงมาจูบ...ไอ้ชิดก็แหย่ลิ้นเข้าไป...จอยก็ดูดลิ้นไอ้ชิด...น้ำลายเยิ้มย้อยออกมาจากริมฝีปาก...ไอ้ชิดก้มลงมาดูดนม...คลึงเล่นอย่างมันมือ...อีกมือก็ลูบอยู่ที่ร่องหี...
...................."....โอย...น้าชิด...จอยเสียวอีกแล้ว...."
...................."....น้าก็เงี่ยน...ดูควยน้าซี่...."
..........จอยเอื้อมมือไปจับ...แล้วก็รูดขึ้นรูดลง...ไอ้ชิดจึงขยับ...ให้กลับหัวกลับหาง....
...................."....น้องจอยดูดควยเลยซี่...น้าก็เลียหีน้องจอย...ท่านี้เรียกท่า 69 ...."
..........ไอ้ชิดก้มลงเลียร่องหี...จอยก็ดูดควยไอ้ชิดเต็มปาก...บางทีไอ้ชิดกระเด้าควยลงมา...เข้าลึกจนถึงคอหอย...ทำเอาจอยเกือบสำลัก...ไอ้ชิดเงี่ยนเต็มที่แล้ว...ก็จับจอยลากไปที่ปลายเตียง....
...................."....ท่านี้เรียกว่าท่าขอบเตียง...ต้องเอาหมอนหนุนก้นหน่อย...."
...................."....ทำไมต้องเอาหมอนหนุนก้นด้วยน้า...."
...................."....ก็ทำให้หีมันดูโหนกนูนยิ่งขึ้น...เวลาผู้ชายเห็นก็ยิ่งเงี่ยน...."
..........ว่าแล้วไอ้ชิดก็จับควยกดเข้าไป...พอมิดลำ...ไอ้ชิดก็กระเด้าไม่ยั้ง....จอยทั้งร่อนทั้งส่าย....
...................."....อูย..ย...ซี้ด..ด...ดีจัง...เสียว...โอย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....ถ้าไอ้เลิศมันไม่ให้น้าเย็ดจอยอีก...จอยจะให้น้าเย็ดรึเปล่า...."
...................."....ให้ซี่...ซี้ด..ด...อูย..ย...จอยให้น้าเย็ด...อยู่แล้ว...โอย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....งั้นน้าจะขอเย็ดจอยบ่อยๆนะ...น้าอยากเย็ดทุกวันเลย...."
...................."....จ้ะ..ซี้ด..ด...อูย..ย...ดีจัง....แรง ๆ...อูย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....งั้นมาเย็ดท่าลิงอุ้มแตงอีกซักท่าดีกว่า...."
..........ไอ้ชิดจัดท่าทาง...อุ้มจอย...แล้วก็เดินเย็ดไปทั่วห้อง...มือจอยโอบนอบคอไอ้ชิด...ขาก็รัดเอวไว้แน่น...ไอ้ชิดช้อนก้นจอยเอามากระแทกควย...."
...................."....โอย..ย...น้าจ๋า...เสียวเหลือเกิน...ซี้ด..ด...."
...................."....น้าก็เสียว...หีตอดควยดีเหลือเกิน...อูย..ย...."
...................."....น้าน้ำแตกแล้ว...ซี้ด..ด...โอย..ย...."
..........ไอ้ชิดเดินถอยหลัง...ล้มตัวนอนบบนเตียง...ให้จอยคร่อมอยู่...แล้วก็มีเสียงนาฬิกาปลุกดังขึ้น...กริ๊งงงงงง...........กริ๊งงงงงง....
...................."....อุ๊ย...ตายแล้ว...ตี 5 ครึ่งแล้ว...."
...................."....ถ้างั้นก็รีบขย่มควยให้น้ำแตกเลยซี่...เดี๋ยวน้าไปส่งปากซอย...."
...................."....จ้ะ...ทำไมเวลาเดินเร็วจัง...ซี้ด..ด...อูย..ย...."
..........จอยขย่มควยไอ้ชิดถี่ยิบ...เสียงดังพั่บๆๆๆๆๆ....ใบหน้าเหยเก...ของจอย...แสดงถึงความเสียวได้เป็นอย่างดี...แค่ 5 นาที...จอยก็น้ำแตกออกมา....
...................."....โอย..ซี้ด...น้า..น้ำหีออกแล้ว...มีความสุขที่สุดเลย...."
...................."....น้องจอยไปอาบน้ำแต่งตัวเถอะนะ...เดี๋ยวไปทำงานไม่ทัน...."
...................."....จ้ะผัวจ๋า...แล้วไม่ไปอาบด้วยกันเหรอ...."
...................."....ไม่ดีกว่า...เดี๋ยวก็เงี่ยนอีก...ยิ่งอยากเย็ดอยู่...."
..........จอยอาบน้ำแต่งตัวเสร็จก็ออกมา...ไอ้ชิดก็รออยู่ที่หน้าบ้านแล้ว....
...................."....น้องจอยของพี่น่าเย็ด...เอ๊ย..น่ารักจังเลย...."
..........ไอ้ชิดเข้ามากอด...จูบ...แล้วก็ลูบไล้ไปทั่วตัว...จอยก็เคลิ้ม ๆ....
...................."....พอเถอะ...เดี๋ยวใครเห็นเข้า...จอยอายเค้าแย่เลย...."
...................."....วันนี้น้องจอยกลับกี่โมงจ๊ะ...."
...................."....ก็ประมาณ 2 ทุ่มค่ะ...ทำไมเหรอ...."
...................."....ก็เดี๋ยวเผื่อไอ้เลิศมันถามน่ะ...."

==========
### ตอนที่ 6 ###
..........ไอ้ชิดปั่นสามล้อมาส่ง...จอยก็รีบขึ้นรถเมล์ไปทำงาน...พอดีไอ้ชิดมาพอดี....
...................."....ไอ้ชิด...เห็นน้องจอยมั้ยวะ...."
...................."....อ๋อ..เห็นออกมาเมื่อกี้...แล้วฝากบอกว่าวันนี้ไปนอนบ้านเพื่อนน่ะ...."
...................."....น้องจอยว่าอย่างงั้นเหรอ...เออ...ขอบใจ...."
..........เข้าแผนไอ้ชิด...ไอ้เลิศนั่งซึมๆ...จอยไปทำงานก็นั่งสัปหงกเกือบทั้งวัน...แต่ก็ไม่มีใครว่า...เพราะว่าเป็นกันทุกคน....พอเย็นไอ้เลิศตั้งวงเหล้าอีก...ไอ้ชิดเห็นท่าไม่ดี...กลัวจะเสียแผน...พอนั่งกินเหล้าเกือบทุ่ม...ไอ้ชิดก็ไปบอกเมียเลิศ...ว่ากินเหล้าอีกแล้ว...เมียจึงมาตามกลับบ้าน....ไอ้ชิดก็โล่งอก....
...................."....น้าชิด...เห็นน้าเลิศมั้ย...."
...................."....อ๋อ...เห็นเมียมันเพิ่งจะมาตามกลับไปตอนทุ่มนึงน่ะ...."
...................."....งั้นไม่เป็นไร...น้าชิดไปส่งหน่อยซี่...."
...................."....ได้อยู่แล้วจ้ะ...อยากจะไปเย็ด...เอ๊ย...ไปส่งใจจะขาดแล้ว...."
..........ไอ้ชิดรีบเอาสามล้อออกมา...แล้วก็ปั่นไปส่งจอย...ปล่อยให้เพื่อนที่วินนั่งกินเหล้ากันต่อ...พอมาถึงกลาง ๆซอย....
...................."....น้องจอยเป็นยังไงบ้าง...ทำงานเหนื่อยมั้ย...."
...................."....เพลียมากเลยค่ะ...นั่งสัปหงกทั้งวันเลย...ดีนะที่เจ้านายไม่ว่า...."
...................."....เดี๋ยวขอฉี่ก่อนะน้องจอย...."
...................."....อั้นเอาไว้ก่อนก็ได้...เดี๋ยวจะถึงบ้านแล้ว...หรือมาฉี่ใส่รูหีจอยดีล่ะ...."
..........จอยพูดติดตลก...แต่ไอ้ชิดมันคิดจริงๆ...คิดว่าจอยคงจะเงี่ยนแล้ว...อยากให้เย็ด....
...................."....จริงเหรอ...ดีเหมือนกัน...อยากลองแบบแปลก ๆพอดี...น่าตื่นเต้นดี...."
...................."....บ้า...ไม่เอานะ...จอยพูดเล่น...."
...................."....เถอะน่า...พูดแล้วนี่...ลองดูเถอะ...ตื่นเต้นดีนะ...."
..........ไอ้ชิดกอดจูบ...ไซร้ซอกคอ...ไม่นานจอยก็อ่อนระทวย...มือล้วงเข้าไปที่เต้านม...และเนินหี...จอยรู้สึกทั้งตื่นเต้น...ทั้งเงี่ยน....
...................."....น้าชิด...ซี้ด..ด...เดี๋ยวใครมาเห็นเข้า...อย่าค่ะ...ซี้ด..ด...อูย..ย...."
...................."....ไม่หรอก...ถ้ามีใครมาก็ต้องเห็นไฟก่อน...นะ...นะ...."
...................."....น้า...ซี้ด..ด...เราจะทำกันบนรถเนี่ยเลยเหรอ...ซี้ด..ด..อูย..ย...แถมอยู่กลางถนนอีก...ซี้ด..ด...."
...................."....ใช่ซี่...ตื่นเต้นดีออก...ลองดูนะ...เย็ดกันกลางถนนเลย...."
..........ไอ้ชิดไม่รอคำตอบ...มันปลดกระดุมเสื้อจอยออก...ปลดตะขอชั้นใน...แล้วก้มลงดูดนมทั้งสองเต้าอย่างเมามันส์...
...................."....อูย..ย..น้าจ๋า...เสียวจัง...อูย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....เห็นมั้ย...น้าบอกแล้วว่าดี...รับรองเสียวสุด ๆ...."
..........จอยกอดหัวไอ้ชิดไว้แน่น...แล้วไอ้ชิดก็ถลกกระโปรงขึ้นไปที่เอว...รูดกางเกงในออกอย่างรวดเร็ว...แล้วก็ก้มลงไปที่ร่องหี...เอาหน้าซุกลงไป....
...................."....อูย..ย...ซี้ด..ด...น้าชิด...ดีจัง...ซู้ด..ด...อร่อยหีจัง...ดูดติ่งให้จอยด้วย...."
...................."....ดูดแตดเหรอ...ได้เลย...จ้วบ..จ้วบ..จ้วบ...แผล่บ..แผล่บ...."
..........มือจอยกดที่หัวไอ้ชิด...ไอ้ชิดมันก็โชว์เพลงลิ้นอย่างเต็มที่...ทั้งตวัด..ทั้งเลีย..ทั้งแทงร่องหี...ดูดแตด...จอยเสียวจนลืมตัว...กดหัวมันแน่น...เหมือนกลัว ว่าร่องหีจะหลุดออกจากปากไอ้ชิด....
...................."....โอย..ย...น้าชิดจ๋า...เสียว...ซี้ด..ด...จอยไม่ไหวแล้ว...เอาจอยเถอะ...ซี้ด..ด...อูย..ย...."
...................."....แหม...หีจอยอร่อยจัง...เงี่ยนเต็มที่แล้วเหรอจ๊ะน้องจอย...."
...................."....ค่ะ...ซี้ด..ด...จอยเงี่ยนเหลือเกินแล้ว...โอย..ย...น้าชิดเย็ดจอยเถอะนะ...ซี้ด..ด...อูย..ย...."
...................."....ได้เลย...ถ้างั้นคุกเข่า...แล้วหันหลังมาซี่...."
..........จอยก็หันหลังคุกเข่า...แล้วหันมามองไอ้ชิด...ไอ้ชิดถอดกางเกงแล้วจับควยรูด 2-3 ครั้ง แล้วก็จับเอวจอย....
...................."....ก้นน้องจอยนี่กลมกลึงดีจัง...เอวก็จับได้เหมาะมือมาก...."
...................."....น้าจ๋าเย็ดจอยซะทีเถอะ...จอยเงี่ยนเหลือเกินแล้ว...."
...................."....ไม่ต้องห่วง...ตูดขาวน่ากระแทกอย่างงี้...เย็ดลืมตายเลย...."
..........ไอ้ชิดจับหัวควยมาถูตรงร่องหี...ขึ้นลง ๆ ช้า ๆ...จอยเห็นช้าเลยจะแกล้ง...จอยส่ายก้นระริกไปมา...ไอ้ชิดเห็นก็ยิ่งเกิดอารมณ์....
...................."....แหม...ส่ายตูดใหญ่เลยนะ...คิดว่าจะเย็ดไม่ถูกรึไง...."
...................."....ก็เย็ดถูกมั้ยล่ะ...."
..........คำพูดท้าทาย...ทำให้ไอ้ชิดยิ่งเงี่ยน...ตีก้นจอยเบา ๆ...แล้วก็แทงควยเข้าไป....พรวด...มิดลำ...จอยสะดุ้งโหยง...อ้าปากหวอ....
...................."....โอ๊ยยยย...ซี้ด..ด...น้า...แทงทีเดียวหมดเลยเหรอ...ซี้ด..ด...ไม่ให้ตั้งตัวเลยนะ...ซี้ด..ด...อูย..ย...."
...................."....ก็อยากมาท้านี่...อย่างนี้ต้องเย็ดกระหน่ำ...."
....ไอ้ชิดซอยควย...กระเด้ารูหีน้องจอยถี่ยิบ...แทบนับไม่ทัน...ใบหน้าน้องจอยเหยเก...แสดงถึงความเสียวที่ได้รับ....
...................."....โอย..ย...ซู้ด..ด...น้าจ๋า...มันรู...ซี้ด..ด...โอย..ย...."
...................."....หีน้องจอยนี่ฟิตจริง ๆ...ไม่เคยเจอของใครเย็ดมันเท่านี้มาก่อนเลย...ซี้ด..ด...เสียวหัวควย...."
..........ไอ้ชิดจับเอวบาง ๆรั้งสะโพกของจอย...จอยเสียวจนไม่ได้สนใจในคำพูด...จอยเอื้อมมือไปจับก้นไอ้ชิด...แล้วช่วยดันให้ควยเข้ามาเร็วขึ้น...แรงขึ้น....
...................."....น้าจ๋า...ซี้ด..ด...เสียว..หี...โอย..ย...แรง ๆอีก...โอย..ย...ซี้ด..ด...."
...................."....โอย..ย...หีมันต

aeadza

ขี้โกงมากเลยครับ มาขโมยกินของคนอื่นแล้วยังวางแผนไม่ให้เขากินอีก